ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!_LUCIFER_///_PUPPY_FOR_SALE_3WEEKS!!!
  • ขาหลังดูแปลกมั้ยครับ ลูซิเฟอร
  • พ่อหมาขาหลังตึงครับ...แต่ไม่ใช่ข้อสะโพกอักเสบ(HIP)...เดินวิ่งปกติ...แม่หมามีมุมขา...ครับ(LUCIFERไม่ใช่สายประกวด...ถ้าไปประกวดตกรอบตั่งแต่กรอกใบสมัครแล้วครับ555...1.หัวโตเกินมาตรฐาน2.หน้าอกหนาเกินมาตรฐาน3.ส่วนสูงเตี้ยกว่ามาตรฐาน4.ไม่มีมุมขาหลังผิดมาตรฐาน)ส่วนลูกหมารอโตอีกสักนิดถึงตอบได้...แต่ตอนนี้เริ่มเดินแล้ว.ผมดูมันก็มีมุมขาน๊ะครับ...ถ้า(คุณลูกค้า)จะซื้อลูกมันไปประกวด...อย่าเลยครับ...มันผิดมาตรฐานครับ...แต่ถ้าชอบสายเลือด.ความหนา.กระดูกใหญ่.ของพ่อหมา เอามาหักลบความเด่นความด้อยกับ แม่หมาGaff(ทรงประกวด)แล้ว ลูกออกมาได้แบบที่เห็นแล้ว ก็แล้วแต่จะพิจารณาครับ
  • ผมคนนึงแหละที่ชอบแบบ หนาๆ ล่ำๆ เตี้ยๆ หัวหย่ายๆ

:o028::o028::o028:
  • ลูก REMYLINE.911 x LUNA คลอดแล้วววววววว ชุดนี้ลูกหมาได้REMYLINEขื้นนำหน้าทุกตัวครับ "สามารถทำใบเพ็ดREMYLINEได้ด้วย"ส่วนUKCขึ้นต้นด้วยREMYLINEด้วยนะครับ เช่นลูกหมาชื่อ LAVA ในใบUKCก็จะเป็น "REMYLINE LAVA" สายแม่หมาคือEASYRIDERครับ ลูกหมาได้เพ็ด2ใบ 1.UKC 2.REMYLINE ติดต่อ081-818-9382
    ไฟล์แนบ
    ภาพ052.jpg 72K
  • พ่อหมาแคร๊บบบ ลองคิดดูพ่ออย่างนี้ แม่อย่างงี้ เป็นตัวอะไรดีอ่ะ RE 75% GOTTI 25% (พ่อRE100% แม่RE50% GOTTI50%)
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 68K
  • ตัวนี้ชื่อ REMYLINE HURRICANE OF NEWLINE ถ้าเจอกับ REMYLINE 911 จะได้ผลผลิตเป็น DOUBLE REMYLINE นะคร้าบบบ ไม่ใช่แค่ DOUBLE REMY
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 50K
  • :006:*****โอ้วๆๆๆๆๆๆ.....มีผมงานออกมาให้ชมกันแว้ว...

จะดีเรอะไม่ดีน่าจะอยู่ที่สายตาผู้ชมแว้วนะคร๊าบๆๆ.....+

ขายได้เยอะๆๆๆนะคร๊าบๆๆๆคุณหนึ่ง...หมดไวๆๆๆๆๆ...

ไม่หมดบอกเดียวไปขโมยแน่ๆๆๆ555..+++:002:
    ไฟล์แนบ
    PlmuXR874550-02.jpg 24K
  • ลูก REMYLINE.911 x LUNA ตอนนี้อายุได้กี่วันแล้วครับ มีรูปมาให้ยลกันหรือยังครับ :o008:
  • ลูก911กับluna เกิดวันที่ 03-08-08 นี่เองครับตอนนี้ยังเล็กมากๆ เดี๋ยวโตหน่อยก่อนจะโพสรูปให้ชมครับ...