ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ...
  • สวัสดียามสายๆ ครับ พี่ๆ ทุกท่าน:019::015:
  • เมื่อตะกี้ไปวัดที่ในหัวเฉียวมาแล้วเน้อ...

เดี๋ยวรบกวนพี่อ้วนสร้างแบบให้หน่อยนะครับ...
  • ตอนนี้ท่านบอยคงถึงถ้ำเสือแล้วแน่เลย

และป่านนี้ก็คง:028::027:ไปแล้วแน่นอน55555...
  • ไปวัด ทำบุญมาหรอครับพี่เติ้ล..

เมื่อคืนไปแดรกที่ไหนมาวะ

เต้ พี่ก็แค่สร้างภาพ..มันไม่จริงเลยยยยย
  • สร้างภาพเจ้าชู้ อ่ะดิ พี่ศักดิ์....

อย่าให้เจอน้องคนนี้นะพี่...
    ละพี่จะโดนเหมือน ที่ทำกะเมียโพ้มมมมมมมมม............คริ คริ...:o003::o003:
  • เอ............เดือนหน้า ..
    ละทำทั้งกลุ่ม..มันน่าสงสัยนะพี่...
    จะแต่งงานหรอพี่ :o037::o036:ถ้าใช่เซอร์ไพรท์อย่างแรงงงงงงงงง...............ฮิ้วววววววว
  • เฮ้ย.คนอย่างพี่ไม่มีกั๊กนะโว้ย
    ไฟล์แนบ
    harley-davidson[1]3.jpg 41K
  • บอกมา บอกมา บอกมา..........:m011:หลังไมค์ก็ได้เอ้า............ขอร้องละคร้าบบบบบบบ:o040:
  • รอประธานพวกพี่ก่อน
  • ลับลม คมใน....:o029:
  • ถ้าอยากรู้ก้อต้อง 3 วิ ให้ได้ก่อนดิหล้า
  • เดี๋ยวๆใจเย็นๆครับพี่น้อง ขอออกไปถ่ายรูปสถานที่

มากระตุ้นต่อมอยากก่อนนะ แล้วค่อยเฉลย....
    ไฟล์แนบ
    gcongn9.jpg 26K
  • เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรเห็นผมยาวๆแล้วจิตใจไม่ค่อยอยู่กับเนื้อกับตัวเอาซะเลย เฮ้อ...
  • เฮ้ย..อย่ามายุ่งกับกรูนะมึง

อย่ามาเป็นชายเหนือชายนะโว้ย
  • แสรด..ร้อนตัวขึ้นมาเชียวนะ

นี่พี่คิดอะไรกับกรูรึป่าวเนี่ย...
  • :008::008::008:อย่าเพิ่งเดากันไปไกลครับ มารายงานความคืบหน้าแล้วครับ...:013::013::013:

เนื่องด้วยทางกลุ่ม ตะพานหิน ขอเชิญชวนเพื่อนๆ 4 จตุรมิตรและเพื่อนๆบ้านใกล้เรือนเคียงทั้งหลาย

มาเยือนเมืองชาละวันเพื่อ "พบปะสังสรรค์ตามประสาคนรักพิทบูล" งานเล็กๆแต่เน้นความอบอุ่นครับ:062::062:

ตามฤกษ์งามยามดี วันเสาร์ที่ 18 กันยายน ยามแดดร่มลมตกซักบ่ายสามโมงเย็นพวกเรามาเจอกันนะ

อาหารแบบบุฟเฟ่ หรือใครจี๊ดจัด:028:จะมากินเหล้ากลางวันก็เชิญได้เลย:027:เดี๋ยวจัดคอแป๊บไว้ต้อนรับ...

งานนี้อยากรู้ว่าชาวพิทบูลคอนหวัน พิดโลก กำแพงเพชร+จ.เลยและสุโขทัยชิมิ มีเมนูอะไรเด็ดๆบ้าง:063:งัดมาโชว์กันหน่อย

ส่งเมนูเด็ดมาประชันกันซักกลุ่มละเมนูดีมั้ยครับ:019:ใครจะจัดอะไรมาช่วยแจ้งด้วยนะครับจะได้ไม่ซ้ำกัน:063:

ตอนนี้ทางกลุ่มได้ติดต่อจองร้านไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนทางเราก็จะเตรียมจัดหนักไว้ต้อนรับเพื่อนๆครับ

ว่าแล้วก็เอาบรรยากาศไปกระตุ้นต่อมอยากกันก่อนเลย ตอนนี้ขอบอกว่าพร้อมสุดๆ....:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    Photo-0107.jpg 91K
    Photo-0110.jpg 92K
    Photo-0111.jpg 98K
  • บรรยากาศริมน้ำน่านสบายๆ แบบเป็นกันเอง....
    ไฟล์แนบ
    Photo-0106.jpg 87K
    Photo-0104.jpg 88K
  • หรือใครจะเอาเบ็ดมาประลองฝีมือก็เชิญเลือกมุมได้ตามสบาย....
    ไฟล์แนบ
    Photo-00995.jpg 64K
    Photo-0103.jpg 73K
  • ใครเชียร์ทีมไหนมีบอลให้ดูทุกแมตท์

แล้วพบกันที่......" บ้านอิงน้ำ ".......
    ไฟล์แนบ
    Photo-00963.jpg 92K
    Photo-0105.jpg 77K
  • กรูไม่ดู..แดรกอย่างเดียว....
    ไฟล์แนบ
    som222[1]3.gif 33K
  • จัดไป เพ่............:o065:..กลับไม่ไหว หาที่นอน:o038:ให้ด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบ..............
    :o040:
  • เดี๋ยวเรามาโหวตกันหน่อยมั้ยว่าอาหารจากถิ่นไหนรสชาติเลิศหรูที่สุด....

เพื่อนๆไม่ต้องเตรียมของมามากมายนะครับ:062:จัดมาพอเป็นน้ำใจก็พอครับ

เพื่อเป็นสีสันของงานครับ:062:ใครจะเอาอะไรมาช่วยกรุณาลงไว้ในนี้ด้วยนะครับ

เพื่อที่เมนูจากแต่ละหัวเมืองจะได้ไม่ซ้ำกัน ใครมีเมนู OTOP อะไรจัดมาเลย:063:

ตอนนี้บิ๊กบัง โฟนอินมาขอจองเมนู ขนมจีน+แกงเขียว หวานจากใจเจ้แต5555....
  • :008::008:แล้วไก่ถังวังทองว่างัย ยืนยันหรือยัง..???

เดี๋ยวจัดแมตช์กระชับมิตร ไก่ถังวังทอง VS เด็กอ่างพานหินซะเลยดีมั้ย...:020::020::020:
  • ร้านนี้บรรยากาศร่มรื่น หลืบมุมมากมายเหมาะแก่การพาภรรยา(มั้ง)มาจูจี๋.....
  • แล้วเจ้าของบ้านมันหายหัวไปไหนกันหมดวะเนี่ย รึว่าเตรียมรอแดรกกันอย่างเดียว....
  • พี่ศักดิ์อยู่ไหนครับ ถ้าพี่ยังท่องราตรีอยู่

มรึงช่วยแวะไปจัดบรรยากาศยามค่ำคืนที่ร้านมาซักช็อตดิ....
  • ตอนนี้สุโขทัยกะลังเตรียมจีดมีคคิ้งกันอยู่อ่ะครับผม ยังไปไหนไม่ได้ครับ น่าจะจัด ก.ย.นี้อ่ะครับ
  • มะไร จะถึงเวลา ครับพี่:o036:
  • เมื่อคืนกลับบ้านไว.อยู่แค่ในตลาด

เลยไม่ได้จัดชุดกลางคืนให้

แต่วันนี้ไม่แน่..
  • >>>>>พี่ศัก...คืนนี้ผมไปด้วยนิ อยากโดดไอ้เข้งาปอะพี่ ฮา555++++++
  • >>>>>>พี่เติ้ล...บรรยากาศสุดยอดอะพี่ มีสาวๆไว้บริการหรือปร่าว ทริปนี้จัดให้น้องด้วยนะ อิอิอิ.++++++++++++++++++

ไปหาพี่ครั้งนี้ถ้าหลงทางอีกจะไปซื้อบ้านอยู่พานหินเลยอะ ฮาฮาฮา................
  • >>>>>>>>ป๋าเจี๊ยบ...อยู่ไหมคราบคิดฮอดหลายๆคราบ++++++++++++++++++++
  • ขอผิดคนแล้วครับ..เรื่องสาวๆผมไม่เคยยุ่งเลยครับ

เอ่อ..เพราะชีวิตผมมีแต่งานกับครอบครัวครับ..!!!

แต่เต้คงรู้มั้งว่าเรื่องนี้ใครชำนาญ ต้องไปขอให้ใครจัดให้..????
    ไฟล์แนบ
    asahi0020.jpg 39K
  • ป๋า..ไปกรุงเทพหลายวัน....
  • จัดไป 1รัง ช้างอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้พิดโลก เค้าเสริมทัพกันหน้าดูเลยว่ะ...

เป็นห่วงว่าเวลาไปงานที่อื่นนี่ จะบรรทุกหมาไปกันยังงัยหมดวะนั่น..??

กว่าจะถึงงานพัทยา คงต้องเหมารถบัสแล้วมั้งครับ ถึงจะขนไปหมด55555...
  • เดี๋ยวเรารอตัวที่เหลือๆดีกว่า ให้น้องๆเค้าเอาหัวครอกไปก่อน..(แล้วจะเหลือถึงมั้ยวะเนี่ย??)
  • ช้าง..เอามาผัดเผ็ดรึงัยท่านบอย..??
  • ไหนๆเอาเด็กๆมาโชว์หน่อยดิ...
  • พี่เติ้ล มีใครเป็นเจ้าภาพอะไร ก็บอกเลยได้เปล่าคับ เพราะว่าผมจะได้ไม่ทำซ้ำกันคับ

เห็น ป๋าบัง ของเรา เป็นเจ้าภาพ เขียวหวานกับหนมจีน ไช่เปล่าคับ

:o030:
  • :008::008::008:พี่ๆครับสิ่งที่ทุกๆท่านรอคอยมาถึงแล้วนะครับ แต่ต้องเข้ามาชมเองเท่านั้น(แคร์สื่อ).....

กติกาการเข้าชมคือ..ห้ามเมม ห้ามโหลด ห้ามถ่าย ห้ามดูด ห้ามลูบ ห้ามคลำ ห้ามเอากลับไปฝันทั้งกลางวันและกลางคืน....

แต่ถ้าอยากจะจัดแบบฟลูอ๊อฟชั่น ต้องมีสามหมื่นเป็นอย่างน้อยนะบอกไว้ก่อน...
  • ใครจะจัดอะไรก็ลงมาบอกไว้ในนี้ซิครับ จะได้ไม่ซ้ำกัน

จะเป็นกับแกล้มก็ได้ กับข้าวก็ดี แต่ไม่ต้องจัดมามากมายนะครับ

แค่อยากให้เพื่อนๆทุกกลุ่มมีส่วนร่วม และเป็นการแบ่งเบาภาระของเจ้าบ้านด้วยครับ

4 จตุรมิตร จะได้ผลัดกันจัดงานแบนี้ได้บ่อยๆ ผมขอเริ่มที่ตะพานหินเป็นที่แรกเลยละกัน

ต่อไปกลุ่มใครรับอาสาเป็นเจ้าภาพเราก็จัดอาหารจากแต่ละกลุ่มไปช่วยกันอีกเพื่อนๆว่าดีมั้ย....

เดี๋ยวจัดโหวตเลยดีมั้ยว่าอาหารจากถิ่นไหนรสชาติเยี่ยมที่สุด...
  • ขยันจัดงานกันจังเลยน่ะ..สงสัยงานนี้พลาดไม่ได้แล้ว..ขอบคุณพี่ๆตะพานหินที่ให้เกียติชาวพิษณุโลกทุกๆคนน่ะค่ะ...ตอนนี้ท่านประธานสามีพร้อมที่จะลุยงานตะพานหินแล้วค่ะ..งานนี้มีเมาแน่ๆๆ..555
  • เต้..พี่ว่าเต้จัดเด็กมาให้พี่ดีกว่ามั้ย.อิอิ

อะไรของมรึงวะพี่เติ้ล เอาไปฝันก็ไม่ได้..

บูม..ไม่ยากเลย นำเหล้ามา1ลังก็พอแล้ว 555
  • โอเค พี่ ไก่ถังวังทอง คอนเฟิร์ม...........
    ว่าแต่เด็กอ่างพานหิน ขอแบบสุกๆนะพี่ กลัวพยาธิ...คริ คริ..:o003:
  • >>>>>พี่ศัก...ผมจัดให้พี่แน่ๆ กลัวพี่จะไม่เอาอะ..... พี่คุณน้องคีเขาบอกว่ามีที่เที่ยวพิโลกใหม่สุดๆนะสนไหมอะ+++++++
    ไฟล์แนบ
    2133.jpg 69K
  • อารายยยย...กันวะเนี่ยยยยยยยย
  • อะไรอ่ะเติ้ล..........สิ่งที่รอคอย........ดูได้แต่ห้ามจับห้ามฝัน........อย่าบอกนะว่าข้าง........น

เด๋วพรุ่งนี้ไปหาแต่เช้าเลยละกันนะ...............
  • >>>>พี่บาส...คอยผมด้วย งานวันที่ 18 นี้มีอไรเด็จๆบ้างอะพี่.............+++++++++++++