ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • เปิด ตัว ประธาน คลองขอนแก่น.......พี่ โอ.....(เพื่อนพี่ เต้)!!!
    ไฟล์แนบ
    041120101055-small.jpg 22K
  • ดีครับ คลองขอนแก่น...:063::063::063: เหล้าน้อยไปป่าวครับ

พี่บาส ...ตอนเย็นๆนะครับ:015:
  • ตั้ง แต่ มะคืน ยัง กิน กัล ยู่ เร๊ย คัฟ.....55++

ประธาน ของขอนแก่น บอก ว่า เต็ม สูบ ถ้า พี่ๆๆ พานหิน มา เยือน...

เดี๋ยว มา..ปัย กิน ยา ก่อน คัฟ...55+
    ไฟล์แนบ
    041120101060.jpg 27K
  • โต้งอย่ากินยาเยอะนะ....

เดี๋ยวถ้ามันดื้อยา แล้วอาการจะหนักกว่านี้.....
  • แค่ นี้ ก้อ หนัก ยู่ แร๊ว คัฟ พี่ เติ้ล0.0.....55+

อยาก เห็น รูป ที่ ถ่าย มะ คืน........พี่ อ้วน จัด หั้ย น่อย คัฟ.
  • 55555รอก่อนน่ะคร๊าบใจเย็นๆๆๆๆๆๆเดี่ยวรอ พี่แมท มาจัดการหั้ย
  • จัดไปก่อน 1 ดอก
    ไฟล์แนบ
    119.jpg 49K
  • น้าอ้วน.เมื่อคืนเรากินเหล้ายี่ห้อนี้เหรอ.ถึงว่าม่ายเมา
  • 555555 แม้เดี่ยวที่อื่น เขาจาว่าดั้ย แต่ที่แน่ๆๆๆๆ ลืมเช็คบิลอ่ะ กลับกันหมดเลย โซดา 23 ขวด โห้หมึนเลย
  • พี่ ศักดิ์!!! ขี้ โม้.....

เมา เต็มๆๆๆๆๆๆ...55+
  • พี่ อ้วน..

เดี๋ยว มา เยือน บ้าน ผม.........

ผม เลี้ยง ตอบ แทน ยาวๆๆๆๆ...คัฟ...

อย่า หนี กลับ นะ...55+
  • สมาชิกทุกคน คืนนี้ที่ สตูคนเศร้าที่เดิมน่ะคับ รึ เลยจามาอีกก็ม่ายว่า เดี่ยวจัดเด็กชงเหล้าหั้ย5555
  • ใครมาช้า ผมม่ายรอน่ะ เดี่ยวเริ่มก่อนเลย มาไวเมาไว 5555555 เรื่องหนี ม่ายมีอยู่แล้ว จัดไป น้อง 5555
  • จัดไปอีก
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 45K
  • เอกคลองขอนแก่น........

หวัดดี พี่ๆๆ พาน หินๆๆ...

เมา กัล รึ ป่าว คัฟ....

ตอน นี้ ยัง มั้ย มี id .....

เดี๋ยว พรุ่ง นี้ คุย กัล เต็มๆๆ คัฟ......

เมา มาก มายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>>>สวัสดีคราบพี่ๆ...คิดถึงพี่ๆอย่างแรง เพราะผมเอาหัวใจไปทิ้งข้างๆร้านพี่อ้วนเรียบร้อยแล้ว.. ฮา....................ๆ
  • >>>>คลองขอนแก่นคราบพวกคุณอย่ามาฝอย สายอ่อนทั้งนั้น.. เอิ๊ก.....................ๆ
  • วัน นี้ จะ กิน ถึง มะ รืน!!!

พี่ เต้ ยู่ ไหน........

มะ คืน ผม แกล้ง เมา นะ พี่....55+
  • >>>>โต้ง.. พี่อยู่เลยแล้วอย่าลืมกินยานะน้อง......................
  • :o001:เต้ มันเป็นห่วงน้องชายมันดีวะ เป็นห่วงหรึอกลัว เก๋าโฌต้มันคั่งวะอิ:o002:
  • อรุญสวัสดิ์......พี่ๆๆพานหิน

ตื่นกันยังคร๊าฟ
  • ตื่นก็ตอน ที่น้องคีมาปลุกนี่แหละ...........
  • กิน ยา ดี กว่า.....

อรุณสวัส คัฟ...พี่ๆๆ
  • เมื่อคืนดันลืมถ่ายรูปเด็ดๆไว้
    มีทั้งน้องกุ้งและอีกมากมาย
  • >>>>พี่แมท.. อย่ามาโกหกผมเลย ผมไปสองวันไม่มีน้องกุ้งอะพี่ มีแต่ป้านั้งชงเหล้า ผมก็ชอบป้านะ ป้าสวยและตลกดี. 55
  • ชอบก็มาอีกดิ..
    มาวันไหนโทรบอกก่อนนะ จะได้บอกให้น้องกุ้งมาสีสัน.555
  • คุยเรื่องอะไรกันหรอครับพี่....

เห็นมีเหล้า มีน้องกุ้ง มีรถคว่ำ...

ไมผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่ะ..???

:003::003::003::003::003:
  • วันนีมีสาระ....

:008::008: " ใบขับขี่เป็นทรัพย์สิน ตำรวจไม่สามารถยึดได้ " :008::008:

:004::004: โปรดอ่าน...เพราะมีประโยชน์สำหรับผู้ขับขี่ :004::004:

ในรายการ บันทึกสถานะการณ์ ทางวิทยุแห่งประเทศไทยตอน 8.00 น.

มีการสัมภาษณ์ คุณจาตุรงค์ ฉายแสง รองนายกรัฐมนตรี

เรื่องมาตรการความปลอดภัยในช่วงเทศกาล มีตอนหนึ่งที่ท่านพูดว่า

:008:" ใบขับขี่เป็นทรัพย์สิน ตำรวจไม่สามารถยึดได้ " :008:ตำรวจต้องออกใบสั่ง

ให้ไปเสียค่าปรับ ถ้าหากยึดใบขับขี่ ถือเป็นการลักทรัพย์:063::063::063:

แต่ความเป็นจริงทั้งในอดีตและในปัจจุบันนี้เวลาตำรวจทางหลวงหรือตำรวจจราจร

และแม้แต่ตำรวจสายตรวจ หรือตามด่านต่างๆ เวลาเรียกรถเพื่อตรวจ

มักจะขอดูใบขับขี่ และยึดเอาไป:064:แล้วหาข้อหาให้ทราบ

บางทีก็ยึดแล้วเดินเข้าป้อมเพื่อให้คนขับรถเข้าไปเจรจา :064::064::064:

บางทีก็ยึดโดยไม่ให้ใบสั่งแต่บอกให้ไปเอาที่สถานี :064::064:

บางทีก็ยึดไปพร้อมออกใบสั่ง เพื่อให้ไปเสียค่าปรับ:064:

ประชาชนส่วนใหญ่งง วิธีการปฏิบัติของตำรวจ

ต่อไปนี้ถ้าตำรวจจะยึดใบขับขี่ต้องไม่ยอมให้ ไป :062:

ถ้าตำรวจเอาไปจริงๆ ต้องแจ้งความข้อหาลักทรัพย์ :063::063::063:

เวลาทำผิดกฏจราจร ตำรวจก็ให้ใบสั่งได้อยู่แล้ว และใบสั่งมีความสำคัญมาก

ผู้รับต้องไปเสียค่าปรับ ถ้าไม่ไป

ทางราชการก็มีมาตรการที่จัดการอยู่แล้ว เช่นไม่ต่อทะเบียนตัดคะแนน
    ไฟล์แนบ
    Driving_Lisence_02.jpg 99K
  • กิน เหล้า กัล รึ ป่าว คัฟ..วันนี้....ฮาๆๆ
    ไฟล์แนบ
    051120101061-small.jpg 46K
  • คงจะไม่พลาดล่ะครับโต้ง.....
  • พี่ๆครับวันนี้กรูคงเข้าไปค่ำๆนะครับ.....

ขอทานข้าวกับคุณแม่ก่อน.....

ตามประสา คนรักครอบครัวนะเว้ยเฮ้ย......
  • sakphanhin

กำลังจะดื่มครับพี่โต้ง..

พี่เติ้ลมาให้ไว กรูมีของดีให้ดู.

เออ..พี่โต้งอย่าลืมทานยานะครับ.
  • ขอบคุน มากๆคับ พี่เติ้ล

ได้สาระมากๆคับ มันเจอกับผมแน่คับ ไอ้ตำหนวด...

:063::063::063::062:
  • LITTLE BULL:062::062:

จัดไปบูม....
  • LITTLE BULL:003::003:

มะเห็นมีไรเลยครับพี่ กรูละเซ็ง...

" มาเขี่ยให้อยาก..แล้วจากไป.."
  • >>>>พี่ศัก.. ผมขอดูรูปน้องกุ้งก่อนได้ไหมคราบพี่.. อิ...................ๆ
  • >>>>คราบพี่บอย ไอ้น้องรักคนนี้ต้องทานยาตลอดคราบ.........................
  • อรุณสวัส นะ คัฟ..พี่ พาน หิน สุด หล่อ!!!

ลำปาง หนาว มาก.............ฮาๆ
  • :005:สวัสดี พี่ตะพานหิน ทุกท่าน ซำบายดีน่อ
  • สบายดีมีแฮงครับกิ๊กซ์ เอาไว้เจอกันที่ลพบุรีเน้อ.....:062::062:
  • จัดไปเต้ มีกุ้งนา กับนากุ้ง....

:013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    002.jpg 64K
    129143.jpg 18K
  • เก๋าโต้งมันอยู่ไหนกันแน่ว่ะ...

โผ่ลไปลำปางอีกแล้ว ใครอยู่ใกล้ๆป้อนยาให้หน่อย.....

:013::013::013::013::013:
  • >>>>>พี่เติ้ล.. ผมเอากุ้งนาดีกว่าคราบชอบมากๆพี่ แค่เห็นข้างหลังก็ก็งามแล้ว แต่เห็นโครนตรงนานี่ซิขนลุกเลย.............
  • >>>>ผมลืมเอายาทิ้งไว้ให้โต้งคราบพี่ ตอนนี้น้องไม่มียากินก็จะมีอาการแบบนี้คราบ.. ฮา....................ๆ
  • เบื่อๆไอ้พวกที่สัมผัสแต่ผิวๆ แล้วดันมาพูดว่าเห็นมีแต่ชวนกันเมา....

ถ้าอยู่ๆมีใครชวนไปมีทติ้ง เราต้องขนหมาไปไกลๆ ได้ไปเจอเพื่อน เจอพี่ เจอน้อง...

แต่ให้นั่งคุยเรื่องหมาหรือไปดูหมาโชว์กันเฉยๆแต่ห้ามเมา อยากรู้จังว่าจะมีใครไป....
  • ผมยู่ ที่ เดิม คัฟ พี่ เติ้ล....เอิ๊กๆๆ

เรื่อง ยา มั้ย ต้อง กลัว คัฟ....มี คน ป้อน!!
    ไฟล์แนบ
    images[1].jpg 10K
  • อืม...ชอบ กุ้งนา จัง..ฮาๆๆ
  • แสดงว่ามีความหลัง กับโคลนเลน....
  • พี่เติ้ล พูดได้ดีคับ ผมก็ขึ้นเหมือนกันคับ

เขาเรียกไอ้พวกนี้ว่า โง่แล้ว แม่งอวดฉลาด สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอ้ย

ถ้าโทสับผมมีตังค์ ผมโทไปหา พี่เติ้ล แล้วคับ
  • พี่เติ้ล มรึงไปถ่ายรูปน้องกุ้งตอนไหนวะ.

แต่ตอนที่กรูถ่ายน่ะ ใส่เสื้อแต่ไม่ไส่กุงเกง..