ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • คุณครูคับผมถ่ายเองคับไช่i4ถ่ายคับ
    ProHrd ถ่ายคับ
    วันที่30อย่าลืมนะคับ

• ขวัญใจผมคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    197507.jpg 107K
  • ขอบคุณ ทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมบอร์ด พิทบูลอุบล นะครับ ก็อย่าลืมกันนะ 30 กค 54 นี้ 4 โมงเย็น ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 4 โมงๆๆๆๆๆๆๆ เย็น นะ ทุ่งศรีเมืองครับ
  • โต้ง หลังเขา อย่าลืมโทรชวน พิทบูล ที่อยู่ อ.พิบูล มาให้ได้นะ ลูกหมา มาด้วยนะ 4 โมงเย็น
  • สวัสดีตอนเช้าครับ เมื่อวานไปแข่งมอเตอร์ไซด์มา เมื่อยไปทั้งตัวอิอิๆ
  • ..เฮียสองคะขอถามหน่อยสิ เวลาที่เราหยดพยาธิอะเจ้าตัวเล็กจะผอมลงไหมคะ ยุรู้สึกว่าเจ้ารถจีฟมันผอมลงคะแต่กเค้าก็ทานได้ปกตินะ
  • ..โห อาทเอ้ยโพสทั้งรูปหมารูปคนเลยเน้อ
  • ยุ เรื่องนี้ คุยกันหลังไมค์นะ ให้สไปร์โทรหาผม นะยุ
  • Photobucket

จากหน้าตาคงไม่ต้องอธิบาย นะครับ พ่อแม่พี่น้อง
  • สุดยอดเลยครับ ด้าน แดง หรือ น้ำเงิน ชนะครับ 55555555555555555
  • โอ้...ได้เลือดขนาดนี้ไม่ต้องไปพูดถึงฝ่ายตรงข้ามคับ
  • ลูกชาย ตัวแรก OASIS เอาแต่ใจตัวเองที่สุด กำลังปรับปรุงนิสัยใหม่ image
    ไฟล์แนบ
    Oasis.JPG 118K
  • ลูกชาย ตัวใหม่ YAKUZA สักลายทั้งตัวสมชื่อ นิสัยน่ารัก แต่ไม่รู้จะเรียนแบบพี่มันมั้ย image
    ไฟล์แนบ
    Yakuza.JPG 124K
  • หมาไม่สน สน 2 คันข้างหลังอ่ะเฮีย เขาช๊อบบ ชอบบ
  • ซัดเข้าไปลูกพ่อ สนใจไหมเฮีย กินเยอะระวังโดนตรวจโด๊ป ฮ่าๆๆๆๆ
    image
    อันนี้ภาพล่าสุด ทำไมโตแต่ด้านหน้าหลังบางๆ วันนี้ครบ 6เดือนเต็ม สำหรับลูกสาว
    image
    อันนี้พี่ใจดีให้มาทดลองกินๆๆๆๆ เผื่อจะได้สวยกับเขาบ้าง
    image
    image
    บางอย่างในบ้านเราหาไม่ได้ จบข่าว
    ไฟล์แนบ
    DSCF1905.jpg 153K
    DSCF2006.jpg 118K
    24072011120.jpg 168K
    24072011121.jpg 161K
  • รายงานตัว วัดดีเช้าที่ 25 ครับ
  • หวัดดีเพื่อนๆอุบลทุกคนครับ เอาภาพงานเลี้ยงที่กลุ่มศรีสะเกษเชิญไปมีตติ้งเล็กๆมาฝากครับ ๓๐ ก.ค.เอาภาพมาลงให้กลุ่มอำนาจดูด้วยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    220485.jpg 299K
  • ตื่นกันยัง สไปร์ อาร์ม ถ้าตื่น ก็อย่าลืมเรื่องงานนะ
  • ยากูซ่า ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะเลยเฮียช้าย สงสัยคนถ่ายๆไม่เก่งมั้ง ฮ่าๆๆๆล้อเล่นเด้อ
    -เสียดายน้องยศเน๊อะ อยู่ใกล้ๆเลยพลาดเลย คราวหน้าต้องติดต่อกันบ่อยๆแล้วจะได้ไม่พลาดอีก ๕๕๕
  • อยู่ร้านกาแฟคูโบต้ามีipadเล่นฟรี ซะหน่อย
    ยศ โด้บใหญ่เลยนะแบ่งกันบ้าง คิคิ
    ไปร์ ๒คันนี้ไม่ได้ รักมาก....
    พี่เห ได้ภาพบรรยากาศสวยๆจะเอาไปฝากนะครับ
    เฮียสองมาเช้าเหมือนเดิม แต่ยศมาตั้งแต่เมื่อคืน555ไม่หลับไม่นอนหรือไงฮ่ะ
    คุณอาจยังไม่ตื่นชัวส์ ตื่นมาupด่วน
    เพื่อนๆสมาชิกคนอื่นๆทักทายกันหน่อย เช็คชื่อ เช็คชื่อ 555 ใครไม่มาเช็คขาด หักคะแนน คิคิ
  • หวัดดีครับเฮียช้าย...Yakuza...หน้าตาเอาเรื่องดีครับ ไม่ธรรมดาครับสายนี้

เห็นอาหารเสริมคุณ Open แล้วสุดยอดเลยครับ

หวัดดีครับเฮียสอง...DraGONBOY ยังงามเมียนเดิม...
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวคนรักพิทอุบลทุกๆท่าน
    -ต้องฝากขอโทษเฮียช่ายด้วยน่ะครับที่ไม่ได้พาเจ้าค็อตต้าไปเล่นด้วยเพราะพิษงานมิตติ้งลุกไม่ไหวเลย..อิอิต้องให้พ่อไปรับตัวเจ้าค็อตต้าแทน
    -ฝากรูปว่าที่เจ้าสาว yaguzaให้ดูพลางๆก่อนครับถ้าวันเสาร์น้องเค้าสบายดีคงได้เจอกันครับตอนนี้อาการยังมีน้ำมูกอยู่เลยแต่ก็กินข้าวได้ยังดีขึ้นมาหน่อย
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    282613_147849738625084_100002001766783_297845_2739349_n.jpg 81K
    281699_147850095291715_100002001766783_297850_7639934_n.jpg 70K
    283530_147849955291729_100002001766783_297848_4776241_n.jpg 88K
    269782_147849875291737_100002001766783_297847_5722138_n.jpg 81K
  • สวัสดีค่ะเฮียสอง และ คนรักพิตบุลทุกท่าน
    - วันที่ 30 กรกฎาคม ที่จะถึงนี้ ขออนุญาต ร่วมสนุก และสังเกตการณ์ ด้วยนะคะ เฮีย
    - เมื่อวันอาทิตย์ เมื่อวานนี้ เห็น หลังน้องอาร์ท ไวๆ และ มีหนุ่มน้อย HOT HIT วิ่งตามเจ้าของติดๆ ( แถวๆ ใกล้ๆ ต้นเทียน นะ ) เรียกทัก Hot Hit อยู่ แต่สงสัยจะรีบมาก ทั้งเจ้าของ และ สุดหล่อน้องหมา ..... อยากจะบอกว่า อีกสักหน่อยเนี่ย Dragon Boy กับ Hot Hit ไม่รู้ว่าใครจะเป็น หล่อ1 หล่อ2 ล่ะคราวนี้ ฮิๆๆๆๆ
  • - พี่เหครับโอกาสหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ ไม่มีปัญหา
    - พี่PitBullLive พอดีมีพี่รู้่จักแกขนมาให้ลองครับ ตอนนี้แกปลดระวางแล้ว ฮ่าๆๆๆ(เสร็จโจร)

***อยากให้มันบ้าพลังเหมือนในคลิปนี้ครับ นึกถึงการ์ตูน ยามาโมโต้ท่าควงสว่าน 55+ ยิ่งกว่าสาวเล่นฮูล่าฮูปอีก

• เฮียมาคออกรายการกระบี่มือหนึ่งคับ เท่สวด ๆ
  • imageสวัสดีครับเฮียช้าย อาซ้อ เดียว โจ้ ขลุ่ย ต้น และพี่น้องอุบลทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษมีความยินดีมากครับที่ได้มีโอกาสต้อนรับครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00191_resize.JPG 299K
  • imageอำนาจเจริญ+ร้อยเอ็ด+อุบล+ศรีสะเกษ พี่น้องกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00189_resize.JPG 291K
  • imageมิตรภาพไร้พรมแดนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00194_resize.JPG 260K
  • imageขอขอบคุณพี่เห เฮียช้าย อาซ้อ และพี่น้องทุกท่าน ที่เยือนศรีสะเกษครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00192_resize.JPG 269K
  • วัดดี ท่านโจ้ นครสรรค์ที่ ติดต่อ เรื่องหมาให้
  • -หวัดดีคุณโต เจ้่าซ่ามันหน้าโหด แต่นิสัยดี ออกแนวบิ๊กบูลลี่
    -เดียวเฮียว่าแล้วไม่โทรมาแสดงว่าไม่ฟื้นชัวส์555 ค็อดต้ามันเตี้ยสั้นจิงจิงว่ะ
    -ครูนิตยา งานนี้มีพิตบูลให้ดูแบบเต็มๆแน่นอนครับ
    -ยศ เอวมันยังกะ อะโกโก้ 55
    -เฮียเชี้ยงศรีสะเกษ ขอบคุณนะครับ อุบล อำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด พี่น้องกันอยู่แล้วครับ มีอะไรช่วยเหลือกันได้เสมออยู่แล้ว ครั้งหน้าขอ 18+ ด้วยนะครับ แฮะ แฮะ

• มีพิทมีเพื่อนครับเฮียเชี้ยง18+ช่วยกันพัฒธนาพิทบลูกลุ่มอีสานให้ดีกว่านี้image
    ไฟล์แนบ
    _MG_3701[1].JPG 97K
  • imageสวัสดีครับเฮียช้าย สบายดีหรอเปล่าครับ ผมเชี้ยง18+มาคารวะทักทายครับ น้องโจ้ น้องต้น น้องเดียว น้องขลุ่ย เป็นยังไงกันบ้างครับ ผมอยากจะให้เพื่อนๆอุบลแนะนำตัวกันครับ จะได้รู้จักกันครับ
    ไฟล์แนบ
    elly2.jpg 52K
  • ไปงานมิตติ้งที่ศรีษะเกษขนาดนั้นทำไมถึงไม่มีท่านประธานเฮียสองของกลุ่มอุบลน้อ

มันยังไงๆอยู่น้า นี้หรือที่ว่าจะให้พิทบูลอีสานก้าวหน้า แค่นี้ก็เห็นละ
  • สวัสดีคับไม่ได้เข้ามาทั้งวันกระทู้เยอะมาก
    @พี่โตว่างเอารูปi-padมาอัพให้ดูหน่อยนะคับ
    @คุณdrew_die เจ้าตวันโตคืนเลยนะคับสวยๆ
    @พี่เหคับอัพรูปลูกๆให้ดูหน่อยนะคับอยากเห็น
    @krunitaya คับผมไปทุ่งทุกวันคับ แวะไปเล่นกะHoTHiTได้ทุกวันนะคับ
    @ChiangSirsaket ภาพบรรยากาศน่าสนุกจังเลยนะคับ

• HoTHiT & Dragon Boy
    image
    ไฟล์แนบ
    tjykuykty.JPG 82K
  • ควรมีวิจารณญาณในการอ่าน

เขาตั้งประธานเอาไว้ให้เป็นผู้นำไว้เป็นตัวตั้งตัวตีในกลุ่มแต่เห็นกลุ่มอื่นๆเข้ามาทักทายไม่รู้ประธานกลุ่มหายไปไหนไร้มารยาทสิ้นดีน่าจะทักตอบเขาบ้างไอ้คนจะเข้ามาชวนก็ไม่กล้าเข้าเห็นแต่ตอบกระทู้เพียงไม่กี่คน ดูกลุ่มอื่นบ้างเขาไปถึงไหนกันแล้วครับเขาร่วมกันสร้างเขาร่วมกันทำร่วมกันพัฒนาเพื่อจะให้สิ่งที่เรารักเดินให้ก้าวไกลกว่านี้ วันๆเห็นโพสเรื่องอะไรก้อไม่รู้ไม่เห็นมีสาระเลย...บอกตรงๆลงจากตำแหน่งเถอะครับเพื่อให้คนที่เขาพร้อมมารับตำแหน่งที่เหมาะสมกว่าอยู่อย่างนี้มีแต่จะล่มจมไปเรื่อย...ตรูอายเขาว่ะ
  • อืม....มิตติ้งอุบลจะล่มไหมเนี่ย
    พวกเราทุกคนมีความคิดและวุฒิภาวะ ที่สำคัญมีงานประจำกันทุกคน
    เราเลี้ยงหมาเพื่อฉันทนาการ เลี้ยงเฝ้าบ้าน เลี้ยงใว้ดูเล่น ทำให้คลายเครียด
    การที่เราเลี้ยงหมาชนิดเดียวกันทำให้เรารู้จักกัน และน่าจะพัฒนาขึ้น
    สำหรับสังคมกลุ่มๆหนึ่งที่ชอบในสิ่งเดียวกัน
    เปิดใจให้กว้างสักนิด พี่ผีที่เสี้ยมจุดประเด็นขึ้นมา วันนี้อุบลกำลังจะเดินไปด้วยดี
    ต้องหยุดชงักเพราะการพิมพ์ของพี่ พี่จะเอาอะไรมารับผิดชอบในสิ่งที่พี่พิมพ์
    มันแสดงให้เห็นวุฒิภาวะอันน้อยนิดในสมองที่มีอยู่พิมพ์ออกมา
    บอร์ดใหญ่เขาก็วุ่นวาย พออยู่แล้ว
    อย่าลากบอร์ดเล็กที่มีสมาชิกเพียงไม่กี่คน ให้มันวุ่นวายไปกว่านี้เลยครับ
    คนเล่นบอร์ดนี้มีไม่กี่คน แค่นี้ก็พอจะเดาได้ครับว่าใครพิมพ์
  • กด Like คุณ Open 1,000,000 ทีเลยคับ

อีกนิดเดียวพิทบลูอุบลก็จะพัฒนาไปอีกขั่นหนึงแล้วคับน้าผีใจเย็น ๆ

แล้วที่บอกว่าอายคนอื่น ก็แปลว่าน้าผีอยู่ในกลุ่มของพวกเราสิ ???
  • ถ้ามีการเสี้ยม การยุให้ก่อให้เกิดความแตกแยกอยู่แบบนี้
    ผมคนนึงละ ขออำลาไปเลี้ยงหมาแบบสนุกๆ กับคนที่คิดว่า
    หมาทำให้เรามารู้จักกัน มอบสิ่งดีๆให้แก่กัน ไม่อิจฉา ริษยา ดีกว่า
    (พี่ๆที่เขาเลี้ยงพิทบลูรุ่นก่อนเคยบอกผมแล้วว่าเดี๋ยวเจออะไรดี ผมไม่เชื่อเพราะคิดว่าสิ่งที่เราชอบเหมือนกัน
    มักจะพาสิ่งดีๆมาให้ ตอนนี้ผมเชื่อละว่ามันตรงข้ามกับที่ผมคิด)

เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย
    ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
    ดุจก้อนเกลือเค็มนิดหน่อยด้อยราคา
    ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล
  • กลุ่มอุบลสามัคคีกันหน่อยใกล้จะถึงวันงานแล้วอย่าให้กลุ่มอื่นเขาว่าเราได้image
    ไฟล์แนบ
    img_841621].jpg 165K
  • พวกผีจะว่าอะไรไม่ไปต้องสนใจขอเพียงเราสามัคคีกันก็พอแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    sdc191931.jpg 88K
  • ความสนุกยังรออยู่ข้างหน้าคับ อย่าไปสนใจอะไรเลย ผมคนนึงที่เชื่อว่าความสนุกและสุขในกลุ่มอุบลเรามีมากกว่าความอิจฉาริษยาคับ

พูดแล้วก็อดใจรอวันที่ 30 ไม่ไหวแว๊ววววว
  • พี่ยศขออะไรอย่างนึงได้ไหมคับ ถ้าวันที่ 30 เจอกันขออนุญาตจับมือแร็ง ๆ 1 ทีน่ะคับ พูดได้โดนใจน้องยิ่งนัก
  • พี่ยศสุดยอดมากคับ
    พี่โจ้ก็สุดยอดมากคับ"ไม่ต้องสนใจขอเพียงเราสามัคคีกันก็พอแล้ว"คำนี้โดนมากคับผม
  • หวัดดี พิตบูลอุบล ใจเย็นพี่น้อง คุณผีไม่ควรเอาเรื่องแบบนี้มาเป็นประเด็นเลยนะครับ ที่กินกันที่ศรีสะเกษ มันไม่ใช่งานอะไรหรอกครับท่าน เป็นเพียงพี่เหชวนเพื่อน มากินข้าวกันเฉยๆ ตอนแรกก้อชวนกินกันที่อุบลนั้นแหละ พอดีพี่เหแก่อยากไปหาเพื่อนๆที่ศรีสะเกษ ก้อเลยชวนเปลี่ยนสถานที่ ทางศรีสะเกษเห็นว่าพี่เหกับเพื่อนจะไป เลยเตรียมการต้อนรับที่ร้านอาหาร ก้อแค่นั้น เพื่อนๆก้อเอารูปมาลง ไม่เห็นจะเป็นไร คุณผีก้อมาจุดประเด็นซะงั้น ผมขอเถอะครับท่าน อุบลไม่ต้องการให้ใครเอาเรื่องไม่เข้าท่าแบบนี้ มาเป็นประเด็นให้ขัดแย้งกันเอง เพื่อนๆทุกคนกำลังพยายามทำให้พิตบูลอุบลเดินหน้าต่อไป และก้อกำลังไปด้วยดี ซึ่งงานดีดี ก้อกำลังจะเกิดขึ้นในวันที่ 30 นี้ ผมไม่อยากเห็นพิตบูลอุบล ต้องมาทะเลาะกัน ไหนๆเราก้อรักในสิ่งเดียวกันแล้ว ใครถูก ใครผิด ต้องให้อภัยกัน ยอมรับซึ่งกันและกันให้ได้ ผมเชื่อว่าทุกคนอยากเห็น กลุ่มพิตบูลอุบลรักกันฉันพี่น้อง เกื้อกูลกันได้
    ช่วยเหลือ ปรึกษากันได้
    ถามใจตัวเองกันอีกที เรารักในการเลี้ยงพิตบูลเหมือนกันรึเปล่า
  • เฮียชายผมชอบคำนี้มากๆๆๆๆ
    "ถามใจตัวเองกันอีกที เรารักในการเลี้ยงพิตบูลเหมือนกันรึเปล่า"
  • เอาไป 10 กระโหลกคับเฮียชาย