ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหี้ยหางแดง ฆ่าทหาร ฆ่าประชาชน !
  • CommentAuthorGhost CommentTime5 นาทีก่อน | April 16, 2010, 9:21 am
    No more Dictatorship in Thailand
    เราเป็นประชาชน รักประชาธิปไตย เข่นฆ่าเราทำไม ใครฆ่าประชาชน

images by uppicweb.com
  • CommentAuthorGhost CommentTime5 นาทีก่อน | April 16, 2010, 9:21 am
    No more Dictatorship in Thailand
    เราเป็นประชาชน รักประชาธิปไตย เข่นฆ่าเราทำไม ใครฆ่าประชาชน

ขอยืมภาพมาจากคุณ zzzX
  • ไอ้เหี้ยผีเกย์แดกขี้ กูรู้ว่ามึงคืออีเกย์โยตี๊ควายแดงตัวนี้ เอิ๊กๆๆๆๆๆ กร๊ากๆๆๆๆๆ :m117:

ไอ้เหี้ยหาแดกขายตูดกับพวกควายแดงก็ไม่บอก กร๊ากๆๆๆๆๆๆ :m003::m003::m003:
    ไฟล์แนบ
    137395613.jpg 57K
  • ใครจะสู้เพื่อใคร ก็เอาต่อเถอะ ครับ ผม ถอนตัวแล้ว แกนนำ ของเรา ออกมาอธิบาย เรื่องการต่ยแบบงูๆปลา มากครับ ทั้งที่ ในคลิปแต่ละคลิป เรารู้ว่าน้ำ หนักว่า
    ฝ่าย กระทำคือใคร แต่เรา เชื่อ แกนนำ เราต้องหลอกตัวเอง
    วันนั้นรอดมาได้ก็บุญแล้ว ครับ ใครจะไปต่อก็ เชิญเถอะครับ
    แต่บอกไว้ ก่อน ว่ามันไม่ได้รักเรา จริง หรอกครับ
    ผมรักพวกเค้า แทบตาย สู้ไม่เคย ถอย ยอมสละเวลาการงานที่บ้าน เพื่อสิ่งที่เชื่อในตัวเค้า แต่สุดท้าย เค้าก็ทำเป็น ปัดความผิดไปทั่ว
    ผมคนหนึ่งที่เป้นคนเสื้อแดง อยากเห็นแกนนำเอาจริงจัง และหาคนผิดมาลงโทษให้ได้ เพราะคนที่ ตาย ก็ตายเพื่อพวกคุณทั้งนั้น
    อย่ามั่วแต่โทษกลุ่มนั้นกล่มนี้ แสดงถึง ไม้ได้รักพวกเราจริง รักแต่ตัวเอง ทั้งนั้น
    ขอให้ กลุ่ม เสื้อแดง โชคดี และประเทศไทยสงบสุข คับ วันนี้ผมอาจจะไม่ได้ร่วมวีรกรรมกับพวกท่านแล้วนะคับ เพราะไม่มั่นใจ ในแผนความคิดเหนือชั้นของเค้าคับ
  • นี่เวป หมานะครับ .. ไม่ใช่เวปการเมือง .. ถ้าจะทะเลาะเชิญไป เวปอื่นดีก่านะ เสียบรรยากาศ หมดครับ ...

ว่าแต่ ทุกวันนี้ เชือกไนล่อน ขายดีมาก จนขาดตลาดมากจริงๆ ... ไว้จูงจมูก ... ใครบางคน หรือ บางกลุ่ม ... หรือ เสื้อบางสี ... หรือพวก วินมอไซค์ โชเฟ่อ แท๊กซี่

หยุดเถอะครับ .. หัดมี อุดมการ์ณ เป็นของตัวเองบ้าง ไม่ใช่ เค้าเอาเงินมาฟาดหัว หู ตา จมูก ไป กะคน ๆ นั้นหมดแล้ว เหมือนถูก (จูงจมูก)
  • ผมอยากให้ทุกท่านเปิดใจให้กว้างๆ แล้วย้อนไปดูเหตุการณ์ต่างๆ แล้วใช้วิจารณญาณคิดตรึกตรองกันซักนิด

นายสมชาย ก็สมชายจริงๆครับ ตอนท่านเป็นนายกไม่เห็นท่านลาออกเลย วันนี้เรียกร้องให้คนอื่นลาออก ตลกจริงๆ

"เสียงปืนดังนัดแรก ผมจะมาอยู่กับคนเสื่อแดง" ผมก็ยังไม่เห็นหัวทักษินเลยครับ แล้วคนที่ต่อสู้เพื่อท่านหละ

ผมต่อต้านทักษินเพราะผมมีเหตุผลตอบโจทย์ผมเอง
    เหตุผลของคนจนตรับเพราะผมไม่อยากให้มีการแปรรูปรัฐวิสาหกิจ แต่ทักษินบอกยังไงก็จะทำให้ได้
    สำหรับผมรัฐวิสาหกิจคือเส้นเลือดใหญ่ของประชาชนและของประเทศ
    วันนี้ยังแปรรูปไม่หมดถ้าหมดพวกเราคนจนๆจะทำไง
    เงินที่เราจากค่าไฟ ค่าน้ำ เป็นต้นทุนการผลิตไม่มีผลกำไร หรือมีก้กลับรัฐ 100 %

แต่ถ้าแปรรูปก้จะเหมือน ปตท. ใช่ไหม ผลประกอบการหวังกำไร แล้วพวกเราจะทำไง

ในเมื่อเราเลือกไม่ได้เลย มีไฟให้เราใช้แต่การไฟฟ้า การประปา ผลกรรมก็คงตกอยู่ที่พวกเรา

แล้ววันนั้นเค้าจะดูดำดูดีเราไหม :(
  • เก็บแกนนำยิงให้หัวกระจุยให้หมด จบแน่นอน

แต่สำหรับพวกเสื้อแดงทั้งหมดบอกได้คำเดียวครับพี่น้องว่า เหี้ย
  • คนพูดน่ะหัดมีมารยาทซะบ้าง ไม่ใช่เอาแต่ด่าด้วยคำพูดต่ำๆ กริยาของคุณแสดงถึงว่าคุณก็เลวเหมือนกัน เผลอๆจะยิ่งกว่าด้วยซ้ำไป หัดดูตัวเองด้วยครับ ไม่มีใครดีไปยิ่งกว่ากันหรอกไม่ว่าแดงหรือเหลือง
  • ควายเอ้ยจะมาพูดเรื่องการเมืองหรือว่าเรื่องพิทบลูวะ
    แล้วไอ้คนเจ้าของกระทู้มีเป้าหมายอะไรยังใงก็คนไทยด้วยกัน
    เออ แล้วยังรักพิทบลูเหมือนกัน อย่าไปใส่ใจมากนักเรื่องการเมือง
    ที่เค้ามาเว็บนี้เพื่อหาความรู้ สนทนาเกี่ยวกับพิทบลูไม่ใช่การเมือง
    อยากคุยเรื่องการเมืองไปเว็ปอื่น อย่าโง่นักเลย มีแต่พี่น้องกันทั้งนั้น
    คนคุ้นเคยกันทั้งนั้น
    ใครจะเป็นอะไรยังใงก็ช่างที่เรารักเมือนกันคือพิทบลู ที่เรามารวมตัวกันเพราะพิทบลู
    อย่าเอาเรื่องการเมืองมาพูดได้มั้ย
    เบื่อมานานแล้ว
  • สมุนของเจ๊กลิ้มกับแม้ว กัดกัน ขี้ข้าทรราชย์ทั้ง 2 ฝ่าย เหี้ยทั้งคู่ ไม่มีใครดีหรอก ขี้ข้ารองตีนมันทั้งคู่ มันทั้งคู่ทำเพื่อตัวเอง อย่าไปจงรักภักดีกับมันเลย ยืมมือฆ่าประชาชนเพื่อเป็นใหญ่ทั้งคู่