ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แล้วก็ไอ้กบน้อย image
  • แล้วก็ตัวนี้ image
  • แหม หมาเทพทั้งนั้นเลยน่อ 555555 อกกว้าง หน้าสั้น โหลดเตี้ยแป้กๆ เลยบ่ะเฮ้ยยยยยยพี่
  • ตัวสุดท้ายนี้เป็น เฟร้นบูลลี่ กรูชอบ
  • 555555555 เอิ๊กๆๆๆๆ
  • เซ็งจิงๆดามหูหมาบ่าเท่ากันซักเตี่ยนิ
  • ไปไหนกานหมดครับ
  • เฟรนบลูลี่ เอาตัวเมียมาเด๋วให้บ่าถังขึ้นเอง 5555555
  • ถุยยยยย เอามาใส่กับที่บ้านดีก่าแต๋น
  • ถังมันเปนหนุ่มแล้ว เด๋วไปตัดขาตัดก้นให้มันเตี้ยๆ สั้นๆ ก่อน 555555 แหล่ม แหล่ม!!!!
  • จะรอติดตามผลงานเด้อ 55555
  • กะลังรวบรวมข้อมูลหมาอยู่ ว่าจะไปขโมยหมามาเปิดฟาร์ม ตัวแรกที่จะโดนขโมยคืออีบัวกะอีดรีมพีร์ 55555555
  • หลังๆเนี้ย กระทู้ใน Pitbullzone ร้อนแรงมิใช่น้อย อ่านไป ยิ่งไม่เข้าใจ
    แค่อ่านไม่โพสต่อ ไม่ว่าอะไร >> อยู่ๆไปแบบคนเลี้ยงหมาคนหนึ่ง
    "แอบกระซิบหวังว่าใครคงไม่ได้ยินนะ เหอ เหอ" ...
    :015: :015: :015:
  • อ่านไป เอียงคอไป ขมวดคิ้วไป..... :015:
  • จะอี้เลยแหละแตน :013: image
    ไฟล์แนบ
    r27_2.jpg 78K
  • ใช่เลยพี่นัท!!!! เป๊ะ!!!!
  • แต๋นจัดตัวนี้เลยป่าว image หรือว่าตัวนี้ 5 แสนบ่อยู่แน่ image
  • เค้าถ่ายภาพมุมกว้าง รึ หมามันตัวน้อยว่ะพี่อุ๋ย ^^
  • ต้องอุ้มเข้ากรงชัวร์ป๊าด 5555
  • แตนว่าทำกรงใหม่ที่มันสูงจากพื้น 5-10 เซนคงจะเวิร์คนะพี่ๆ ให้อุ้มเข้ากรง ถีบ!!!! มันเข้าง่ายกว่า ว่ะ ฮ่ะ ฮ่าาาาา
  • 5555 งั้นก็อย่าให้กรงยกพื้นเลยลวกเพี่ย สูงแค่นั้นอ่ะนะ
  • หมาอายุ 35 วันเองน้อง นัทเสาร์นี้ว่าไงครับท่าน O.K ป่าว
  • ไอ้แต๋นมานหายไปไหน สงสัยไปกินตับบบบ ตั้งแต่เมื่อวานบ่ายแล้ว ฮิ้วววว......
  • เดี๋ยวจะเข้าไปเอาชุดซ้อมนะพี่
  • เอาของเมิงมาให้กรูยืมด้วย
  • โอเคค๊าบ เดี๋ยวนี้ลําปางมีแก๊งปาหินแล้วนะค้าบพี่น้อง
  • ม่ายได้ เค้ามีหมา 2 ตัว น้าาาาาาาาาาาาาาา
  • วันเสาร์ๆๆ อิอิเมาจังพึ่งกลับจากป่าเมาหล้าเถื่อน พี่ๆวันเสาร์คัยมีชุดลากมาให้หมาผมยืมลองใส่ช่วยเอามาหน่อยครับว่าจะชื้ออย่าไม่รู้5เดือนใส่ได้ยังนะ ไปละมึน
  • เสาร์นี้กี่โมงครับ
  • เปิ้นอยู่สนามยิงปืน!!! มาว่าเปิ้นไปกินตับ!!! เอ๊..คนเฒ่านี่ไค่โดนบุบแหล่ะ!!! 5555555 ว่าแต่มันส์ม๊าก บาเรตต้า 9 มม. ของไอนิค สวดยอดดดดด!!!
  • แปลว่าแตนตอบอะไร อั้มๆ อึ้งๆ แน่ๆ
    ตอนนี้......อา......แตนอยู่..... ที่......
    จะอี้แม่นก่อ 55555555555555555
  • ซ้อมไว้ยิงกับจารย์กบก้าน้อง 555
    ห้าโมงครึ่งเจอกันค๊าบพี่น้อง เดี๋ยวเย็นนี้ไปถ่ายสถานที่ให้ :o043:
  • แล้ว Glock 9มม พอมีให้หยิบไหมเนี้ย
  • หลังๆลำปางกิจกรรมเริ่มเยอะ >> แบบนี้สิ จะได้ไม่เงียบเหงา
    :013: :013: :013:
  • เค้าไม่มีปืนยาวมั่งหร๊อหุหุ
  • ตอนนี้ Ruger สแตนเลส 2.75" Speed six มีอันเดว ฮ๊าฟ เปิดที่ 4.4 >_< โม่ 6 น๊าด ฮ๊าฟฟ
  • กิจกรรมใหม่ ยิงปืน สวดยอดน้องเอาไว้ป้องกันตัว อาทิตย์หน้าถ้าว่างไปเที่ยวงาวดีก้า....แต๋น
  • วันนี้ว่าจะไปถ่ายที่มีตติ้งนึกได้อีกทีทุ่มกว่าแล้ว :001:
  • ฮิ้ววววว บ่าหลับบ่านอนพี่อุ๋ย!!!! คำสั่งมาให้ไปฝึกยิงนะ แรกๆ ก็กลัว เสียงดังเกิน แต่ก็เริ่มชินละ ^^ ฝึกไว้ก็ดี เล็งเป็น ใช้เป็น ไปงาวมะไหร่อะ ถ้าไม่ไป ตจว. ก็ไปได้อยู่ อิอิ :032:
  • พี่นัท ใจเย็น พรุ่งนี้วันศุกร์ ยังมีเวลานะ >_< อิอิ
  • ฮึ๋ยยยย ผู้หญิงน่ากลัววววว สัก ยิงปืน อ๊ายยยยย ><
  • อร๊ายยยยยยยย เลี้ยงพิทบลูด้วย ลืมไปได้ไง 5555555
  • เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ แต่โดนกบคุมนะลวกเพี่ยยยยยย เอิ๊กๆๆๆ
  • ของจริงไม่ได้ถ่ายมาเอานี่ไปดูแทนก่อน 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    1277885815138.jpg 283K
  • เสาร์นี้ขอบายความฟิตไม่ผ่านimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF7278.jpg 144K
  • พี่เล็ก!!!! เปนอะไรอะ?? หายเร็วๆ นะคะ
    @พี่โน๊ต เดี๋ยวแตนจะต่อยกบให้ตัวพองเลย คอยดู 555555
  • อ้าวพี่เล็กไปเตะใครมาอีกหละคร้าบ หายเร็วๆเน้อ
  • ขอบคุณคร๊าบจะหายเร็วๆครับ