ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ก๊ากกกกกๆๆๆๆ เอาแอนไปก่อนเน้อ เริ่ด!!! 55555+ พี่น๊าท แตนเหนื่อยอ่ะเลยไม่ได้ไป โทดทีเน้อ อยากไปมาก แต่เหนื่อย T^T ฮืออออออออ
  • แต่แตนคนเดียวก็ไม่หวาดไม่ไหวแล้ว กวักมาเพียบบบบบ
  • แตนเหนื่อยไรหว่า
    คำขวัญแม่โจ้ ... งานหนักไม่เคยฆ่าคน
    แต่มันกำลังจะฆ่ากูเนี่ยยยยยยยยยย ...
  • เด็กกว่า สวยกว่า สาวกว่า ขาวกว่า ผอมกว่า .......

ขาดไป 1 น่ารักกว่า 555555+
  • เรารบในสงครามที่ไม่มีใครชนะ
    เรารบในสงครามของคนที่ไม่รู้จัก
    เรารบในสงครามที่เกิดบนแผ่นดินไทย
    เรารบกับพวกเดียวกันเอง
    ... เป็นกำลังใจให้ทหารทุกนาย ที่ปฏิบัติหน้าที่ใน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้
    ... ด้วยใจสดุดี

ฝันดี ราตรีสวัสดิ์
  • 55555555 พี่โน๊ต แต่แตนงามสุดในร้าน 555555555
  • เย้วๆ ไม่มีใครคุยกะคนบ้าเลยเหรอเนี่ยยยยยย อ๊ากกกกก
  • ไปไหนกันหมดอ่ะนิ ใครๆ ก็ไม่รัก :o014: :o014: :o014:
  • ลำปาง เหงาจัง...
  • เหงาก่ะพี่ ....คนหายไปไหนหมดบ่ารู้ -*-
  • หายไปไหนกันหมดไม่รู้ เอือมมมม
  • กลับมาหนึ่งแล้วครับหายไป 6วัน ไปลุยสวนมาขอพักเหนื่อย1วันพรุ่งนี้จะมาคุยด้วย bye bye
  • โห พี่เล็ก มาเร็ว เคลมเร็วแท้น่อ
  • มีตติ้งครั้งหน้า มีป้ายกะเค้าละนะคร้าบพี่น้องงงงงงงง
    image ฝากรูป

design by hnote
    จ่ายตังค์ by nut lampang 5555+
  • ขอโตย เปลี่ยนรูปโตยยยยยย
  • ปั๊ดโธ่ว๊อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    ทำไมแม่งชอบมาแก้งานกู ตอนกูจะส่งปริ้นเนี่ย สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ตอนเริ่มทำเสือกไม่แก้ ชอบจัง มาแก้ตอนเสร็จเนี่ย อีห่าลากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    :m87: :m87: :m87: :m87: :m87: :m87: :m87: :m87: :m87: :m87: :m87:
  • ก็เค้าไม่ใช่คนตรวจไง แตนเปนคนตรวจ 55555+
  • เซง มันเสร็จแล้วอ่ะแตน มาแก้ทำไม หลายงายแล้วด้วย ให้ทำๆๆๆๆๆ แล้วก็มาแก้แบบ
    ทำไมมึงไม่ออกแบบมาแต่แรกเลยว่ะ อีหอยเอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ยิ่งพิมพ์อารมณ์ยิ่งขึ้นบ่ะเฮ้ยยยยย เดี๋ยวขี่รถกลับ้านไม่ถึงบ้านอีก
    พอๆๆๆๆๆ ปิดละนะ กลับบ้านละนะพี่น้อง :o049:
  • คนเฒ่าขี้จ่ม :m03:
  • หมาตานกฮิฮิ
  • ลองเอาใส่เสื้อสีม่วงผ่ ก่ายั้งละตั๋ววววว
  • เหมือนผู้พัน KFCมาก 55
    image
    ไฟล์แนบ
    224100.jpg 121K
  • อยากบอกว่า "พี่โคตรจะแมนเลย ..."

• ฝานดีทุกท่านนนนน
  • เอาอันไหนใส่เสื้อสีม่วงครับอ้ายสม
    หัวหมาอย่างเดียวก่ะ รึว่าตึงหมดฮั่นเลย
  • กระทู้ลำปางไปไวมากกกก ยังกะเล่นเอ็มimage
    ไฟล์แนบ
    per (15).JPG 176K
  • แต่ก็สู้ห้องเชียงใหม่ไมไ่ด้นะครับผม ^^ อิอิ เร็วกว่าเยอะเลย เอิ๊กๆๆๆๆ
  • พี่โตๆๆ ไอ้เพอร์เฟ็คมันเปิดผสมรึยังนั่น รออยู่ นะพี่ 5555555555+
  • เอือม...ม :o052:
  • เงียบสงบดีเนอะ เหอ เหอ ...
    ออ ออ ผมโอนค่าชุดลากไปแหละนะครับโน๊ต :065: :065: :065:
  • เอาแต้กะเปรม555
  • โอ้วว ขอบคุณครับพี่เปรมมม
  • อ้ายสม ตกลงเสื้อสีม่วง เอาเสื้อยืด หรือคอโปโลครับอ้าย
    แล้วลายเอายังไง หมาต๋านกฮั่นหน่ะเนาะ ปักหลังเนาะ
  • เอาแต้ครับอ้ายสม ... แต่เป้นชุดลากราคาประหยัด
    เอามาลองลากเล่นๆไปก่อน หากไอ้ซ่ามีแวว จะลองชุดใหญ่เลย เหอ เหอ
  • ชุดลากมันมีเล็กก่ะหย่ายตวยก่ะอิอิอิอิอิอิอิ
  • ตอนนี้เด็กๆ เอาแบบไม่มีขน (แกะนะ อย่าคิดถึงขนอื่น 5555+) ไปก่อนนะพี่เปรม 5555+
  • ง่อมเหงาจังเลยบ้านนี้
    เอา joka bonito ไปดูสักหน่อย ตอนท้าย ดูโรนัลดินโญ่ให้ดี 5555+ แหล่ม
  • อีกสัก 1
  • อีกสักที
  • จัดเพลงไปฟังเล่นๆ
  • ปิดท้ายก่อนอน
  • ย้าฮู้ สวัสดีลำปางยามฝนพรำ
  • ฝนตกยะหยั๋งดีหา .....image
    ไฟล์แนบ
    DSC03257.jpg 109K
  • ดูทีวีอยู่บ้าน จิบเบียร์เย็นๆ สักทาวนึง 555+
  • ลำปางฝนตก อ่ะ ป่าว
  • ตกๆ หยุดๆ ครับพี่จอห์น จะมาแอ่วลำปางแหมเมาะก่ะพี่
  • พี่โน๊ตวันนี้ไม่ไปทำโอเหรอ เห็นรับปากพี่อาร์ทไว้นิ???
  • อยู่ที่ร้านตั้งกะ 8 โมง 15 แ้ล้วคร้าบลวกเพี่ย
  • ไปหาไรกินกันป่ะ ลูกเพี่ย อยากกินไส้ปิ้ง ปีกไก่ย่าง สิงห์ซักขวด แหล่มเลย 5555555555555+