ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Louisi Animal X E-Bay pucky By Eastside Bangkok
  • ใช่ครับพี่ผีต้องอย่างนี่สิค่อยน่ารักหน่อย
    เดี๋ยวอย่างไงผมจะเอาออกมาให้ดูจะเข้าไปดูวันนี้เหมือนกัน
    รอดูกันก่อน
    ผมว่าพี่ผีที่แกมาตักเตือนทั้งหลายคงเพราะผมลงโปรโมทร์เร็วไปและอาจจะเร้าใจไปสักนิด
    เลยทำให้ไม่พอใจ
    ทำไงได้ครับพี่ๆคนมันตื่นเต้น
    ผมเห็นรถจะออกโฉมใหม่เขายังเปิดจองกันข้ามปีเลยว่าไหม
    สมัยนี้ช้าๆอาจจะพลาดโอกาส เพราะโอกาสมันมาเร็วและไปเร็วจิงไหมครับ
    ถ้าการตั้งกระทู้ทำให้เพื่อนท่านใดหวั่นไหว หรือไปสะกิตต่อมมันส์
    ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    5555555555555555
    ไฟล์แนบ
    20081021162728_Eastside%20BKK%20american%20bulliez[1].jpg 26K
  • พี่ผีก็ว่าไปเรื่องขายหมารับประทานนะ
    ผมเอ็งก็ขายมันทุกคอกเหมือนกัน
    แต่ก็ไม่เคยเห็นมันจะรวยขึ้นบ้างเลย
    ยังต้องทำงานประจำหารับประทานกันอยู่ทุกวันนี้
    แต่พี่ต้องเข้าใจนะครับว่า ไอ้เรื่องแจกนะผมแจกทุกคอกเหมือนกัน
    เก็บมันทุกชุดที่ทำ อย่างต่ำก็2ตัวที่ต้องเก็บ
    แล้วที่ผมบอกไว้ว่าจะเก็บไว้ให้สมาชิกในกลุ่ม
    ตอนนี้ก็ได้กันครบทุกท่านแล้วเพราะกลุ่มผมมีกันอยู่ไม่กี่คน
    แล้วที่เหลือพี่ๆจะให้ผมเอาไปไว้ไหนครับ
    ปล่อยวัดก็เกรงใจพระ จะฆ่าทิ้งก็บาป
    ก็ต้องขายสิครับแน่นอน แบ่งให้ลูกค้าไปเลี้ยงราคาเบาๆ
    แต่ไม่ได้ไล่แจกฟรีนะครับ เพราะถ้าลูกค้าใช้เงินซื้อผมก็
    ไว้ใจได้ส่วนนึงว่าไม่เอาหมาที่ผมทำไปทิ้งแน่ๆ
    ผมขายไม่แพง ลูกค้าส่วนใหญ่ก็ยังคบหากับผมอยู่
    ไม่ต้องดูอะไรมากนะครับอย่างชุดสุดฮอตนี้
    ก็ลูกค้าผมเป็นคนทำ ผมแนะนำให้
    เจอกันบ่อยเลยสนิทกัน มีไรช่วยเหลือกัน
    อยากจะบอกว่าสมาชิกส่วนใหญ่ของผม
    ก็คือลูกค้าที่ยังรักและชอบในสิ่งที่ผมทำ
    ส่วนใครจะไม่ต้องทำงานเลี้ยงหมาขายแล้วอยู่ได้นั้น
    ผมนับถือ ว่าท่านแน่จิงเพาะหมาอย่างเดียวเลี้ยงครอบครัวได้
    ขอบอกความจิงของพวกกระผม ทำทุกคอกขาดทุนทุกคอก
    ไม่ต้องหวังกำไรไรหรอกครับ ใครเคยทำหมารู้ดีว่าค่าใช้จ่ายมันเยอะแค่ไหน
    พวกผมขยันทำ แต่ขายไม่ค่อยเก่ง เพราะตัดใจขายไม่ค่อยลง
    หวังว่าพี่ผีที่รุ้จักผมคงรู้นะครับ
    ผมตอแหลใครไม่ค่อยเก่ง
    เลยขายยาก ผมว่าพี่รู้จักผมดีพอไม่งั้นพี่พูดไม่ได้ว่าแนวทางของผมเป็นอย่างไร
    แต่ขอบใจพี่มากที่ยังอุตส่าแวะมาดูน้อง
    พวกผมไม่คิดอะไรกับพี่ๆแล้วยังรักและเคารพกันเหมือนเดิม
    เพราะผมคิดได้ว่าคนในวงการเราจิงๆมันเหลือน้อยรักกันไว้ดีกว่า
    หวังว่าพี่ผีคงเข้าใจและสนับสนุนให้พวกผมได้เดินต่อไปนะครับ
    ด้วยความเคารพ
    เคน66
  • จัดไปพี่เคน รอดูห่างๆ ออกมาแล้วเปงไงลงรูปให้ชมหน่อย ไทยประดิษ.........
  • เอามาให้ชมเรียกน้ำย่อยกันก่อนครับ ว่าไอ้สูตรที่ผมคิดไว้ มันจะเล็กมั้ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3502.jpg 92K
    IMG_3501.jpg 99K
  • เอาน้ำจิ้มไปก่อน
    อกแบบนี้มีแววมั้ยครับ
    :m041: :o043:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3511.jpg 84K
  • แมร่งบีบท้องซะไส้ไหลมาอยู่ตรงหน้าอก แล้วบอกว่ามีแววมั๊ย...........................................................ควายเอ๊ย
  • จะโชว์ทั้งทีก็ไม่แยบยล แถมเล่ห์กลอันแสนจะสกปรก
    แหกตาเด็กใหม่ๆที่คิดว่าเค้าจะปัญญาอ่อนเชื่อ
    บอกอะไรให้หมาเกิดใหม่มันก็อย่างงี้ทั้งนั้นแหละ รีบโชว์ซะลืมว่าสมองมีอยู่เท่าใดในกระโหลก
  • 555555555555555555 โชว์ควายอย่างแรง
  • นิ้วๆอย่าไปจิกกระเดือกมันขนาดนั้น ดึงจนคอแทบหลุด ไม่ใช่ลูกนกแก้วนะ
  • ลงทุนกันบ้างเห็นคอกนี้ไม่เค๊ยไม่เคย ผสมฟรีติดคอนเทค คืนลูก ท้องแล้วค่อยเอาตั้ง นั่นคือที่ตั้งของคอกนี้ 55555555
  • ไปเหยียบตีนพวกมันมาหรือพี่เอก
    มันเลยทุ่มทุนเฝ้าหน้าจอได้ขนาดนี้
    มีไม่กี่คนหรอกที่ว่างงานขนาดนั่งเฝ้า..ได้ทั้งวัน
  • * XXX_Delivery
    * CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | June 6, 2010, 10:37 am

จะโชว์ทั้งทีก็ ไม่แยบยล แถมเล่ห์กลอันแสนจะสกปรก
    แหกตาเด็กใหม่ๆที่คิดว่าเค้าจะปัญญา อ่อนเชื่อ
    บอกอะไรให้หมาเกิดใหม่มันก็อย่างงี้ทั้งนั้นแหละ รีบโชว์ซะลืมว่าสมองมีอยู่เท่าใดในกระโหลก
    ....................................................................................................
    อย่างนั้นเลยหรอที่ว่าหมาเกิดใหม่มันต้องอย่างนี้
    ทำหมามาเยอะนี่น้า ยังดูแต่สายอยู่อีกหรอ ยังนั่งก็อปใบเพ็ดเมืองนอกเค้าทำอยู่หรือป่าว
    ทำซ้ำไปซ้ำมาน่ะ ให้มันเล็กน่ะหรอ นั้นหรอที่น้าทำกัน
    มาดูกะตาเลยดิน้า ว่ามันเป็นอย่างในรูปมั้ย
    หรือว่าหรอกเค้ามาเยอะแล้วเลยรู้ว่าถ้าจับแบบนี้มันจะทำให้ดูกว้าง
    ก็อย่างที่น้าบอกนั้นแหละ ไปหรอกเด็กดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_3514.jpg 88K
  • คนมันอิจฉาน่ะพี่ผี
    ทำไม่ได้ ก็ตาลุกวาว
    สงสัยป่านนี้นอนดิ้นกันอยู่แล้วมั้ง
    ก็เป้นธรรมดาแหละ :m006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3515.jpg 85K
  • * Ghost
    * CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | June 6, 2010, 1:16 pm

ลงทุนกันบ้าง เห็นคอกนี้ไม่เค๊ยไม่เคย ผสมฟรีติดคอนเทค คืนลูก ท้องแล้วค่อยเอาตั้ง นั่นคือที่ตั้งของคอกนี้ 55555555
    ..............................................................................................................................
    เอ็กคาริเบ่อ จ่ายตั้งแล้วผสมไม่ติด ยังไม่ได้ใช้สตัดเล๊ย อันนี้ของพี่เคน จ่ายตังแล้วแม่หมาแท้งตายก็มีตัวนี้ของพี่โอม
    ยังไม่ได้ไปใช้สตัดที่ค้างอยู่เลยนะเนี่ยน้าผี
    แล้วก็มีผสมกับ RT พวกผมผสมกับRTก็นับคอกได้เลย
    ของผมเองก็ทำแค่คอกเดียวกะกับตัน
    น้องเบนก็เสนอมา
    แล้วไอ้ที่น้าลงมานั้นนะรู้จริงหรอ ส่วนใหญ่เจ้าของพ่อหมาเค้าเสนอมาทั้งนั้น
    หมาไม่มีจุดเด่นในตัวมัน ใครเค้าจะให้ผสมพ่อหมาราคาแพ๊งงงงงง
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | June 6, 2010, 3:27 pm
    ไปเหยียบตีนพวกมันมาหรือพี่เอก
    มันเลยทุ่มทุนเฝ้าหน้าจอได้ขนาดนี้
    มีไม่กี่คนหรอกที่ว่างงานขนาดนั่งเฝ้า..ได้ทั้งวัน
    ................................................

วันนี้มันวัน อาทิตย์ ไม่ให้อยู่บ้านแล้วจะให้ไปทำงานเหี้ยที่ไหนล่ะ ไอ้ควายยยยยยยยยยยยยยยย. กั๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ
  • แล้วไอ้ที่น้าลงมานั้นนะรู้จริงหรอ ส่วนใหญ่เจ้าของพ่อหมาเค้าเสนอมาทั้งนั้น
    หมาไม่มีจุดเด่นในตัวมัน ใครเค้าจะให้ผสมพ่อหมาราคาแพ๊งงงงงง
    .............................................................................
    555555555555 ผมว่ามึงยกหางตัวเองมากไปแล้วมั๊งไอ้โล้น น.ป.ช
    ผมว่ามึงเข้าไปเลียเค้าซะแฉะมากกว่า แล้วอีกอย่างเจ้าของพ่อพันธุ์ชุดนี้ ใครขอผสมเค้าก็ให้เว๊ย^^^^^อย่าสำคัญตัวเองผิด

ท่านเจ้าของพ่อพันธุ์ที่เคารพโปรดทราบ ชุดนี้เป็นชุดแรกของ เดอะหลุย และจะเป็นชุดที่ทำลายเจ้าหลุยในเวลาเดียวกัน

^^^^^^^^^^^^^^^............................^^^^^^^^^^^^^^^^........................^^^^^^^^^^^^^^^^^^
  • ๑. เอ็กคาริเบ่อ หมามันเก่าจึงไม่ใช้

๒.จ่ายตังแล้วแม่หมาแท้งตายก็มีตัวนี้ของพี่โอม ยังไม่ได้ไปใช้สตัดที่ค้างอยู่เลยนะเนี่ยน้าผี
    // ตอบง่ายๆ หลุยใหม่กว่า สดกว่า ท่าทางการตลาดดีกว่า
    จึงไม่เลือกที่ จะ ผสม ตัว เก่า และอีกนัยนึงก็คือ เจ้าของไม่ให้ใช้สตัดเก่ากับหมาตัวใหม่ ถูกมั๊ยแคร๊บบบบบบบบบบบ
  • เอกพวกเรามันมาเฟียหรือเปล่าเที่ยวไปเอาปืนจ่อคอ
    คอกใหญ่ เขาผสมหมาฟรี เราแม่งโคตรเทพเลยนะเนี้ย
    ทั้งกลุ่มมีคนไม่ถึง10คน แต่มีอำนาจไปบังคับพี่โฟลค์
    เจ้าพ่อใหญ่แห่งนครสวรรค์ ว่าพี่ไม่ให้ผมผสมหมา
    ผมจะเอาM79ไปยิงบ้านพี่ 55555555555
    หรือจะฝั่งเหล่าทวยเทพฝั่งชลบุรี
    ผู้ถือหมาเทพ ราคาอันแพงระยับ
    เจ้าฮัมตี้ พ่อพันธุ์ในฝันของหลายๆคน
    แต่ให้พวกผมผสมฟรี แถมถ้าพี่ผีรู้ด้วนนะว่าคนจับหมาให้ผมเนี้ยระดับเทพๆด้วยนะ
    พี่คงดิ้นตายด้วยความริษยา หวังว่าคงเข้าใจพี่เอาไรไปคิดกันครับ
    ผมมันก็แค่กลุ่มเล็ก เด็กพึ่งโต
    พี่อย่ามาทำรู้ดีดีกว่า อย่ามาอย่ามาอิจฉาพวกผม
    ผมอยู่วงการนี้มีแต่พื่อนๆ พี่ๆน้องๆ
    ผมไม่ค่อยคิดจะไปเป็นศัตรูกับใคร
    ไปไหนผู้ใหญ่เขาจะเมตตามันก็ไม่ผิดอะไร
    ส่วนพวกพี่ผีไม่ได้รับความเมตาแบบผมเพราะพี่ไปไหนมาไหนแบบรุ่นใหญ่
    ก็ต้องใจถึงสร้างศัตรูไปทั่วไปไหนก็โดนเต็มอันนี้ผมช่วยมิได้
    พี่ผีครับ รบกวนใช้สมองที่พี่มีอยู่มากมาย
    ที่เที่ยวมาสอนผม เอากลับไปคิดเอาเอ็งนะครับ
    ว่าทำไมใครๆเข้าก็ อยากให้ใช้พ่อพันธุ์ของเขา
    ทั้งที่บ้างตัวเจ้าของเอ็งยังไม่ได้ทำด้วยซ้ำ
    ถ้าหมาพวกผมทำออกมาไม่ดี
    เขาจะยอมเอาพ่อพันธุ์เขามาเสี่ยงกับผมไหม
    ส่วนที่พี่ผีว่าผมมาหลอกเด็กนะกลับไปดูตัวเอ็งก่อนดีกว่าว่าท่านทำมาเอ็งหรือเปล่า
    ผมจะไปหลอกใครได้ครับ แค่อยากโชว?ผลงานของที่ทำกันมาเอ็งก็ไม่น่าจะผิดอะไรมากมายนะครับ
    ส่วนเรื่องสมองของผมมันมีอยุ่เท่าไรนั้นผมไม่ทราบ
    แต่ที่แน่ผมดตมาได้จนปัจจุบันเนี้ยก็พอจะเอาตัวรอดมาได้คิดว่าคงมีบ้างล่ะสมองนะ
    พี่ผีนี่ก็โคตรขยันตามชุดนี้จิงๆ ผมทำมาตั้งหลายชุดไม่ยักจะสนใจ
    แต่ทำไมคอกนี้มันต้องมีดีอะไรหรือครับท่าน
    หรือว่าท่านอิจฉาว่ผมเป้นคอกเดียวที่ทำออกมาเป้นตัวก่อนใครเขา
    นานมากแล้วครับที่ไม่ได้ออกสนามรบอย่างนี้
    สนุกดีมีไรว่ามาต่เลยกำลังมัน
    พี่ผีพี่อย่าออกตัวมากยิ่งพี่ออกมามากความนับถือที่ผมเคยมีให้จะหมดไปอย่างน่าเสียดาย
    พี่เก้บความรู้ความเป็นผู้ใหญ่ไว้ให้พวกผมเคารพดีกว่าเชื่อผมดิ
    ขอแสดงความขอบคุณที่สนใจมานั่งตอบกระทู้
    เคน66
    ไฟล์แนบ
    a384536.jpg 55K
  • ตอบอะไรไม่ได้ตรงที่ผีมันตั้งกระทู้ถามเล๊ยยยยย ตอบแพลมๆเป็นหมอยข้างไข่
    บอกตามตรง
    ที่พิมพ์ตั้งยาว
    อ่านแล้วรู้สึกเหมือน
    เหมือนดูว่าจะดี
    แต่นั่งคิดวิเคราะดู
    เขียนแก้ตัวได้ทุเรศมาก

จริงนะรู้สึกจริงๆ
  • ส่วนเรื่องที่ว่าเจ้าของเก่าเขาไม่ให้สตัตกับตัวไหมคงหมายถึงเจ้าโอโซนลูกเจ้าบ็อง
    หรือเปล่า ถ้าตัวนี้ตัดได้เลยเจ้าของมีหมาตัวเดียว
    และเป้นหมาที่ไม่ได้ออกมาในวงการด้วยที่พวกผมไปทำเพราะชอบในตัวหมาและสายเลือด
    ส่วนไม่ได้ไปทำต่อเพราะว่าหาแม่หมาใหญ่ไปทำไม่ได้ เพราะตัวที่ผสมนะตายไปแล้ว
    เพราะพ่อพันธุตัวนี้ใหญ่มากๆ ลำพังแม่พันธุ์ที่ผมมีมันไม่เหมาะสมกัน ผมก็ไม่ได้ตะเบ็งที่จะไปทำ
    เลยต้องยอมที่ค้างไว้อย่างนั้นก่อน เอาเหอะครับพี่พวกผมต้องดูความเหมาะสม
    ไม่ทำอะไรมั่วๆหรอกครับ
    ส่วนน้าเอกที่พวกเราโดนชื่นชม ณ ขณะนี้พอจับประเด็นได้แล้วมันมาจากตัวเจ้าหลุยนี่เอ้ง
    ผมเตือนท่านแล้ว ว่าอย่าเล่นของแรง โดนไปเต็มเจ้าหลุยนี่มันร้ายจิงๆ
    นี่แค่คอกเดียวยังมีคนติดตามเยอะขนาดนี้
    นี่ถ้าติดทุกคอกนะผมว่าพี่โฟคืลหัวกระไดไม่แห้ง
    55555555555555
    ไฟล์แนบ
    DSC03440.jpg 67K
    DSC03296.jpg 76K
  • คร้าบบบบบบบ รักทุกคน
    พี่น้องในกลุ่ม PC 723 ไปไหนหมดล่ะ งุงิ งุงิ
  • พี่ผีว่ามาทีล่ะข้อเลยครับว่าอยากให้ตอบกี่ข้องพอดีโง่
    ไม่เข้าใจว่าพี่ๆต้องการอะไร
    ว่ามาเลยผมรอตอบอยู่
    แต่อาจจะตอบถูกบ้างไม่ถูกบ้าง
    เพราะผมไม่ฉลาดอย่างพวกพี่นะครับ
    ว่ามาเป็นข้อๆยิ่งมีซ้อย ก ข ค ง
    ด้วยยิ่งดี เพราะผมเก่งกากบาท
    เอาง่ายๆหน่อยนะพี่พอดีเรียนมาน้อย
    555555555555555ว่ามา
    ถ้าท่านแน่จิง
  • นี่พูดกลางนะผีเค้าคงไม่ได้หมายความว่าผสมกับหลุยอะไรนั้นหลอก ที่เป็นเรื่องเนี่ยเพราะคุณคงโอ้อวด คุยโชว์เหนือ (นี่เป็นกลางนะ) หมายังไม่ทันจะเกิด เกิดแล้วค่อยมาโชว์ก็ได้ (นี่เป็นกลางนะ) เรื่องพ่อพันธุ์น่ะผมว่ามันไม่ใช่สาเหตุ แต่ผมมองว่าพวกมึงขี้คุย (นี่เป็นกลางนะ) พอหมาออกมาก็รีบซะขนาดหนักวันเดียวจับถ่ายอะไรมันจะขนาดนั้น หมาเด็กๆตอนเล็กๆมันก็ดูเป็นอย่างนี้เหมือนๆกันหมด จะมาพร่ำทำไมว่าอย่างงั้นอย่างงี้ ดูมันไม่ถูกต้อง ดูเหมือนรีบโปรโมต รีบขาย (นี่เป็นกลางนะ)

จากใจนะ เป็นกลางจริงๆนะ
  • พี่ผีเป็นกลางจิงเปล่า
    ผมบอกไปแล้วว่าหมาชุดนี้ผมไม่ได้ทำ
    น้าเอกก็ไม่ได้ทำ
    แต่พี่ที่เป็นลูกค้าผมเป็นคนทำ
    แกมาอยู่กลุ่มเดียวกับผม
    เอกมันตื่นเต้นเพราะว่ามันเป็นคนจับคู่ให้
    ผมเสือกเพราะว่าแม่หมาพวกๆผมทำมากันเอ็ง
    และที่ว่ารีบขายนะผมถามพี่จิงๆเหอะผมลงเบอร์หรือเปล่าตอนตั้งกระทู้
    ที่มาลงนะหลังๆแล้วเพราะประชด
    พี่มองให้เป็นกลางๆหน่อย
    เปิดจองก็ยังไม่ได้เปิด
    แต่ที่เสือกเอามาลงยอบรับอยากโชว์
    มีไรเปล่า ผมทำหมาก็อยากโชว์หมา
    หรือพี่จะให้ผมทำหมาแล้วเก็บไว้ดูคนเดียว
    ขายนะขายแน่ๆแต่ไม่ในตอนนี้
    รอให้เจ้าของพ่อแม่หมาเขาเลือกกันก่อน
    ลูกค้าเก่าๆโทรมาผมยังบอกว่าให้รอก่อนเลย
    ส่วนพี่เป็นกลางแต่ผมเอียงนะครับ
    ผมขี้คุยแล้วพี่ผีเสือกเข้ามาดูทำไมไม่ทราบ
    หรือว่ามั่นใส้ อันนี้ไม่ผิดมีกันได้คนเรา
    แต่พี่ว่ามากันนะมันโจมตี
    พี่ๆว่ามันไม่ดีพี่ก็ไม่ต้องเข้ามาดู
    แต่นี่พี่เล่นจ้องจะตอบแต่กระทุ้ผมอย่างเดียว
    คิดอะไรกับเขาเปล่าตัวเอ็ง
  • ใจเย็นค้าบบ พี่น้อง

เจ้าของกระทู้ขอเบอร์โทรหน่อยได้มั้ยครัาบ

หรือโทร 082 3333 545 จะปรึกษาเรื่องการทำโลโก้กลุ่มอะครับ

ขอบคุณคร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    park-soo-kyung-sas2009-10.jpg 124K
  • สัปหลาดมาแล้ว :m109:
  • * XXX_Delivery
    * CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | June 6, 2010, 6:14 pm

๑. เอ็กคาริเบ่อ หมามันเก่าจึงไม่ใช้

๒.จ่ายตังแล้วแม่หมาแท้งตายก็มี ตัวนี้ของพี่โอม ยังไม่ได้ไปใช้สตัดที่ค้างอยู่เลยนะเนี่ยน้าผี
    // ตอบง่ายๆ หลุยใหม่กว่า สดกว่า ท่าทางการตลาดดีกว่า
    จึงไม่เลือกที่ จะ ผสม ตัว เก่า และอีกนัยนึงก็คือ เจ้าของไม่ให้ใช้สตัดเก่ากับหมาตัวใหม่ ถูกมั๊ยแคร๊บบบบบบบบบบบ
    ..........................................................................................................................
    ๑ ตัวที่ผสมเอ็กคาริเบ่อ มีคนมาขอซื้อไปแล้ว จึงไม่ได้ไปทำ และไม่มีหมาที่เหมาะกับมันทั้งสายเลือดและไซด์ เลยยังไม่ทำ
    ๒ ตัวที่แท้งและตายไป ไซด์เดี๋ยวกับโอโซน ลูกบ็อง เอมม่าถึงได้ไปผสม ส่วนไอ้ตัวที่เอาไปผสมหลุยเนี่ย ตอนนั้นมันเพิ่งอายุไม่พี่เดือนเอง
    แล้วตัวมันอย่างกะลูกหมา ใครจะบ้าเอาไปผสมกะไซด์ควายแบบนั้น จะหวังผลเอาอะไรกะมันห๊ะ
  • * Ghost
    * CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | June 6, 2010, 6:06 pm

แล้วไอ้ที่น้า ลงมานั้นนะรู้จริงหรอ ส่วนใหญ่เจ้าของพ่อหมาเค้าเสนอมาทั้งนั้น
    หมาไม่ มีจุดเด่นในตัวมัน ใครเค้าจะให้ผสมพ่อหมาราคาแพ๊งงงงงง
    .............................................................................
    555555555555 ผมว่ามึงยกหางตัวเองมากไปแล้วมั๊งไอ้โล้น น.ป.ช
    ผมว่ามึงเข้าไปเลียเค้า ซะแฉะมากกว่า แล้วอีกอย่างเจ้าของพ่อพันธุ์ชุดนี้ ใครขอผสมเค้าก็ให้เว๊ย^^^^^อย่าสำคัญตัวเองผิด

ท่านเจ้าของพ่อพันธุ์ ที่เคารพโปรดทราบ ชุดนี้เป็นชุดแรกของ เดอะหลุย และจะเป็นชุดที่ทำลายเจ้าหลุยในเวลาเดียวกัน

^^^^^^^^^^^^^^^............................^^^^^^^^^^^^^^^^........................^^^^^^^^^^^^^^^^^^
    55555555555น้าาาาา จำผิดคนและ ผมไม่ใช่ไอ้โล้น น.ป.ช อย่างที่น้าเจ้าใจและ
    แล้วอีกอย่าง อย่าคิดให้ร้ายแต่คนอื่น ที่ว่าผมไปเลียน่ะ
    วันนั้นผมเอาสก็อยไปผสมกับโซจาที่บ้านพี่โฟล์ค
    หลุยเพิ่งเข้ามา ใบเพ็ดยังไม่มาเลย แกยังบอกชื่อผมผิดเลย
    ตอนนั้นหลุยยังไม่ได้โปรโมทลงหนังสือเล๊ยยย
    แกก็บอกเอาใส่กะตัวนี้มั้ย มันตั้งแต่ไหนแล้ว
    ถ้าแกเปิดผสมน่ะใครก็มาผสมได้
    แต่ตอนนั้นหมามันเพิ่งมา โปรดเข้าใจไว้ด้วย
  • ขอคุณเพื่อนๆทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมและให้กำลังใจ
    ส่วนเรื่องทำโลโก้ติดต่อเอกได้เลยครับ089-495-7160
    ผมเข้ามาตอบเพราะมีคนถามไม่ได้ซีเรียจอะไรหรอกครับ
    เอามันส์ นานๆๆจะมีแฟนคลับมาให้กำลังใจเห่อนิดหน่อย
    เอาแค่ให้คนที่เขารู้จักพวกผม ติดตามพวกผมอยู่เขาเข้าใจก็พอแล้ว
    อุดมการณ์ของผมไม่เคยเปลี่ยน เหมือนเคย
    ยืนยันไว้ตรงนี้ ว่าถ้าหมาที่ผมทำเอ็งปผมต้องเก็บไว้เอ็งทุกคอกเพื่อ
    ต่อสายต่อไป และเก็บตัวที่สวยทึ่สุดด้วยนะครับไม่ใช่ตัวเหลือ
    ลูกค้าทุกคนที่เคยแวะมาซื้อหมาผม ทุกท่านเข้าใจ
    ว่าตัวที่เก็บอย่างไงก็ไม่ขาย หลายท่านเข้าใจ
    หรือหลายท่านอาจไม่เข้าใจ แต่พวกผมเป็นอย่างนี้
    ทุกชุดที่ทำต้องเก็บ ถ้าชุดไหนที่คิดว่าทำแล้วเก็บเอ็งไม่ได้ไม่ทำ
    มีผีท่านไหนจะเถียงว่ามา กับกลุ่มอื่นผมไม่รู้เขาอาจจะทำเพื่อขายอย่างเดียวตัวเอ็งไม่กล้าเก็บก็มี
    แต่ไม่ใช่ผม
    หวังว่าเพื่อนๆคงเข้าใจ
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | June 6, 2010, 6:40 pm

คร้าบบบบบบบ รักทุกคน
    พี่น้องในกลุ่ม PC 723 ไปไหนหมดล่ะ งุงิ งุงิ
    ...................................................
    อันนี้มันเรื่องภายในของผม
    น้องผีตัวนี้อย่าอยากรู้อยากเห็นเลย
    เก็บสมองไว้คิดเรื่องแพนบรีดหมาเถอะ
    เรื่อง จีเนตงจีเนติก พันธุวิศวกรรมอะไรนั้นน่ะ
    เดี่ยวน้า XXX อะไรนั้นก้ใช้ให้ไปแยกยีนต์ถ่ายพันธุกรรมบลูลี่หรอก
    :m045::m045::m045::m045:
  • สรุปที่ผีเค้าพูดๆมาก็คือทีหลังอย่าเสือกพูดมากว่าจะเป็นอย่างงั้นอย่างงี้หมาแค่วันเดียวก็ดูออกเลย หมายังไม่เกิดเสือกมาเปิดให้มันเปลือกกระทู้
  • เห่อไง
    ไม่เคยได้ผสมหมาดังไง
    อดใจไว้ไม่อยู่ไง
    โชว์ออฟฟฟฟ ไง
    ปา กา ล้า ชา นี้
  • เฮ้ออออ ก็ว่ากันไปนะพี่น้อง นานาจิตตัง ความคิดคนมันห้ามกันไม่ได้
    ก็ขอเอาใจช่วยและให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ครับ สิบปีก็ยังไม่สายหรอกน้องเอ๊ย สู้ๆครับ

ดูรูปแล้วคิดถึงน้องม้าลายว่ะ งานผ่านไปแล้วหลายปียังไม่ลืม ฮ่าๆๆๆ
  • ผู้ทำการผสมในครั้งนี้ก็ควรหยิบเอาผลงานของพ่อพันธุ์มาอ้างบ้างว่าความน่าจะเป็นไปได้ในทิศทางใด ถ้าพูดว่าผสมกับเจ้าตัวเมียนี้แล้วหน้าจะสั้น ตัวจะเล็กคือมันดูอ้างลอยเหมือนที่ผีหลายๆตนเค้าว่านะครับ
  • พี่มาร์ครับ
    พวกผมมันด้านชากับเรื่องพวกนี้แล้วครับ
    ขอบคุณพี่ที่แวะมาดูน้องๆ
    ส่วนพี่พี่ผมก็แจ้งไปหลายเที่ยวแล้วว่าเห่ออยากโชว์
    ผมก็บอกตรงๆส่วนเรื่องไปการันตีว่ามันต้องหัว25สูง11
    เท่าที่จำได้ไม่เคยลงเจาะจงอะไรขนาดนั้น
    พี่ๆตีความคิดกันไปเอ็งแค่บอกว่าน่าจะมีสัตวประหลาดออกมาบ้าง
    ก็แค่นั้น พี่ผีก็คิดกันไปเอ็งว่าสัตว์ประหลาดหน้าตาอย่างไร
    ของผมกับของคุณอาจไม่เหมือนกันก็ได้
    ส่วนผลงานพ่อพันธุ์ยังไม่มีนะครับอันนี้คอกแรก
    น่าจะมองกลับมาทางพวกผมบ้างว่า
    ที่ผมกล้าทำต้องเสี่ยง
    แล้วถ้ามันออกมาไม่ดี ใครมารับผิดชอบ
    พวกผมก็ต้องรับผิดชอบเอ็ง
    ขายไม่ได้ พี่ผีเอาอาหารมาให้ไหม
    ผี่เอาแต่นั้งดู และวิจารณ์คนอื่นพี่ไม่ทำกันแล้วเมื่อไรจะพัฒนา
    พ่ผียังออกมาบอกความน่าจะเป็นได้
    ผมคนทำก็ต้องคาดหวังความน่าจะป็นเหมือนกันไม่งั้นไม่ทำหรอกครับ
    ขอขอบคุณเพื่อนๆที่โทรมาสอบถาม ด้วยความเป็นห่วง
    แต่ไม่เป็นไรครับสีทนได้
    ส่วนใครเป็นผีอันนี้ไม่ขอกล่าวเพราะไม่มีหลักฐาน
    เอาเป็นว่าคนเคยๆกันนี่ล่ะครับพี่น้อง
  • ผมก็แค่จะเอามาให้คนที่สนใจที่ติดตามแพนบรีดผม
    แต่ก็รู้อยู่ว่า มันต้องมีทั้งผู้ที่มองในด้านลบไปต่างๆนาๆ
    ก็นานาจิตตังอย่างที่ป๋าว่าและครับ
    แต่ผมไม่รอให้ลูกหมาชุดนี้10แล้วค่อยมาโชร์นะป๋า เดี๋ยวมันจะง่อมซะก่อน555(แซวเล่นครับ)
    น้องม้าลายนี่ยังติดตาตรึงใจผมอยู่ตลอดเลยป๋า :m045::m045::m045:
  • เอารูปลงมาดูกันเล่น
    กับพัฒนาการของหมาพื้นๆสักตัว
    ไฟล์แนบ
    Ok2.JPG 58K
    ok.JPG 78K
    DSC04850.jpg 66K
    DSC00653.jpg 98K
    IMG_7776.jpg 36K
  • ลงให้อีกตัวและกัน คือหมาที่ผมเลี้ยงเอา พี่น้องกะไอ้ b-one
    จีจี้ เป็นตัวเมียที่ใหญ่มาก
    ผสมโคเคนไป แต่ไม่ติด
    เดี๋ยวได้เจอกันอีกรอบแน่
    ไฟล์แนบ
    File0000490.JPG 51K
    File0008551.JPG 51K
    File0008554.JPG 88K
    20090223110320_IMG_1666_resize_.jpg 55K
    20090901130758.jpg 95K
  • ต่อเลยตอนนี้เจ้าตัวนี้จนมีลูกไปแล้ว
    ผมเก็บของผมไว้เอ็งหมาบ้านๆๆ
    แต่ทำมาอย่างตั้งใจ
    รูปสุดท้ายคือผลงานของเขากับ
    พ่อหมาของทางผมเอ็งRT
    ไฟล์แนบ
    IMG_2673.jpg 55K
    GetAttachment_aspx_jpeg062.jpg 26K
    IMG_8201_1.jpg 97K
  • KEN66 E/S BKK Comment : ส่วนผลงานพ่อพันธุ์ยังไม่มีนะครับอันนี้คอกแรก
    ................................................................................

อันนี้พอสรุปได้เลยครับว่าโง่จริง หลุย มันมีผลงานออกมาแล้วครับหัดทำการบ้านกันบ้าง
    ปล.เดี๋ยวก็จะมาตอบแบบไถๆ ไปอีกว่า 55555555
  • กำลังจะโพสประโยคคล้ายๆผีตัวบนอยู่พอดี

แต่ถือว่าให้เคดิตท่านผีด้านบนแล้วกันว่า ทำการบ้ามเยี่ยมมาก

ถูกต้องครับ หลุยซ์ แสดงผลงานการจ่ายลูกแล้วจริง

ครั้งนี้จึงแสดงให้เห็นว่า สักแต่ว่าผสมโดยไม่รู้ผลลัพ

แล้วอย่างนี้จะมาคาดเดาว่าจะเป็นอย่างที่บอก คงยากครับ

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
  • อันนี้ผมไม่รู้จิงๆขอบคุณครับ
    ยอมรับว่าไม่รู้แต่ไม่ได้หมายความว่าโง่นะครับ
    คุณผีโคตรฉลาดเลย ขึ้นกับแม่ไหนครับ
    มีรูปผลงานไหมครับ
    พอดีผมทำงานประจำไม่ได้ตามข่าววงไหนมากมาย
    แบบว่าต้องเลี้ยงครอบครัวคับทำหมาอย่างเดียวไม่พอทานครับ
    ไอ้เรื่องฉลาดโง่นะผมไม่แข่งกับพี่ผีหรอกครับ
    ผมเอ็งก็ไม่เคยว่าตัวเอ็งฉลาดกว่าใครสักหน่อยลองย้อนอ่านดูนะครับ
    แต่ผมมีมารยาทพอที่จะไม่ว่าใครว่าโง่ เพราะทุกคนย่อมมีความฉลาดนแต่ล่ะด้านไม่เหมือนกัน
    พีผผีบอกผมผมก็รับฟังไม่เถียงครับ
    ถือว่าเอาไว้ประดับสมองที่ยังไม่เต็มแก้ว
    ผมยังเปิดรับทุกอย่างที่เพื่อนๆแนะนำ
    พยายามทำให้แก้วมีที่ว่างพอที่จะรับสิ่งใหม่ๆ
    แต่พี่ผีอย่างพี่คงลำบากหน่อยนะครับเพราะแก้วพี่น้ำมันเต็มไปหมดแล้ว
    คงใส่อะไรเพิ่มไม่ได้แล้วเดี่ยวมันจะล้น5555555555
    แล้วรบกวนมาตามเก้บคำพูดที่ว่าหลุยมีลูกมาบ้างแล้ว
    เอารูปมาให้น้องๆศึกษาบ้างนะครับพี่ใหญ่
  • ยอมรับว่าศึกษาที่ตัวเจ้าหลุยมาน้อย
    แต่ผมเชื่อในสิ่งที่เห็น ชอบที่ตัวมัน
    ไม่ได้มองว่าจะมีใครไปทำแล้วมั่ง
    เพราะไม่ได้สนใจว่าใครจะมาเป็นคู่แข่ง
    ขอแค่ได้ทำ ผมอยากเก็บลูกมันแค่นั้น
    ผมขอทีเถอะพี่ ไอ้ท่องใบเพดรู้ยั้นโคตรเหงา
    สักหลาดนะมันไม่ช่วยอะไรแล้ว ผมเห้นทำกัน
    ก็ออกมาไม่เห็นได้อย่างใบเพดเลย ปู่ ย่า ตา ยาย เต็มไปหมด
    แต่ลูกหมาไม่เห็นเมือนบรรพบุรุตเลย
    ยอมรับเถอะพี่ใบเพดเป็นเพียง ส่วนหนึ่งเท่านัน
    มามองที่พ่อกับแม่มันดีกว่า
    แต่ทีมงานพี่ข้อมูลปึกมากมายนะยอมรับ
    ว่างกันมากจิงๆ อิจฉา
    ถ้าแม่นจิงรบกวนด้วยงวดนี้ออกอะไร
    ผมว่ากระทู้นี้ยาวไปแล้วรบกวนไปต่อกับผมที่กระทู้Eastside Bangkok
    ดีกว่าจะได้ว่ากันยาวๆๆ
    แบบว่าอยากดันกระทู้เหงาๆๆ
    5555555555
    ผมลบรูปกอล์แล้วนะพี่ผีจะด่าไรก้ตามสะดวก
    ลงรูปใหม่ดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    889.jpg 12K
  • อ้าวงานเข้า z Z บอกว่าเป็นลูกชุดแรก
  • หลักฐาน
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 20K
  • *** อืม... น่าจะมีผลงานที่นู้นนะ ในไทยยังไม่เคยเห็น **
  • *** เรื่องเพ็ดนั้นผมเองก็ไม่ค่อยรู้และเก่งเท่าไหร่

แต่รู้ว่าทำหมานั้นมันไม่ง่ายเลยให้ออกมาสวยและดี

เหมือนเมืองนอกเค้า ต้องลองผิดลองถูกมาเยอะ

โดนด่า โดนประนาม แต่มันก็คงเป็นเพียงแค่ที่เรามองข้าม

เพราะว่าในการพัฒนามันต้องมีด้านที่เราไม่ต้องการให้มันเกิด

ในสิ่งที่ไม่มี แต่เราเองเลือกไม่ได้ไม่ให้มันเกิดใน

ถ้าจะใครจะไม่พัฒนาก็อย่ามาทำลาย เพราะการพัฒนาคือการสร้าง

สิ่งใหม่ขึ้นมา ขึ้นอยู่กับแนวทางการพัฒนาของแต่ะคน

เรื่องแนวทางของการของกลุ่มนั้น ผมว่าแต่ละกลุ่มแนวทางก็มี

เปลี่ยนไปแล้วแต่เวลาและสิ่งรอบด้าน อันนั้นขึ้นอยู่กับการตัดสิ้นใจของคนในกลุ่ม

ส่วนเรื่องขายหมากิน อันนั้นผมว่าบางคนเค้าอาจจะทำแบบธุรกิจก็คงไม่ผิดนะคร๊าบๆๆ

เพราะก็มีกันทุกสายพันธุ์ที่เค้าขายหมา ที่เรียกว่าขายหมากินนะ

ผมว่าบ้างที่ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรก็อย่ามาว่าคนอื่นเค้าดีกว่า

เพราะการหายใจทิ้งไปวันๆค่อยติชาวบ้านว่านู้นไม่ดีนี้ไม่มี โดยที่คุณเอง

ไม่เคยเรอะว่าทำอะไรได้ไม่เท่าคนอื่น...ก็อย่ามาติเค้า

ผมเองก็แค่แสดงความคิดเห็มไม่ได้มีส่วนได้เสียกันทางกลุ่มนี้่

และก้ไม่เคยของกลุ่มนี้กิน(ของโทษน้าเคนท่ใช้คำแรง)ไม่ต้องกลัวว่าจะมาอวยกันคร๊าบๆ

ดีเราว่าไปตามดี ไม่ดีก็ว่าไปตามนั้น การทำหมาคือการคาดเดาจากสิ่งที่เราเห็นและคิด

ถ้าโตมาแล้วไม่สวยก็ไม่ต้องซื้อ ถ้าสวยก็ควัเงินมาซื้อได้เลย

เพราะพ่อหมาชุดนี้สวยจิง สวยกว่าในหนังสื้อเยอะมากๆๆๆ

และแม่หมาชุดนี้ก็เล็ก พอกับการคาดเดาการจ่ายลูกของตัวมัน

(ผมไม่ได้ว่าเรอะเจาะจงใคร อยากให้เปิดใจแล้วมาคุยกันตรงๆๆมากกว่า)
  • KEN66 E/S BKK
    ถ้าจะเอามาโชว์ผม อย่าไอ้พวกลูกผ่าบลูด๊อกมาโชว์เลยครับคนอื่นดูไม่ออกแต่ผมดูออกตัวล่างลายเสือชัวส์ล้านเปอร์เซ็น

การทำการบรีดแบบผ่านบลูด๊อกลูกหมาจะมีตำหนิอยู่2-3ข้อที่ไม่สามารถปิดบังได้ หรือถ้าอยากรู้นักและไม่กลัวเข้าตัวเชิญเถียงมาเลยเดี๋ยวจะแฉให้ฟัง
  • มัวแต่หว่านแห ว่าเป็นคนนั้นคนนี้อยู่เลยวนไปเวียนมาเหมือนหมาติดเป้ง

ล่าสุดโยนไปให้คนที่ผสม เจ้าหลุย ไม่ติดซะแล้ว กั๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ