ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ฝากด้วยครับกันลืมผมขอเปลี่ยนขนาดเป็น L กับ XL น่ะครับเพราะเพิ่งสังเกตุจากรูปขนาดเดิมน่าจะใส่ไม่ได้ครับลืมไปว่าหนักตั้ง 71โลแล้ววันนี้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆหายไปไหนกันหมดเลยเหงาจัง น้องต้นสูทไม่ต้องเช่าพี่มีหลายชุดถ้าใส่ได้เข้ามาเอาไปใช้ได้เลยเดี๋ยว3โมงพี่กลับบ้านแล้ว ไปด้วยคนได้ป่ะละ
  • วันเสาร์ที่ไหนดีศูนย์ศิลปาชีพบางไทรเป็นไงบรรยากาศดีที่กว้างติดชายแม่น้ำด้วย
    พาไอ้เกิ้ลไอ้โต้ไปเที่ยวบ่อยสนามหญ้ากว้างขวางดีมีทหารเป็นองครักษ์ด้วย
    ถาพบรรยากาศบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    tj.JPG 93K
    26.JPG 83K
    18.JPG 74K
  • เจ้าสองตัวนี้มันหล่อแต่เล็กเลยโว๊ย...........
  • นางยักษ์ไปไหน
    ไฟล์แนบ
    5556.jpg 86K
  • ** กระทู้ไปไวจิงๆๆ ตามิทันเลยนะนั้นนะ สบายดีไหมทุกท่านๆๆๆๆๆๆ

ขอเสียงหน่อยๆๆๆ มือขวาด้วยๆๆๆๆ แย่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ **
  • ไม่แน่เช้าวันเสาร์ต้องไปเอาของพี่ที่รู้จักแถวตลิ่งชันด้วย และ3โมงกว่าต้องขายของหาตังส์..อ๊อดยังไงถ้าผ่นมาแถวบ้านพี่แวะมาให้ทีนะครับหรือจะให้พี่ไปรับที่ไหนก็บอกนะ..แต่อยากไปด้วยจังมุก..คุณยุ่น..แต่ต้องหาตังส์ก่อน..ช่วงนี้แย่ๆยังไงไม่รู้ปัญหามาเพียบ...แต่ถ้าอยู่แถวๆบ้านกลับจากไปเอาของ(เสื้อผ้า)ถ้าทันอาจจะแวะไปรับเสื้อเอง..ต้องขอโทษด้ยนะทุกคนใจก็อยากเจอทุกคนแต่ปากท้องต้องมาก่อนในช่วงนี้ให้พ้นวิกฤตไปก่อน...มุก..วันั้นที่เจ้าแทรกเตอร์อารมณ์หงุดหงิดเพราะช่วงนี้มัน....หื่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่ยอมกินข้าวปลาเลย....ขอบคุณพี่มาร์คที่เอ็นดูกลุ่มเราครับ....วันอาทิตย์ 18 เสียดายที่ไม่ได้ไป เพราะไปหาน้องโก้ ชลบุรีคลู ครับ..เสียดายนั่งดูคลิปที่ลงไว้น่าสนุกครับ .........
  • ประกาศ..ถึงเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน
    ......วันเสาร์ที่ 24/07/53..เพื่อนๆท่านใดว่างขอเชิญที่คลอง 3 หมู่บ้าน วรารักษ์.สนามเด็กเล่น.คับ.เวลา 9.00น. เป็นต้นไป
    ....ผมจะเอาเสื้อมาให้เพื่อนๆทุกคนคับคับ...เเต่ถ้าใครไม่สะดวก เดี๋ยวผมจะขี่มอไซค์ไปให้ถึงบ้านคับ..ไม่ต้องห่วง...
    ปล.หลังจากเเจกเสื้อเสร็จอาจจะมีกิจกรรมเล็กๆขึ้นเช่นอาจจะพาน้องหมาไปวิ่งเล่น,เล่นน้ำกันที่..ศูนยืศิลปชีพบางไทร
    หรือเพื่อนๆท่านใดมีสถานที่ที่ดีกว่านี้เเนะนำกันเข้ามาได้นะคับ.....จะรอ..
    ปล.ส่วนเรื่องรถไม่ต้องห่วงนะคับเรามีโชเฟอร์ใจดี...เป็นไกด์พาเราไปเที่ยวอยู่เเล้วก็คือ ป๋ามุก นั้นเอง
    หรือท่านใดจะขับรถไปด้วยกันก็ยินดีคับ....ถ้าใครจะไปต่อรายงานตัวด้วยคับ...bye
  • พี่คิน..สนใจเสื้อเปล่าพี่!..หายไปเลยนะ
    ...................อ๊อด081-777-2711
  • ทั่นวิออสต้า ผม 0108 จากสงขลา โอนเงินไปแล้วเด๊อ XL 1 โต,M 1 โต...089 - 4643599
  • โหไม่เอาหลอกพี่สูทอ่าล้อเล่งฮ่าๆ

น่าไปจัง9โมงไม่รูว่ามีเรียนป่าวอ่าฮือๆ

เดวผมค่อยเอาเสื้อก็ได้ครับพี่อ๊อดผมยังไม่ได้โอนตังให้เลย
  • TO.น้องต้น
    ....เรื่องเสื้อไม่มีปัญหาว่างมาเอาไปใส่ก่อนได้เลยเรื่องเงินไม่ใช่เรื่องใหญ่คับ...อยู่ที่ใจ
    เเต่ถ้าต้นว่างพี่อยากให้มาสนุกกันนะ...มาเหอะพี่ขอร้อง..อิอิ:030:
  • พี่เอกสู้ๆ......ปัญหาทุกอย่างมีทางออก..มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะพี่!
    .จะทำกรงเมื่อบอกด้วยเพ่!......
    ......................................vios-pitbull
  • พี่อ๊อดอย่าเรียกว่าป๋าเลยดูแก่วะพี่วันเสารืโทรปลุกด้วยนะ
    โดดเลยน้องต้นตอนพี่เรียน กินแต่เหล้าเข้าแต่lab ล้อเล่นนะโว๊ย
    อยากเห็นสกาตอนถอดเสื้อวะโชว์หน่อย.....
    พี่เอกว่างวันไหนเดี๋ยวมาเจอกันงานต้องมาก่อนพี่
  • TO...คนอ่านทุกท่าน:005:
    ........ผมเชื่อเหลือเกินว่าทุกๆวัน..ในกระทู้พิทบูลปทุมของเรามีคนเข้ามาเปิดดูเเละก็อ่านข้อความของพวกเราตลอด..มีชอบบ้าง
    ..ไม่ชอบบ้าง...กระผมในฐานะสมาชิก 1 คนที่ดูข้อความในนี้ตลอด.
    .อยากให้ท่านผู้อ่านรบกวนพิมพ์ข้อความทักทาย..หรือติ-ชมมาก็ได้ในทุกครั้งที่เข้ามาดูคับพวกเรายินดีรับข้อเสนอเเนะจากพวกท่าน..
    ไม่จำเป็นต้องพิทบูลปทุมอย่างเดียวคับ..ที่ไหนก็ได้ถ้ารักในสิ่งเดียวกัน.:063:
    ........................vios-pitbull..ปล..จะได้มีเพื่อนใหม่คับเหมือนคำที่ว่าไว้"มีพิทมีเพื่อน":030:
  • มีน้องๆพี่ก็สุขใขอย่างน้องก็มีเพื่อนพูคุยไม่งั้นนั่งคุยกับหมากับนกทั้งวัน..........ยังไงก็เสาร์นี้เจอกัน 9.00น.....อ๊อด พี่มีแบบกรงเขียนไว้เดียวว่างจะปริ๊นออกมาให้ดู....เมื่อคืนกลับไปลั่นทั้งซอยเลไม่ใช่ใครบ้านพี่เอง......5ทุ่ม..ยังไม่เลิก...หื่น.....ต้ององมานอนคุมพวกๆทั้งหลายให้อยู่ในความสงบไม่งั้นโดนด่าอีก..
  • ฮ่าๆพูดให้อยาก

ไม่รู้จิอาจานคนนี้โหดมากเลยฮ่าๆ

พี่สกายังขนขึ้นไม่หมดเลยเหมือนหมาเปนด่างอ่า
  • 55555555555555555555555555555555

ไปแล้วนะ
  • 5555
    ไฟล์แนบ
    แต่ง.jpg 29K
  • ตอนยยังไม่ตัดหู
    ไฟล์แนบ
    แต่งภาพ.jpg 25K
  • เห็นที่ไรแล้วมีความสุขทุกที่เลยคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    530.jpg 29K
    440.jpg 36K
    356.jpg 34K
    277.jpg 36K
    1132.jpg 29K
  • มีต่อนะคับพี่น้องมีความสุขจิงๆๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    1615.jpg 39K
    1515.jpg 25K
    1316.jpg 41K
    1133.jpg 36K
    914.jpg 32K
  • หวัดดีตอนเช้าคับ

555555555555

วันนี้ตื่นเร็วหน่อยคับ

จดไฟแล้วคับพี่
  • ไปทํางานก่อนนะคับ
    ไฟล์แนบ
    เป้.jpg 86K
  • คุณเอกครับใจเย็นๆเอาใจช่วยครับมีอะไรที่คิดว่าพอจะช่วยกันได้โทรมาได้เลย 084-7114856 ครับ วันเสาร์เจอกันมีเรื่องจะปรึกษาด้วยครับอยากจะขอความรู้ครับ อ๊อดลูกหมาคลอดรึยังครับ
  • พี่เอกตื่นเต้นหรือเปล่าพี่..พิมพ์ผิด..พิมพ์ถูกเลยนะ..ฮ่าๆๆๆ
    น้องต้นพามาเลยไม่ต้องอาย..ของพี่ยิ่งกว่าด่าง อีก..
    พี่ยุ่นยังไม่คลอดเลยพี่..เร็วๆนี้เเน่นอนไม่รู้วันไหน..เสียวอยู่เหมือนกัน...ท้องเริ่มโตขึ้นเรื่อยเเล้วทำให้หนังตึงดึงหนังลงมาหุ้มท้องที่ใหญ่
    จนเห็นเป็นกระดูกหมดเเล้ว.......คาดว่าไม่เกินอาทิตย์นี้เเน่..ผมลุ้นตลอดเลย....
    น้องเป้..ลงรูปเป็นเเล้วเหรอ..โชว์ใหญ่เลยนะ....เมื่อเช้าฉายเดียว..รึ!.....
    ..........................................ไปละนะเดี๋ยวมาใหม่..อิอิ:030:
  • พี่ก็ว่าอย่างนั้นตอนพิมพ์พี่เครียดมากๆก็พูดไปเรื่อยเปื่อยกับคนนู้นทีคนนี้ทีซึ่งจริงๆแล้วไม่ควรไปเล่าให้ใครฟังแต่มันอึดอัดถ้าแฟนรู้ด่าตายเลย..เช้านี้มาก็ยังเจอปัญหาอีก...สงสัยต้องหา คนคอยตรวจอักษรไม่งั้นไม่ผ่าน..
    ขอบคุณครับคุณยุ่น...ผมก็มีปัญหาแบบนี้มาทั้งชีวิต..คิดว่ามันเป็นเวรกรรม..ก็ต้องอยู่ชดใช้ไปเรื่อย..แต่ก็พอมีความสุขแทรกเข้ามาในชิวิตบ้างในบางคร้งอาจจะนานบ้างสั้นบ้างก็พอยิ้มได้ครับ....:m100:
  • เป็นอะไรครับคุณเอก..ดูเครียดจัง อย่าคิดมากเดี๋ยวพรุ่งนี้ก็เช้าแล้วครับ อ่อ ทุกปัญหามันจะแก้ได้ด้วยตัวมันเองครับ เชื่อผม
  • คุณเอกเลิกงานเย็นๆจูงหมาเข้ามาเดินเล่นในสวนบ้านผมกันหรือว่าจะให้ผมเข้าไปหาก็ได้ฝั่งโน้นผมไม่ค่อยได้ข้ามไปมีสวนให้หมาวิ่งไหมละเดี๋ยวเย็นๆผมเข้าหาไปหาก็ได้ วันนี้เลิกงานบ่าย3ครับจะแวะตลาดรังสิตตัดติ๊กเกอร์เสร็จแล้วจะเอาไปให้ดูว่าใช้ได้รึเปล่า ผมสั่งลูกหมาตัวเมียมาเป็นเพื่อนซูโม่ได้แล้วครับโอนจองไปแล้วอาทิตย์หน้าพี่เค้านัดเอาหมามาส่งช่วยวิจารณ์หน่อยครับดูหน้าแรกก็ได้พ่อแม่ปู่ยาตายายครบมีใบด้วยครับซื้อแล้วติชมได้ไม่น่าเป็นไร คราวที่แล้วพลาดยังไม่รู้กฎ กติกา มายาท ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วย
    ไฟล์แนบ
    35วัน.jpg 46K
    2007201017932.jpg 50K
  • เป็นลูกสุนัขสายRazor edge สีบูลพร้อมเพ็ดดีกรี และส่งแต่เค้ามาส่งให้แค่บางใหญ่ผมต้องขับไปเอาเองพี่เค้าฝากญาติมาให้ครับ รอทำวัคซีนเข็มแรกก่อน แถมครับพี่เค้าแถมให้555
  • สวยดีพี่เป็นลูกใครปลายปีนี้เอาไปงานบูลลี่พอดีเลยพี่
    คอยดูพี่ยุ่นมี1แล้ว2 3 4 5 มันๆพี่
    พี่เอกอย่างน้อยมีเพื่อนมีน้องคอยให้กำลังใจ
    ถือเป็นประสบการณ์ชีวิตสู้พี่
    ไฟล์แนบ
    531.jpg 92K
  • ใกล้บ้านผมพี่ยุ่นฝากได้นะพี่
    ไฟล์แนบ
    915.jpg 61K
  • ขอบคุณมุก อยู่ไหนครับอาทิตย์หน้าเค้ามาส่งที่บิ๊กคิงบางใหญ่พี่ฝากมุกไปเอาได้รึเปล่าเดี๋ยวจัดไป1มื้อครับพี่น้อง
  • ตามนี้คับมุก
    ลูกสุนัข เพศเมีย อายุ 35 วัน(เกิด 15 มิ.ย.53) สีบลู-มีมาคกิ้งครับ

เตี้ย สั้น หลังไม่แอ่นครับ มุมขาหน้าตรง ขาหลังมีมุมครับ

พ่อ SIMBA เป็นลูกของ Crusher + Lanah(Hurricane+Menu)

แม่หมาเป็นลูกของ Kingcobra + Mystic ครับ

สายเลือดดีมีเพ็ดดีกรีสมาคมฯ
  • เตรียมกรงไว้เลยพี่ไม่ต้องเอามุ่งลวดมุ่งคนดีสุดไม่ร้อนพี่
    ซูโม่มีเพื่อนแล้ววิ่งกันบ้านกระจายวันเสาร์ว่าไงพี่ยุ่น
    ไปตัดหูวันไหนบอกด้วยนะพี่ผมจะเอาไอ้ลูกหยีไปตัดด้วย
    ตอนนี้รักษาผิวหนังมันก่อนแต่ผมตัดชลบุรีนะพี่
    ไฟล์แนบ
    1225.jpg 97K
  • ไปไกลจังวัดไผ่ตันไม่ใกล้กว่าหรอครับ พี่ยังกลุ้มๆอยู่เลยกลัวมันวิ่งกันบ้านพังนะดิเกรงใจแฟนด้วย นี่ยังไม่ได้ขออนุญาติเลยด้วยทำไงได้ใจมันรักไปแล้ว บ้านข้างๆอีกดึกๆมันเห่าเสียงดังมากเกรงใจเค้า บ้านใหม่ก็ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่แมร่งบอกไม่เกินสิ้นเดือน เมื่อวานเข้าไปดูห้องน้ำมันยังไม่เห็นมีอะไรเลย ช่วงนี้พี่เข้าไปเร่งทุกวันถ้าว่าง อยากให้ทันสิ้นเดือนเจ้าตัวเล็กๆจะได้มีที่วิ่งเล่นไม่ต้องเกรงใจบ้านข้างๆด้วย เลี้ยงอย่างสบายใจหน่อย วันเสาร์ 9โมงที่เดิมใช่ป่ะพี่ว่างถึงบ่าย 2 ที่ไหนได้ทั้งนั้น
  • เป้เดี๋ยวพี่ถึงร้านแล้วจะโทรหาน่ะ เอาแบบไปให้ดูแล้วตีราคาก่อนถ้าไม่แพงเวอร์ก็ทำเลย แต่ถ้าไม่ก็ถอยกลับมาตั้งหลักก่อนดูหลายๆที่ก็ดีเผื่อว่าจะได้ที่ไม่แพง เพราะต่อไปใครจะเอาเพิ่มจะได้ชิวๆ
  • ดีใจด้วยคับพี่ยุ่นได้ลูกสาวเเล้วววๆๆๆยังงี้ต้องฉลอง....เอ้า!ยกเเก้ว....อิอิ.
    โก๋มุกหมาโตตัดหูเขาคิดยังไงคับ..บอกด้วย..สนใจอะ
    เป้ว่างๆไปดูเด็กๆพี่ที่บ้านหน่อยนะ..รบกวนหน่อย..อิอิ
  • เลี้ยงดีๆ..ผมจองไว้เป็นลูกสะใภ้ให้แทรกเตอร์
    ไฟล์แนบ
    DSCF2420.jpg 30K
  • พี่เอกวันเสาร์พี่จะฮาเจอพวกผมแกงค์3ช่า
    วันนี้พี่เอกถ่ายรูปได้กี่รูปงงละซิเดี๋ยวเป้
    จะเข้ามาตอบว่าถ่ายรูปอะไร
    ไฟล์แนบ
    ลูก1.jpg 80K
    d1.jpg 95K
    x.jpg 34K
    1136.jpg 53K
  • โหวววว คุยรายกันนักหยายาวเลยยยน้องอ่านไม่ทันแล้วว พอดีไปถ่ายรูป เบเกอรี่มางานเยอะเลย 555+..สาวเยอะด้วย สีลม
    คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ วันเสา 9.00โมงเนี่ย- - ที่เดิมช่ายป่าว พอดีแฟนอ้นขับรถไปแต่..ไป บางไทรต่อนี่มันไปยากป่าวพี่ไกลมากไม่อยากให้แฟนขับไปอ่า- - ยังขับไม่คลอ่งเป็นห่วงงๆ อิอิ..หรือรถใครว่างมั๊ยๆจะไดจอดไว้หมู่บ้านคลอง3 555+
  • วันเสาร์ไม่ว่างทําไงดีคับ

ยากไปมากเลยจะรีบทํางาน

ให้เสร็จให้ไวๆคับ

อยากเจอพี่ๆๆน้องๆๆทุกคน

วันเสาร์ใครไม่มีรถเดี่ยวผมไปรับไปบางไทรก็ได้คับ

ถ้าผมเลิกงานไวนะๆๆแต่ผมจะรีบไปจดไฟแต่เช้าเลย

เดี่ยวเจอกันวันเสาร์นะคับ
  • เจอกัน
    ไฟล์แนบ
    1914.jpg 29K
  • วันเสาร์เจอกันครับพี่เป้
  • น้องอ้นไม่เอานางแบบมาฝากบ้างเลย
    หมาเป็นไงบ้างช่วงนี้อัดให้เต็มที่เลย
    หมาเล็กออกกำลังกายอย่างเดียวไม่พอ
    ต้องกินอาหารเต็มที่ด้วยเอามาโชว์หน่อย
  • ว่าไงคับพี่ชายผม

พี่เอกบอกว่าวันนี้

รูปไม่ค่อยชัดคับ

ล้อเล่นนะคับพี่เอก

ไม่อยากให้พี่เครียด

มากนะคับพี่เป้เป็นห่วง

พี่นะคับขอให้ขายของได้มากๆๆๆนะคับพี่
  • ทางการกำลังตามหาหนุ่มงามนามว่าkaday
    the x man คลอง3 โคตรเท่เลยพี่กู
    ไฟล์แนบ
    kaday.jpg 68K
  • เป้รูปนี้okป่าว
  • เหมือนโครตๆๆคับพี่มุก

ทางการกําลังตามหาอยู่คับ

5555555555555555555

พี่เอกว่างเมื่อไรไปเที่ยวกันดี่คับพี่
  • พรุ่งนี้พี่เอกงงแน่อะไรวะนั่นมันเล่นอะไรกัน
    ผลงานที่ผ่านมา
    ไฟล์แนบ
    359.jpg 22K
    280.jpg 31K
    1137.jpg 43K
    555.gif 92K
  • พี่มุกพี่เอกบอกต้องอย่างนี้คับ

55555555555555555555555

ล่อเล่นน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับพี่
    ไฟล์แนบ
    3214.jpg 26K