ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • อยากให้ซูโม่เป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    m1-3-1.jpg 119K
  • ขอบคุญคร๊าบพี่ๆ
  • มันโหดไปมั๊ยนั่นพี่มุก ฮ่าๆๆ อย่างหนาเลยนะนั่น
    อย่างงี้ต้องอัดๆ พาเดินลาก ว่ายน้ำละมั้ง ฮ่าๆ
  • กล้ามสุดยอดนี้แหละกล้ามเนื้อที่อยากได้
  • สวัสดีทุกๆคน...พึ่งมาถึงที่ทำงาน......เสาร์นี้ก็ต้องทำงานอีก..หยุดอาทิตย์วันเดียวจัดการอะไรเสร็จก็บ่ายๆพอดี...ช่วงนี้เลยออกไปนั่งตกปลาหมอตรงคลองหน้าหมู่บ้านเล่นหากับข้าวกินแก้เซ็ง....เงินออกยังไม่ทันทำอะไร..หมดอีก...ยังไงก็ยังอยากเจอทุกคนนะ..และอ๊อด..แผ่นกับบล็อคว่าไงได้มาหรือยังถ้ายังไม่ได้พาพี่ไปร้านหน่อย.......ส่วนบล็อคไม่ต้องก็ได้จะเอาแผ่นคืนอย่างเดียว..อย่าลืมนะ##########################:o015:
  • พี่เอกหวัดดีครับ ใจเย็นๆๆ อิอิ อยากเจอพี่เช่นกันน
    พี่มุกกล้ามแบบนี้ พี่ทำได้สบายๆอยู่แล้วหนิ อิอิ
    เช้านี้tigger เจริญอาหารจัด กินไปหนึ่งชามใหญ่ ตามสตูรพี่บอก มันกินแปปเดียวหมด แล้วก็ทำข้าวให้อีกตัววางไว้ข้างๆ แต่มันไม่ยอมมากิน ทิกเกอ์เห็นไม่กินไอตัวนั้นไม่กิน ทิกเกอร์แมร่งฝาดเรียบหมดเลย ฮ่าๆๆ
  • พี่kadayว่างๆมาหาน้องๆบ้างพี่
    ไม่ต้องกลัวอ้วนมันกินได้เท่าไรให้มันกิน
    วิ่งกับว่ายน้ำหนักๆเดี๋ยวก็ลดเอง
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 114K
  • ช่วงนี้กำลังเก็บตังส์เทพื้นกับทำห้องให้เจ้า 3 ตัวอยู่เลยต้องค่อยๆใช้จ่าย...มุกเรื่องหลอดไฟไล่ยุงถ้าเกิน 5 หลอดน่าจะมีลดกับไม่ต้องเสียค่าส่งนะ...แต่ช่วงนี้ยังไม่ได้ต้องรอกลางเดือนก่อน...ยังมีอีกหลายอย่างที่ยังไม่ได้จัดการเพราะงบหมด...พ.ร.บรถมอร์เตอร์ไซด์ก็ยังไม่ได้่ต่อ..ข้าวหมาก็หมด..ค่าน้ำก็ยังไม่ได้จ่ายส่วนกลางก็ยังไม่ได้จ่าย....เหนื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ดูกาตูนย์ออนไลน์ดีกว่า............
  • ดูแก้เครียด
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 67K
  • เถื่อนๆ
    ไฟล์แนบ
    b2.jpg 68K
  • ดิบๆ
    ไฟล์แนบ
    b3.jpg 110K
  • ถ่อยๆๆ ฮ่าๆ พี่มุกเอ้ยแต่ละตัว
    ไฟล์แนบ
    b4.jpg 102K
  • ถ้าได้อย่างนั้นละก็สุดยอดเลยมุก มันตัวอะไรว่ะเนี่ย
    ได้เลยอ้น เหล้าบ้านพี่ไม่มีขาดอยู่แล้ว
    อ๊อด เรื่องลูกหมาเดี๋ยวพี่เจอน้องเค้าแล้วจะถามให้น่ะ
    ไฟล์แนบ
    m1-3-12.jpg 119K
  • ตามนั้นเลยพี่ยุ่น รอพี่มุกนัดไปกินบ้านพี่ยุ่น5555+
    มันคือหมาบ้าพลังครับพี่ยุ่น ฮ่าๆๆๆ
    ได้มาขนาดนั้น หัวบันไดบ้านพี่คงแห้งยากก หรือไม่หมาพี่กเกียดตัวเมียไปเลยมั้งฮาๆๆ
  • ตามคำขอไอ้บ้าหยี
    ไฟล์แนบ
    53.jpg 55K
    44.jpg 60K
    37.jpg 68K
    25.jpg 89K
    110.jpg 71K
  • ขนเริ่มขึ้นแล้ว
    ว่ายน้ำถ่ายรูป
    ไฟล์แนบ
    103.jpg 75K
    94.jpg 75K
    85.jpg 52K
    78.jpg 74K
    65.jpg 71K
  • หุ่นมันบึ้มดีจังเลยพี่มุก ชอบหวะ รอขนขึ้นเต็ม ทันงาน นครปฐมป่ะ555+
    เอาเกิ้ลไปด้วยๆแจ่ม
    ไฟล์แนบ
    Black Ice at 7 monthss.jpg 114K
  • วันนี้อดไปเลยพอดีงานเข้าไม่งั้นได้ไปว่ายด้วยแล้วว 555+ ว่าแต่ฝนตกป่ะพี่ เห็นฟ้ามามืดเลย
    ไฟล์แนบ
    Bazukiii.jpg 65K
  • กินส้มตำด้วยกันป่าวรังสิต
    ไฟล์แนบ
    152.jpg 61K
    142.jpg 60K
    133.jpg 80K
    124.jpg 58K
    113.jpg 94K
  • เฮ้ิอ ขนาดตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 108K
  • กินเลยพี่ วันนี้อดเลย 555+ไว้คราวหลังๆๆ วันนี้อยากจัดเดินไปซื้อมาเลยอ้นแต่รส ชาดไม่ไหว555
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 106K
  • พี่เป้ ต้ม ตุ๋น หุ่น ล่ำมากๆๆๆ 555+ งามเลย
  • ท่านมุก มากินส้มตำไกลจังน่ะ ขยันขับรถจริงๆเลยแนบมาซักแบนด้วยเปล่า วันนี้เลิก5ทุ่มเดี๋ยวไปกินด้วย
  • พี่นำไป 2 pack แล้วว่ะ ออกพรรษาแล้วโว๊ย จน เครียด กินเหล้า
    ไฟล์แนบ
    12715161861.jpg 120K
  • เปิดถาดที่3เปิดแล้ว หยุดมานาน เครื่องมันร้อน พรุ่งนี้เที่ยงจะตื่นมั้ย มุกพี่พร้อมแล้วเครื่องมันฟิตยังกะติดเทอร์โบ ตามมาให้ทัน
    ไฟล์แนบ
    Picture 035.jpg 101K
  • กลุ่มนี้ขยันพาหมาเที่ยวจัง อิอิ

ผมเองได้หมาแดงมาตัวนึง ตอนนี้ก็กำลังฟิตซ้อมอยู่

ชื่อเจ้า "เบิ้ม" เป็นหมาแดงที่ใจเกินร้อยเลยครับตัวนี้

หากมีโอกาส อยากพาเข้ากลุ่มบ้าง ไม่รู้จะไหวรึเปล่า ... :018:

..

...

...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF42662.jpg 85K
    DSCF4272.MP4_0000233562.jpg 99K
  • น่ารักจังครับ คนที่บ้านอยากได้แบบนี้อยู่เหมือนกัน แต่กลัวเจ้าพี่ใหญ่2ตัวจะอดใจไม่ไหวเคี้ยวเล่นซะก่อน
  • น่ารักจังเลยชื่อ เบิ้ม มันตะหงิดๆนะพี่

image
  • ขอเป็นสาวๆบ้างสิต้น
  • อย่างงี้พอไหวมั้ย มือใหม่นะ พี่ ไม่ค่อยได้หาอ่า ส่วนใหญ่เล่น HON

image
  • หวัดดียามเช้าคับทุกคน
  • ไอต้น ขอสาวๆว้อยยย นั่งหน้าบึ้งเลยนะครับบน้อง 555+ ยิ้มบ้างก้ได้
    พี่ยุ่นรถงาม แม๊กบึ้มมาก
    พี่โจ ตกใจหมดนึกว่าไปซัดมาหมาแดงมาจริงๆ พอเลื่อนลงมาแล้ว ฮาเลย- - เอารูปhippoมาลงบ้างดิ โหวๆๆ
  • พี่อ๊อดหวัดดีครับบบ
    ก้นสวยนะต้น555+ พี่มุกชอบก้นแบบนี้ป่าว 5555+
    ไฟล์แนบ
    JABBER FRONT.jpg 52K
  • ไม่มีไรทำ นั่งเล่นอยู่บ้าน ที่มหาลัยมีกิจกรรมกีฬา ปีนี้พี่ขอ บาย น่าเบื่อ
    ไฟล์แนบ
    LONGO NEW.jpg 57K
  • มันตัวอะไรวะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    BELLA BELLA.JPG 34K
  • ออ อันนั้นเปนรูปในอดีตพี่อ้น ฮ๋าๆ เอามาให้ดูกานเล่นๆ ดูดิต้นหน้าแก้แต่อ่อนก่าเพื่อนทุกคนอีก
  • :063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    fashion plate 6 months.JPG 61K
    116.jpg 99K
  • พี่ว่าไม่แก่หวะแลดู หน้าแกใส กว่าเพื่อนๆแกซะอีกมองดีๆๆ แต่ยิ้มๆหน่อยไอน้อง 5555+
  • ฮ๋าๆชีวิตตอนนั้นมันเครียดพี่จิงๆผมเปนคนฮามากเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ดีแล้วๆๆๆอย่าไปเครียด เดียวหน้าแก่ไว คราวนี้หาครีมกันแทบไม่ทัน
    แล้วเป็นไงเนี่ย หายดีรึยังฟระ
  • หายพี่แต่ยังไม่หายขาด

กินข้าวต้มทุกวันเลย

กินอย่างอื่นไม่ได้
  • รักษาตัวดีๆๆ หายไวๆ กินยาตามสั่งนะน้อง จะกลับมาซ่าต่อ 555+
  • โพสแต่รูปgottiอย่างเดียวเลยนะน้องอ้น
    ไฟล์แนบ
    mar.jpg 96K
  • พี่อ๊อดเอาน้องไอซ์มาโชว์หน่อย
    ไฟล์แนบ
    117.jpg 71K
  • ช่วยไม่ได้พี่ คนมันชอบ 5555+ หุ่นมัน hip อะทำได้ไงโดนใจน้องเฟ้ยยย
    ไหนๆๆพี่อ๊อด เอามาชมเลยยย
  • วู้ๆ เช้าซัดมาม่าไป2ห่อ แล้ว555+ พี่มุกงานที่ นครปฐม น่าสนุกมาก อยากไปเร็วๆละ
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 97K
  • หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง ฝนตกอีกแล้วน่าเบื่อชิบ ไม่ได้พาลูกๆไปเดินเล่นมา2วันแล้ว วันนี้มันฟัดกันหูฉีกครับ เลือดสดๆกระจายเต็มบ้าน กลิ่นคาวเลือดตลบ ตื่นมาแทบเป็นลมกะทิถูกซูโม่กัดหู แต่มันไม่ร้องเลยเราก็ไม่รู้เล่นกับมันจนตี2แล้วเข้านอนตื่นมา10โมงกลิ่นอะไรคาวๆ พอมองที่พื้นเลือดกระจายเต็ม ลูกรักของพ่อ แต่มันก็ยังเล่นกันปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ดูที่หูกะทิ โดนเข้าไป2เขี้ยว พรุ่งนี้นัดหมอว่าจะพาไปตัดอยู่พอดี ต้องเลื่อนไปก่อนรึเปล่าครับพี่น้อง
  • หากรงด่วนพี่อายุมันเยอะขึ้นแล้วไม่งั้นพี่จะเหนื่อยกว่านี้
    ไฟล์แนบ
    67.jpg 71K
  • อดข้าวอดน้ำ12ชม.นะพี่ก่อนตัดหู