ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • มุกเป็นไงแบตโทรศัพท์หมดหรือไงได้ยินตอนจะหมดว่าพูดอะไรไม่คอยชัด..โทรไปก็ฝากข้อความ..
  • วันนี้พี่น้องเราไปไหนกันหมดครับ kissssssssssss ถึง
  • แบตหมดซิครับพี่kaday
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ยุ่น ขอให้มีข่าวดีไวๆนะพี่555
    ขยันทำงานจังเลยพี่ยุ่นมีโอตลอด
    เรื่องอื่นจัดโอมั่งนะพี่555555555555555
    ไฟล์แนบ
    FADOR5.jpg 62K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณครับบบบบบบบบ ไม่ได้ขยันพักไปนานเดี๋ยวเค้าเชิญออกจากงาน 555 เอารูปเจ้าตัวเล็กๆมาชมมั่งดิ
  • ฮิ้วๆๆๆ
  • :006:cancel วันอาทิตย์นี้เนื่องจากติดภาระกิจกันเยอะหลายคน:006:
    :006:ไว้โอกาสหน้าก็แล้วกัน:006:
    http://www.youtube.com/watch?v=t-J8sCLBaqU&feature=related
    ไฟล์แนบ
    1107.jpg 80K
  • อ้าวอาทิตย์นี้ เลื่อนไปก่อนเหรอครับท่านมุก งานพันทิพย์ เอาตัวไหนไปดีท่านมุก
    ระหว่างเจ้าขอบตาขาว กับนังโป๊งเหน่ง

:o027:
  • หวัดดีครับพี่ๆน้องๆประทุมทุกท่าน..มุกถ้าไม่ผิดพลาดเดือนหน้าได้ดูผลงานแคนดี้แน่นอน
  • อยากเห็นจะแย่อยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    canon 016.jpg 25K
  • ตกลงเอาเจ้าขอบตาขาวลงเหรอครับ ภาพนี้สุดๆจริงๆนะครับเนี่ย จะเอาเหมือนปู่ หรือ เหมือนตา ดี :m001::m001::m001:
  • พี่มุกค๊าบมาเอาบล๊อกกี่โมงครับ

เรียนหนักมากเลยพี่หลังสอบ
  • 555ไว้โอกาศหน้าก็ได้
    ไฟล์แนบ
    canon 103.jpg 94K
    canon 059.jpg 113K
  • รูปสวยดีจังเลยย 500D ป่ะเนี่ย
  • เป็นยังไงกันบ้างพี่ๆ
  • ชอบเจ้าสองตัวนี้จริงๆ เป็นพี่เป็นคนซื้อเลือกไม่ถูกเลยฮ่าๆๆ :m001::m001::m001:

ไม่ต้อง 500D หรอกอ้น กล้องคอมแพคธรรมดาก็พอแล้ว :o028: :m001:
  • จัดไปพี่ตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    canon 075.jpg 30K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ....
    .....เด็กๆน่ารักจัง....
  • มือสมัครเล่นพี่ตั๊ม
    เพิ่งโฟกัสเป็นวะอ้น
    ไฟล์แนบ
    canon 077.jpg 85K
    canon 076.jpg 101K
  • อ้วนเหมือนคนเลี้ยงเลยพี่ ฮ่าๆ
  • เจ้าสโมกกี้อาย นี่มันใช้ได้จริงๆนะท่านมุกฮ่าๆๆ ชอบๆ ภาพล่างสุดนี่สุดๆจริงๆนะครับ :o027:
  • งานพันทิพใครไปบ้างเจอกันที่งานนะครับ
    ไฟล์แนบ
    4222.jpg 62K
  • เสียดายนะท่านมุกมีน้อยไปหน่อย..สวยทุกตัวเลยโดยเฉพาะไอ้ตัวตาดำๆงามโครต..ตั๊มสบายดีนะครับถ้ามีโอกาศก็แวะมาแล้วกันผมยินดีต้อนรับสมาชิกประทุมทุกท่านครับ
  • หวัดดีคับพี่น้อง!..
    .......กินข้าวกันยัง...เมื่อไรจะกินเหล้าปีใหม่กันซักที...หา!..พวกเรา..อิอิ....จัดไป
  • ช่วงนี้นอนน้อยเจ้าเซลร้อง.งิ้งๆๆๆๆๆ.ตั้งแต่ตี4เราก็ต้องลงมาเฝ้า..ค่อยจูงไปอึตอนใกล้ 6 โมงเช้า ยุงเพียบ...เดินแป๊บๆหอบกิน...ช่วงนี้อาหารเม็ด+ไข่ต้มยังดีที่กินหมด..ต้องหาเวลาพามันไปอัลตร้าซาวด์ แถวรังสิตมีตรงคลอง 2 โรงพยาบาลสัตว์ธัญญรังสิต...ใกล้เข้ามาเรื่อยๆ.....ลุ้นๆๆๆๆๆ
  • ตื่นเต้นๆ....อยากเห็นเด็กๆ..พี่kaday จังเลย...อิอิ
  • ไปไหนกันหรอพีมุก
  • 19ก.พ.งานประกวดหมาที่พันทิพห้องแอร์เย็นสบาย
  • 19 ก.พ. มาลงชื่อรอก่อนเลยครับฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวจะไปรอลุ้นเจ้าสโมกี้อายครับ
    ไฟล์แนบ
    canon%20016.jpg 25K
  • mr.berbatov 555+
    ไฟล์แนบ
    canon 107.jpg 95K
  • miss kimberry 555+หรืออีนังคิ้ม
    ไฟล์แนบ
    canon 135.jpg 106K
  • หายไปไหนกันหมดคัพี่น้อง5555555

หวัดดีพี่น้องทุกท่านคับ66666
  • มาแล้วครับพี่kadayจะมีข่าวดีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    KINGPINLINE_ESCOBAR82.jpg 31K
  • สบายดีรึเปล่าครับท่านมุก
  • สบายดีครับพี่อัพซูโม่กับกะทิให้ดูหน่อยดิพี่
    โตขึ้นเยอะแล้วแน่เลย
    ไฟล์แนบ
    35460.jpg 111K
  • berbatov ชื่อนี้สำคัญนะเนี่ย ไม่งั้นแมนยู ไม่ได้จุดโทษนัดลิเวอร์พูลนะครับ ฮ่าๆๆ :o028:
  • หวัดดีครับชาวประทุมทุกท่าน..พื้นที่ตรงนี้ไม่เหงาเลย...ขอแจมด้วยนะครับปีนี้ว่าจะทำแนวนี้ดูบ้าง...ลูกแด็กที่บ้านกำลังมาได้สวยครับ
  • หวัดดี รปภ.เช้าเเก่ๆ...อิอิ(งงอะเดะ...อิอิ)
  • เด๋วผมขอดูก่อนครับพี่มุก ถ้าไม่ติดสอบไปแน่ๆ ดูตารางสอบก่อนพี่ ^^
  • ระวังกระทู้หลุดจากบอร์ดนะ.....อยู่ซะล่าง.
  • ซาวยังพี่kaday555
    ไฟล์แนบ
    canon 118.jpg 113K
  • สวัสดีชาวปทุม มาช่วยพี่kaday ดันอีกแรง เดี๋ยวจะตกหน้านะครับ

เด็กๆอ้วนปุ๊กลุ๊กดีจังเลยท่านมุก :015:
  • พี่ตั๊มงานพันทิพว่าไงพี่ตอนนี้ได้ 4 ครอบครัวแล้ว
    ไฟล์แนบ
    jigky12.jpg 85K
  • ลางานครึ่งวันนั่งรถตู้จากสีลม..
  • สวัสดี ตอนเย็นๆคับ พี่มุข และ พี่ๆ ปทุม ทุกๆท่านคับ

ผม บูม เลี้ยง พิท อยู่ พิด"โลก คับ

ลูกหมาสวยจังคับ พี่มุข

:063:
  • วันงานหานางแบบให้คนดิ555
    ประมาณเนี่ย.............
    ไฟล์แนบ
    g211.jpg 41K
  • หวัดดีคับทุกคน....ช่วงนี้งานเยอะไม่ค่อยได้เข้ามาพิมพ์เเซวเท่าไรนะ.....
    .....เเต่ยังเเอบดูอยู่ห่างๆ...
    ...........ขอบคุณมุกมากเลยที่คอยบอกข่าวสารให้ผมอยู่บ่อยๆ...เกรงใจจริงๆ
    .....vios-pitbullpathumthani...ตลอดไป....
  • ไอที่ว่าประมาณนี้หนะส่วนไหนหรอคับพี่มุก ฮ่าๆ
  • :m028:อยากขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยอ่ะครับ พี่ๆ
    ผมเลี้ยงอยู่แถวรังสิต หมู่บ้านเมืองเอกอ่ะครับ
    เผื่อจะได้ขอความรู้เรื้อง ต่างๆ นาๆน่ะครับ:m019:
    ไฟล์แนบ
    tonnnn2.jpg 103K
  • ฮ่าๆๆๆ
  • น่ารักครับคุณอาริส ลองติดต่อน้องเป้ดูครับอยู่เมืองเอกเหมือนกันเลย
    0846508864 คนซ้ายเสื้อฟ้าหมาสีเดียวกันด้วย5555
    ไฟล์แนบ
    DSC088032.jpg 62K