ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สุโขทัยประชากรก็ไม่น้อยนะเนี่ย แต่ไปไหนกันหมดด
  • ผมคนสุโขทัยครับ รายงานตัว ฝากเนื้อ ฝากตัวกับพี่ๆ ทุกคนด้วยนะครับ

จะเริ่มเลี้ยง มีแหล่งซื้อมั้ยครับ สายกัดอ่ะครับ

kingbeowulf1019@gmail.com
  • สายกัดคงต้องตาเต้คลองขอนแก่นเลย 555+ รอในเวบก็ได้นะครับ มีมาเรื่อยๆ ใจเย็นๆครับ เลือกให้ถูกใจจริงๆ
  • พี่ บอย...จัด 3 สี มา หั้ย น่อย นะ พี...

รอ คัฟ..
  • มาอีกแล้วครับแจ๊ค
    ไฟล์แนบ
    f38.jpg 57K
    m110.jpg 60K
  • สวยมากครับ ตัวนี้ขายป่าวครับ สวยไม่มีที่ติเลยครับ สายไรอ่ะครับ

อยากเห็นหน้าพ่อกะแม่จัง
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18039&page=1#Item_0 นี่ไงตามลิงค์ไปชมเลยครับ
  • 3สี ไม่รู้จะได้เปล่า มีปัญาหานิดหน่อย
  • หวัดดีครับ...ไปไหนกันหมด
  • ไม่ได้เข้ามาวะนานเลย....คิดถึงลูกสาวที่บ้านจัง งานเยอะไม่ได้กลับไปดุเลย

to พี่แจ๊ค....ว่างๆผ่านไปบ้านต่อ แวะไปโฉบให้บ้างเน้อ ไม่ได้กลับมาหลายอาทิตย์แล้ว ไม่รู้วะโตขึ้นรึป่าว
  • สำบายดีกันนะคับ พี่ๆ ฝากลูก แดงไบเล่ย์ กับ จิ๋วหลิ๋ว ด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    1083.jpg 99K
    1213.jpg 99K
    904.jpg 91K
  • ตัว ที่ 2 จาก ซ้าย จัด มา.คัฟ..5+
  • แดงได้สะใจมากเลย
  • สวยทุกตัวเลยครับ...
  • ไช่คับพี่แจ็ค ชุดนี้ถ้าผมมีตังค์ผมเอาแล้วคับ (เด็กเส้นคับ)

แล้วสนใจ ชุด ชิวชิว กับ มัมมี่ เปล่าคับ พี่แจ็ค
  • ถามตรงๆเลย ชุดนี้เท่าไหร่ครับ

เอาแบบราคาไม่ต้องต่อเลย
  • หมาน้องฟลุ๊กที่หาดเสี้ยวสวยพอได้นะครับ พอดีผ่านไปเจอเลยแวะชม ส่วนหมาแดงที่นั้นต้องพัฒนาอีกมาก
  • พวกเราต้องพัฒนาหมาแดงกันเข้าไป
  • อยากจะยกพล ไปขึ้นบกที่ โขทัย จังพี่บอย............
    มะไรจะมีงานครับท่าน
  • อ่ะครับ เด๋วจะคุยกันใหม่อีกทีละครับ ท่าทางฝนจะหมดแล้วครับ
  • TAK PITBULL CLUB แวะมาทักทักทายพี่น้อง PITBULL สุโขทัยค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0731.jpg 68K
  • สวัสดีครับชาวตาก
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวตาก...
  • หิวเหล้า..
  • คึกคักเชียว...ดีกว่าอาทิตย์ที่แล้วเยอะเลย
  • ต่ออาทิตย์นี้กลับบ้านหรือเปล่า...?
  • แหม่ มาในบอร์ดไม่ค่อยเจอใครเลย ทีไปร้านเหล้าละเจอกันจัง มาเล่นบอร์ดกันมั่งคราบบ
  • หวัดดี คับ ผมอยู่ อุตรดิตถ์ อยากรู้จัก พิท สุโขทัยคับ
  • >>>>>บ้านนี้ไม่มีคนอยู่หลอคราบพี่น้อง...........
  • to พี่แจ๊ค.....ไม่แน่ใจเหมือนกันพี่ คดียังปิดไม่ได้เลย

ปวดหัวมาสองสามอาทิตย์แล้วเนี่ย

ตอนนี้มีโครงการหาหมาแดงเหมือนกัน แต่ถ้าจะเอาจริงขอแบบลูกแดงใบเล่ จะมีมั้ยเนี่ย

แล้วเเชมเปนคลอดรึยัง
  • โอเคเลยต่อหาหมาแดงอีกซักตัวไว้ในบ้านแล้วจะรู้ว่ามันเป็นอย่างไรเยี่ยมแน่นอน...ส่งเสริม
    แชมเปญท้องเทียม...?ต่อ
  • bomclub หวัดดีคร้าบบบ มาแวะที่นี่บ่อยๆละกันนะครับ อุตรดิตถ์แค่นี้เอง

ตาเต้ บ้านนี้คนไม่ค่อยอยู่บ้านครับ
  • หวัดดีคับ khunboy 71 อยู่แถวไหนของ โขทัย คับ
  • หวัดดีครับพี่น้องทำอะไรกันอยู่.....?
  • แวะมาทักเน้อ จ้าวหมู่
    ไฟล์แนบ
    DSC01860.jpg 79K
  • หวัดดีครับพี่สมพงษ์
  • พี่แจ็ค พี่บอย ตอนนี้ฟิตกันถึงไหนแล้วคับพี่ อยากเห็น แดงๆที่ โขทัยจัง

ถ่ายรูปให้ บูม ดูมั่งนะคับพี่ๆ พวกพี่ฟิตหมากันก่อนจะมีโครงการที่ เขาจะเอาลง ปฎิทิน อีกนะคร้าบ

ผมเชียร์พี่ๆอยู่นะ น้องบูมคับ
    ไฟล์แนบ
    10622.jpg 84K
    9925.jpg 71K
  • ชาวงนี้ไม่ได้ฟิตเลย ต่อให้ก่อนเลย 555 ผมอยู่สวรรคโลกครับ
  • หวัดดีครับพี่สมพงษ์ไม่ได้คุยกันตั้งนาน ว่างๆจะโทรหานะครับ
  • มาแวะบ้านกันตกกระทู้ หุหุหุ
  • :063::063::063::063::063::065:
  • เงียบจังบ้านเรา....เย็นนี้ไปเที่ยวหวันโลกดีกว่า...?
  • จ๊าก มาไปแล้วมั้งเนี่ย
  • ชาวสุโขทัย วันไหนว่างๆ ไปร้านแอ๊คกันหน่อยไหม
  • ไปร้านพี่แอ๊ควันไหนดี...?ออกพรรษาดีมั้ย...?
  • สวัสดี ตอนเช้าคับ

นครปฐม ใครไปมั่งคับ พิษโลก มีที่ให้พี่น้อง โขทัยนะคับ

พี่แจ็ค พี่บอย ไปด้วยกันนะพี่ หุหุ
  • หางานให้อีกแระบูม หุหุ
    ออกพรรษาวันไหนแจ๊ค
  • 24 ตุลาคม ครับพี่บอย...
  • โอเคเลย ขายของเสร็จไปลุยเลย เด๋วจะนัดทีมหวันดลกไว้ก่อนเลย
  • บ้านเราเงียบจัง...พี่แอ๊คก็หายไปเลย...