ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โครงการจัดทำสติกเกอร์ Pitbullzone FC
  • ฝากพี่มาร์คบอกเฮียโฟล์คด้วยครับว่า 0008 = 2,500 บาท

จัดไปยาวๆๆๆๆๆ :m038:
  • คุณประยุทธ อย่าไปเชื่อ ไอ้ ตี๋ ย มันขู่ เชื่อผม
    ใส่ไป 5 พัน มันโดดหนีแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • มฟ ก็อย่าชะล่าใจ ตี๋ ย คนนี้

ป๋านี่เป็น มรรคนายกได้นะเนี่ย 555 เอาเร็ว...ๆๆๆๆ ทำบุญกันหน่อย ทำบุญกันหน่อย
  • จริงเหรอ พี่มาร์ค เสี่ยยุทธใจไม่ถึงเหรอ กร๊ากกกกกกก
  • เค้าใจบุญ อะ ท่านมู่ 555
  • ล้อเล่นนะพี่ ขอโทษด้วยนะครับ อย่าถือสาเด็กน้อย
    แค่เขี่ยๆยอดประมูล
  • แหม...รู้ทางกัน 555
  • เฮียวิเชียร์ โทรมาขอหมายเลข 0002 ที่ 1,500 บาทครับ
    ของเฮียโฟก เฮียบอกว่า สั่งอาซ้อ เฝ้าจอไว้แล้ว สองเบอร์นั้นแกจอง เพราะมีรถสองคันพอดี

เฮ้ออออ จะขู่กันก็ดันผ่านคนกลาง ไม่มันส์เลย ฮ่าๆๆ
  • ตกลงไอ้ 3 กับ 8 นี่สงสัยจะหมดหวังแหงม

:m009:

แต่ไม่เป็นไรครับ ดูแล้วยังพอมีหวังเลขอื่น
    เดี๋ยวขอดูพี่โฟล์คก่อนอีกนิด ไม่งั้นหันกลับ
    ไปขอเล่นเลข 5 เหมือนเดิม อิๆๆๆ

:o016:
  • ล่าสุดเสียยีนส์สั่งมา

0002 = 2,000
    0004 = 2,000
    0005 = 3,000
    0006 = 1,200
    0007 = 3,000
    0008 = 3,000

เดี๋ยว สักพักกลับมาใหม่ครับพี่น้อง
  • เสี่ยยุทธ ครับ 0007 ไปที่ 3000 แล้วครับ โดยท่านยีนส์ สู้ไหมครับเสี่ย
  • 0008 =3,500 (ใครบิดอีกโดน!!!แน่ๆ!!!)
    ไฟล์แนบ
    DSC_28722.jpg 99K
  • 0007 = 4000 ไปดิ ไม่เห็นน่า งง เลย

ตั้งใจมาทำบุญอะ แบบว่า ใจบุญอะ

พี่มู่ ไม่เอาบ้างรึ
  • เลข3 อยากเจอเสี่ยยีนส์ว่ะแน่แค่ไหนหรือใครคิดว่าใจบุญกว่าผมจัดมา

เบนซ์ 3000

ฮาเล่ย์ 333

มาสด้า 3

เลขสวยจัง
  • 10 นาทีสุดท้าย
  • เอ้า....ยีนส์เอาแล้ว เว้ยยยยยย

เฮียเหลียง ท้าดวล แล้ว วุ้ยยยยย คู่นี้สนุก

0003 เลขนี้เด็ด ช่วยๆหน่อย ถ้ายีนส์ ประมูล9999

มาเฟียบอกจะขอทำบุญด้วยคน ทุกคนเป็นพยานนะ มาเฟียพูดแล้วนะ
  • ขอเลข 0006 = 1,500 ครับ
    bentoko
  • ปล่อยดีกว่า 5 5 5 ตอนนี้โดนหลายเลขเเล้วพี่

รวมกันเท่าไหร่ยังไม่รู้เลยเนี่ย :o022:
  • นาทีสุดท้าย ให้โพ๊สได้อีกคนละทีนะ จบแล้ว

ขอบคุณผู้ร่วมประมูลทุกท่านครับ เดี๋ยวจะมาสรุป ให้ น้องกาแฟ ซุ่มมาคว้าพุงปลาไปกินแบบนี้ มีคนร้องไห้แน่ ฮ่าๆๆ
  • สายรายงานมาเสี่ยยีนต์ถอดใจ อ่อนว่ะ 555
  • 0009 = 4,500 (ใครแกล้งเนี่ยะ555):016:
  • 555 อร สู้ สู้
    อร สู้ตาย
    อร ไว้ลายสู้ตาย สู้ สู้......

วันนี้อารมณ์ดีจิงๆ สนุกแบบมีสาระ รับบุญอ้วนทุกคนไป........
  • 0009 = 5,900 (อยากได้จริงป่าว ?):013:
  • สรุปยืดเวลาไปถึงเที่ยงคืนเลยดีกว่าพี่

ได้บุญเพิ่มชัวร์ป๋ามาร์ค 5 5 5

ส่วนเฮียเหลียงนี่เงินเหลือจากถ้วยทองทั้งนั้นเลยนะเนี่ยเชื่อเฮียมากเดี๋ยวยาวอีก 5 5 5 :o022:
  • เดี๋ยว หมายเลข 0009 จบหรือยังครับ
  • ขอทดเวลาบาดเจ็บได้มั้ย 30นาที
  • งั้นผมให้ที่ 9.45 เอาเวลา ของบอร์ดนะครับ

ขออภัยจริงๆครับ
  • คือถ้าใครโพสลงมาเกิน 09.45ถือว่า หมดสิทธ์นะ
    แล้วตกลง 0009 ตอนนี้อยู่ที่ใครสูงสุดอะ ป๋า
  • เพื่อความยุติธรรม ผมขอกลับไปเริ่มที่ราคา 4444 ของคุณ กาแฟ นะครับ
    แล้วให้แข่งกันอีกครั้ง ดูเวลา ที่ 9.45 ใครลงเกินจากนี้ ไม่ได้แล้วนะครับ
  • คู่แรก CAFEE กะ คุณอร ดูตื่นเต้นหายใจ รดต้นคอกันเลยทีเดียว

แต่อีกคู่ที่อยากชม คู่คุณยีนส์ปะทะ กลุ่มSCUBAPIT อะ

ถือว่าร่วมกันทำบุญแล้วสร้างสีสันให้กับบอร์ดของเราครับ ใจหน่อย

ส่วนผมผู้น้อย แอบเชียร์อยู่หน้าจอละกัน
  • ผมผิดพลาดเองครับ ยอมรับผิดทุกประการ
    ที่ดันให้อีกคนละที แต่ไม่กำหนดเวลา
    จึงเกิดการได้เปรียบเสียเปรียบ

ตอนนี้ มีเวลาคิด จะหยั่งเชิงกันอย่างไรก็ได้ครับ
    แต่ผมตัดที่ 9.45 นะครับ
  • เฮ่ย หมดเวลาเหรอ
    004
    2400
  • เฮียติ๊กต้องถามยีนส์แล้วละครับ
    ไม่รู้ว่ายีนส์ จะแบ่งให้ได้อะเป่า
  • โอเชพี่ รอหมวดใหม่ได้พี่
    ทำบุญ
  • ไมเงียบกันหมดเลย
  • อ้าว! คุณกาแฟได้ไปแล้วมิใช่รึค่ะ จบที 6,555 ต้องยกให้เค้าล่ะค่ะ
    ยินดีด้วยน่ะค่ะได้ทั้งเลขสวยได้ทั้งบุญ :006:
  • ได้คุยกับเฮียวสันต์ ผู้ประมูลแล้ว เฮียได้ไปแล้วหนึ่งหมายเลข คือ 0055 ประมูลในราคา 5,555 บาท
    สำหรับหมายเลขนี้ เฮียกะว่าจะสู้ไปจน 9,999 บาท ถ้าจำเป็น แต่ไม่อยากให้มีเลข 6 อยุ่ในจำนวนเงินประมูล ด้วยเหตุผลส่วนตัว
    จึงขอให้ลงเงินประมูลครั้งนี้ที่ 5,555 บาท เพื่อความเป็นสิริมงคล

ส่วนยอดเงินที่ขาดไป จะขอเป็นบริจาคทำบุญในนามน้องตูน 999 บาท แทนนะครับ

ผมก็ขอปิดการประมูลครั้งนี้โดยสมบูรณ์ตรงนี้เลยนะครับ

0002 ยีนส์ 2,000
    0003 จอนนี่ เหลียง 3,000
    0004 ยีนส์ 2,000
    0005 ยีนส์ 3,000
    0006 Bentogo 1,500
    0007 ยุทธ 4,000
    0008 เฮียโฟก 3,500
    0009 เฮีย วสันต์ และน้องตูน 5,555
    0088 เฮียใหญ่ 4,000
    0099 คุณเอ็ม 4,000

รวมยอดเงินประมูลเฉพาะรอบนี้ 32,555 บาท ครับ

ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ได้รับสติกเกอร์ชุดนี้ทุกท่าน และขอให้สมาชิกของเราทุกท่านร่วมอนุโมทนาบุญร่วมกันครับ
  • กาแฟ เป็นชื่อหมาครับ ฮิฮิ
    ผมก็เรียกซะติดเลย ฮ่าๆๆๆ
  • พี่มาร์คครับ มีคนลงเบอร์ 0099 แต่ไม่ใช่คุณเอ็มอ่ะคับ ในกระทู้รายชื่ออ่ะพี่ แจ้งข่าวด่วน
  • !!ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ได้หมายเลขสวยๆๆ รวมทั้งได้บุญอันยิ่งใหญ่ในครั้งนี้ด้วยน๊ะค่ะ !!
  • หมายเลข : NO. 0097
    ชื่อจริง: นายศรายุทธ เวชกามา
    ชื่อเล่น: ติ๊ดตี่
    ชื่อล๊อคอิน:
    ที่อยู่: เลขที่ 142 หมู่ที2 หมู่บ้านคอนสาย ตำบลตาดทอง อำเภอเมือง ยโสธร 35000
    เบอร์โทร : 081 4254007
    อีเมล์ : tidteerocket@hotmail.com

ยี่ห้อรถ : toyota
    รุ่น : vigo
    สี : ฟ้า
    เลขทะเบียน กข 5997 ยโสธร
    ..........................................................................................................................................
    มีแบบนี้ด้วยหรือไงวะการที่สมัครใช่สติ๊กเกอร์ก็ต้องออกมาเป็นตัวไม่ใช่ไม่รู้เป็นใคร แล้วกูจะรู้ใหม่ว่ามรึงเป็นใครงันกรูแอบเอารหัดมรึงไปใช่ก็ได้ เพราะไม่รู้น้าต ล๊อกอิน ชื่อที่ใช่ เอาเปลียบคนอื่นนี้หว่าใจหน่อยดิ มรึงไม่ใช่อีแอบว่าไงคับเฮียมาค
  • ต้องติดรถหมายเลขละคันหรือเปล่าครับ
    ถ้ามีหลายคันใช้กี่หมายเลขครับ

1-100 ไม่ทัน ของจองรอครับ 114 (เลขที่บ้าน)
  • ผมจอง 191 ก่อนเลยละกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF3515.JPG 97K
  • ถ้าท่านบอยจอง 191 ผมขอไกล้เคียงกันนะครับ

เลขทะเบียนรถผมเลย 194 ให้มันเลขเดียวกัน
    ไปเลยจำง่ายดี

:m045:
  • 199...จองครับผม...
  • สรุปของยีนมี 0002/0004/0005 ใช่ไหมพี่มาร์ค

เรื่องเงินเดี๋ยวโอนไปให้พรุ่งนี้นะครับส่วนเบอร์ 0004 พี่ติ้กจะเอาก็ใส่ให้พี่มาร์คได้เลยนะ

ยอดเพิ่มขึ้นก็ต้องดีอยู่เเล้วพี่ยีนเเค่มาปั่นเล่นๆ 5 5 5

เเต่ 0002/0005 ให้ไม่ได้นาสองอันนี้ยึด :o046:
    ไฟล์แนบ
    484.jpg 95K
  • ผมทำโปรเจคนี้ขึ้นมา ก็เพราะอยากให้ทุกคน มีความรู้สึกเป็นเจ้าของร่วม ในเว็บไซต์แห่งนี้
    เราอยากสร้างเครือข่ายคนจริง เพื่อจะได้รู้จักกัน ช่วยเหลือกัน และมีความรับผิดชอบต่อสังคม

ท่านที่ได้หมายเลขไปแล้ว ขอให้ไปลงประวัติไว้ด้วยนะครับผมอยากให้คนที่ติดสติกเกอร์ชุดนี้ มีตัวตนจริงๆ พวกอีแอบไม่เอาครับ
    หากมีรถหลายคัน ก็ลงประวัติแยกเป็นคันด้วยครับ ชื่อ นามสกุล ชื่อเล่น ชื่อล๊อคอิน เบอร์โทร ที่อยู่ อีเมล์ รูปท่าน รูปรถ สำคัญมาก

เราทำสติกเกอร์ตัวนี้ขึ้นมา ผมแจกให้ง่ายๆก็จริง แต่ก็อยากให้มันมีคณค่า ไม่ใช่ได้ไปแล้วอยากจะทำอะไรก็ทำ มันจะทำลายคุณค่าของมัน
    การเป็นสมาชิกก็ต้องปฏิตามระเบียบของกลุ่ม คนที่ติดสติกเกอร์อันนี้แล้ว ขับรถก็ควรทำตัวดี สุภาพ ไม่ใช่ขับรถมารยาททราม หรือไประรานชาวบ้าน
    หากท่านอาย ไม่กล้าลงชื่อ ลงรูป หรือให้รายละเอียดส่วนตัว ก็ไม่ต้องติดครับ ผมจะไม่ออกหมายเลขมากจนโหลแน่ๆครับ

ผมให้เวลาภายในวันนี้อีกวัน หากยังไม่เรียบร้อย ผมขอหมายเลขคืนก็แล้วกันครับ แล้วผมจะโอนเงินคืนให้ทุกบาททุกสตางค์ครับ
    ตอนนี้มีคนอีกมากมายที่พร้อมจะทำตามกติกา แต่เขายังไม่มีเลขหมาย ผมจะเอาเลขหมายคืนไปให้คนที่เขาพร้อมทำตามระเบียบครับ

หวังว่าไม่ต้องร่างกฏอะไรมากมายออกมานะครับ เลี้ยงด้วยความรัก รับผิดชอบ แค่สองคำนี้ มันก็ครอบคลุมดีอยู่แล้ว
    และอยากให้สมาชิกของเรา ช่วยกันทำตัวเป็นตัวอย่างที่ดี ในสังคมด้วยครับ

ด้วยความเคารพ และขอบคุณมากครับ