ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++ รูปงาน " MEETING PITBULL PHUKET " ครั้งที่ 9 +++
  • Human_ABB จร้าพ่อคนรักครอบครัว ได้ข่าวว่าพี่แอ้ หาซื้ออะไรอยู่น้า......... อ้อสงสัยจะเป็นตะกร้อแน่เลย อิอิ:m075::m073:
  • ซะงั้น...:022:
  • อบอุ่นมากคับ....
  • วันงานมันมากๆเลย พี่น้องชามพิทมากันเพียบ

อีกสองเดือน เจอกันใหม่คับ:o032:
  • ภาคใต้มีของดีๆก็ไม่บอก อยากให้เอามาโชว์ที่กรุงเทพจริงๆๆรับรองได้หนาวกันหล่ะพี่น้อง
  • หาเพือนไปงานทีกรุงเทพใครไปบ้างครับ
  • เรียนเชิญกลุ่มภูเก็ตร่วมงาน Thailand Pitbull Show 2011 ณ ห้างพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน 19 กุมภาพันธ์ 54 มีกิจกรรมให้กับคนรักพิตมากมายครับ
  • ยินดีด้วยครับ :006:
  • อีกสองเดือนข้างหน้า ANDAMAN BIG BONE

ลองชวน AnajakMagazine มาจัดงานที่ภูเก็ตสิครับ..........

เป็นเจ้าภาพร่วมเลยครับ 55555555
  • ทดสอบลงรูปimage