ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น้องบูมๆ รู้นะคิดไรอยู่ :o003:
  • ที่ไหนวะบูมมมมมมมมม พี่ไปไหนวะ รึ ไม่ได้ไป
    ถ้าไปกรูไม่ปล่อยให้ยืนยิ้มแบบนี้หรอก ฮึ่ม อยากกินโว้ยยยยยยยยยยยยย
  • พี่หล้าออกตัวเสื้อขาด ผมก็อยากไปมั่ง :o003:
  • image

แถวบ้านน้องบูมมีแบบนี้มั่งม่ะ :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4831.JPG 156K
  • สามคนนี้สู้คนโนบรา มั่ยได้ครับเอ็กซ์.......... :032:
  • 55+ เท่าที่ปรึกษากับแฟนน่าจะศุกร์หน้านะพี่หล้า ไปพิดโลก
  • ผมไปพิดโลกวันที่ 5 นะครับ ... แฟนหยุดงาน และขอไปด้วยวันนี้ เหอ เหอ (อดจี๊ดจ๊าดเลยตู)
  • ของผมน่าจะไปวันที่ 6 ครับคุณเปรม
  • ฮ่าฮ่า ... อดเจอกันเลย พอดีไป-กลับด้วย
    เพราะที่เชียงใหม่-ลำปางมีมิตติ้งช่วงเสาร์แรกของเดือน งั้นอยู่ต่อไปแหละ
  • 55+ ไม่ได้เจอกันเลย
  • พี่เอ็กซ์ ทำไมพี่ไม่มาวันที่ใกล้งาน พัทยา เลยละคับ

จะได้วิ่งรถเที่ยวเดียวไปเลย ไม่ต้องวิ่งไปวิ่งกลับ มันไกลนะคับ

ไหนๆก็จะมางาน พัทยา อยู่แล้ว มามันเที่ยวเดียวเลย

ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัวคับ มาซักวันที่ สิบห้า สิบหก สิบเจ็ด ก็ได้ มาให้มันใกล้งาน

พัทยา ไปเลยดีไมคับ
  • อยากรู้จิงๆว่าเขา เอารูป ขึ้นบนชื่อตัวเองยังไง

พี่ๆท่านใดช่วยน้องมั่งนะคับ
  • และก็ขอขอบคุน พี่เปรม มากๆคับ

ที่มีน้ำใจอันงาม บอกน้องคับ

ขอบคุนคับ
  • ชุดนี้หน้าเล่นหรือป่าวครับบูม เหอ เหอ
    REDzRAMA3'S REPENTANCE x A BIG FEMALE "JACKPOT "

image
  • พัทยาน่าจะพลาดครับบูม ไม่แน่ใจเหมือนกัน ช่วงนั้นงานเข้าพอดี
  • ขอดูรายละเอียดอีกซักนิดคับ พี่เปรม

เราต้องมาทวนสายเลือดกันให้ดีก่อนคับ

เลือดต้องมาก่อนสิ่งอื่นมาทีหลังคับ แต่ที่เห็นลงสายเลือดน่าจับตาทีเดียว

ขอรายละเอียดอีกนิดคับ พี่เปรม ด่วน
  • ไม่เป็นไร พี่เอ็กซ์

งั้นเรามาฮากันก่อนงานก็ได้คับ

เมืองเลยก็รอต้อนรับอยู่น่า พี่หล้าก็รอต้อนรับอยู่น่า

ผมก็รอให้พี่มาเที่ยวหาอยู่น่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จะวันไหน ก็ยินดีต้อนรับ ครับ
    พร้อมซาเหมออออออออออออออออออ................... :o023:
  • สายเลือดตามนี้เลยครับ ... เหอ เหอ

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1400
  • ถ้าจะเอา อย่าช้าคับ พี่เปรม

เลือดดีกระดูกดี บวกกับคนเลี้ยงดี มันดีแน่นอนคับ

จัดมาให้ใวเลย
  • เชียร์ๆคับ

เข้าใจหามายั่วน้ำลายจิงๆเลย พี่เปรม

แต่ว่าผมคงพอแล้วละคับ ถ้ารวมไอ้เตี้ยอีกตัว ก็ สี่ แล้วคับ

รอดูผลงานเรา
  • คอกนี้อยากได้เหมือนกัน ... แต่อาจไม่ทัน
    เพราะในใจมีของที่หมายตามานานแหละ ... คอกนี้เลย
    image
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

:o046:
  • อยากได้หมาแดงๆ เด้....เหอๆ
  • แปบเดียวหกร้อยความเห็นแล้ว ไม่ธรรมดา ตามอ่านไม่ทันเลย
  • พี่ตั้ม ไม่ลองชักตัวหรอพี่ แดงๆๆๆแล้วจะติดใจไม่เบื่อเลยแระ แต่ผมก็ได้แค่ฝันไปก่อนช่วงเนี้ย อนาคตคงได้มาครอบครอง ไว้ไล่กัด สายกัดที่บ้านพี่อ่ะ พิตตี้แสบมาก
  • อยากได้ก็มีหลายชุดให้เลือกคับ พี่ตั้ม

หมาแดง ไม่มีวันตายคับ
  • ขอบคุน ป๋า มากๆคับ

ที่แวะเข้ามาเยี่ยมคับผม

ขอบคุนคับ ป๋า
  • ให้ทุกอย่างมันลงตัวเมื่อไร

พี่จะจัด หมาแดง แบบจี้ดๆ มาทำกิจกรรม แน่นอนคับ อู๋

ตอนนี้ต้องประคองกันไปก่อน เลยไม่อยากเร่งรีบคับ
  • เมืองเลย ของ อู๋ นี่จี๊ดจ๊าดแน่นอน ว่ายน้ำเป็น ปลาฉลาม ลากน้ำหนักเป็น ช้างลากซุง บอกก็ง่าย :063: :063: :063:
  • นั่น หมา รึ ทรานฟอร์เมอร์............. :-j
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ของเขาดีจิงๆพี่หล้า

กิจกรรมแน่นอนคับ
  • เสียอยู่อย่างเดียว มันปีนต้นไม้ไม่ได้นี่ดิ หล้า... :-))
  • ฮิ้วววววววววว ของมันแน่อยู่แว้ว พี่
    image
    ดูอีกทีไม่มี ตัดต่อ ค้าบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    006.jpg 96K
  • พี่หล้าเอามาอ่อยอีกและ อยากเห็นเด็กๆไวๆจัง
  • ต้องมาดูที่บ้าน ค้าบบบบบบบบ
  • :o003: แอบย่องไปไม่ให้เจ้าของบ้านรู้ดีกว่า
  • น้องบูมขุนหมาไว้รอเลยนะ เดี๋ยวจะไปเก็บภาพ
  • วันนี้ได้ซ้อมให้ นังพอใจ ขึ้นต้นไม้แล้ว
    วัน จริง หายห่วง ครับเอ็กซ์.............
  • อยากเห็นจริงๆ หมาปีนต้นไม้
  • เด๋วก็ด้าย ดู :015:
  • เซ็งๆคับวันนี้ (ผีแพ้คับ อิอิ)

image
    ไฟล์แนบ
    191013.JPG 111K
  • อ้าววววววววววววว บูมเพิ่ง รู้ หรอออออออออออออออ กร้ากกกกกกกกก :-))
  • คร้าบ แต้มจี้กันแบบหายใจรดต้อนคอเลยนะ พี่

แต่ยังไง แมนยู ก็แชมป์คร้าบ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • image

เครียดๆ ป๋าเครียด
    ไฟล์แนบ
    Sir_Alex_Ferguson_Manager_Manchester_United.jpg 39K
  • เจ้าของบ้านนี้นอนไวแฮะ
  • ดูแล้วเครียดเลย ... ช่วงนี้ลุ้นบอลหนักเลย
  • 55+ โค้งสุดท้ายสนุกดีคุณเปรม