ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แหม...พี่บอย ก็ ให้น้องมันลองมั้งทำไปเถอะน้องแล้วทำให้ได้ล่ะ มีคนรอดูอยู่ :063: :063: :063:
    ก็ลองหาข้อมูลดูเยอะๆที่สำคัญแบ่งเวลาให้ มันเยอะๆด้วย สู้ไปไอ้น้อง
  • คุณตั้มและทุกคนผมก็โดนป๋าแก่ว่ามาแบบนี้และคับผมไม่ได้มีอักคติกับมันหลอกดูถูกมันไวมันจะได้มีความพยามมากยิ่งขึ้นไปพวกคุณชอบให้ท้า ใช่ได้รึไม่ได้ไม่สำคันแต่คุณตั้งใจ ตั้งใจ ตั้งใ มากกกกก แค่ไหนผมไม่รู้ีัท้าพวกคุณยังให้ท้าใครก็ทำได้แค่ทำ แต่มีคุณภาพแค่ให้ที่ผมว่าหรือดูถูกไวมันจะแก้คำดูถูกได้ไหมมันก็เป็นแรงผลักดันอีกอย่างหนึ่งไม่ใช่อะไรก็สู้ๆๆทำไปเถาะดีแล้วคำพวกนี้มันไม่ได้ช่วยให้คนมีความมุ่งมั่นทีจะทำหลอกคับ ทำใครก็ทำได้ทั้งนั้นและแต่จะประสบความสำเร็จมากแค่ใหน ปล.การให้กำรังใจอยู่ทีเหตุผลและสถานการไม่ใช่เอาะอะอะไรก็ สู้ๆเป็นกำลังใจนะจุบๆๆ ชาตินี้มันจะทำได้ใหมเอาไปคิดเอง
  • ใครยังสงสันในตัวผมไปดูกระทู้เก่าๆดูว่าผมก็โดนแบบนี้เหมือนกันหนักกว่าด้วยเพราะผมรับคำท้าแบบลูกผู้ชาย

...................................ผมมันพวกไม่ได้ดีแต่ปากคับ.......................................................
  • จงมีความสุขกับการเป็นผู้ให้ เพราะมันไม่ได้ยากอะไรเลย กับการให้โอกาสกับใครสักคน

เมื่อถึงวันนึง ที่เราต้องรอโอกาส สิ่งที่ให้ไปมันจะคืนกลับมาหาคุณแน่นอน พี่น้อง

เลี้ยงหมาก็เพื่อหาความสุข ถ้าเลี้ยงแล้วทุกข์ เลิกเลี้ยงดีกว่า 5555
  • พี่แจ็ค มีความรู้อะไรบอกน้องบ้างนะคับ พี่ อิอิ

ทุกวันนี้ผมเลี้ยงอย่างมีความสุขมากๆคับ พี่แจ็ค

มีคนที่ไม่รู้จักเข้ามาคุยกับเรา เข้ามาถามนู้นถามนี้ เราก็ตอบเขาให้เขาใจใน

หมาสายพันธุ์นี้ ว่าหมาพิทบูล เป็นหมาที่ท่านได้เลี้ยงแล้วจะหลงไหลในตัวของมันคับ

ขอขอบคุน พี่แจ็ค มากๆคับสำหรับกำลังใจคับ

• เมื่อผมคิดจะทำอะไร ผมก็ทำคับ (ชิมิ)

ผมไม่เคยแคร์สื่อคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สิ่งที่ดีผมจำสิ่งที่ไม่ดีผมไม่เก็บมาคิดให้รกหัวผมหรอกคับ

ขอแค่ได้ทำในสิ่งที่เราอยากทำ เราก็ภูมิใจ

เพราะผม เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อคับ

แรงใจไม่มีวันหมด ขอแค่เราอย่าขาดสัทธา สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แล้วคอยดูกันต่อไปคับคุณแจ็กคุณรึผมทีคิดถูก ผมเองก็จะไม่เข้ากระทู่นี้อีกมาเพื่อเป็นแรงผลักดันดูสิว่าการทียอกันมันจะทำให้อะไรดีขึ้นบ้างจะคอยดู .0.......0.. :-? ปล.ก็ว่าไปคิดมากคุณแจ็ก 5555
  • เอาน่า คุณบอย อย่าคิดมากน่า รักกันไว้ดีกว่า พี่น้องกันทั้งนั้น 5555
  • ผมทำหมา ไม่ต้องการแก่งแย่งชิงดีชิงเด่นอะไรกับใครคับ

ผมต้องการที่จะทำหมากิจกรรม เพื่อให้ ป๋ามาร์ค เขาได้เห็นว่าเราก็มีหมากิจกรรม

อย่าไปคิดมากเลยคับ พี่แจ็ค ผมไม่เก็บไปคิดหรอกคับ

เดี๋ยวรอให้ พี่ๆ จากเชียงใหม่มาแล้วผมจะโทรไปหานะคับ พี่แจ็ค (จะโทรไปปรึกษาคับ)

เดี๋ยวผมทำเสื้อ กลุ่ม หมาแดง พิด"โลก ถ้าเสร็จผมจะส่งไปให้นะคับ (เป็นของแทนใจคับ พี่แจ็ค)
  • พิดโลกแผ่นดินไหวแรงหรือป่าวครับ ... ขับรถจากลำปางเข้าเชียงใหม่ รู้สึกได้ว่าแรงมาก
    ตามข่าวนี้นะครับ ...
    http://earthquake.usgs.gov/earthquakes/recenteqsww/Quakes/pt11083001.php
  • (พี่ดา) คุณบูมไม่คิดมากอยู่แล้วนิ..พี่จะดูผลงานเรานี้แหละ..และบอกไว้ก่อนเลยน่ะพี่ไม่เคยอิจฉาใครหรอกน่ะอยากให้คนที่ทำอะไรแล้วจริงจัง..ทุกๆคนคอยดูแล้วกันน่ะ..นี้คือคำพูดอยากให้น้องๆรู้ไว้ค่ะถ้าคุณบูมทำสำเร็จพี่ก็ดีใจแทนเค้าด้วยก็เหมือนกับเค้าทำชื่อเสียงให้กับบ้านเราค่ะ..

• เม้นกันยาวเหยียดเลย ตาลาย ผมเริ่มฟิตละคร้าบบบทุกคนน พึ่งไปลากจูงมาสดๆเลย จะฟิตตัวไหนเอามาให้ชมมั่งนะบูม
    แล้วพี่บอยยังทำหมากล้ามอยู่มะครับเนี่ย
  • ใครจะทำหมากล้ามพ้มม่ายสน....แต่ถ้าหมาก้าง มาดูที่บ้านได้คร้าบบบบ.......
    รึใครจะมาดูหมาเหมือนหมู ก้มีนะคร้าบบบ ฮิ้วๆๆๆ อย่าซีเรียด ครับ รักกันไว้
  • ไม่รู้สึกนะคับ พี่เปรม

มันรามมาถึงบ้านเราแล้วหรือนี้ สงสัยต้องเตรียมตัวแล้วล่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่น้อง คนไหนเข้ามาอ่านก็ให้ระวังกันใว้มั่งนะคับ เพราะเราไม้รู้ว่ามันจะเกิดขึ้นหรือเปล่า

แต่ถ้่า พี่เปรม พูดมามันจิงละก็งานเข้าแน่นอนคับ พี่น้อง พิด"โลก หุหุหุ

ขอบคุนมากๆคับ พี่เปรม สำหรับข่่าวสาร
  • คับ พี่บอย ผมจะทำหมาน้องผมคับ

เห็นมันน่าจะมีแววกับเขามั่งคับ สำหรับหมาผมคงไม่ได้ทำคับ (เพราะมันไม่เอาอะไรเลยคับ ฮ่าๆ)

แต่จะสงเสริมน้องมันเต็มที่คับ และคอยสนับสนุนกันในกลุ่ม หมาแดง คับพี่บอย

หมาแดง จงเจริญ คับ
  • ตอนนี้ก็ได้เตรียมข้าวของ เกือบจะพร้อมแล้วคับ

แต่ก็ยังขาดอีกหลายอย่างคับ แต่ก็จะคอยหากันเข้ามาคับ

ผมไม่มีกล้องคับ พี่บอย เดียวไงจะให้น้องมันถ่ายให้ดูล่ะกันคับ หุหุหุ

ทำเลยคับ พี่บอย เราทำให้ ป๋ามาร์ค เขาได้เห็นว่า หมากิจกรรมไม่มีวันตายคับ

มีข่างสารอะไร อัฟ ให้น้องได้รู้บ้างนะ พี่
  • พี่คำหล้า

พอใจ เป็นไงมั่งพี่

อัฟ ข่าวด่วนเลยนะคับ พี่คำหล้า
  • .ใกล้คลอด แล้วครับ ประมาณ ต้นเดือนไม่น่าเกินวันที่ 10 นี้ละ ครับ
    บูมคอยดู ลูกพอใจ+สีหมอก นะ พี่ว่ามันต้องสวยแน่(มั้ง)
  • มันต้องสวยสิ พี่

หมาใครจะยังไำง หมาเราสวยที่สุดคับ

เชียร์ๆคับ พี่คำหล้า
  • จะเก็บไว้ปั้นมั่งป่าวคำหล้า หรือจะปล่อยหมดเลย มีคนถามหาสีหมอกด้วยนะ น่าจะเป็นคนที่บรีดนะ
  • พี่บอย สนใจหรือไงคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าสนใจติดต่อ คุนคำหล้า ได้เลยนะคับ หุหุหุ
  • เก็บแน่นอน ครับพี่บอย....แต่ต้องดูสถานการณ์ก่อน
    ว่าจะเก็บผู้-เมีย...
  • ตอนนี้คงไม่เอาเพิ่มแว้ววว 3ตัวพอแล้ว 555
  • อิอิอิอิ
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอารูปเจ้าตัวนี้ ทำกิจกรรมมาให้ดูครับ บูม :-D

image
  • :063: สวยมากครับ JACK_PITBULLPOWER
  • จัดมาคับ พี่แจ็ค

ผมพึ่งกับมาคับ ไปวิ่งงาน คราถสิค มาคับ

จัดมาเยอะๆเลยนะคับ พี่แจ็ค อยากเห็นคับ
  • พิด"โลก อากาศเย็นอีกแล้วคับ

ที่อื่นๆเป็นไงมังคับ

\m/
  • หวัดดีพี่บูมจำน้องได้อะป่าว
  • หวันโลกฝนตก หนาวมาก
  • ขอบคุณครับ คุณ tumdale :)

image

• เอารูปมาฝากครับ บูม :-D

image
    image
    image
  • จำได้คับ เบ้น

เข้ามาคุยกันเลยคับน้องรัก แดงๆ เข้ามาเลยคับ อิอิ

ได้ข่าวว่าลูกชายที่บ้าน มาดีหราคับ เบ้น

อัฟด่วนเลยนะคับ
  • ผมรู้สึกว่ารูปมันน้อยไปนะคับ พี่แจ็ค ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบมากๆคับ พี่แจ็ค กิจกรรมนี้

เห็นแล้วชื่นใจคับ
  • ความสุขเล็กๆ ของคนเลี้ยงหมา 5555

เลี้ยงหมา หาเพื่อน (กินเหล้า) 55555

image
  • เดี๋ยวรูป วันพรุ่งนี้ ตามไปดูที่ พิทบูลชลได้เลยครับ :-D

image
  • โอ้ว มันแดงดีแท้...............แซ่บโย่วววววว
  • เอ่อ ไม่ทราบว่า แดงๆ ด้านบนเนี่ย
    มีสปริงโพล รึ ขึ้นต้นไม้ ลากยาง ได้มั่งมั้ยค้าบบบบ แบบว่า กิจกรรมสุดๆ น่ะ ครับ

ถ้ามีลงให้ดูมั่งครับ อยากเห็นแบบว่าที่บ้านไม่ค่อยจิ๊ด เลยอ่ะครับ :)
  • ได้คับ พี่แจ็ค

ถ้ามีก็เอามาลงให้ดูเยอะเลยนะคับ พี่แจ็ค

ขอบคุนคับ
  • แล้วไอ้ตัวสีแดง ที่ชื่อพอใจ

นั้นมันยังไม่จี้ดพออีกหรือคับ พี่หล้า

ผมว่าสุดยอดแล้วนะพี่ (สำหรับตัวเมียนะ)หาเหมือนมันคงมีัไม่มากคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีคราบพี่ๆ......ห้องนี้หมาแดงยั่วใจจริงๆ....เสียดายเจ้าตัวเล็กจากไปซะก่อน....
    ..ไม่งั้นคงได้สนุกแบบพวกพี่ๆแน่ๆครับ....
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC08316.JPG 142K
  • หวัดดีครับ เข้ามาทักทายครับผมเห อยู่กลุ่มพิทบูลอำนาจเจริญ ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ boomboom ว่างๆก็แวะมาบอร์ดเราบ้างนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02501.jpg 218K
  • ยินดี มากๆคับ

มาเลยมาคุยกันทุกวันยิ่งดีคับ ยินดีพูดคุยคับ

มีพิท มีเพื่อนคับ
  • เสียใจด้วยคับ

เอาเป็นว่าได้ตัวใหม่มาก็เอามาตัดหูที่ พิด"โลก ละกันคับ

จะได้มาเที่ยวหา บูม ด้วยคับ
  • ได้ครับพี่บูม....ได้เจ้าตัวเล็กกลับมาใหม่จะเอามาให้ดูครับ....และไปตัดที่พิษณุโลกแน่ๆ....
    ....^^.....( รอพ่อกับแม่เจ้าตัวเล็กทับกันอีกรอบ )
  • อีกนานน่าดู ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาไงเอากันวันไหนมา พิด"โลก ก็แวะมาเที่ยวที่บ้านผมได้คับ

ยินดีต้อนรับเสมอคับ

080-5172123 [boom]
  • พี่บูมหมาของผมมันสวยไม่เท่าของพี่แจ็ค แน้ๆพี่

ของพี่แจ็คสวยจริงๆ เห็นแล้วอิจฉาคับสวยมากๆ
  • ไม่ต้องมา เฉไฉ เลยนะ เบ้น ฮ่าๆๆๆ

จัดมาเลย จะสวยหรือไม่สวยมันก็หมาเรา

เมื่อเราได้เอาเขามาเราก็ต้องดูแลกันไป อิอิ

อย่าไปพูดถึง พี่แจ็ค เขาเลย พี่เขาเทพแล้ว ชิมิ พี่แจ็ค ฮ่าๆๆๆ

รู้จักกับ พี่แจ็ค ใว้นะ เบ้น มีปรึกษาได้เลยนะ
  • ไม่ได้ เฉไฉพี่บูมเดี๊ยวรอให้มันโตกว่านี้ก่อน จะจัดให้

ว่าแต่หมาของพี่แจ็คมีผลงานบางยังพี่บูม(งามหลาย)