ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่เป็นไรคับ ไม่ทราบว่า พี่ชื่อไรคับ

จะได้เรียกกันถูก อิอิอิ

เข้ามาคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดกันทุกๆวันเลยยิ่งดีน่ะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ ผมบูม คร้าบ
  • โห น้องบูม ทำตลาดให้เลยนะเนี้ย ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับ สวยไม่สวยก็เหมือนที่บูมพูดเลยครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับบบบบบบ น้องบูม มามามา สำหรับบูมพิเศษใส่ไข่ให้เลยละกัน อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ คูณนะไม่ได้หาร อะอะอะอะอะอะ เอาแต่หัวไปดูก่อนเด้อ ตัวไว้ทีหลัง อิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV39062.JPG 53K
    SNV39059.JPG 49K
  • เอามายั่วกันอีกแล้ว

หักดีจิงๆคับ พี่ชาญ

ใส่อะไรหรือคับพี่ถึงได้หักขนาดนี้อ่ะ ฮ่าๆๆๆอิอิอิ
  • จับไม้ตีหน้ามันบ่อยๆ เดียวก็บี้ อิอิอิอิอิอิอิอิ :-)) :-))
  • ช่วงนี้โคราช มิตติ้ง นอกรอบกันบ่อย เลยไม่ค่อยได้มีเวลาเข้าเว๊ปซักเท่าไหร่ครับบูม คิดถึงๆ :-D
  • เอางั้นเลยหรือคับ พี่ชาญ

เดี๋ยวเย็นนี้ผมจัดเลยคับ เอาให้หักกันไปข้างเลย

ฮ่าๆๆๆๆ
  • คิดถึงเหมือนกันคับ พี่เอ็กซ์

ก็อย่างว่าล่ะคับ คนดัง ใครก็อยากคบหาสมาคมด้วย อิอิอิ
  • ผม ชื่อ ต้นครับ โทรไปแล้วครับ จัดไป1ตัวเลย :-))
  • ตัวนี้ที่ผมเลี้ยงไว้ครับ มันชื่อโรลลี่ :-D
    image
    image
    และนี้ลูกมันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    247253_212231442144034_100000715397680_657462_7874792_n.jpg 93K
    300785_259921174041727_100000715397680_845552_1422925348_n.jpg 69K
    IMG-20111001-00377.jpg 172K
  • ขอบคูณครับ สำหรับคูณต้นครับ ขอบคูณบูมมากเลยนะครับ นี้เลยครับที่จัดไป สดๆ ร้อนๆ เลยimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV39136.JPG 52K
    SNV39133.JPG 53K
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • พี่ต้น จัดของ พี่ชาญ ไปแล้วหรือคับ อิอิอิ

หล่อน่ะนี้ พี่ต้น สง่างามดีคับ หมาแดง มันมีเสน่มากๆคับ
  • บูมซันนี่เป็นไงบ้าง
  • ก็กำลังเลี้ยงลูกน้อยอยู่คับ อิอิอิ

วันนี้ว่างหราถึงเข้ามาได้อ่ะ พี่ชาย
  • ใช่ครับ โทรไปตอนเช้า ดูรูปเสร็จ ก่อนเข้าฟิตเนสออกไปโอนมัดจำเลย 555
  • ตัวข้างบนตอน7เดือนครับ กลัวหมากล้าไม่โต เลยเอาอมิโน ให้กินด้วยเลย ทุกวันนี้คนกับหมากินด้วยกัน :-))
  • เจ้าตัวเล็กอยู่กับผมไม่ต้องไม่ต้องกลัวอดแน่นอนครับ อยู่ในโรงงานไก่เลย คลังอาหาร :-D
  • ดีใจด้วยน่ะคับ พี่ต้น

ที่ได้ สายดีๆไปเลี้ยง
  • นั้นแอบทำ หมากล้ามหรือเปล่าคับ พี่ต้น อิอิอิ
  • จัดไปตามนั้นคับ พี่ต้น

พี่ชาญ ดีใจแย่เลยที่ได้เจ้าของดีๆไปเลี้ยง อิอิอิ
  • ไม่ทราบว่า พี่ต้น อยู่ไหนคับ

มีรูปเปล่าคับ อยากเห็นหน้าจัง

เผื่อเจอกันที่งาน อิอิ
  • อยากชมลูกซันนี่จังเลย
  • 555 ผมอยู่เชียงใหม่ครัย
  • คนหลังนะครับ คนหน้าแก่ไป 555
    image
    ต้องทำหมาตาม เดี๋ยวคนอื่นจะมองว่าหมาตัวเล็กเกินไป555
    ไฟล์แนบ
    DSC02229.JPG 49K
  • และแล้วก็ได้เห็นหน้าตากัน

ฮ่าๆๆๆๆก็ว่ากันไปคับ พี่ต้น (มันอยู่ที่ใจคับพี่ จะเล็กใหญ่ไม่สำคัญ)
  • รอให้พร้อมก่อนน่ะคับ พี่เอ็กซ์

เดี๋ยวจัดให้คร้าบ
  • 555 ใช่เลยครับ :-))
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆทุกๆคน
  • วันไหนผ่านมาทาง พิด"โลก

ก็แวะมาเที่ยวหาน้องได้น่ะคับ พี่ต้น อิอิอิ
  • ฝากลูกสาวตัวใหม่ด้วยน่ะคับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0604.JPG 90K
    DSC_0622.JPG 113K
    DSC_0616.JPG 109K
  • ไปชมตัวเป็นๆมาแล้วครับ ชุดนี้ของ boom_pit_transister สวยครับ มีหลายสไตล์ให้เลือก :063: :O
  • ลูกสาวตัวใหม่ ตัวนี้มาจากไหนหว่า ...
    มีหมาเพิ่มในสังกัดอีกแล้วเหรอบูม แต่ละตัวเด็ดๆทั้งนั้น เหอ เหอ
  • ลูกใครอ่ะบูม
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่กลม

ไม่รู้มันมาไดเไงคับ พี่ งงเหมือนกาน
  • ก็ตัวที่ จันบุรี ไงคับ พี่เปรม

ลูก โอเลี้ยง กะ จาบู อ่ะคับ

จำไม่ได้หราจ้ะ
  • ลูก โอเลี้ยง กะ จาบู คร้าบ พี่เอ็กซ์

สามเดือนกว่าๆแล้วคับ ว่าอีกไม่นานจะพาไปตัดหูคับ
  • โอ้ กำลังเสริม เพิ่งมาอีกหนึ่งแล้วหรอพี่บูม
  • พี่บูมสถานที่ กำหนดวันที่ 24 ธค 54 ครับ พี่มากี่คนแจ้งก่อนด้วยน่ะครับ จเอาห้องหรือนอนเต้น ผมจะได้จัดการให้ถูกhttp://www.norn-nab-dao.com/
  • ถูกต้องคับ อู๋

• เดี๋ยวขอเวลาอีก สามสี่วัน พี่จะโทรไปบอกน่ะคับ อู๋

แต่ตัวพี่เองเลยอ่ะ นอนเต็นแน่นอนคับ
  • ขอบคุน อู๋ มากๆคับ ที่เท็คแคร์ พี่ๆ

มีพิท มีเพื่อน มีพี่ มีน้อง คับ
  • เจ้าของบ้านหนีไปเที่ยวซะงั้น ... กลับมาอย่าลืมเอาภาพที่ไปเที่ยวมาฝากด้วยเน้อ
  • เช้าๆแวะมาเปิดบ้านให้เน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03562.jpg 135K
    DSC04366.jpg 126K
  • เงียบไปเลยบ้านนี้ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0091.JPG 47K
    IMG_0121.JPG 43K
  • คิดถึงว่ะบูม............. :X
  • ไปเที่ยวทิ้งบ้านไปนานเลยนะเนี้ย
  • พี่หล้าบอกคิดถึงบูม แต่หายไปนานเลย
  • สวัสดีคับ พี่ๆที่เคารพรักทุกๆคน
  • เดี๋ยวเอารูปลงให้ดูน่ะคับ พี่เปรม

รอแปปน่ะคร้าบ อิอิอิ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่สมพงษ์

ลูกชายงามมากๆคับ เดี๋ยวได้เจอกันแน่คับ

ขอหมั้นใว้ก่อนได้เปล่าคับ อิอิอิ