ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บ้านนี้นอนกันยังเอ่ย
  • เมื่อคืน พิด"โลก แถวโลตัล ฝนตกหนักมากๆคับ

ที่ โคราช ฝนตกปะคับ พี่เอ็กซ์

สำบายดีที่ พิด"โลก คับ :)>-
  • วันไหน พี่เอ็กซ์ มาพิด"โลก มาถ่ายให้น้องบ้างเน้อ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้เลยครับน้องบูม เตรียมพิทบูลไว้รอแต่เนิ่นๆได้เลย
  • พร้อมตลอดเพลาคับ

มาเมื่อไรจัดได้เลยทีเดียวเชียวคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

สุขสันต์ในวันสงกรานต์ นะคับทุกๆผู้ทุกๆคนคับ

จากใจ บูม พิทบลู ทรานซิตเต็อร์
  • เจริญ ยิ่ง ๆ ขึ้นนะคับบูม
    ช่วงนี้มีลูกหมาแดงไหมมีคนสนใจอะบูม
  • กำลังจะออกเดินทางไปต่างจังหวัดและน้องบูม
  • ขอบคุนมากๆคับ คุนเต้

ก็มีนะคับ คุนเต้ ใน พิทบลูโซน ลงขายกันเยอะนะคับ สายเลือดน่าเลี้ยงทั้งนั้นเลยคับ

ยังไงก็ให้พี่เขาเข้าเว็ปดูละกันคับ (พิทบลูโซนนะคับ)อิอิอิ
  • ไปไหนคับ พี่เอ็กซ์

ไม่บอกมั่งเลยนะ อิอิอิ
  • เมาไม่ขับ นะคับ พี่น้อง

ด้วยความห่วงใย จากคนบ้านไกล
  • มาแล้วชาวแก๊งโคกช้าง...... :*

ไม่รออารายแล้วนะครับเอาเป็นว่าตามรูปเลยแล้วกันพี่บูม =D>

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~1114.jpg 149K
    อัฐ...!!~1115.jpg 131K
    อัฐ...!!~1117.jpg 127K
    อัฐ...!!~1118.jpg 138K
    อัฐ...!!~1119.jpg 137K
    อัฐ...!!~1123.jpg 155K
    อัฐ...!!~1124.jpg 167K
    อัฐ...!!~1125.jpg 139K
    อัฐ...!!~1128.jpg 146K
    อัฐ...!!~1129.jpg 155K
  • จัดแค่เนี่ยก่อนเดี๋ยวหาว่าเราช่างภาพมือโปร คุคุ [-X
  • ขอบใจมากๆคับ อัฐ

วันนี้เรามาถ่ายรูปตอนเราเล่นน้ำกันดีกว่า แต่มีอุปสรรคนิดหน่อย คือฝนตกคร้าบ

เมื่อเช้าเอา เอสอา ไปตลาด ฝนเสือกตก เปียกหมดเยยคับ น้องอัฐ อิอิอิอิ

ถ้าเรามี กล้องดีๆซักอันคงจะดีนะ อัฐ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• อีกไม่กี่วันแล้วนะคับ พี่เปรม

รออย่้างตื่นเต้นคับ

• พี่เปรม อัฟรูปที่สาวๆที่ เชียงใหม่ มาให้ดูมั่งเน้อ

ด่วนๆเยยคับ
  • เดียวคืนนี้จัดรูปสาวๆมาให้นะครับ ... ตอนนี้เมาค้างอย่างรุนแรง เหอ เหอ
  • พี่บูมสงกรานต์พี่ชายคนที่หาไอ้โก้ให้ผมเค้าลงมาจาก...นครปฐม

เค้ามาเห็นไอ้โก้เค้าบอกว่า....โอ้โห่เลยตัวมันใหญ่ขึ้นมากจนเค้าไม่่กล้าเข้าใกล้เลย

แต่เค้าเล่าให้ฟังอ่า.....เค้าบอกว่าแม่หรือพ่อไอ้โก้เนี่ยแหล๊ะเป็นหมาของค๊อก...(วิลลี่)image
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~1098.jpg 166K
  • ส่วนชื่อพ่อและชื่อแม่ผมกำลังให้เค้าค้นอยู่....

ไม่หวังอะไรขอให้ได้ชื่อพ่อและแม่มันก็พอ....
  • คับ พี่เปรม

จัดมาเยอะๆเลยนะคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แฮ้ง ไม่ขับนะคับ พี่ชาย
  • ดีแล้ว อัฐ เราจะได้รู้ว่า พ่อแม่มันเป็นมายังไง

ตอนเย็น มานั่งเล่นหรือเปล่า แบบเสื้อ และไวนิว เสร็จแล้วนะคับ

เราจะได้ทำก่อนไปงาน พัทยา คับ
  • ได้เลย......โอเค รับทราบเย็นเนี่ยเวลาเดิม5โมงเย็นครับ

เดี๋ยวไป
  • รบกวนหน่อยนะครับ

พอดีอยากได้ลูกเรดโนสทรงสูงใหญ่อ่าครับสัก 18-20 นิ้ว

แต่พอดีงบผมน้อยรบกวนพี่ๆหน่อยนะครับอยากเลี้ยงจริงๆครับ

ผมมีงบอยู่ 5000 บาทครับ.....ถ้ามีรบกวนลงรูปกับเบอโททิ้งไว้หัยผมหน่อยนะครับรบกวนด้วยครับพี่ๆ

• ตอบ น้าผี นะคับ

ในกระทู้ก็มีขายนะคับในราคาที่มีงบประมาณนี้ มีให้เลือกหลายเลยคับผม

ยังไง น้าผี ก็เข้าไปที่กระทู้ซื้อขายเลยคับ เจอแน่นอนคับ
  • กลับมาแล้วครับน้องบูม หายไปหลยวันคิดถึงๆ 55+
  • หาแล้วครับแต่ยังไม่เจอเลย

อยู่ตรงไหนรบกวนหาลิ้งหัยทีได้ไหมครับ(รบกวนทีครับ)
  • คิดถึงเหมือนกันคับ พี่เอ็กซ์

อัฟรูปให้ดูมั่งนะคับ อยากเห็นบรรยากาศ ขาวๆ คับ

• เข้าที่กระทู้ หรือ หน้า ตลาดคับ พี่ผี

เจอแน่นอนคับ ผมเอาลิ้งมาไม่เป็นคับ หาดูได้เลยคับ
  • เบาๆ ยาวๆกันไปครับ ... คนสุดท้ายสเปกเลย เหอ เหอ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • ฮ่าฮาฮา.....ของดีเมืองเชียงใหม่"หนูหัวนมดำ"

สวดยอดไปเลยของดีที่นั้นพี่บูมสนไหม๊หนูหัวนมดำ
  • พี่แดกได้หมดแหละ อัฐ ถ้านมดำเราก็อย่าไปมอง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าเป็น ไอ้เข้ พ่อจะแดกแม่งให้หมดทั้งตัวเลย อิอิอิ

ขอบคุนมากๆคับ พี่เปรม
  • พี่เปรม เรื่องทางนู้นเป็นไงมั่งคับ พี่

อัฟข่าวให้ฟังบ้างเน้อ
  • ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ สาวๆๆน่ารักน่าฟัดจริงๆๆๆเลย
  • ที่เมืองเลย ไม่มีแบบนี้หรือคับ อู๋ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่มาเที่ยว พิด"โลก ละคับน้องรัก อากาศขาวๆทั้งนั้นเลยคับ
  • แวะมาทักทายครับรถสวยนะตาบูม แถมสาวๆแจ่มอีกต่างหาก
  • เเวะมาทากทายครับ
    ฟื้นกันเเล้วครับ...เพื่อนบูม
  • บ้านน้องบูมมีไรดีๆดูเยอะแยะไปหมดเลย
  • ขอบคุนคับ พี่เอก

แวะมาเที่ยวบ้านน้องบ่อยๆนะคับ ห้องนี้มีแต่ มิตรภาพคับผม

อีกไม่นานเดี๋ยวก็ได้เจอกันแล้วนะคับ เจอกันงาน พัทยาคับ
  • สวัสดีคับ พี่ตุ้ย ที่เคารพรัก

ขอให้มีความสุขกันทุกผู้ทุกคนนะคับ

มาสู้่เรื่องราวต่างๆในวันใหม่คับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ
  • ถ้าไม่มี พี่ๆและเพื่อนๆ ห้องนี้ก็คงเงียบเหงาคับ พี่เอ็กซ์

มีพี่น้องผม ทุกคนมาช่วยกันแบ่งปันสิ่งดีๆให้ซึ่งกันและกัน

พิทบลู คือสิ่งที่ทำให้เราได้เจอกันได้รู้จักกันได้พูดคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดกัน

พิทบลู คือชีวิตผมคับ
  • โอเค ไปแน่น้องบูม ก่อนไปเอารูปล่าสุดมาให้ดูมั่งนะ จะได้ไมทักผิดคน
  • จัดไปคับ พี่เอ็กซ์

เย็นๆเดี๋ยวเอาลงให้ดูคับ
  • เอาหล่อที่สุดนะ ไม่หล่อไม่เอานา
  • จัดไปคับ พี่เอ็กซ์

หน้าบานๆนั้นผมแน่นอน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:)>-
  • ผม ทำงานแล้ว ไม่มีเวลาเลยพี่บูม
  • คับ อู๋

เอาใว้ให้มีเวลา ค่อยว่ากันคับ

ตั้งใจทำงานละ
  • ประมาณ 6 โมงเย็นไปรับน้องหมาที่สนามบินแล้วนะบูม ...
    เดียวส่งรูปให้ดู เช้านี้วิ่งตามเรื่องกันเหนื่อยเลย เหอ เหอ
  • คับ พี่เปรม

อัฟรูปตั้งแต่ไปรับที่ สนามบินเลยนะคับ

จนมาถึงบ้านเลยละกัน เราจะได้เห็นว่ามันมาดีแค่ไหน อิอิอิอิ

ตื่นเต้นมากคับ พี่เปรม อัฟด่วนเลยนะคร้าบ
  • ขอบคุณมากๆ บูมที่เมื่อวานก่อนมาเยี่ยมพี่ ถึง รพ.
    ตอนนี้ค่อยยังชั่วแล้วหมอให้มาพักฟื้นที่บ้าน ขอบใจมากไอ้น้องงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • พักผ่อนเยอะๆ หายไวๆนะครับ