ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิษณุโลก มาคุยกัน
  • cartoon:

ขอบคุณน้องเพชรที่มาเยี่ยมถุงเงิน แล้วเจอกันที่สวนชมน่านนะ
  • ไม่ เป็น ไร ครับพี่ แล้ว ว่างๆๆๆๆๆ จะไป เยี่ยม ถุงเงิน อีกครับ

ได้เลยพี่ เจอ กัน ครับ ............ แคนดี้ ไปตลอด อยู่ แล้ว 555
  • เอา มา ดู ดู แต่ หมานะ..........................อิอิ
    ไฟล์แนบ
    00572.jpg 91K
    00536.jpg 99K
    00529.jpg 92K
    00524.jpg 95K
  • :002:แคนดี้ ขอด้วย 555:013:
    ไฟล์แนบ
    00541.jpg 100K
    00545.jpg 102K
  • อุ่ย ๆ รูปใครหน่ะ มะวานเจอนั่งขายโทรศัพท์อยู่ :m073:
  • ขายที่ไหนหรือ? พอดีโทรศัพย์เสียยยยยยยย
  • อะนะ ..................ซื้อ จริง เปล่า พี่ โทรศัพท์.........................555

........................ เอา เจ้า ร๊อก กะ แคน ดี้ มา ให้ ดู แต่ ดัน ไป ดู คน สะงัน หุหุ

ปล. ขอบคุณ ทุกคอม เม้น ครับ
  • พิษณุโลกอบอุ่นจริงๆ
  • torilaz:

ตอนนี้กะลังจาพาหมาไป นั่งกินกาแฟที่สวนชมน่านครับ ร้านชมน่าน Coffee ใครว่างอยู่ตอนนี้ พิษณุโลก ขอเชิญ ครับ

วันนี้ [26-กย]ตอนเย็นจะพา Ben ไป นั่ง เล่น ที่ สวนชมน่านเย็นๆ อีกรอบ พี่น้องพิษณุโลก ว่างขอเชิญครับ
  • วันนี้ มีใครไปมั่งขอเสียงหน่อย:o010:
  • อยากจะย้ายไปอยู่พิดโลกจังเลย :o013::o013:
  • ไป แน่ นอน เพราะ พี่ ไป ทุก วัน 555 ..................... ว่า แต่ ใหม่ อะ มา แน่ เปล่า เอา เมอซี่ มา ด้วย นะ น้อง อุ้ม มาเลย หุหุ

อะแน่นอน......................
    ไฟล์แนบ
    21-08-08_1248.jpg 76K
  • สงสัยต้องไปแต่คน หมาเอาไปไม่ได้อะ:002:
  • อุ้ม มาเลย นะ ใหม่ 555

แล้ว ถ้า จะ ไป เที่ยว ต่อ ก็ เอา มา ฝากที่ บ้าน พี่ ไว้ ก่อน เวลา กลับ ก็ มาเอา ไป ครับ ....555

ได้ มี มา เดิน กัน มากๆๆๆ เชื่อพี่ดิ แหล่ม..........เลย
  • มากันเยอะ ๆนะ
  • เจ้าของ ROCK ใช่คนที่เอารถ KB 310 ไปทำสีกับน้องอ้น หรือปล่าวคับ พอดีผมก็เอา BENZ / 8 ไปทำอยู่
    ไฟล์แนบ
    cs-start2005-91.jpg 22K
  • ใช่คับ อ้าว คนกันเองหรอนี่..
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน Meeting 12 ต.ค นะครับ ใครพร้อมไม่พร้อมรบกวนลงชื่อที่กระทู้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=225&page=3
    ครับ

ปล. รบกวนขอเมลของคุณ Mancandy ด้วยครับ ส่วนเมลของผม threepeth@hotmail.com ครับ
  • :008:ไปเลยครับครับชาวพิษณุโลกและจังหวัดไกลเคียงมาได้เลยนะครับ

เอาหมามาด้วยนะครับ
  • ดี ครับ มาช้า ไป นิด อิอิ บ้านไฟ ดับ 2 วัน เลย 555

วันนี้ ก็ ไป นะ ครับ ว่างๆๆ ก็ มากัน ครับ น่า จะ เอา ไป ว่ายน้ำ หุหุ

ว่างๆๆ จะเอดเมล์ไปนะ ครับ .................ดีครับ จัด Meeting วันไหน ก็ ได้ 555 ไปได้ หมด อิอิ
  • ตกลงวันนี้คุณ mancandy ไปใช่ม่ะคับ จาได้ไปนั่งคุยกันเรื่องตัดหูหน่อย แล้วก็อีกหลายๆ เรื่องครับ
  • ย้ายไปอยู่พิดโลกดีกว่ามั้งเรา
    โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ
  • มาเลยครับ คุณ วีโก้....................พิดโลก ยินดี ต้อนรับ ครับ...............................

...แล้ว ได้ พา น้องหมา ไปไหน บ้าง อะเปล่า ครับ ว่างๆๆ ก้ มา พิดโลก นะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    wh1.jpg 112K
  • ไม่ได้พาไปไหนบ่อยครับเดินๆเล่นอยุ่แถวๆบ้านนี่แหล่ะครับ
    ยุดยาเค้าเงียบกันหมดพักนี้
  • :019: อยากเข้าไปอยู่ในเมืองบ้างจัง
    ไฟล์แนบ
    DSC01082..jpg 65K
  • นั่นๆพิดโลกมาอีกแย้ว
    แงๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เหมือนกันครับพี่กอล์ฟ:o060:
  • เจอ กัน ครับ พี่ ก๊อป ได้ ข่าว มา ว่า จีอา จะ มี เด็กๆๆออก มา ให้ ชม แล้ว น่าสน นะพี่ 555

วันนี้ ตัว เล็ก ที่ สีบลู ก็ มา ครับ

ตัวนี้ เลย ครับ
    ไฟล์แนบ
    322.JPG 26K
  • พรุ่งนี้แวะเข้าไปดีกว่า อยู่บ้านเบื่อ ๆ ไปนั่งชมสาวร้านนมดีกว่า :m056: จริงมั้ยพี่เพชร :m042:
  • 555 จัด ไป อย่า ให้ เสีย

พิทโลก เรา หมาดี นมดัง 555...........................................( ต้อง นมริม น่าน )
    ไฟล์แนบ
    005842.jpg 101K
  • เอ สงสัยต้องย้ายกลับถิ่นฐานบ้านเกิดกะเค้าบ้างซะแล้วมั้งเนี้ย !!

กอล์ฟ พี่ว่าจะออกจากเมืองกรุง คิน 11 นะไอ้น้อง เตรียมต้อนรับไว้ให้ดีหละ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0164-1.jpg 48K
    DSC_0172-1.jpg 59K
  • ( 0 . 0 )............... จัดไป พี่ น้อง โคเคน มาแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

ไม่รู้ จะ ชอบกันไหม ขาวๆๆๆๆ แบบนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG0296A.jpg 58K
    IMG0295A.jpg 56K
    IMG0289A.jpg 58K
  • แอบ เอา ไว้ ก่อน ครับ น้องใหม่ อิอิ

รอ แข็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กว่านี้ ค่อย ออกไป แรด 555

โคเคน............หัว มัน สะใจ พี่ เลย 555
  • โคเคนน่ารักมากเลยพี่เพชร..ชอบๆ:006::006::006:..ว่างๆขอแวะเข้าไปชมตัวจริงบ้างนะพี่..อิอิ
  • ชาวพิษณุโลกนี่ ร้อนแรงจริงๆๆคับมีหมาใหม่ๆๆตลอดเลย
    ไฟล์แนบ
    a27216.jpg 55K
    DSCN2139.jpg 56K
    IMG_0002.jpg 69K
    00014_10.jpg 85K
    DSC01036.jpg 75K
  • ได้ เลย ครับ แต่ ไว้ โต อีกนิด นะ ครับ จะ เอา ออก ไป ให้ ชม กัน 555

ไงก็ มา กัน นะ วันที่ 12 ต.ค. 51..............................เจอกัน
  • :045:555 แอบมาดู แล้ว ไม่ เม้น นะ พี่ หุหุ....................... เจอ กัน พี่ เอา หมา ไป ด้วย นะ หุหุ :032:
  • :031:ไกล้ วัน งาน แล้ว

มา กัน มากๆๆ นะ ครับ

ถุงเงิน โต เป็น หนุ่มแล้ว นะ .............. ไงพี่ ก็ หา ปลอกคอ ใหม่ ได้ เลย 555 เอา ไม่ อยู่ แน่ ครับ แล้ว เจอ กัน อิอิ:019:
    ไฟล์แนบ
    IMG0297A.jpg 25K
  • โฮ พิดโลกนี่คึกคักจิงๆ
  • ก็ พอ ได้ ครับ คุณ วีโก้.........................

12 นี้ ว่าง ไหม ครับ มา พิโลก ได้ นะ หุหุ

............................................................
    ไฟล์แนบ
    12230514801666867.jpg 49K
  • พี่น้องพิต'โลก วันอาทิตย์ที่ 12 เจอกันครับ...!!!
    ไฟล์แนบ
    GR-03 copy.jpg 57K
  • :004:พี่ๆ เค้า จี๊ด กัน จัง......................น้องโคเคน ขอ มัง อิอิ..:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG0303A.jpg 25K
    IMG0301A.jpg 22K
  • อ่า ฝากข่าว คุณ เพชร คุณแชมป์ นะคับ ผมไม่อยู่ต้องไปราชการ ( จริงหรือ ? ? ? ) ที่เกาะช้าง เป็นเวลา 4 วันนะครับ ยังไม่ทราบเลย ว่า จะเอา BEN ไป ด้วยรึเปล่า ขอ ลาจากสวนชมน่านไปสัก 4 วันนะครับ อังคาร - ศุกร์ ครับ คาดว่าน่าจะฟื้นตัวจากการไปราชการ ( จริงหรือ ? ? ?) สักวันเสาร์บ่ายครับ แล้วจะเข้ามาอัพเดตข่ว Meeting นะครับ
  • :002:ไป ด้วย ดิ เกาะ ช้าง แหล่ม เลย

ถ่ายรูป มา ให้ ชม ด้ย นะคุณ ต่อ ................... :063:
  • คุณเพชร เก่ง Graphic บ่ รบกวน @ msn ผมด้วยนะครับ mailto:threepeth@hotmail.com
  • ครับ คุณ ต่อ แล้ว เก่ง Graphic บ่ รบกวน @ msn ผมด้วยนะครับ mailto:threepeth@hotmail.com เป็น ใคร อะ ครับ ขอทราบ ที

ไกล้ วัน งาน แล้ว หุหุ ................
  • :062:12 นี้ สวนชมน่าน นะคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    001_2_.jpg 58K
  • :030:โคเคน 59 วัน แล้ว ตัด หู ดี กว่า 55+

อยาก หล่อ แล้ว อะ

ไว้ หาย แล้ว จะ เอา มา ให้ ชม กัน อิอิ:032: