ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายครับ (RED noes ลูก STOM vs TUBTIM)
  • ครับพี่เอ็กซ์ สบายดีครับพี่ พี่หล่ะ หมาน้อย 2 ตัวของพี่ โตเกินตะกร้าผ้าละนิพี่ 555+
  • โตเกินแล้วครับ ทุกวันนี้บ้านผมพังหมดแล้ว อะไรกัดได้แม่งกัดด่ะเลย 55+
  • 5555+ น่าสงสารรรร
    ผู้คุมก็คุมไม่อยู่เหรอพี่
  • 55+ ใช่เลย แต่เฉพาะลับหลังนะครับโน้ต ต่อหน้าไม่กล้า เดี๋ยวผู้คุมจัดหนัก :o003:
  • 5555+ น่าสงสารรร
  • ผมก็สงสารครับ แต่ถ้าไม่ทำอย่างนี้ก็ไม่ยอมฟังกัน 55+
  • ต้องจัดสักหน่อย ไม่งั้นจะคุมไม่อยู่
    พี่เอ็กซ์จะซื้อเครื่องวิ่งมั๊ยพี่ ถ้าจะซื้อ ลำปางมีช่างทำให้นะ คุณภาพดี ราคาไม่แพง
  • ขอบคุณมากครับโน้ต ส่วนใหญ่ผมพามันวิ่งเองครับ ถ้าอย่างนั้นมันไม่ยอมวิ่งครับ 55+
  • อ้อ ครับพี่ อิอิ เผื่อมีใครสนใจ บอกได้นะพี่ ^^
  • ครับผม แล้วจะเป็นธุระจัดหาให้ครับ
  • ขอบคุณครับพี่เอ็กซ์
    มาลำปางจะพาแอ่วเน้อพี่
  • ไว้มีโอกาสไปเมื่อไหร่จะแวะไปหาแน่นอนครับโน้ต
  • มีตติ้งเอามาด้วยนะพี่อุ๋ย
    ขายคนกันเองนี่หล่ะ
  • ชี้ฟ้าไปละครับ กับคนกันเองนี่แหละครับ อยู่ลำปาง รอดูการเจริญเติบโต
    เหลือแต่ โนเนมละครับผมที่รอเจ้าของใหม่ ^^
  • ขอโทษน่ะ ครับไม่ทราบว่า..

เด็กๆๆยังมีตัวไหน ที่ยังเหลือหรือ ป่าว (m)

พอดีผมสนใจ รบกวนที~!!!!!!
  • เหลือตัว โนเนมครับ โทรหาพี่เค้าได้เลยครับ :015:
  • @ ArmyPits เหลือตัว M3 ตัวสุดท้ายละครับผม ^^
    สนใจโทรไปคุย+สอบถามได้เลยครับ 0864827010 พี่อุ๋ย
  • อ่อ ครับ รบกวนขอรูปแบบละเอียด และราคา ด้วยครับ

อ่อ รูปตอนนี้น้ะครับ และลูกหมาอายุเท่าไหร่

ขอบคุณครับ
  • ลูกหมาเกิด 4 เมษายน 54 ครับ ตอนนี้ก็ 78 วันครับ (นับตั้งแต่วันที่ 4 เมษา)
    หางเค้าจะคดนิดนึงนะครับ ไม่ถึงกับหักนะครับผม เรื่องราคาโทรไปคุยกับพี่อุ๋ยได้เลยครับผม
    เป็นลูกของ สตอม (สโตน โคล + คูม่า) + ทับทิม (เรด แมน + หมูตุ๋น) ครับ
    ลองย้อนไปดูรูปพ่อ แม่หมา หน้าแรกได้เลยครับผม

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Tubtim's Son1.jpg 290K
    NoName.jpg 237K
  • ตัวสุดท้ายแล้วนะเนี้ย ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไวๆนะ โนเนม ...
    :015: :015: :015: :015: :015: :015:
  • สายเลือดดี ราคาหลักพัน รีบจับจองเลยครับ :015:
  • ผมนึกว่าครอกนี้หมดแล้วนะเนี่ย
  • ยังอ่ะครับพี่อ้วน เหลือตัวผู้ตัวสุดท้ายละครับพี่
    หางมันคดครับพี่อ้วน ลูกค้าเลยตัดสินใจกันยาก
  • รอรับเจ้า No Name พรุ่งนี้คร้าบบบ ^ ^
  • ยินดีด้วยนะครับ :015:
  • ไปเป็นบ่าวเมืองกรุงละคร้าบบบ
  • คนหน้าตามักใช้นิก้อน5555
  • ยังไง อัพรูปให้ดูด้วยนะครับผม
    ว่าแต่เจ้าของใหม่ ชื่ออะไรครับผม
    ผมโน้ต ที่โทรคุยนั้นพี่อุ๋ย ครับผม
  • งั้นเค้าขอหน้าตาไม่ค่อยดีละกัน นะน้าดดดดดด
    เพราะเค้าแบกแคนนอน ^^
  • ผมแบงค์ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ น้องใหม่ครับ ^ ^
  • คร้าบแบงค์
    แอดเฟสได้นะ Panlan Shop Lampang
    จะลากไปอยู่ในบอร์ด Northern Pitbull 555+
  • อ้าวๆ ท่านใด ครอบครองลูกหมาคอกนี้ไว้บ้าง แวะเวียนเอารูปแสดงพัฒนาการให้ดูมั่งนะครับผม
  • ถดถอยก็มาโชว์ได้นะครับ 555
  • ในที่สุดก็หมดแล้ว :013:
    ให้ความรัก ความเข้าใจ ... พิทบูลจะรักเจ้าของแทบตายแทนได้เลยทีเดียวเชียว
    :019: :019: :019: :019: :019:
  • เศร้า...เลย ตู~!!!!

เมื่อวานโทร ไปหาคุณ อุ๋ย ตอน3ทุ่ม

คุณอุ๋ย บอกไม่ทันแล้วช้าไปนิดเดียว

ใจสลายเลย seescape ดูแลน้องให้ดีน่ะ

><" ฮือๆๆๆๆ
  • โอ้ว โนโนม หมาแรงปลายจริงๆ :031:
  • เรียบร้อยโรงเรียนอุ๋ยไปละคร้าบบบ เสียใจด้วยนะครับพี่ ArmyPits ช้าไปไม่กี่ชั่วโมง
    ไม่เป็นไรนะพี่ สู้ๆ ผมว่านะ ถ้าพี่ได้หมามาไว้ครอบครอง มันต้องเป็นหมาที่โชคดีที่สุดแน่เลย
    เพราำะดูแล้วพี่ให้ความสำคัญกะหมามากพอดูเลยทีเดียว

@ น้าดดดด พัฒนาดิ่ จะไปดูทำไม ถดถอยอ่ะ ห๊าาาาาาาาาา

ปล. ขอบคุณทุกท่านที่ไว้ใจใน อุ๋ย สบายด๊อก 555+
  • อั๊ยย่ะ Noname เปนหมารึว่า อนาคอนด้า= ="
  • ทำไมอ่ะคร้าบ มันเลื้อยเอาเหรอครับท่าน 555+
  • รอดูผลงานครอกต่อไปใช่ไหมท่านอุ๋ย :o060:
  • เป็นพี่น้องกันแน่ๆ อ้วน อุ๋ย :o026: :m32:
  • หรือ อุ๋ย อ้วน ดี :m46:
  • อันหลัง ฟังคุ้นๆไงก็ไม่รู้ 5555
  • ฮ่าๆๆๆๆ+ ตอนนี้เริ่มมีหวังน่ะ

กำลังรอชุด เจ้าredman อยู่ครับ

อีกไม่นานเกินรอ ยังไงต้องได้ครับหวังไว้เยอะ

อิอิ เอาใจช่วยด้วยน้ะครับทุกคน ช่วยๆๆกัน แย๊บบบบ~!!!!ให้หน่อย อิอิ

^^
  • พี่ ArmyPits ก็ติดตามข่่าวเรื่อยๆ นะพี่ เดี๋ยวจะช้าไปแบบหวุดหวิดอีกอ่ะคร้าบบบ ^^

@ พี่อ้วน ถ้าจะรอคำตอบจากพี่อุ๋ย ต้องจุดธูปนะพี่ นานๆ แกจะเข้าสักที 555+
    @ นัด ก็ว่าพี่อุ๋ยไป เหอๆ ไม่พูดเยอะ เดี๋ยวเข้าตัว 5555+
  • จริงๆผมชอบสายกัด ก็เล็งๆไว้มีบ้าง
    แต่จะปันใจมาให้หมาแดงก็เพราะ M4 กระทู้นี่ล่ะ..
    ปล.เล็งไว้ก่อนนะครับ รอปลายปีเอาเงินไปจ่ายค่าบ้านกับรับขวัญลูกคนแรกก่อน
    ปีหน้าถึงจะหามาเลี้ยง ผมอดทนดีไหม? 5555
    พอดีก่อนหน้านี้จะซื้อมาเลี้ยงแล้ว แต่มารู้ว่าแฟนตั้งครรภ์ซะก่อน เลยต้องพับโครงการเลี้ยงไป..
    ได้มิตรภาพในเว็ปก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..

ผมชอบ M4 ไม่เปลี่ยนแปลง..

hnote.. คุณโน้ต
    Nat.. คุณนัด
    ArmyPits ..คุณอุ๋ย

ใช่ไหมครับ?
  • เย้ย ไม่ใช่พี่อ้วน ArmyPits นี่ พี่เค้าเข้ามาดูน้องหมา หาไว้ในครอบครองเฉยๆ
    พี่อุ๋ยใช้ชื่อ Oui_Lampang ครับพี่อ้วน