ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ดีครับพี่โต..ไอแพดเทพผู้พี่อยู่แล้วคับ

อ้าวคุณน้องต๊อบ..ไหงกวงติงมาถึงพี่ได้ละครับ...แล้วเอาความลับของพี่ตั้มที่พี่หมวยบอกมาออกสื่อเลยรึ..ส่วนพี่หมูนี่ชอบใจใหญ่เลยนะพี่...อ่ะผมช่วยตบท้ายให้..555
  • โห อาโออิ กับ มิยาบิ มิอาจไปเทียบกับของพี่ต็อบได้เลยอะพี่ น้องขอหรีกทางให้เลยนะพี่ ยอมแพ้อะครับพี่ต็อบ :-D
  • พี่หมู ครับ ชาญพูดแบบนี้เป็นผมยึดคืนเลยนา :o003:

แล้วเอามาให้ผมนะพี่ :o046:
  • ผมล๊อคทั้ง 2 เลยคับคุณแมว แค่ชื่อ ก็ขาสั่นแล้ว :012:
    เอ้าพี่ตั้ม เค้าใส่พี่กันใหญ่แล้ว ดูสิ ผมไม่เกี่ยวนะพี่ :o003: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9364.JPG 49K
  • โดนกันหมดทุกคนเลย555555เเต่มิยาบิพ๋มไม่เกี่ยวนะ [-X
  • นั่นดิพี่หมู ผมว่า 2 ตัวนี้ ไม่ต้องใช้คนจับผสมแล้วหละ :o022:
  • ขอบคุณที่มาต้อนรับด้วยนะครับพี่Korat1แค่เริ่มก็รู้สึกดีแล้วครับ :*
    ขอบคุณมากครับคุณTOB_RBPเรื่อง ไร้สาระ ผมก็ชอบเหมือนกันนะ อิอิ ขอบคุณที่มาต้อนรับด้วยนะคับ :)
  • พี่แมวไม่ต้องห่วงหรอกต๊อบ ไม่ช้าก็เร็ว ฮ่าๆๆๆๆ....
    ว่าแต่ ใครจะตามพี่มาก็ได้นะเรื่องไม่จิ้มฟัน กร๊ากๆๆๆๆ หรือว่าสุจะจิ้มฟันด้วยนะต๊อบอิๆๆๆ
    สงสัย โรบินจะย้ายค่าย เลยไม่ค่อยเห็นหน้าคุณ KAN เลยแฮะ คริๆๆๆ

คุณชาญจะเอาสักอันสองอันไหมครับ ฮ่าๆๆๆๆ
    พี่หมุถูกใจใหญ่เลยนะครับพี่ แบบนี้ เดี๋ยวต้องกำหนดวันเข้าไปหาบ้างเสียแล้วนะครับ อิๆๆๆ
  • คุณชา เอาสักจอกไหมครับ คริๆๆๆๆ เดี๋ยวต๊อบ สุ จัดให้ครับ คริๆๆๆ
  • ประกาศจาก sp kennel ใครมีธุระจะไปหาพี่หมู โปรดไปวัน พุธ-อาทิตย์เท่านั้น วันจันทร์ อังคาร งดรับแขก

เพราะมีภาระกิจที่สำคัญมาก คือ ดู ขุนศึก :012:

จึงมาประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ^:)^
  • อะจ๊ากกกกกก ไม่ต้องห่วงต๊อบ เพราะพี่หมวยก็ติดพ่อเสมา เหมือนกันครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • 5555555555 งั้นผมขอไปดูขุนแผนก่อนนะครับพี่ๆ 555555555 สวัสดีครับ :012: :013: :o058:
  • เอ้า แล้วไปทำไรดึกๆหละต๊อบ..............

ไปทำไรเนีียะ อย่าบอกนา ว่าไปดูหมา :o042:
  • เนียนเลย ให้แฟนเลี้ยงหมาอยู่บ้าน ตัวเองส่งของ :-$ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9371.JPG 51K
  • ตอนแรกนึกว่าไม่เป็นความจริง รองพี่หมู ยืนยันแบบนี้ ไม่เชื่อก็ไม่ได้แล้วซิ อิอิอิอิอิอิอิ55555555555555 จริงไหมพี่หมู 5555555555555
  • AB8 ขอบคุณมากนะคับ จอกเดียวจะพอหรอคับ :)>-
  • วันนี้กำลังมันเลย ต๊อบ :013:
    image
    ขอโหดหน่อย ;-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_8735.JPG 94K
  • ผมละรำคาญอินางเอกหูเบาจิง ทำไมเสมาไม่ชกท้องมัน เอ็งจงตกเป็นเมียข้าบัดเดี๋ยวนี้ :016:

ส่วนน้องหมารอวันศุกร์จะพาไปประชันกับของ sp kennel สักหน่อย :031:
  • ตกลงจะไปดูขุนแผน หรือจะไปฝึกเป็นขุนแผนหละครับชาญ คริๆๆๆ
    ไม่ต้องไปฝึกไหนไกลเลย มาราชบุรี มารอบเดียวครับจริงๆ
    ไม่เชื่อ ถามต๊อบ สุ ดูได้ครับ ^_^ อึๆๆๆๆๆๆ

วันนี้กำลังมันเลยนะครับพี่หมู มีนาฬิกาเร่งเวลาของโดเรม่อนคงดีนะพี่ อิๆๆๆ

จัดไปต๊อบ เอ็งจงตกเป็นเมียข้า ณ. บัดนาว นะแม่นาง ตกลงแบบนี้หมายถึงใคร เอิ๊กๆๆๆๆ

คุณชา จัดมาได้เลยครับ ตามคำขอ ^_^
  • ผมหล่ะเบื่อ พวกติดละคร

แต่ตอน สรพงษ์ ร้องไห้ แม่งโคตรอินเลย ฉากนี้
    อิแม่หญิงเรไรก็โง่ซะ เสมาก็บื้อ มีปากไม่รู้จักพูด
    แต่ใจจริงแล้วผมอยากให้ ไอหมื่นทรง ตาย หมันมาก

๕๕๕ บอกแล้ว ผมเบื่อพวกติดละครจริงๆ
  • ^
    ^
    ^
    ^

ทั่วบ้านทั่วเมืองจริงๆนะเนี่ยเอก เอิ๊กๆๆๆๆ
  • @เอก เออท่าทางเอ็งจะเบื่อพวกติดละครมากจิงๆ :012:

• ช่วงนี้ห้องราช'รี ติดอยู่ 2 อย่าง......
    ขุนศึก กะ Top eleven......
    :032:
  • :-D :-D เรื่องขุนแผนไม่ต้องถึงราชบุรีครับพี่ๆ ไปนครชัยศรีก็พอเด้อ 55555555555555 จริงไหมพี่หมู ว่าแต่จะอะไรไปประชันกันแถวบ้านพี่หมูกันดีน้อ คูณเอกไม่ค่อยจะเบื่อเลยนะครับพวกติดละคร รู้ทุกฉากเลยน่า :001: :001: สรุปงานหน้าที่ไหนรวมตัวกันไปเม้ากันนะครับพี่ๆ แจ้งน้องไหม่โคราชด้วยน่า :*
  • ว่าแต่ไม่มีใครติดอีแพงเหรอครับ ......
  • วันนี้พาโครมันยองไปชิวระยองฮิสักหน่อยครับ ใครว่างตามมาเลยครับ.....
  • โอ้วแม่จ้าววววว !!! ว่างเกิ๊น :017:
  • พ่ีตั้ม ตัวผมย่ิงเจ็บๆอยู่มากระชับมิตร หรือทำลายมิตรเน่ีย ช่วงนี้ งดกระชับมิตร พักฟื้นตัวนักเตะก่อน ไม่ไหวละไม่มีผู้เล่นละ

แต่พอพูดถึงละคร เอื้อยแตง น่ารักอ่า...
  • ต้องบอกว่าน้ำมะน่าเอ็งแล้ว ได้ข่าวไปกดกระชับคนอื่นก่อน 2 รอบติดนิ :032:
  • :o019: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9433.JPG 85K
  • อย่าให้ต้องเอาคอกเดียวกันมาลงบ้างนะ ^^
  • แล้วจะขนลุก....
  • ไม่ต้องแย่งกัน เดี๋ยวพี่ต้องขอไปกระชับมิตรกับทุกคนนะครับ .... ^_^

พี่หมูไปภาพเอา OJ ตอนเด็กมาจากไหนพี่ แต่ ดูจากกรง พื้นกรง กับฉากหลัง
    แล้ว นี่มันไม่น่าใช่เมืองนอกนะเนี่ย อิๆๆๆ
  • 555555 ขนลุกนี้มันยังไงน้อคูณเอก ชักงงนะเนี้ย อิอิอิอิอิอ5ิ5555555
    พี่ต็อบ ขู่ตลอดอะ 5555555555 บ้านนี้เก็บแต่ของงามๆ เลยเด้อ
    พี่สุ นี้แหละ OJ ตัวจริงของจริงเลยนะพี่ 55555555555
  • ผมอยากเห็นหน้าเห็นตาของ พี่ๆน้องๆ ในห้อง ราชบุรี เพราะผมยังไม่รู้จักท่านใดเลย ผมแนะนำตัวก่อนเลยนะครับ ผมชื่อ ชา อยู่ อ.โพธาราม ครับผม
    image :-D
    ไฟล์แนบ
    .jpg 165K
  • image

จากซ้ายไปขวานะครับ^^

จอย , พี่สุ , ต๊อบ , กุ๊กไก่ , เอก

กลุ่มเราก็มีกันประมาณนี้อะครับ ^^
    ไฟล์แนบ
    545987_306162369466030_468304236_n.jpg 134K
    556790_236406903125438_100002683890777_325554_655638917_n.jpg 88K
  • อิอิอิอิอิอิอิอ หล่อๆ สวยๆ กันทุกคนเลย
  • ยินดีท่ีได้รู้จักครับพ่ีชา ผมก็อยู่โพธารามครับ ว่างๆไปทานข้าวกันนะครับพ่ี :015:
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณต๊อบ คุณเอก มีโอกาสคงได้พบได้เจอกันบ้างนะครับ =D>
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ พี่สุ คุณต๊อบ คุณเอก มีโอกาสคงได้พบได้เจอกันบ้างนะครับ =D>
    ผมอยู่วงการมอไซค์อะครับ รู้สึกชอบสุนัขสายพันธุ์นี้ อาจจะต้องขอคำชีแนะในบางโอกาสนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0333.JPG 108K
  • ดูจากในรูป ก็รู้แล้วว่าใจดีกันทุกคนครับชาวราชบุรี ^_^
  • 55555555พี่เอกกับพี่ชาใช่เพื่อนพี่หกราชรีรึป่าวครับถ้าใช่รบกวนขอเบอร์พี่หน่อยครับพ่มชื่อโอครับสังกัดพิตบูลโคราชครับพ๋ม55555555 :-c
    พี่ต๊อบอัพน้องบีเกิลให้ดูหน่อยดิ5555555อยากเห็นอะ ^:)^
  • ใช่พี่หก โรงน้ำปลาตราหน่อไม้หรือเปล่าครับ?พี่โอ
  • ไว้จะถ่ายรูปให้ดูครับ หูใกล้หายเป็นปกติละ หน้าตา เนื้อตัว 2ตัวนี้ มันส์มากกกกกกกกกกกกก ^^
  • ตัวนี้เนียนแล้วนะต๊อบ หายดีหมดแล้ว ;-) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8971.JPG 48K
  • ยิ่งโตยิ่งสวยแฮะ .... จับมายืนคู่กันเลย สามตัว
    เอา Ad แบบฝรั่งเลยนะ สุดยอด ^_^
  • koy_o หกโรงน้ำปลารู้จักกันครับ ขี้มอไซค์เหมือนกันครับผม
  • ว่าจะเอามาเรียง 3 ตัวแล้วลงขายเป็น ดอลล่า ให้เจ้าของเดิมเจ็บใจเล่น ^^
  • Big Show ผมจัดมา 4000$ ขายให้ได้ราคามากกว่านี้นะพ่ีต๊อบ :013:
  • โอ้ยยยย !!! พ้น 500 ก็รีบปล่อยแล้ว 555+ :013:

พี่สุไปเที่ยวตามสบายนะครับ ไม่ต้องเป็นห่วง ยาย่า คิดซะว่าให้ยาย่ามันได้พบกับสิ่งดีๆสักครั้งในชีวิตของมัน

ที่ได้มานอนค้างกับพวกระดับเทพ :032: