ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++++ Episode 1 : ฝากเด็กใหม่ด้วยนะครับ +++++
  • สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาว Pitbullzone ทุกๆท่านครับ
    วันนี้ ขอเอาเด็กใหม่มาฝากสมาชิกทุกๆท่านนะครับ

คราวนี้เป็นน้องสาวนะครับ ชื่อ Halloween ครับ อายุเพิ่งจะ 7 เดือน
    ผ่านฮีตแรกไปแล้วครับ

ฝากเพื่อนๆติชมได้ตามสบายนะครับ หรือ จะแลกเปลี่ยนความคิดเห็น
    กันก็ได้ครับยินดีครับ

ฝากขอบคุณ คุณเอ็ก เมืองกาญด้วยนะครับ ที่แพลนบรีดนี้ขึ้นมา
    เลยทำให้ได้สาวน้อยตัวนี้มาเลี้ยงครับ

สุดท้ายไม่ท้ายสุด ขอบคุณพี่มาร์ค ทำอาหารสุนัขออกมาแล้ว
    กินได้กินดี แน่นได้แน่นเอาจริงๆครับพี่ EXTREME BULLY คอนเฟิร์มครับ

livingarea77_@hotmail.com
  • : ตอนก่อนไปรับมาครับ

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    1 Halloween 6 Weeks 001.jpg 84K
    1 Halloween 6 Weeks 002.jpg 73K
    1 Halloween 6 Weeks 003.jpg 74K
    1 Halloween 6 Weeks 004.jpg 73K
    1 Halloween 6 Weeks 005.jpg 73K
  • : เดินเล่นแถวบ้านครับ

image

image

image

: กินข้าว ตอนนี้กินข้าวนี่แหละครับที่ตัดสินใจเลือกมา

image

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 2 Months 001.jpg 79K
    Halloween 2 Months 002.jpg 96K
    Halloween 2 Months 003.jpg 76K
    Halloween 2 Months 004.jpg 64K
    Halloween 2 Months 005.jpg 68K
  • : 7 เดือน กับภาพนอกสถานที่ @ พุทธมณฑลครับ

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 001.jpg 135K
    Halloween AD 002.jpg 121K
    Halloween AD 003.jpg 122K
    Halloween AD 004.jpg 130K
    Halloween AD 005.jpg 87K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 006.jpg 119K
    Halloween AD 007.jpg 126K
    Halloween AD 008.jpg 123K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 009.jpg 117K
    Halloween AD 011.jpg 118K
    Halloween AD 012.jpg 114K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 010.jpg 110K
    Halloween AD 013.jpg 96K
    Halloween AD 014.jpg 104K
  • : งานพัทยาขอแจมด้วย กับความภูมิใจเล็กๆนะครับ ที่ 3 รุ่น Extreme 4 - 8 เดือน

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 000.jpg 72K
    Halloween AD 015+.jpg 105K
    Halloween AD 016+.jpg 112K
  • : ล่าสุดกลับไปเที่ยวเมืองกาญ บ้านเดิมกับเล่นน้ำ@วัดท่าล้อ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Halloween kanchanaburi AD 001.jpg 99K
    Halloween kanchanaburi AD 002.jpg 91K
    Halloween kanchanaburi AD 003.jpg 91K
  • : ขึ้นจากน้ำก่อนเช็ดตัวกลับบ้านครับ

image
    image
    image

ฝากเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งที่ติชม และ เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween kanchanaburi AD 007.jpg 94K
    Halloween kanchanaburi AD 005.jpg 82K
    Halloween kanchanaburi AD 006.jpg 80K
    Halloween kanchanaburi AD 004.jpg 68K
  • บอดี้มันไปเลยพี่ไปเอามาเมื่อไรเนี่ย
  • ขอบคุณมากท่านมุก มานานแล้วเหมือนกันครับ
    รับมาตอน 2 เดือน ตอนนี้ 7 มาอยู่ก็ 5 เดือนแล้วครับผม
  • สวยจังครับ สั้นดีจังเลย
  • สวยมากครับ
  • สวยมากเลยคุณตั้ม...ผมชื่อสุครับ...จาได้เรียกถูก...เอารูปเจ้านี่ไปโชว์ในกระทู้ผมบ้างสิ...ไปวัดท่าล้อมานานยังอ่ะคุณตั้ม...อกสวยมากมายเจ้านี่
  • สวยครับตันดีจัง ให้กินอะไรอยู่ครับบอกได้ไหมครับ :013:
  • สวยมากคับๆ :)
    เหนละชอบเลยๆ 5555555555

ตัดหูเบอไรหรอคับ จะเอาตัวที่บ้านไปตัดบ้าง ฮ่าๆๆ.
  • ขาโกงได้ใจ
  • ซื้อมาเท่าไรคับ สวยมากกกๆๆๆ สวยกว่าหมาราคาเป็นแสน :063: :063:
  • ทุกอย่างสวยเสียปากนิดเดียว
  • แหมงามอย่างมีคุณค่าจิงๆแม่คุณ555
  • ท่านตั้มมีของดีเก็บไว้อีกแล้ว..โครตซุ่มเลยอะ...ขอชมตัวเมียตัวนี้ครับ
    เป็นหมาตัวเมียที่สวยครับ สุขภาพ ผิวพรรณ หน้าตา โครงสร้าง โดยเฉพาะลำตัวสั้นได้ใจครับ..
    จะติดตามต่อไปครับกับ Episode 2....
  • ตั้มครับตัวนี้ลูกเต้าเหล่าใครครับ บอดี้โดนใจมาก
  • สวยครับ
  • ลูกพ่อแม่ไหนงามจริงๆ
  • โห ผมดูมาตั้งนานนึกว่าตัวผู้ บอดี้ไร้เทียมทานครับ รอแค่มีลูกโคตรเทรินๆ สุดยอดครับ :006:
  • สวยมากกกกกก
    ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี่ย
  • ขอบคุณครับท่าน weaponseaboy หน้าไม่ค่อยสั้นเท่าไหร่
    ที่ดูว่าเหมือนสั้นเพราะกระบอกมันใหญ่มั๊งครับ เลยดูสั้นครับ
    .......................................................................
    ขอบคุณ คุณnote179 ครับ
    .......................................................................
    ขอบคุณครับคุณสุ เดี๋ยวจะลองเอาไพสไว้นะครับ วัดท่าล้อ
    ไปเมื่อวันอังคารที่ผ่านมานี่เองครับ พามันไปเล่นน้ำสนุกๆนะครับ
    ขอบคุณครับ คุณrocky_123 กิน Extreme Bully ของพี่มาร์ค
    ล้วนๆเลยครับ ไม่ได้เพิ่มอะไรเลยครับ กินมาได้ 2 กระสอบแล้วครับ
    ........................................................................
    ขอบคุณครับคุณ BnPzsenzed ตัดหูขนาด 1.4 นิ้ว ครับผม
    ของผมตัดที่ NP แฮปปี้แลนด์ บางกะปิครับ
    ตอบน้าผีทั้งสามท่านนะครับ ขอบคุณนะครับ ขามันกางตั้งแต่เด็ก
    เลยครับ เรื่องปากท่าจะจริงครับ แต่ก็คิดว่าเป็นตัวเมีย ได้แค่นี้
    ก็โอเคแล้วครับผม
    ขอบคุณครับ คุณsamoorai ตอนนี้เป็นสาวแล้วด้วยครับ ฮีท
    ยังไม่่หมดดีเลยครับ เป็นนางสาวแล้วครับ
    ......................................................................
    ขอบคุณครับพี่kornpote มีโอกาศอยากฝึกเจ้านี่ให้ได้
    แบบเจ้าแชมป์บ้างเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ดุ๊กดิ๊กเหลือเกิน
    .....................................................................
    ขอบคุณครับพี่โต ไม่ได้ซุ่มหรอกครับ แฟนไม่ให้เอามาลง
    บอกให้ถ่ายรูปให้ครบๆแล้วค่อยลงทีเดียวครับพี่ฮ่าๆๆๆ
    ....................................................................
    ขอบคุณครับคุณเอก คงต้องรอเทิร์นตอนปี อีกทีครับ
    ถึงจะดูทรงที่แน่นอนอีกทีครับ
    ...................................................................
    ขอบคุณครับหมวด แสดงว่าหมวดลืมดูที่นมอะดิ ฮ่าๆๆๆๆ
    ทีสาวๆยังสังเกตุเลยนะหมวดฮ่าๆๆๆ
    ...................................................................
    ขอบคุณครับคุณว่าน
    ..................................................................

• นี่พี่ตั้มไม่หลับไม่นอนอีกนะ....................อิอิ

เอารูปพ่อ...เเม่....มาลงให้ดูคับ...................

DOUBLE EZ RIDER

GLIZZLY X PINKY image
    ไฟล์แนบ
    ad.......jpg 97K
  • งามแท้ วันที่18-19มิ.ย.เอามาเที่ยวท่าล้ออีกสิครับผมจะไปแข่งเจ็ทสกี
  • เพิ่งจะเอาไอ้แสบเดินเล่นเลยนอนดึกนะครับ ฮ่าๆๆ

แหมคุณเอ็ก กำลังจะพิมพ์อยู่เชียว ชิงตัดหน้าไปเสียก่อนนะครับฮ่าๆๆๆ

เอารูปเจ้ารถถังมาให้ชมบ้างดิครับ แล้ว F7 ของคุณจิ๊บนี่ก็สุดยอดเลยครับ

..................................................................................

คุณjetboat เห็นเขากำลังตั้งเวทีกันเลยครับวันที่ไปเล่น วันเสาร์ไปแน่ๆครับ
    แต่คิดว่าจะเลยไปแช่น้ำพุร้อน ที่หินดาดด้วยนะครับ
  • ผมแอดเมลไปแล้วนะครับว่างๆคุยกัน
  • ได้เลยครับคุณว่าน
  • ไอ้ว่านมึงอิจฉาพี่เค้าหรอ หมาของพี่experimental สวยสุดติ่งจิงๆคับ
    หมาขี้กากของมึงตัวเป็นแสนไม่ได้ขี้ตีนของพี่เค้าจิงๆ 555
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับพี่ผี แต่หมาของคุณว่านก็สวยจริงๆนะครับ

แต่ละตัวมันมีความสวย กับ คุณค่า เหมือนๆกันทุกตัวทุกสายแหละครับ

ขอบคุณมากๆครับ
  • ขอโทษด้วยครับ...ตกลงเมื่อกี้เบอร์คุณตั้มนะครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่
  • GHOST 1:26AM Permalink
    ไอ้ว่านมึงอิจฉาพี่เค้าหรอ หมาของพี่experimental สวยสุดติ่งจิงๆคับ
    หมาขี้กากของมึงตัวเป็นแสนไม่ได้ขี้ตีนของพี่เค้าจิงๆ 555

มาอีกแล้วฮิๆๆๆๆๆๆผีแฟนคลับเวลาเดิมเที่ยงคืนถึงตีสอง
    ไม่ต้องห่วงน้าผีเร็วๆนี้มีแผนจะซื้อหมากากๆกว่านี้ตัวนึงซักสี่ห้าแสนอีกครับ
    เอาที่กากๆแพง ซื้อมาไม่ได้เอามาเพราะจะโชว์ใครว่าหมากูสวยนะ
    แต่จะซื้อมาให้น้าผีอิจฉาเล่นๆที่ไม่มีปัญญาซื้อหมาขนาดนี้เข้ามาเล่น
    คงมีปัญญาซื้อแค่หมาตัวละสามพัน

ทำไงได้ก็ตังมันเหลือน้าผีอย่าอิจฉาสิ
    ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คุณตั้มครับนังฮาโลวีนนี่มัน
    อายุเท่ากับไอวุ่นวือเลยครับ
    น่าสนใจนะถ้าจะเป็นดองกัน
    ฮิๆๆๆๆ
  • สวยมากคับคุณ experimental
  • เพ่ตั้ม โอ้สุดยอดเพ่ มาเด่จิงๆเพ่ ตัวเน้บอดี้มันส์มั๊กมั๊ก ชอบอะเพ่ขอได้ป่าว5555555
  • สวยมากเลยและเตี้ยได้ใจจริงๆครับ
  • คุณสุ มีโอกาศไว้เจอกันนะครับ
    ...........................................................
    คุณว่านแฟนคลับเยอะจริงๆเลยฮ่าๆๆ
    ไอ้แสบ อายุ 7 เดือนกับ 10 วัน วันนี้ครับผม
    เรื่องแพลนบรีด คิดว่ายังไม่ได้วางไว้เลยครับ ฮ่าๆๆ
    ..........................................................
    ขอบคุณครับท่าน Killer_Machine
    .........................................................
    ขอบคุณ คุณกอล์ฟ บอดี้มันอ้วนอะดิไม่ว่าฮ่าๆๆ
    .........................................................
    ขอบคุณครับท่าน Human_ABB มีโอกาศอยากไปเที่ยว
    แถวอันดามันเหมือนกันครับ
  • พี่ตั๊มสภาพน้ำในแม่น้ำเจ้าพระยาเป็นไงมั่งพี่
    อดเล่นเลยอะดิ กลัวหมาเป็นเบาหวาน555+
    ว่างๆมาลดหุ่นที่นี่นะพี่image
    ไฟล์แนบ
    t11.jpg 218K
  • ตอนนี้ค่า BOD คงลดลงมากแล้วท่านมุก แต่น้ำเหนือไหลลงมานี่ดิ เหอๆๆ

ตอนนี้แดงเทือกเลย คงต้องพักไว้ก่อน แต่น้ำบ่อนี่น่าเล่นแฮะ ฮ่าๆๆ
  • คำถามสุดท้ายขายไหม ถ้าขายทิ้งเบอร์หน่อยครับ
  • ขอคุณมากครับน้าผี ที่สนใจจะซื้อ Halloween ผม
    คำตอบสุดท้ายเหมือนกันครับ ไม่ขายครับผม.........
    แฟนผมบอกว่าขายไม่ลงอ่ะครับ เห็นแววตาเวลามันมอง
    แล้วคิดถึงอ่ะครับ........................................
  • ฮ๊อตจริงๆกระทู้นี้ :-D
  • สวยมาก โครงสร้างกว้าง ร่างกายฟิต หน้าตาดุดันดีครับ...
  • อ้าวมันฮอตแล้วเหรอครับพี่มาร์ค ไม่ได้สังเกตุครับพี่

สงสัยเพราะผลิตภัณฑ์ Extreme Bully กินแล้วอวบได้อวบดีครับพี่ฮ่าๆๆ
    เลยฮอต
    .............................................................

ขอบคุณครับท่านเต็ก กุลสตรีแต่มีหน้าตาดุดันนะครับฮ่าๆๆๆ
  • โดนมากพี่ตั้ม เอาพ่อมาเชีย IN BREED เลยดีมะ :o037: :o037:
    image
    ไฟล์แนบ
    GZ51.jpg 187K