ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++++ Episode 1 : ฝากเด็กใหม่ด้วยนะครับ +++++
  • เพ่ตั้ม HALLOWEEN โดนจัยผมมากๆๆๆเลยเพ่ ทั้งบอดี้ทั้งหน้าตา โดยเฉพาะหัวใหล่นี้สุดยอด
    โดนเลยเพ่ตัวนี้ชอบๆๆๆๆๆ มีผลงานเมื่อใหล่บอกผมด้วยนะเพ่ จองก่อนเลย ฮ่าๆๆๆๆ
  • ไอ้แสบนี่ได้เจ้ากริซมาเยอะเหมือนกันคุณกอล์ฟ
    ทั้งขนตรงแผงหลังคอ กับ ตรงก้น ยาวแล้วก็หนา

หนานึกว่าขนหมีฮ่าๆๆๆๆ

........................................................

ขอบคุณครับ กอล์ฟ ผลงานคงอีกพักใหญ่เลยครับ
    เพราะเพิ่งฮีทแรกผ่านไปเองครับผม เอาไว้ถึงเวลา
    ค่อยมาว่ากันนะคร๊าบๆๆๆ...