ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอา ลีลา ท่าโพส์ทมาแบ่งกันชม
  • ว่านเอ่ย อย่าเสียเวลากับกระทู้ไรสาระเลย กระทู้ข้างบนดีกว่า ลูกกระโปกมากันเพียบแล้ว
    ว่านไปทำหน้าทีถนัดของว่านดีกว่า เลียให้หนังกระโปกถลอกปอกเปลือกไปเลยนะว่านนะ

รักนะ จุ๊ฟจุ๊ฟ..
  • GHOST 3:06AM Permalink หนับหนุนผีข้างบนหว่ะ
    ไอ่ว่านแพล่มเยาะซะด้วย แพล่มอยู่เดียวโดเด่ ไอ่เศษขี้
    กรั๊กๆๆๆๆ

------------
    เยาะ ==> คุ้นๆ นะ ฮิ้วๆ
  • ว่าน 555

เพลาๆหน่อย อย่าไปตอแยเยอะครับ ผมบอกแล้ว ยิ่งเจาของกระทู้เค้าโพส ยิ่งทำให้เห็นว่าเค้ามีแต่หลักการเท่านั้นเอง อย่าไปตามกัดเลยครับ คนในเวปมีสมองพอ ว่านไม่ต้องแปลบ่อยครับ เพราะมันเข้าตัวว่านเอง เป็นห่วงนะเฟ้ยเลยมาบอก

ส่วนที่คุณ PCK ไม่ตอบว่านหนะ เพราะเค้า"ไม่กล้า" ซัดกันตรงๆ กับตัวผมเองคุณหล่อนก็ไม่ตอบ เพราะโดนยิงคำถามแต่ละทีบิดเบือนตอบไม่ได้ แต่ผมไม่แคร์ ขอแค่มือใหม่ๆเข้ามาอ่านอย่าหลงตามก็พอใจแล้ว วันนี้พี่มาร์คเองงานหนัก ไม่ค่อยได้โพสอะไรให้หล่อนได้จับใจความไปโพสประชดประชันได้ เดี๋ยวพี่มาร์คบิดขี้เกียจเปิดชายโครงเมื่อไหร่ ตอนนั้น PCK จะกลับมา อิอิอิ

ค่อยจัดหนักตอนที่เห็นว่าไม่สมควรเถอะว่านเอ้ย อะไรสร้างสรรค์ปล่อยเค้าทำไปนะตาว่าน

อยากเจอวุ่นวือตัวเป็นๆ!! อิอิ
  • ไปกิจกรรมไทยประกันดีกว่าพี่โจ5555
  • แปลด้วย ที่ไหน ไม่รู้เรื่องอะ อิอิ
  • คุณว่านไม่ต้องสนใจไอ้พวกผีที่ดีแต่เห่าหรอก เราอ่านยังอ่านรายละเอียดของคุณว่าน แต่ผีไม่อ่าน เพราะมันดีแต่ปาก ขนาดว่าคุณว่านสารพัดยังไม่กล้าบอกว่าเป็นใคร สงสัยจะกลัว 555 ไอ้ผีที่ว่าคนอื่นไม่มีราคา แล้วมึงมีราคาเท่าไหร่ คิดเป็นเงินไทยหรือกงเต๊ก
  • ผียูนิตีน พยายามเข้านะ
  • มาดูภาพท่าโพส์ทสวยๆของหมานอก

image
    ไฟล์แนบ
    Earl_ADBA_Nov2010a.jpg 264K
  • image
    ไฟล์แนบ
    227541_10100363444940253_3221877_55379485_2738864_n.jpg 268K
  • คนอ้วน หมาผอม

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6192.jpg 137K
  • ตัวนี้ยืนได้สง่าที่สุด

เป็นสุนัขADBA ที่ถูกยอมรับในความสวยงามสมบูรณ์แบบตามมาตรฐานสายพันธ์
    image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 75K
    fp9kxd.jpg 149K
  • เมื่อก่อนบอกหมาก้าง ตอนนี้บอกสวย อีนี่สงสัยสับสนในตัวเองหรือไม่ก็โรคจิต
  • ไม่ใช่โรคจิตหรอก มันคนประเภทกรูพูดอะไรถูกหมด คนอื่นโง่หมด หมาคนอื่นไม่สวย อิแพนด้ากรูสวยที่ซู๊ดดด
  • เด็กเปรตนี่อ่านของมันมามันไม่เคยผิดคนอื่นผิดหมด หมาที่มันเอามาลงเมื่อก่อนมันบอกหมาก้างทรมานสัตว์ วันนี้มันบอกสวยคงลืมแล้วว่าเคยพูดอะไรไว้ ไอ้หมอปี้วัวเลิกเอาเด็กบังหน้าได้แล้วม้าง กร๊ากกๆๆๆ
  • เลิกใส่ใจ ไม่อยากโพสต์ ก็ไม่ต้องโพสต์
    ถ้าคิดว่ามันไร้สาระจริงๆ ไม่ต้องไปสนใจอะไรทั้งสิ้น
    ถ้าเค้าเปิดกระทู้ขึ้นมาอีก ไม่มีคนเม้น เค้าก็เลิกไปเอง
    ยิ่งว่าเหมือนยิ่งยุ เพราะว่าน้องเค้าไม่ฟังใครจริงๆ
    อีหนู ไม่ต้องมาตอบผีกลับนะ ผีเองก็เบื่อแล้ว ที่ต้องเปิดมาเจอแต่เรื่องเดิมๆ ซ้ำๆ
    อ่านแล้วงง อ่านแล้วไม่รู้เรื่อง
    สรุปว่า ไร้สาระว่ะ
    ขนาดในโลกไซเบอร์ อีหนูยังขนาดนี้
    น้าผีว่า ชีวิตจริง คงลำบาก ถ้ายังเป็นคนที่มีความคิดและนิสัยอย่างนี้
    ตาว่านค้าบบบบอย่าไปสนใจเลย ปล่อยวาง เดี๋ยวกระทู้ก็ HOT ขึ้นมาอีก
    ก๊ากๆๆๆ
  • น้าผีไปกับผมมั้ยถ้าไม่ไปผมไปก่อนนะครับ
    อย่าไปสนใจเค้าเลย5555
  • เด็กอะไรว่ะ สตอร์ได้ขนาดนี้ ชีวิตจริงคงสุดๆ ไม่รู้มีเพื่อนที่โรงเรียนหรือเปล่า ?
  • ตกม้าตายด้วยคำพูดตัวเอง 555
  • GHOST 3:06AM Permalink หนับหนุนผีข้างบนหว่ะ
    ไอ่ว่านแพล่มเยาะซะด้วย แพล่มอยู่เดียวโดเด่ ไอ่เศษขี้
    กรั๊กๆๆๆๆ

------------
    เยาะ ==> คุ้นๆ นะ ฮิ้วๆ

555555555555555555555
  • image
    ไฟล์แนบ
    persephone2.jpg 100K
  • สุนัขตัวนี้ ลักษณะโดยรวม ดูดี
    แต่หลังอ่อนไปหน่อยไหม๊

Be R's High Calibur Reload AKA "Cali"

OFRN Born April 12th, 2005

UKC & ADBA registered 38 lbs

image

image
    ไฟล์แนบ
    Copy of cali102205c.jpg 227K
    Copy of cali102205k.jpg 171K
    Copy of cali102205k.jpg 170K
  • รีบเปลี่ยนรูปเลยวุ๊ย 555
  • คราวหน้าจำด้วยนะเคยพูดอะไรไว้บ้าง ระวังจะพลาดเหมือนคราวนี้อีก
  • คิดเหมือนน้าผี โพสอะไรมา อย่าไปยุ่งเลย เปลืองตัวด้วย คนมันมึน ทำเป็นผีมาด่าอีก เมื่อไหร่จะเถียงเรื่องไอ้หมอวัว pck ซะที ว่าผมเอ๊ย หนูไม่ใช่ค่ะ หรือไม่ก็ pck มาเถียงหน่อย ผมไม่ใช่ ยูนีตีน ตอแหลขั้นเทพ
  • ตุ๊ดค่ะตุ๊ด อิน้อง เอ๊ยลุง
  • UWP Matrix Digital Rain of Gravity

image
    ไฟล์แนบ
    TerraSide_0106.jpg 123K
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    siris_mmm_liver_treats_183.jpg 65K
    ani_standing_191.jpg 46K
    terra.jpg 45K
  • ระวังนะว่าน

image
  • เวลาให้ได้ทุกคำตอบ พิสูจน์ได้ทุกสิ่งจริงๆ
    สวยๆทั้งนั้นนี่ละพิตบูลในฝันของผมตอนนี้
  • พวกหน้าตัวเมีย ชอบรังแกผู้หญิง ยูนิทีนสู้เค้า
  • พิทบูลในฝันของผมต้องอ้วนๆเตี้ยๆหน้าหักๆหมูตอนแดกเก่งๆระบอบหายมีปัญหาวันๆแดกกับนอน
    เดินจูงไปไหนเท่ซะมัด ที่สำคัญตอนนี้มันราคาแพงทำเงินได้เยอะๆ 8->
  • ไหนๆก็เข้ามาอ่านแล้ว ขอโชร์บ้างแล้วกัน น้าผีอย่าเพิ่งด่าน่ะครับ

image image
  • ขอบคุณน้าผีสำหรับรูปผีคีย์บอร์ดที่นำมาฝากคะ

image
    ไฟล์แนบ
    bdc2cd848db2ec9ed7ae0f7214536aa8.gif 261K
  • ขอบคุณ คุณอาที่เข้ามาเยี่ยมกระทู้นะค่ะ
    แต่ตีความหมายสำนวนคำพูดที่ต้องการสื่อในประโยคแรกไม่ออกจริงๆคะ
  • ขอบคุณท่านผี GHOST 10:05AM ที่ให้กำลังใจคะ

และความเห็นท่านผีท่านสุดท้ายด้วยนะค่ะ
  • ขออนุญาตพี่Ake_Rattaphum เสริมภาพคะ
    และขออนุญาตพี่มุเจ้าของภาพมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    Amadaเอกรัฐภูมิ.jpg 81K
    Amada.jpg 108K
  • ไอ่เหี้ยว่านดิ้นพราดๆๆๆๆคาคีย์บอร์ดเลยรึว่ะ กร๊ากๆๆๆ :m86:
  • image
    ไฟล์แนบ
    gravity apbts.jpg 81K
  • image
    ไฟล์แนบ
    l_0fb40be0e3624b0399f081a4f18531f4.jpg 63K
  • image
    ไฟล์แนบ
    l_e893cdc3da354373a6ecfe468f3be4e0.jpg 31K
  • มึงจะฟังภาษาหรือสำนวนใครออก อิยูนิตีน ก็สมองบวมขนาดนั้น ไม่รู้จะพูดยังไงให้รู้ตัว จำอวดจริงๆ เที่ยว copy บทความ copy หมาคนอื่นมาโชว์ เนี่ยเหรอเก่ง หมามึงอิแพนด้งแพนด้าอะไรนั่นก็ดูไม่จืด จะเอามาโชว์ เสี่ยว
  • พวกผีกรูว่าก้อ น้อง uniteen แหละ พี่ไม่ใช่ว่านนะจ๊ะ แต่พี่คิดว่าน้องไม่ใช่เด็กที่กล้าคิด กล้าทำ เหมือนบางคนบอก พี่คิดว่าน้องออกแนวเพ้อเจ้อ หลงตัวเอง แล้วก็เฟคมาก จริงๆออกแนวเกรียน
  • ผีที่ส่งรูปว่าเป็นพี่ว่านหน้าคอมอ่ะ ว่าตัวเองป่าว พี่ว่านเค้า login นะจ๊ะ อิผียูนิส้นติง อุ๊ยๆๆผิด ผีเฉยๆ
  • คนที่บอกว่ารังแกผู้หญิงอ่ะ เมื่อไหร่จะเิลิกโง่ซักที เด็กคนนี้มันไม่ใช่ผู้หญิง มันเอารูปลูกมันมาแปะ ไม่เชื่อขอเบอร์โทรมันดิ แล้วให้มันพูดเรื่องหมาวิชาการให้ฟัง อันนั้นตัวพ่อเค้า ตัวลูกมันไม่รู้เรื่องรู้ราวไรหรอกเจ้าค่ะ รูปที่มันถ่ายหมา ทะเบียนรถ บริเวณบ้าน แม้แต่เสาหลักกิโลเมตร มันยังทำภาพเบลอหมดไม่ให้ใครเห็น เพราะจริงๆมันเลี้ยงวัว แต่ได้พ่ายแพ้การปะทะคารมกับมาเฟียและพลพรรค มันจึงกลับมาอีกครั้งสร้างภาพเป็นเด็กหญิง เวลาใครมาด่ามันจะได้มีคนออกตัว จนถึงวันนี้แม้แต่ปลอมตัวแล้วยังโดนด่าเพราะแนวคิดเดิม ผีก็มี 2 ตัวที่ออกมาด่า คือผี fc ว่าน ที่ติดตามด่าว่านทุกกระทู้ อีกตัวก็ ก็ผีตัวมันแหละ*********มีใครมั่งถ่ายรูปหมาแล้วเบลอภาพทุกบริเวณ แล้วทำไมบ้านน้องเค้าเลี้ยงวัวเหมือน pck เป๊ะๆ รถรามันเบลอภาพหมด ทำตัวยังกะสายลับ
  • ว่าน พ่อมึงตายเหรอไอ้หน้าหี หน้าตาส้นตีน ตัวดำ ใจยังเลวไอ้ควาย
    ด่าผู้หญิง เค้าเอาระเบิดไปยัดหีแม่มึงเหรอไอ้สัด
  • ไอ้ผีตัวบนค๊าบ ... อย่าอินมากได้ป่าว?

"หี" เอ็งอย่าเอามาใช้ในนี้ เข้าใจปะ เอ็งจะเก็บไว้ใช้ส่วนตัวก็เรื่องของเอ็ง ไม่ต้องเอามาแจก

"แม่" เอ็งก็เอาเก็บไว้ที่บ้านพอละ ไม่ตอ้งเอามาให้คนอื่นเค้าบูชา

..... นะ

• ขอบพระคุณในน้ำใจท่านผีทีช่วยปกป้องหนูคะ

• Performanceknls Tempest
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    usain-bolt-300x350.jpg 90K
    user8363_pic7871_1249769094.jpg 80K
    user8363_pic7873_1249769094.jpg 178K
    user8363_pic7873_1249769094.jpg 181K
    Performanceknls Tempest.jpg 231K
  • Peformanceknls Monsoon
    image
    ไฟล์แนบ
    Peformanceknls Monsoon.jpg 60K
  • Usian Bolt
    image

Elvisfink's Lux
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    usain-bolt-300x350.jpg 90K
    Elvisfink's Lux.jpg 214K
    R.I.P. Junkyard deLUXe.jpg 174K
    ElvisFink's Lux2.jpg 7K
    user6544_pic947_1223858152.jpg 230K