ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความเข้าใจผิดเรื่องอาหารเสริม
  • ผมไม่เคยบอกว่าผมรักษาศีลครับ ผมไม่เคยพูดว่าผมเป็นคนดี และผมก็ไม่ใช่พระด้วย
    เรากำลังคุยกันเรื่องหมา ดังนั้นได้โปรดอย่าออกนอกประเด็นครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ผมสนิทกับรอน..ถามรอนหรือยังว่าเค้าสนิทกับคุณไม๊ ฮิ๊วววว
  • เรื่องกระดาษเดี๋ยวก็รู้ว่ามีคอกใหญ่มาหรือไม่มา ใจเย็นๆ อย่าเพิ่งรีบตื่นเต้น มันเพิ่งเริ่มต้น
    และการวัดว่าคอกไหนใหญ่คอกไหนเล็ก เขาวัดกันที่ตรงไหน โปรดช่วยระบุให้ชัดแจ้ง
  • ถูกครับรอนคงมองว่า มาเฟียก็แค่กะเหรี่ยงหัวดำ 55555
  • แต่อย่างน้อย ผมก็สนิทกว่าหลายคนที่พยายามติดต่อขอเป็นกรรมการ ABKC อยุ่ตอนนี้ กร๊ากกๆๆๆๆ
    แมร่งด่ารอน ต่อต้านรอน แต่ดันเสือกหน้าด้านไปขอเขาเป็นกรรมการ ไม่รู้หรือจ๊ะ รอนเขาเป็น หัวหน้ากรรมการ ฮิ้วๆๆๆ
  • คอกใหญ่คอกเล็กยังมองไม่ออก ยังแยกไม่ได้ ไปดีกว่าคุยกับคนโง่ซะตั้งนาน
  • ~<@ Thank U Thailand @>~

--------------------------------------------------------------------------------

First I want to say sorry for not posting sooner, things have been very hectic lately.

I want to thank Squires and his crew for hosting an awesome show and giving me the honor of visiting there country. I also want to give a special thanks to Mark, my ring stewart for all his help in translating and keeping the flow of the show going.

The ABKC is alive and kicking world wide and expanding to other countries. The Pattaya Super Bully Show was a huge success. The show opened with the President of Pattaya and myself exchanging awards for the show. I gave him a trophy thanking him and he gave me the trophy for Best In Show. It was all over the news in Thailand.

I would like to thank the President of Pattaya for allowing us to host a bully show in his beautiful city of Pattaya.

เอามาจากตรงนี้ครับ
    http://www.americanbullyworld.com/EliteEdge/showthread.php?t=117797
    อ่านดูนะครับ อย่างน้อยรอนก็ยังให้เครดิสและขอบคุณ
  • โว๊ะๆ ๆ ๆ..คำขอบคุณ ให้เครดิตที่รองรับ ต้อนรับ ใครมาเค้าก็เขียนให้ทั้งนั้นแหละครับ จะโชว์อะไรเนี่ย
  • เขาเขียนว่าขอบคุณที่เดินตามเป็นลูกกระโปก และเลียอยู่ตลอดเวลาในสนาม ซึ่งมันทำให้ผมมีความสุข
    ขอบคุณอีกครั้งที่เป็นทาสผู้รับใช้ฝรั่งที่แสนดี

ไม่เห็นมีไรเลย
  • รอน เคยเป็นเทพสำหรับคนบางคนมาก่อน แต่พอรอนสนิทกับมาร์ค รอนก็เลยไม่ดีเสียแล้ว เศร้า

ไปดีกว่า แล้วมาต่อคืนนี้นะจ๊ะ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • หลงตัวเองไปหน่อยมั๊ง รอนไม่เคยอยู่ในสายตาเพราะกูไม่รู้จัก ฮี๊ววววว
  • เอออย่าบรีดเลยหมาอ่ะ เดี๋ยวก็เหยินบน เยวก็เหยินล่าง เดี๋ยวก็ฮิปแดก เดี๋ยวก็หางหงิก
  • ดิบ เถื่อนพาดพิงหนูอีกแล้วนะคุณอา
    บอกแล้วไง ว่าไม่เข้าใจตรงไหนให้ถามดีๆ อย่าอายเด็ก
    ไม่งั้นจะกลายเป็นฟังไม่ได้ศัพท์จับเอาไปกระเดียด
    กล่าวหาใครอ้างอิงหลักฐานหน่อย เอาเป็นเรื่องๆ
    มาเลย อธิบายได้หมด แต่กล้าทนฟังกันเดี่ยวๆหรือเปล่า
    กล่าวหาลอยๆ คือการเพ้อเจ้อ อย่างที่ยกเอาอุปนิสัยตัวเองมาเที่ยวด่าคนอื่นบ่อยๆนะคะ

• โกหก ตอแหล ตัวคุณอาแหละ ตัวเอ้เลย
    เรื่องทำอินบรีด ดิ้นไม่หลุดเลย ทีแรกเคยเที่ยวออกตัวเรียกร้องพิสูจน์ความบริสุทธิ์ของตัวเอง ตอนนี้กลับมายอมรับ
    ถ้าห่วงการพัฒนาสุนัขจริง ส่งเสริมทำไม ไม่ใช่คนอื่นไม่รู้ถึงประโยชน์บางด้านของมัน แต่ผลรับโดยเฉลี่ยเลวลงไหม ส่วนที่เลวระบายไปไหน
    แค่คิดทำก็บาปแล้ว อินบรีดไม่ใช่แค่หมายถึงพ่อ-แม่ผสมกับลูกของมัน แต่หมายถึงการผสมเลือดชิดทั้งหมด ชิดอย่างไรถึงไม่น่าเกียจ
    ราชวงศ์กษัติย์ยุโรป และเอเชีย ก็มีการสมรสกันระหว่างพี่น้อง ตกทอดกันมาหลายรุ่นบรรพบุรุษ ผลสรุปยอมรับกันทางวิชาการว่า ทำให้เกิดโรคประจำราชวงศ์ และอายุสั้น

เรื่อง ขอให้ไม่ด่ากันลามปามถึงพ่อแม่
    คุณอา เที่ยวนี้ ไม่น่าหลุดเลย หมดความน่าเคารพไปเยอะ อย่างนี้หรือเปล่าที่เรียก ฟาดงวงฟาดงา ดิ้นจะเป็นจะตายให้ได้
    ถ้าหนูเอามั่ง ขอแช่งล่วงถึงบรรพบุรุษผู้ที่กล่าวหาหนูว่าเป็นผีที่ใช้คำด่าด้วยภาษาหยาบคาย คุณอา และคนที่กล่าวหาหนูยอมรับคำสาบานนี้ไหม ตอบยืนยันมาด้วยนะ

เรื่องหมาก้าง
    ตั้งแต่กระทู้ที่แล้ว สื่อกันไม่รู้เรื่อง ประเด็นถามว่า แข่งกล้าม หรือแข่งก้าง(ความฟิต)
    ถ้าต้องฟิตถึงกับเปรียบกับสุนัขของใครบางคน หนูว่ามันเป็นการทรมานสัตว์ แต่ไม่ใช่หมายถึงการต่อต้านสุนัขในแนวADBA
    ภาพสุนัขที่นำมาลงเยอะแยะ เพื่อเผยแพร่ความประทับใจในสายพันธ์ที่มีรูปร่าง สัดส่วน และลีลาท่าโพส์ทที่สวยงาม แต่ไม่ได้หมายความว่าพอใจกับสุขภาพ(ความผอม)ของสุนัขทุกตัว หลายตัวก็ดูผอมไป และก็ไม่ได้บอกว่าชอบความผอมแบบนั้นสักหน่อย
    คำว่า Skinny dog เป็นคำล้อเลียน ไม่ใช่หมายถึงสุนัขที่ผอมเหลือแต่หนังหุ้มกระดูกทุกตัว
    http://www.asiabully.com/vanilla/discussion/102/my-ideal-adba-style-dog-post-them-skinny-dogs-
    หลายๆตัวที่นำมาโพส์ท ก็เป็นสุนัขที่มีบรรพบุรุษมาจากนักสู้ในสังเวียน ซึ่งยังไงๆหนูก็ต่อต้านเรื่องนี้อยู่แล้ว จึงอย่าตีความหมายคิดว่าหนูจะกลับมากลืนน้ำลาเยี่ยงคุณอา หันมาเพาะสุนัขแนวนี้เพื่อนำมาต่อสู่กัน

ไม่เข้าใจอะไรอีก ถามเพิ่มได้นะ และอย่ากล่าวหาคนอื่นๆพล่อยๆอีก
    โกหก ตอแหล คุณอาทำจนเคยชิน ใครด่าคำนี้ คุณอาอาจถือว่าเป็นคำด่าธรรมดา
    แต่คำนี้กับหนู ถือว่าความหมายร้ายแรงนะคะ
    กระทู้นี้หนูไม่ขอตอบโต้อะไรคะ
    เห็นใจคะ โดนพี่เค้าเยอะแล้ว เดี๋ยวเป็นลมเป็นแล้งไป บาปกรรม
  • อิหหอยแครงแพล่มไม่เลิกเลยนะ
  • อย่างน้อยกูคนนึงที่ไม่ใช่ผีไอ้ว่าน แต่มึงผี uniteen ป่าว หรือว่าผี ฮิบฮอบ พวกมึงก็ดีแต่อิจฉาเขารู้กันทั้งบอร์ด
  • น่าเบื่อน้อง uniteen จัง ไม่สำนึกตัวซักที พูดวกไปเลี้ยวมา น่ารังเกียจที่สุด
  • ใครอิจาใคร ใครมีอะไรน่าอิจฉา งง
  • เห็นใจคะ โดนพี่เค้าเยอะแล้ว เดี๋ยวเป็นลมเป็นแล้งไป บาปกรรม
    ใครกันแน่ที่โดนเยอะ โดนเต็มๆ 555 หน้าด้านไม่รู้จักอาย คนรุมด่าทั้งบอร์ด มึงไม่ใช่เด็กผู้หญิงซักหน่อย
    กะอิแค่ผีตัวสองตัวที่รู้ๆกันอยู่ว่าเป็นใคร แล้วก้อเธอ ไม่ได้มีราคาพอจะวัดกะมาเฟียได้เลย น่าสังเวช
  • ีีuniteen รู้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องจริง
  • อีหอยแครง จอมตอแหล ขี้โกหก ไอ้ pck หัวกะดอ เอิ๊กๆๆ
  • มาเฟียที่เกรียนไปทั่วอ่ะนะ งัดลูกปืนออกมาโชว์ที่งานนครปฐมงี้ ทั้งที่ตัวเองไม่มีส้นตีนอะไรเลย
  • fc uniteen จ้าาา ไม่มีหนูพี่คงไม่ได้ขำ สู้ๆต่อไปตัวตลกประจำบอร์ด ติดตามผลงานการก๊อบปี้ของน้องต่อไป
  • เวลาทำท่างอน ประชดประชัน ไม่อายเมียที่บ้านมั่งเหรอยูนิทีน
  • จบเหอะ อย่าต่อล้อต่อเถียงกันเลย อย่าไปให้ราคาเด็กปลอมๆแบบนี้ มันไม่มีค่าพอ เสียพลังงานในการพิม นอกจากสนุก อิอิ
  • ---

ไม่น่าเชื่อว่าผีตัวเดียวกันจะแสดงได้หลายบทบาทเช่นนี้ :O
  • เลิกไปคุยกะมันซะก็หมดเรื่อง มันพิมไรมาก็อย่าไปสนใจ เดี๋ยวมันเบื่อมันก็ไปเล่นเวบของหนูเอง 5555
  • ---
    ไม่น่าเชื่อว่าผีตัวเดียวกันจะแสดงได้หลายบทบาทเช่นนี้
    ---
    ไม่น่าเชื่อว่าคนอย่างมึงยังหน้าด้านป้วนเปี้ยนในนี้อีก :-ss
  • แหมไอ้ผีรู้จริงปะ กรูเมนท์ไป 2 ทีเอง ไอ้ฟาย มึงเป็นใคร เมียไอ้แก่ uniteen หรา
  • ไอ้ว่าน เอาหมามึงมาโชว์หน่อยดิ๊ไอ้บูลลี้จมูกแดงมึงอ่ะ
  • ดูไปดูมาน้องเค้าดูมีความรู้กว่าพวกมึงอีกนะเนี่ย ฟังน้องเค้าไว้ไอ้ตุ๋นทั้งหลาย
  • พี่ผีน้องผี ยูนิทีน มีเวบด้วยเหรอ แล้วไปเล่นเวบหนูใหน งงโว้ยย !!
  • มาเฟีย อย่าลืมศีลข้อ กาเมฯ นะอย่าทำอีกมีลูกสาวด้วยไม่ดี ไม่ดี กร๊ากกกก ๆ ๆ
  • onisuka --- อย่าลืมศีลข้อ 4 มุสาวาทา เวรมณี การพูดเท็จให้ร้ายคนอื่น สอนลูกหลานด้วยไม่งั้นนอกจากตนเองจะถูกมองว่าเป็นขยะ ลูกเต้าจะกลายเป็นขยะสังคมนะจ๊ะ
  • 1000% เห็นด้วยกับ onisuka ว่ะ คนวงการนี้มันไร้ศีลธรรมกันจริงๆ เรื่องกาเมผิดลูกผิดเมียชาวบ้านมันเป็นแฟชั่นสุดฮิตคงคิดว่าเท่ห์ตายห่าแล้วมั้ง เอากันเละไปหมดไม่รู้ลูกใครเมียใคร วันนี้กับคนนี้พรุ่งกับอีกคน ผู้ชายก็เลวมีลูกมีเมียแล้วก็ยังตัณหากลับ ผู้หญิงแมร่งก็ร่านรู้ทั้งรู้ว่าเขามีเมียแล้วก็ยังเอา ไอ้พวกเทพๆนั่นละตัวดี กินด้วยกันพอแตกคอกันก็แฉกันเอง สนุกดี ชอบๆๆๆๆๆ 5555
  • uniteen มันเป็นผู้ชาย แก่กว่าพวกมึงซะอีก ยังน้องกันอยู่ได้ พวกโง่
  • onisuka --- อย่าลืมศีลข้อ 4 มุสาวาทา เวรมณี การพูดเท็จให้ร้ายคนอื่น สอนลูกหลานด้วยไม่งั้นนอกจากตนเองจะถูกมองว่าเป็นขยะ ลูกเต้าจะกลายเป็นขยะสังคมนะจ๊ะ :-))
  • อยากฟังต่อใครเอาเมียใครบ้างว่ะข่าวว่าล่อกันเกือบทั้งบ้านเลยนี่หว่าเอามาแฉอีกชอบๆๆๆๆ
    หนึ่งชายสามหญิงหนึ่งหญิงสามชายเวียนเทียนกันครบ เอาเมียเพื่อนเอาเมียน้องแย่งผัวกันครบสูตร 55555
  • สนับสนุน onisuka แฉต่ออยากฟัง คุณคือ ฮีโร่
  • สงสารเมียมันจริงๆ มีผัวเลวๆ เอาด่ะ ใครมีข้อมูลเอามาแฉเพิ่มได้เลย มีน้องผู้หญิงคนหนึ่งที่โดนบรรดาเทพเสยจนครบทุกองค์ 55555 สนุกดีว่ะ
  • เทพใหน ?? เสยใคร ?? ใหนลองเกริ่นดิ้น้าผีอยากรู้อย่ามั่วนะ เซ็งละกะไอ้เรื่องมั่วๆ กูจะได้ไปเสยมั่ง
    กูไม่ไช่เทพ แต่ไม่ยอมกู กูบอกผัวมึง กูฟ้องพ่อฟ้องแม่มึง อะไรอย่างเงี้ย บอกหน่อยอยากรู้
  • โอโห สนุกกันใหญ่ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ถ้ามีข้อมูลก็เปิดออกมาเลยครับ
    กล้าพูดก็กล้ารับผิดชอบผลของมันด้วยก็แล้วกัน เห็นขู่มาหลายรอบแล้ว
  • onsuka ถ้ารู้จริงลองบอกดิใครเอาใคร ไม่ใช่เป็นอีแอบกล่าวหาลอยๆ ทำเป็นน่าตัวเมีย ไหนๆก็เกริ่นมาแล้ว ถ้าเรื่องจริงก็พูดมาเลย กลัวไม่ใช่แต่แอบใส่ไข่เอาเอง
  • มาเฟียเปิดไฟเขียวให้บอกข้อมูลแล้ว เอาดิ กลัวแต่ไม่รู้จริง มั่วใส่ร้ายคนอื่นเท่านั้นเอง แสดงเป็นลูกผู้ชายให้ดูหน่อย ไม่ใช่พูดลอยๆ จะกลายเป็นไอ้ขี้โกหก
  • ถ้าไม่มีอะไรจะแฉพูดมั่วๆกรูก็แฉมึงมั่งไอ้ onisuka มึงเอาแม่ยายไป 2 ที ข่มขืนหมาตัวเมียอีก 4 ที
  • ผมเคยขอไว้ว่าเล่นกันเป็นเรื่องๆแต่อย่าลามมาถึงครอบครัว
    แต่ก็เห็นขู่ฟอดๆ มาหลายรอบแล้ว เอาเลย พูดออกมาเลย
    ปากดีมาถึงขนาดนี้แล้วนี่หว่า มันจะได้หายคาใจเสียที
  • สักแต่ว่ามีปาก จะสร้างเรื่องเพ้อเจ้อใส่ร้ายป้ายสีคนอื่นไงก็ได้ เอาหลักฐาน รายชื่อมาเลย กูอยากเห็นฮีโร่ตัวจริงมานานแล้ว จ้องแต่จะฟัดกัดอยู่ได้ จะล้มคนมันต้องแน่จริงมีหลักฐาน พูดมั่วๆเอานิสัยตอแหลผู้หญิงมาใช้ จินตนาการสูงนักนะมึง
  • ฟังเพลงกานหน่อยครายเครียดดด

• เพลงนี้ขอมอบให้ onsuka ที่รัก
  • ปากดีไปเหอะมาเฟีย เดียวพรุ่งนี้เจอกันกระทู้ใหม่มาทั้งรูปทั้งข้อมูล ทั้งภาพและเสียงเตรียมตอบคำถามคนที่บ้านไว้ให้ดี