ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีบูลลี่...มีเพื่อน @ 24 กรกฎาคม 2554
  • --- ใครมีรูปเอามาลงอีกนะคร๊าบๆๆอยากดูๆๆๆๆๆ --

งานจัดได้ดีมากๆๆๆๆบรรยากาศเดิมๆๆๆๆๆ งานหน้าพี่ต้อมอย่าลืมที่สัญญานะคร๊าบๆๆๆ
    เรามาออกกำลังกายกันเพื่อสุขภาพๆๆๆๆๆ เล่นสนุกๆๆๆๆ
  • โอยคุณ KAN_BM55
    ผมเองก็ยังไม่รู้จักเสียทุกคนนะคร๊าบบบ ถ้าไม่แนะนำตัว ก็ไม่รู้เหมือนกันเนอะ

โดยเฉพาะนายต๊อบเนี่ย ผมยังถามเขาเลยว่า ไหนๆๆ คนไหนชื่อต๊อบ จิงป่ะต๊อบ 555
  • ก้อเอาเท่าที่รู้จักไงคุณต้อม ผมสุครับ คนขวาจากรูปที่ถ่ายต๊อบ กุ๊กไก่
  • ผมนี้เสียวแว๊บเลย นึกว่าจะได้โปรตีนซะแล้ววววว กลับไปขี้เหลวแน่ๆ :017:
  • หมาผมคงไปร่วมงานแบบนี้ ไม่ได้ ชอบโดดใส่หมาตัวอื่น แก้นิสัยแบบนี้ไม่หายซักที
  • อยากไปบ้างจังครับ แต่ติดงาน All Breed หุหุ
  • อ้าว คุณสุ เองเหรอครับ ไม่รู้ว่าใช้ login นี้นะ

ต๊อบกลับบ้านให้กินโปรตีนเสริมหรือยังล่ะ อิอิ
  • งานนี้บูลลี่ แดงๆ เยอะเลย
    ต้องการให้ช่วยเชียร์ตัวไหนบอก แลกลูกหมาตัวนะ 555
  • โห นครปฐมทำไรไม่เคยผิดหวังเลยครับพี่ต้อม งานน่าไปมากๆๆๆ คนเยอะเลย โอยๆๆ อดตลอด =D>
  • หมานครปฐมงามๆมากเลย โดยเฉพาะเจ้าไรโน่นี้แจ่มเลย งามชัวร์ๆๆๆๆๆ