ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยากได้เรดเนสราคา10000
  • นัดสถานที่มาเลยครับพี่
  • เก๋าจริงๆเลย ขอเจอซักทีครับผมแล้วจะไม่ลืมเลย
  • ขอเมลกับเฟสบุ๊คก็ได้ครับ ไม่เอาเบอร์โทรครับ
  • ไปไหนแล้วครับพี่ผมมาแล้ว
  • เอาเมลเฟสมีงมาไอ้tarเอามาดิ
    เดียวกุแอดหัยยยย
  • เก่งจริง :o027: เห็นหละเก่งจริงเอามาอย่าดีแต่ปากหมา
  • เอาของพี่มาดีกว่าครับพี่
  • ครับพี่รออยู่ครับผม อยากได้ทั้งเฟสบุ๊คและเมลเลยครับ
  • จัดมาเลยครับพี่เก๋า
  • เป็นนินจารึเปล่าครับ ผลุ๊บๆโผล่ๆจังเลย
  • พี่ครับ ไปไหนอีกแล้ว
  • เอาเมลพี่มาเลยครับพี่ ถ้าภายใน 2 วันผมไม่ไปหาพี่ที่บ้านพี่ด่าผมลงในนี้ได้เลยครับ
  • ขอแค่เมลก็ได้ครับพี่ เอาเมลพี่นะครับอย่าเอาเมลคนอื่นมาครับผม
  • ได้รึยังครับพี่คนรวยซื้อหมาตัวล่ะกี่บาทก็ได้ รอเมลพี่อยู่นะครับ
  • เอ่อ คือว่าสบายดีมั๊ยคุณต้า ไม่มีไรหรอกแค่มาทักทายค่ะ ยังเลือดร้อนเหมือนเดิมเลย
  • ร้อนเเรง มากกระทู้ นี้

ใครจะเปนนักเลงตัวจริง รอลุ้นต่อไปครับ

!!!
  • ไม่มีใครเป็นนักเลงหรอกครับ แค่บางครั้งไม่ชอบคนที่เอาพ่อแม่มาด่ากันมากกว่าครับ เก๋าได้นักเลงได้แต่อย่าด่าพ่อแม่กันดีที่สุด
  • คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • =D> =D> =D> =D> =D> =D>
  • aunna สิงหาคม 4 Permalink
    ขาย50000กูก็ซื้อไอ้สัดบ้านมึงขายม่ะกูก็ซื้อกูแค่พิมพ์ผิดทำมาด่ากูมึงไม่ต้องมาบอกกุหลอกว่ามีตังค์คงไม่รักหมากูซื้อกูมีความรับผิดชอบกู30แล้วไอ้ควายยกูมีเวลาดูหมามากกว่ามึงอีกไม่ต้องรู้ทุกเรื่องแทนกูว่าไม่มีเวลาดูกูจะโดนหลอกก็คงไม่ได้ไปเอาเงินในบัญชีพ่อมึงหลอกไอ้ควายเสือกทำมาสอนกุมึงไม่ต้องมาสงสารหมาที่กูจะเลี้ยงหลอกหมากูแดกวันหนึ่งมากกว่าเงินเดือนมึงอีกมั่งไอ้ควายมีปัญหากูมากทิ้งเบอร์ไว้

โดนครับเอามันเลยพวกผีเลว
  • Tar_Pattanee สิงหาคม 4 Permalink
    ต่อยตีผมถนัดครับพี่ชอบครับมันดี ขอเจอนิดนึง

จะใช้คำว่านักเลงหรือจิ๊กโก๋ดี 555
  • หรออออออกเก่งจริงไอ้ลูกหมาเลิกขอตังแม่แล้วมาคุยกันนะ5555555ไอ้เกรียน :o065:
  • แม่งเก่งกันนักถ้าใหญ่จริงเก่งจริงคงเลี้ยงช้างกันไปแล้วมั้งคงไม่มานั่งเลี้ยงหมากันหรอก พวกมึงมันก็แค่สิ่งมีชีวิตโง่ๆตัวนึงทีเกิดมาไม่ได้ทำประโยชน์อะไรไห้กับสังคม...แต่กลับสร้างความเดือดร้อนความลำบากใจไห้กับผู้อื่น ขอเถอะคับช่วยทำเว็บนี้ไห้มีประโยชน์ มีความรู้ไห้กับผู้อื่นเถอะคับอยากจะท้าตีท้าต่อยก็ออกไปข้างนอกคับ
  • เสือกไอ้สัด