ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพ Meeting Pitbull Phuket 31-7-54
  • ห่วย แจกรางวัลใบประกาศแจกถ้วยเขาแม่งขาสั้นรองเท้าแตะ กระจอกชิบหาย ที่ที่รับเขายังแต่งตัวดีสุภาพซะกว่าคนให้ มึงให้เกียรติเขาหน่อย ไม่ต้องถึงกับสูตรผูกไทหรอก แต่ให้มันดูดีกว่านี้สักหน่อย ขากถุยๆๆๆ
  • ใจเย็นๆจ้า...น้าผีที่เคารพพอดีสถานที่ที่เราจัดงานประกวดอยู่ติดทะเลมาก และบรรยากาศก็เป็นแบบสบายๆจ้าใส่รองเท้าแตะหรือกางเกงขาสั้นมันก็ไม่ผิดนิจ๊ะเพราะมันเขากับบรรยากาศมาก หากเราจัดในสถานที่ เช่น ห้างสรรพสินค้า หรือโรงยิมสเตเดี้ยม อาจจะต้องแต่งตัวเรียบร้อยเพื่อให้เกียรติสถานที่ของเขา อีกอย่างเราจัดงานแบบเป็นกันเองน้าผีไม่ต้องซีเรียสมากน่ะจ๊ะ :o001:
  • อยากให้มีการแสดงความสามารถของสุนัขด้วย ไม่ใช่มายืนโชว์กันอย่างเดียว
    ให้คนที่ไม่ได้เลี้ยงพิทบูล จะได้เปลี่ยนความคิดในพิทบูลไปในทางที่ดีขึ้น.. :-D
  • ขอบคุณครับน้าผี..ทางกลุ่มของเราได้ประชุมกันเรียบร้อยแล้วครับคราวหน้าจะมีการแสดงความสามารถของพิทบูลแน่นอนครับ จัดแบบเต็มเลย ส่วนรายละเอียดงานเริ่มวันไหนเมื่อไหร่จะแจ้งให้สมาชิกคนรักพิทบูลและบูลลี่ทราบกันอีกครั้งน่ะครับ...Bye Bye :o001:
  • ดีคับพี่น้องทุกคน ผมชื่อจ๊อดนะคับ พ่อผมสอนให้ผมเป็นลูกผู้ชายพอคับ

ผมไม่เคยแทงด้านหลังใครคับ เพาระผมไม่ใช่ตุดคับ และอีกอย่างผมไม่เคย

เป็นผีไปด่าใครคับ ใครมีอะไรไม่พอใจหรือมีเรื่องที่ไม่รู้จิง โทรมาถามผมได้คับ

นี้เบอร์โทรผม 087-6280270 โทรมาแล้วคุณจะไดรู้ว่าใครกันแน่ ที่เป็นคนที่

แทงด้านหลัง ไอตุดเก่งแต่ใส่ไฟ มารกระบี่ คุณอย่ากรู้เรื่องอะไรโทรมาถามผมได้

งานนี้ไม่มีการลองใจ
  • รางวัลปัญาอ่อนมากเลยครับ อย่าจัดเลยครับถ้างบมันน้อย คับ
  • ขากถุยไอตุ๊ด มึงอะเเทงขั่งหลังตัวจิงไอเลว นิใสอุบาท เหี้ยจัลไร บัลไรเลยระมึงอะ ไอสัดหมาจ๊อด ไอเหี้ยไอ

พวกมาร 3 ตัว เเล้วยังมีไอเตี้ยขี่โกงอีกต่างหากไอสันดาลหมา ไอเตี้ยเอ้ยเก่งเเต่โม้ ผมอยากรู้ใครกันเเน่ที่ก่อตั่ง

ABBมา ผมสงสารคนสร้างabbจิงๆ พวกคุนอะคือบุคคนเเทงด้านหลังตัวจิง ใอชิงหมาเกิด
  • ผมว่าใจเย็นๆดีกว่าไหมครับพี่ผี..พอผมอ่านผมรู้สึกขำๆและหัวเราะดังกร๊ากเลย เหมือนคุณผีจะรู้ความเคลื่อนไหวของกลุ่ม ABB แบบสนิทกันจังเลยน่ะครับ เหมือนเคยอยู่หรือป่าวอันนี้ผมก็ไม่ทราบแน่ครับ ผมว่าไม่ต้องมาเป็นผีหรอกนัดเจอกันเลยจะได้เคลียร์กันไป..ใครโกงใครจะได้รู้ หรือใครแทงข้างหลังใครจะได้ทราบ ดีกว่ามาแอบดังกันแบบนี้มันไม่ใช่ลูกผู้ชายน่ะครับ..รักและเคารพทุกท่านครับ :o001:
  • @ ผีนอกคอกทั้งหลาย

ถ้าคิดว่างานจัดมาไม่ดี มึงก็จัดกันเองเลยครับ เห็นว่าเขาจังว่าจัดงานไม่ดี

แต่มึงก็มางานเขา ไอ้พวกเห็บหมา คอยเกาะเขาแดก

งานเขาจัดมึงก็เอาหมามาโชว์ มาขายหมาในงานเขา แล้วเสือกมาด่าเขา ไอ้เห็บหมา

ไปมุดผ้าถุงเมียมึงไป ไอ้เห็บหมา

เออถ้าเข้ามาขอถามหน่อยว่าใครเป็นคนสร้างหรือก่อตั้ง ABB อยากรู้

อย่าบอกนะว่าไอ้พวกที่ออกจากABB ไป เป็นคนสร้างหรือก่อตั้ง ABB

ขำมากกกกกกกก ไม่รู้เอากระโปกข้างไหนคิด 555