ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลิกเสแสร้งกันเสียทีเถอะว่ะ
  • ตั้งแต่ไปแดกข้าวกันมากูหยุด แต่พวกมึงไม่หยุด ไอ้สัดยังเข้ามาด่ากูทุกวัน พอเว็บกูสงบมึงก็เข้ามาป่วนอีก ขนาดในกระทู้ TPC กูก็ขอร้องดีๆ พอกูลบออกมึงก็ด่า และกูก็ไม่เห็นพวกมึงห้ามกันเลย ไอ้เย็ดแม่ ถ้ามึงอยากมีเรื่องทำไมมึงไม่กล้าเปิดเผยตัวออกมา

พวกมึงจ้องกัดกูไม่เลิก ขอให้มีช่องมึงเสียบตลอด ผีมันไม่มีใครก็พวกมึงนั่นเอง คนในนี้เขาเบื่อเต็มทนแล้ว แต่ที่เขาไม่กล้าพูดเพราะเขากลัวเจอแบบกู

เลิกเสแสร้งกันเสียทีเถอะว่ะ ทำไมหรือด่าคนต้องดูหน้าด้วยหรือ คนบรีดหมาถ้ามันไร้จรรยาบรรณมันต้องดูก่อนหรือว่าใคร กูเห็นบางคนบรีดหมาเหี้ยๆออกมาตลอด ถ้าคนมันเหี้ยไม่ว่าใคร มันจะชื่ออะไรก็สมควรโดนด่าทั้งนั้น กูเห็นพวกมึงเพื่อนทำเหี้ยไม่กล้าพูด แถมใครพูดเสือกออกมารุมถล่มเขาอีก แต่ถ้าเป็นฝ่ายตรงข้ามพวกมึงรุมถล่มเขาไม่ยั้ง ไอ้เหี้ยผีที่ปากเก่งอยู่ตอนนี้กูอยากรู้จัง เจอของจริงจะยอมกราบตีนกูไหม

กูด่าใครกูก็เปิดเผยตัวตลอด ไม่มีแอบด่าแบบมึงด้วย ถ้าพวกมึงไม่มาวุ่นวายกับกู กูจะไปวุ่นวายกับมึงทำไม มึงไปไล่ดูนะว่าใครเริ่มก่อน ไอ้สัด มึงระวังตัวไว้นะ ไอ้เหี้ยเห็นกูเฉยมึงยิ่งได้ใจ
  • ใครกันแน่ที่ไม่หยุด ขอรับ ท่านผู้นำ
  • มึงเก่งต่อไปนะไอ้สัด อย่าหยุด กูจะดูหน้ามึง โพ๊สต่อไปนะอย่าหายหัว
  • อ่าว....นี่ยังไม่รู้ตัวอีกหร๋าาา ว่าตัวเตี้ยเองนี่แหล่ะที่ยังไม่ยอมหยุด
    อาหารที่กินเข้าไป ตัวไม่สูง แม้สมองยังไม่พัฒนาอีกหร๋าาาาาาาาา....ท่านผู้นำ
  • ล้อกันถึงกรรมพันธุ์ เตี้ย เขาไปเตี้ยบนหัวพ่อเมิงไง
  • น้าผีขออกความเห็นหน่อย ไอ้ระบบน้าผีที่ใช้กันอยู่เนี๊ยมันเป็นระบบเปิดเกินไป ในกรณีที่สงบศึกทั้งสองฝ่ายแต่หากมีผีเข้ามาพิมพ์เล่นๆเพื่ออยากดุมวยมันๆ ก็สามารถทำได้ง่าย ปั่นจนเวปนี้ต้องตั้งกระทุ้ด่า จนเวปโน้นอาจทนไม่ได้แล้วเข้ามาเป็นผี ด่ากันไปด่ากันมา ไม่มีวันจบหรอกครับ....อย่างที่บอกระบบมันเปิดเกินไป วันนึงหากมีคนที่ไม่หวังดีจริงๆไม่ใช่กลุ่มคนเล่นพิทบูลหรือบูลี่จริงๆ เข้ามาโพสอะไรก็ตามที่กระทบกระเทือนเวปโดยพาทพิงสถาบันใดๆก็ตามบ่อยๆโดยการเป็นผีเข้ามามันตามยากครับ
    น้าผีแนะนำหากอยากให้ระบบผีที่คิดว่ามันสามารถตรวจสอบตักเตือนกันเองได้ ควรมี IP ขึ้นโชว์ต่อสาธารณะไปเลยครับ เพื่อป้องกัน
    1.ผีชงผีตอบ
    2.ผี่เหี้ยๆถ้ามึงจะโพสซ้ำๆชงตัวมึงเองต้องขยัน รีเซ็ตRouter หน่อย
    3.เพื่อทราบว่าผีจริงๆมีกี่ตัว ผีซ้ำๆมีกี่ตัว
    น้าผีทราบดีว่าเวปนี้มีจุดยืนที่ชัดเจน แต่เมื่อมันมาถึงเวลาที่มันควรจะปรับเปลี่ยน ขยับขยาย น้าผีก็เห็นว่ามันสมควร
  • กระทู้นี้นี้ล่อเป้าครับน้าผีระวังหลงกลครับ
  • ท้า...จริงรึปล่าวครับ
    เด๊วกระผมจะจัดให้งามๆเลย....ขอรับท่านผู้นำ
  • ไอ้ผีเหี้ยๆน่ะมีไม่กี่ตัว เนู้นย้ำความเป็นผู้นำที่มาเฟียเป็นมานาน แต่ตัวมันเองไม่เคยได้สัมผัสและไม่เคยเป็น
    จ้องคอยด่าคอยถากถาง ตัวมันเองไม่ว่าจะเป็นด้านไหนก็ไม่เห็นจะสู้คนอื่นได้ ทำได้แค่เห่าหอน
  • ให้มันจริงเถอะจัดให้งามๆกูเห็นแอบเห่าเค้าทั้งปีทั้งชาติ ให้เป็นจริงซักทีเหอะไอ้ผีสวะ
  • ใครเค้าจะตัวสูงใหญ่อ้วนฉุ บวมเหล้าอย่างพวกมึงวะ ไอ้แอบจิต อิอิ ตุ๊ดคาราฆวย
    โดยรวมแล้วป๋าก็หล่อกว่าหน้าส้นตีนพวกมึงหลายขุม
  • เก่งแต่ในรูไอ้คู่เกย์สวะ โดนไล่ไปขายหมาที่อื่น ขายไม่ออกเหรอจ๊ะ เลยมาเห่าหอนฟัดขากางเกงคนอื่นอยู่ได้
    เก็บขี้หมาเหนื่อยล่ะเซ่ ขยันโพสบ่อยๆนะจ๊ะ เรตติ้งบอร์ดนี้จะได้กระจุย แต่ลอร์ดใครน้าาายังกะป่าช้าวัดดอน
  • พี่ครับพอเถอะผมเดินหน้าทำงานพี่แม่งก็มาเป็นอย่างนี้ เราคุยกันแล้วไม่ใช่เหรอว่าจะไม่เป็นแบบนี้อีกพี่เหนื่อยก็พัก พี่เซ็งก็หยุด ทุกวันนี้ยิ่งเดินหน้าดูเหมือนจะยิ่งถอยหลัง ลบๆไปให้หมดเลยไอ้ระบบผีหัวควยเนี่ยมีแล้วไม่ทำให้ห่าอะไรดีขึ้นเลย กูเหนื่อยและอึดอัดชิบหาย พอแล้วกูว่ากูพอแล้วเหนื่อยๆๆๆได้ยินมั๊ยพี่
  • ไอ้ผีตอนนี้เป็นแค่ตัวเหี้ย แต่เสือกอยากจะมาเป็นตั่วเฮีย ไม่รู้ต้องตายกี่ภพกี่ชาติถึงจะมาเป็นตั่วเฮียในวงการนี้ได้ จะสอยเค้าก็ไม่กล้าเปิดหน้า ลอบกัด ตีกินเล็กๆ น้อยๆ เมื่อไรจะล้มจ่าฝูงได้ไงว่ะ ไอ้ผีใจกล้าๆ หน่อย ถึงๆหน่อย พวกมึงไม่มีอะไรจะเสียแล้วกลัวอะไร

เจ้าฝูงเค้าเปิดหน้าสู้อยู่ตลอด กระทู้นี้ก็ท้าอยู่ แม่งยังไม่กล้าล็อคอินมาสู้เลย พวกมึงนี้ หมาข้างถนนชัดๆ จ่าฝูงเหี้ยๆ ยืนคุมให้ลูกกระโปกออกไปลุย พอเค้าตะหวาดเข้าหน่อย จ่าฝูงแม่งนี้เลย คิดเป็นใหญ่ใจไม่ถึงก็เป็นหมาขี้เรื้อนอยู่ข้างถนนล่้ะกัน
  • ล่อเป้าอะไรครับผม มาเฟียโดนพวกพยาธิหมาสาดโคลนแทบตลอดเวลา ใครจะไม่โกรธครับ

ทีพยาธิหมาบางตัวโดนนิดโดนหน่อย บางตัวยังไม่ได้เอ่ยชื่อ บางตัวก็เมากาวไม่สร่างหาว่ามาเฟียพิมพ์ด่า

ยังดิ้นยังกะโดนไฮเตอร์ราด ดิ้นพราดๆโวยวายเหมือนควายถูกเชือด แหกปากเป็นตุ๊ดแต๋วแตก ไม่เคยมองตัวเอง

เลยนะไอ้พยาธิหมา อย่างพวกมึงจะหาความเป็นผู้นำได้ยังไง ความเป็นคนยังหาไม่เจอเลย :o002:
  • ใจเย็นๆ ครับพี่........................ :o047:
  • ธรรมชาติของหมาอยากเป็นจ่าฝูง แต่วิธีการโค่นล้มจ่าฝูงของลวดเพ่ช่างน่าอนาถดีแท้ แอบด่าแอบนินทา
    ยิ่งกว่าตุ๊ดแต๋วอีก ถ้าไม่กล้าสู้ก็เลิกเห่าได้แล้วครับ มาเฟียได้คะแนนไปเต็มๆ ตัวก็ใหญ่โตไม่น่าทำสันดาน
    ตุ๊ดเลย เจ้านายยยย
  • อยากโค่นมาเฟียใจแทบขาด ฝีมือมีแค่นี้เหรอวะ กูนึกว่าจะเจ๋งขนาดไหน วิธีโบราณของพวกมึง ด่าๆใส่ร้าย
    มันเคยได้ผลมะไอ้สาดดดดกินอะไรที่มันบำรุงสมองมั่ง อายแทน =D>
  • ช่วงนี้ กระทู้ดักผีเหี้ยๆ เยอะจริงๆ 8-X 8-X 8-X
  • ก็พี่ไม่ให้มันกอบโกยขายอย่างเมามันส์เหมือนตะก่อน มันก็แค้นอะสิพี่

ผมดูแล้วเกมส์มันไม่ได้ซับซ้อนอะไรเลย ประมาณว่ากรูเคยได้แดกตลอด

พอไม่ได้แดกมันก็หงุดหงิดเป็นธรรมดาอะคับ พวกก็พาลไปเรื่อยล่ะ

เฉย ๆ ไปเดี๋ยวมันก็หยุดเห่าเองล่ะพี่
  • พี่บอกว่าหยุดแล้ว แต่ผมเห็นพี่ปักหมุดเล่นเค้ายังไม่หยุดเลย หลักฐานมันชัดเจนนะว่าใครไม่หยุด พี่ไปด่าเค้า แบบไม่มีเหตุผลและหลักฐาน พอเค้าสวนมา ก็ทำใจไม่ได้ ทีนี้ปักหมุดใส่คำหยาบเลย

คนที่เบื่อจริงๆนะ ผมชักเริ่มพี่เบื่อพี่แล้วละตอนนี้
  • อยู่บอร์ดนี้ตั้งราคาไว้2หมื่นแม่งต่อแล้วต่ออีก ไม่ตั้งราคาแม่งก็โดนด่า พอตั้งราคาแม่งก็ไม่โทร เก็บไอ้เว๊ปนี้ไว้ขายหมาเหลืออะขายดียอมรับ หรือไม่ก็พวกหมาแดงตัวละไม่เกิน7000อันนี้โอเค
    สรุปเว๊ปนี้ไม่ได้ช่วยอะไรแล้วถ้าโดนไล่มันจะไปกระเทือนตรงไหนมิทราบ
    สรุปอีกทีเว๊ปนี้ขายหมาราคาถูกดี ถ้าเกิน2หมื่นเมื่อไหร่นิ่ง เลี้ยงไปอีกนาน
    ส่วนเว๊ปนั้น.........................กระแดะภาษาอังฤษทั้งนั้น คนคุยภาษาไม่เป็นชิบหายขายไม่ออก
    ลูกค้าในขายได้นิดหน่อยแต่ราคาดีกว่าเพราะการตลาดบูลลี่ชัดเจน
    สรุปไอ้เว๊ปดีตรงขายเมืองนอกได้เยอะตลาดกว้าง(หมายถึงทั่วโลก)ได้ราคาตัวเป็นแสน อย่างนี้ก็ดูเอาครับ ตลาด 2 เว๊ปนี้ต่างกันตรงไหน

• สรุปผีๆ น้าๆผีที่เค้ามาสอยกันในนี้ ทั้งผีดีและไม่ดี การเปิดช่องแบบนี้ ถามกลับครับว่าใครเป็นคนตั้งกระทู้ และปักหมุด ต้องการ ปกป้อง ความสะใจ ? หรืออะไรก็ตามแต่ หากผมเป็นมาร์คผมจะไม่ใช่อำนาจในการปักหมุดทำแบบนี้ครับ คิดดีๆก่อนนะครับพี่น้องค้าบบ
  • แล้วเสือกให้มีผีทำไม เอาไว้เรียกเรดติ้งให้คนเข้ามาดูเยอะๆไง เพราะผีมันจะจี๊ดและหลากหลายเวลาเม้นต์ ถุยย คนดีๆเจอผีด่าจนเสียคนมาเยอะ เจอเข้ากับตัวเองเป็นไงมาร์ค สมน้ำหน้า
  • แล้วที่มึงด่าเค้าลอบกับแอบด่า แล้วมึงหล่ะกล้าที่จะเปิดตัวไม๊ไอ้สัด ควายเอ๊ยตัวเองก็เป็นผีเสือกจะมาด่าผีคอดอะไรได้แค่นี้จริงนะพวกเปรต
    และประเด็นอีกอย่างไม่มีใครตอนนี้ที่คิดจะล่มคนที่ชื่อมาร์คเลย เพราะมันล้มไปตั้งนานแล้วไม่มีเหรี้ยอะไรเหลือแล้วไม่แหกตามองกันบ้างเลยเหรอหลังๆไปแดก ยัดห่ากันมีรูปไอ้มาร์คหรือป่าว ได้สมองหมา
    ******************มันล้มไปแล้วจึงไม่จำเป็นต้องทำการล้มล้าง แต่ที่เป็นอยู่นี้เพราะตัวมันเอง ตั้งกระทู้ให้ผีด่าอยากให้เพื่อนเห็นใจว่างั้น********************
    ตะโกนหาน้องเหลียงซิวะพี่โดนผีด่า แหกปากหาเฮียใหญ่ด้วยผีมันรังแกผม
  • อ้าว เอาหมุดออกแล้ว ปักๆถอดๆ เป็นผู้นำใจไม่ต้องนิ่ง อย่างนี้คนเดินตามตูด จะไปในทิศทางไหนวะเนี๊ยะ
  • ตั้งแต่ไปแดกข้าวกันมากูหยุด แต่พวกมึงไม่หยุด

ปักหมุดด่าเค้าทุกวัน จริงๆอย่างพี่ผีตัวบนว่า คุณนะหยุดด่าหรือยัง หลักฐานการโกงชัดเจน มัดตัวแน่นอน ที่แท้มาเฟีย มีแต่ลมตดอีกแล้ว พ่นมาทีหลังเหม็นกันทั้งวง เฮ้อ !
  • ก็น้าจักร บัฟโฟโร่โบน งัยครับ เปิดหน้าแล้วแต่ที่กูเห็นแม่งมีแต่แถ่กับแถ

และพวกมึงไม่ต้องกลัวนะไอ้เรื่องที่มาร์คมั่วออกมาแฉอะไรเนี่ยไม่ได้เกี่ยวกับบีบีเลยเพราะพวกนี้มันมืออาชีพ แต่จะกระทบกันเป็นแถว สำหรับ ใคร ต่อ ใคร ต่อ ใคร เดี๋ยวก็รู้ !!!!!!!
  • บอร์ดนี้ลองไม่มีผี ไม่มีคนเข้าครับเชื่อกู
    1 เอาไว้เรียกเรตติ้งคนดูเหมือนละครวันนี้ใครจะเป็นยังไง ใครจะตาย หุ้นส่วนไหนใครจะโดนแฉ พระเอกคือใคร ผู้ร้ายคือคนไหน นี่หล่ะครับที่ไม่เอาผีออก ลองเอาออกบอร์ดนี้จะเงียบทันทีบอร์ดนี้ยืนอยู่ได้เพราะผีนะจ๊ะโยมมมมมมม
  • เออหว่ะจริงๆๆ ที่เข้ามาทุกวันก็อยากรู้นี่แหละว่ายักใหญ่2ฝ่ายใครจะเป็นหมา
  • แล้วพวกมึงจำไว้ให้ดี มีปัญหาอะไรเรื่องใบ ยูเคซี อย่าโทรมากราบตีนขอร้องพวก บีบี แล้วกัน ปีหน้า ยูเคซี ออกกฏใหม่ กูรับประกันแม่งเข้ามาเลียเหมือนเดิม มึงทำแบบนี้กับ บีบี มึงไม่กลัวบ้างเหรอว่ะ ไอ้พวกนี้แม่งหาแต่เรื่อง
  • ไอ้ผีเหลาเหย่ กลับป่าช้าวัดดอนมึงไปเหอะ ตอแยอยู่ได้น่ารำคาญ สวะ
  • โวะๆๆผีตัวเดียวเมนท์เป็นชุด ความแค้นมันจุกลิ้นปี่เหรอไอ้ฟาย ไอ้เห็บหมา เวบพ่อมึงเงียบยังกะเป่าสาก ไปอุดหนุนพ่อมึงมั่ง ทางนี้ชิลๆ
  • ยักษ์ใหญ่สองตัวใครจะเป็นหมาน่ะเหรอ กุตอบให้ ควายแก่ไงเป็นหมา เพราะกุไม่เคยเห็นมันเป็นคนซักกะที ชิมิ
  • ++++++
    ++++++

ลองคิดดูเวป Asiabully

เวปพึ่งก่อตั้งไม่นาน แต่มีสมาชิกและผู้สนใจเยอะมากๆ

เรียกได้ว่าเรตติ้งพุ่งแรงมากๆ โตเร็วมากๆ สามารถจัดงานและรวมตัวกันเป็นรูปธรรมได้ดีมากๆ

ไม่ได้เข้าข้างใครครับ ลองคิดดูครับ

++++++
    ++++++
  • คนเคยได้หาแดกในนี้ พอโดนไล่ออกไปหาแดกไม่พอยาใส้ เลยเข้ามาด่า เวบเค้า เค้าจะปักหมุดปักตะไคร้มันก็เรื่องของเค้า เค้าไม่เคยขอให้พวกมึงมาเล่น มีแต่ไล่ไปแล้ว ยังเสือกแอบมาอ่าน หนังหีเอ๊ย
  • เต็มโดยที่ไม่ต้องพี่พวกมึงเลยและเค้าก็ไม่โทรไปชวนแล้วด้วย ลีลานักพวกมึงไม่มีน้ำใจ
  • เป็นเหี้ยไรนักไอ้ตุ๊ด เที่ยวก๊อบลิ๊งป่าช้ามาทำไร เด๋ยวเก็บค่าโคนาเลย เวบมึงเจริญๆกูก้อดีใจด้วย จะได้ไม่ต้องเข้ามารกเวบพิทโซน มันสกปรก จังไรก็อยู่กะจังไรไปจ้าาาา [-X
  • บางคอกเค้าไม่ไปพวกมึงก็อย่ามั่วเอามาลง ถึงวันงานไม่เห็นหัวอายเค้าน่ะมึง ห้าๆๆๆ
  • +++++
    ++++++++++

pitbulzone เป็นเวบที่โด่งดังเรทติ้งพรวดพราดตลอดหลายปีที่ผ่านมา ดังด้วยตัวมันเอง
    ดังเพราะสมาชิกแห่กันมาเล่น และดังเพราะมีเจ้าของเวบชื่อ มาร์ค มาเฟีย

อย่าเอาเวบจำอวดที่สร้างขึ้นมาเพราะไม่มีที่อยู่ ทำชั่วจนโดนไล่ออกไปเป็นที่ตั้งบัญชาการคนโกงแล้ว
    มาอวยมาโอ่แบบเพ้อเจ้อว่าดังงั้นดังงี๊ เมายังไม่สร่างเหรอพรรคพวก
    ยังไม่ทันทำอะไรมากก็เพ้อเจ้อแพล่มซะ พูดจาส่งเดช อายสะกดเป็นแมะ
    +++++++++
    +++++++
    :m24:
  • พวกมึงจ้องกัดกูไม่เลิก ขอให้มีช่องมึงเสียบตลอด ผีมันไม่มีใครก็พวกมึงนั่นเอง คนในนี้เขาเบื่อเต็มทนแล้ว แต่ที่เขาไม่กล้าพูดเพราะเขากลัวเจอแบบกู

ไอ้ส้นตีน มึงมันไม่เคยยอมรับความจริงเลย มึงนั่นแหละ ที่เป็นตัวชง ให้ชาวบ้านเค้าทะเลาะกัน ส้นตีน ชาวบ้านเค้าไม่ได้โง่หรอก มึงตั้งกระทู้ เรียกความสนใจ ทำหล่อ ให้ตัวเองดูมีเหตุผล แต่ความรู้มึงนั้น ขัดแย้ง ส้นตีน กูติดตามมึงมาตลอด มึงมันจอมแถ ชอบให้ชาวบ้านทะเลาะกัน ฟังไม่ได้ศัพท์ ควายแท้ๆ ถ้ามึงจะหยุด ควรหยุดตั้งกระทู้ ระรานชาวบ้านเค้า ไอ้ควาย กี่กระทู้แล้วที่มึงตั้งให้ชาวบ้านเค้าทะเลาะกัน ไอ้ควาย มฟ

• พี่บีบีคับที่พวกผมจองเสียไม่ได้อ่ะคับ กลัวตอนขายหมาแล้วโดนผีตามด่าไม่คุ้มคับ ไม่ว่างมานั่งเฝ้าหน้าจอทุกวัน
  • พี่มาร์คสู้ๆๆๆๆๆๆๆทำถูกแล้ว
  • พี่ๆTPC ครับที่โทรมาขอให้ร่วมขณะกรรมการกันทั้งวันทั้งคืน 3สาย4สายผมก็เหนื่อยเหมือนกันนะครับ
  • พี่ๆTPCครับ ที่โทรมาล๊อบบี้อ่ะครับ ผมว่ามันมันแฟร์นะ ทำไมพี่ๆไม่ให้พวกผมสมัครใจเองล่ะครับ
    จะไปเปิดบูธก็ต้องเปิดในนาม TPC เฮ้อ มันก็ชอบในสิ่งที่ผมรัก แต่ทำไมพี่ๆไม่ให้ผมเลือกเองล่ะครับ

ถามคำเดียวครับ โทรมาล๊อบบี้ชาวบ้านทำไมครับ ฝากถามคนโรด้วยนะครับ
  • "กูด่าใครกูก็เปิดเผยตัวตลอด ไม่มีแอบด่าแบบมึงด้วย "

แน่ใจเหรอครับพี่ ว่าพี่เปิดเผยตลอด มีหลักฐานอะไรไหม นอกจากคำสาบานอ่ะครับ ถามแค่นี้
  • ไม่เข้าใจ อิจฉาอะไรหรือ ถึงต้องเน้น ว่าผู้นำ หรือคุณอยากเป็นแทนก็บอกป๋ามาคไปตรงๆสิ

การตั้งกระทู้แบบนี้ก็ดีถึงจะไม่ได้หลักฐาน อะไรมากมาย แต่มันก็เป็นมูล ช่วยให้ผู้ที่รักและสนใจหน้าใหม่ๆๆ ระวังให้มากขึ้น

***ลองคิดดูเวป Asiabully

เวปพึ่งก่อตั้งไม่นาน แต่มีสมาชิกและผู้สนใจเยอะมากๆ

เรียกได้ว่าเรตติ้งพุ่งแรงมากๆ โตเร็วมากๆ สามารถจัดงานและรวมตัวกันเป็นรูปธรรมได้ดีมากๆ

ไม่ได้เข้าข้างใครครับ ลองคิดดูครับ

---รู้ได้ไงเรทติ้งแรง แล้วสมาชิกที่ รู้จักเวป เอเซีย ไม่ได้รู้จาก พิทโซน สะเป็นส่วนมากหรอ

การจัดงาน หัวเรียวหัวแรง ยังไงก็บีบี เพราะไอ้หน้าใหม่ๆๆ มันคงไม่มีปัญญาทำแบบนี้ได้

แขกต่างประเทศดังๆ มึงลองให้ไอ้หน้าใหม่เชิญดิ power มีไหม มีแต่ ''ตังกวยยย''

เห็นใจเจ้าของบรอดเขาบ้างคับ หากินกับบรอดเขาเยอะ ถ้าพลาดพลั้งอะไรไป ก็ปล่อยๆๆไปมั่งก็ได้

ผมกล้าพูดได้เลย ว่าบรอดนี้ มีพวกเลี้ยงหมามากกว่าคน ขายหมา

• ก็ทำไมคุณไม่บอกให้เจ้าของบอร์ดเค้า หยุดทำให้ชาวบ้านเค้าเลิกทะเลาะกันสักทีล่ะครับ บอกให้เค้าเงียบๆลงบ้างก็ได้ พาดพิงถึงใคร fc ของแต่ล่ะคนเค้าก็ไม่ชอบ ต่อให้เกลียดเข้าไส้ขนาดไหน อยู่สุดขอบฟ้าก็จะมาแก้ ไม่ใช่โดนพาดพิง และนั่งหัวเราะ หน้าคอม ดีใจวุ้ย มันทะเลาะกันอีกแล้ว ไปหาดูดิครับ ว่าแต่ล่ะกระทู้ ไอ้คนที่เริ่มสร้างปัญหา ไม่ใช่ใครหรอกครับ นอกจาก มฟ

• ถึง มฟ

การที่คุณพาดพิงผมว่ามันไม่แฟร์นะครับ คุณไม่ได้ลงชื่อ อ่ะจริงครับ
    แต่สิ่งนึงคุณควรทำใจ เพราะที่นี่คือเวปที่ใครก็สามารถเข้ามาได้

ทำใจเถอะครับ อย่าโยนความเลวให้ชาวบ้าน พัฒนาตัวเองนั้นให้กระจ่างและดีเสียก่อน เป็นดีครับ
    ปัญหาทุกอย่างไม่ใช่คุณเหรอครับ ที่ตั้งกระทู้ล่อเป้า เปลี่ยนหัวข้อกระทู้ได้ไหมครับ

เปลี่ยนจากหยุดเสแสร้ง เปลี่ยนเป็น หยุดตั้งกระทู้ทำลายชาวบ้าน ทำให้เค้าทะเลาะกันสักทีครับ
  • พวกไอ้แก่ เลิกโทรให้กุเป็นพวกได้แล้ว กุเบื่อ เบื่อฟายแก่ โทรจิกกูอยู่ได้
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด