ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULLPOWER Style Too Thick,Too Wide,Too Big,Too Freaky
  • พัฒนาไหม.... ไม่รู้

แค่ถ้ามีลูกไอ้ FREAK นี่เก็บเมียเฟริสไว้ให้ GuPao ได้เลยนะพี่เต็ะพี่คิง 5 5 5 :o022:

ของแบบนี้ต่างคนต่างชอบครับ ไม่มีหมาสวยพอสำหรับทุกคนหรอกครับ

ยังไงก็คุยกันดีๆดีกว่า เห็นคนทะเลาะเพราะหมามาเยอะแล้วอะ บอกตรงๆไม่คุ้มเลยครับ :o020: image
    ไฟล์แนบ
    53.jpg 95K
  • สนับสนุนครับ ต่างความชอบ แต่ไม่แตกแยก เรื่องความชอบมันฝืนใจกันไม่ได้ครับ

โปรดอย่าแปลเจตนาผมผิดนะครับ ผมสนับสนุนหมาทุกแบบทุกสไตล์ จะพิตบูล บูลลี่ สแต๊ฟฯ มันล้วนมีจุดเด่นของมัน
    และใครชอบแบบไหนก็พัฒนากันได้อย่างเต็มที่ ตราบใดที่ทำออกมาแล้วรับผิดชอบมันได้ ไม่สร้างปัญหาแก่สังคม
    สิ่งที่ผมไม่เห็นด้วย และต่อต้านมีเพียงอย่างเดียวคือ การบิดเบือนมาตรฐานที่มีอยู่แล้วให้เอื้อประโยชน์แก่ตนเองครับ

มาตรฐานของแต่ละสมาคมเป็นสิ่งที่ได้กำหนดรายละเอียดไว้ชัดเจนแล้ว
    กว่าจะเขียนขึ้นมาเป็นมาตรฐาน มันผ่านการพิจารณามาแล้วว่าเหมาะสมที่สุดแล้ว
    ดังนั้นผมจึงไม่เห็นด้วยที่จะบิดเบือนมาตรฐานเพื่อประโยชน์ของใครคนใดคนหนึ่ง
    สิ่งที่ผมยอมไม่ได้ มันก็มีเพียงเท่านี้เองครับ
  • PITBULLPOWER_Master พฤศจิกายน 7 Permalink wodwhy12 ทั้งสองตัวเดินได้ปกติเหมือนหมาทั่วไปครับ ลองเปิดใจกว้างๆ สักนิดมองครับ อย่าใช้แค่ตามองจนมองข้ามมิตรภาพดีๆไป
    -------------------------------------------------------------------------
    ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนนะ ผมชื่อ ช้าง ผมชอบนะที่คนเลี้ยงพิทบลูและสนับสนุนมาตลอด
    แต่อย่างที่บอกก็คือ ภาพแรกที่เห็น หมายถึงภาพบนสุดนะครับ หมาคุณ กร่างแบบเวอร์เกินเหตุ *โทษนะที่พูดตรง* จะเคืองก็ไม่ว่า ถ้าเคืองก็ต้องขอโทษด้วย
    เหมือนกับการโฆษณา ในทีวี ถ้าเกินความเป็นจริง ก็ไม่ไหว หมาก็เหมือนกันการที่เราจะเอามาโฆษณานั้น
    มันต้องมีความเป็นตัวของมันเองบ้าง ถามว่าถ้าหมากร่างแบบภาพแรก หมาจะเดินได้ไหม แต่ แต่นะครับแต่
    ถ้าเป็นภาพที่กำลัง กินน้ำ ในชามสีแดง นั่นสิถึงจะสวย ผมไม่ได้ว่าหมาคุณไม่สวย แต่ที่ติก็คือ
    จับหมามาถ่างจนเกินงาม หรือเอาง่ายๆเอาการตลาดมาปิดความสวยของตัวมันเอง ขอโทษที่ต้องพูดตรงๆ
    และนั่นหละถ้าผมติไม่ได้ก็ขอให้บอกต่อไปก็ไม่ขอติอีก ขอบคุณมากครับ.........
  • 555ยาวเลย :-D
    ภาพที่นำมาลง ทางกลุ่มต้องการโชว์ หมา2ตัวนี้ครับ น้อมรับความคิดเห็นทุกท่านนะ ภาพอาจจะดูเวอร์ อาจจะดูดี มีการจับถ่ายแบบในรูป ไม่ได้รีทัส ไม่ใช้สแตนอิน :-D ตามภาพของมันวิจารย์กันได้ :030:

ขอบคุณครับ ป๋า มาร์ค สำหรับข้อชี้แนะ ที่ดีๆๆ เพราะ ป๋าเคยเห็นหมา2ตัวนี้เลยกล้าที่จะพูดได้ เต็มที่ จัดไป ป๋า
    แต่ ป๋า มาร์ค ครับ รสนิยม ผมกับพี่ไม่เหมือน กันนะครับ ขอบอกตรงนี้เลย ผมชอบ ขาวหมวย สวยเอ็กช์ ตัวเล็ก นมใหญ่ ป๋าดันชอบ ดำ ดิบ เถื่อน กล้ามโต ตูดปอด นะ :013:

คุณ wodwhy12 -ขอบคุณนะ ติได้ครับ ไม่ให้ติจะเอามาลงทำไมเนาะ วิจารย์กันตามภาพนะ ของจริง ต้องมาดูเองเด้อ เจอกันตามงานมาทักผมบ้างนะ ผมชอบคุยกับคนพูดตรงแบบนี้ละ แบบนี้คุยกันยาวครับบบ555

** น้อบรับทุกความคิดเห็นเด้อ**
  • ไม่นึกว่ากระทู้จะฮอตซะขนาดนี้ 5555

ขอบอกไว้ตรงนี้นะครับ กลุ่มเรา PITBULLPOWER หันหลังให้การประกวดตั้งแต่หลังงานนครปฐม

แล้วครับ ส่วนเหตุผลขอเก็บไว้แค่ในกลุ่มนะครับ และก็บอกกันไปหลายครั้งแล้วว่าจะไม่ส่งหมาลง

ประกวดทุกงาน แต่เราจะร่วมและสนับสนุนทุกงานที่ชมรมหรือกลุ่มใดจัดกิจกรรมครับ ดังนั้นเรื่อง

มาตรฐานการประกวดคงไม่จำเป็นสำหรับเรา เพราะที่เราเน้นกันอยู่เสมอๆ คือ เราต้องทำหมาในแบบที่

เราชอบออกมาให้ได้ จะชิบ_ายแค่ไหนไม่ว่าขอให้ตรูได้ทำ เรื่องผลประโยช์นอย่ามาพูดกับกลุ่มเรา

ถ้าคิดแต่ผลประโยช์น กลุ่ม PITBULLPOWER ไม่อยู่กันมาถึงขนาดนี้หรอกครับ ถ้างั้นเราต้องพยายาม

หาผลประโยช์นกับหมาที่เรามีอยู่แล้วครับ เราเลือกคนผสมที่คน ไม่ใช่เงินครับ ไปถามพวกมีแผลมาก่อน

ได้ครับ ว่าเราให้ผสมหรือไม่ หมาตัวไหนมีปัญหามาก่อนแล้วยังเครียร์กันไม่จบเราไม่เอา และขอบอกไว้

ด้วยนะครับ Freakzila เราไม่ได้เปิดผสมนะครับ ถ้าเห็นแก่เงินเราคงเปิดตั้งแต่ลงเครื่องแล้วครับ

นี่คือ PITBULLPOWER Style สไตล์ใครสไตล์มันไม่ชอบผ่านได้เลยครับ ถ้าชอบแบบเดียวกัน

มามันกันเลยครับ แต่ถ้ารักในถ้วยรางวัลก็จงหันหลังให้เราซะ เพราะที่นี่มีแต่มิตรภาพและ

ความชอบส่วนตัวเท่านั้นครับ

ขอบคุณครับ :o030:
  • เงินทองเป็นของหายาก อย่าเลือกเพราะคนอื่นบอกสวย

จงเลือกเพราะเราชอบ ถ้าหมาจะสวยให้สวยในสายตาเรา

เพราะเราเลี้ยง เราเก็บขี้นะพี่น้อง อย่าเอาความรู้สึกคนอื่น

มาเป็นตัวกำหนด ให้ใจเราเป็นคนบอกพอว่านี่แหละใช่เลย

นี่แหละแบบของตรู เงินตรู ตรูเก็บขี้นะโว๊ย 55555

• Penny ตัวเมียหรือนี่ สุดๆครับ

สู้ๆครับ หมาแนวนี้ผมว่ามีหลายคนอยากได้ไว้ครอบครอง

เคยเห็นแต่ของเมืองนอกทำกันได้

แต่วันนี้คนไทยก็สามารถทำได้

คุณมาถูกทางแล้วครับ
  • โปรดอย่าสร้างบอร์ดแห่งการพักผ่อนให้เป็นสนามรบเลยครับ

บอร์ดแห่งนี้คือพื้นที่ๆคนชอบในแบบเดียวกันมารวมตัวกัน

โปรดมองผ่านสิ่งเล็กๆ ของความขัดแย้ง แล้วหันมาสนุก

กับสิ่งที่เราได้ร่วมกันทำ ทุกวันนี้ความขัดแย้งมันมากพอแล้ว

ขอพื้นที่แห่งนี้สักที่นึงไว้ให้พวกเราได้ผ่อนคลาย ได้พบมิตรภาพใหม่ๆ

ได้กิน ได้เมา ได้เที่ยว ได้ทำหมาในแบบที่เราชอบ แค่นี้พอแล้ว

" ทุกๆวันต้องมีสิ่งใหม่ๆเกิดขึ้นเสมอ จงยอมรับความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้น "

• ขอบคุณครับ คุณ 2_WHEEL เราแนวเดียวกัน มาร่วมทำในสิ่งที่เราชอบกันครับ

คนไทยถ้าลองได้ทำอะไรแล้วล่ะก็ ไม่แพ้ชาติใดในโลกแน่นอน ฟันธง 5555

ตอนนี้ในเมืองไทยมีหมาสวยๆ เยอะมากๆ ตัวดังๆ ของอเมริกา ก็มาอยู่ที่เมืองไทยหลายตัว

ถ้าร่วมมือกัน ชาติไทยไม่แพ้ใครแน่นอนครับ ขอแต่อย่าดูถูกคนไทยด้วยกันเองพอครับ :)
  • ย้ำก่อนนะครับ ผมไม่ใช่พวกเลียคนดัง คนมีตัง ผมชอบคนที่อุดมการณ์ แนวคิด มากกว่า
    คนอย่างผมตังซื้อไม่ได้ หมาของคุณสวยครับ จัดว่าสวยมาก แต่ติดนิดเดียว
    เวลาที่จับมันถ่างแค่นั้นเอง ผมชอบอุดมการณ์ของคุณนะ เจ๋ง ดี ไม่ขึ้นตรงกับใคร
    ไม่มองหมาแค่การประกวด หรือ การหากินกับหมา จะหากินกับมันก็ไม่ผิด
    แต่ก็ต้องคืนผลประโยชน์ให้มันบ้าง ไม่ใช่หวังเอาแต่ผลประโยชน์ จากมันฝ่ายเดียว
    พอหากินจากมันไม่ได้ก็ขายทิ้ง ขอเถอะนะให้มันตายไปกับคุณดีกว่าที่จะขายให้คนอื่น
    หมามันมีชีวิตมีจิตใจ หมาไม่ได้จบที่การประกวดแต่จบเมื่อมันได้เจ้าของที่รัก ที่มันเป็นมันมากกว่า
    อย่าทิ้ง อุดมการณ์ของคุณนะครับ ( ถ้าไม่คิดหาผลประโยชน์จากมัน มันมีลูก ขอราคาคนไทยสักตัวสิ)
    55555+ ล้อเล่นครับ บาย

• คุณช้างครับ ผมไม่ได้โกรธที่คุณช้างพูดตรงๆหรอกนะครับ กลับดีใจเสียอีกที่มีคนมาแนะนำว่าอะไรดีไม่ดี ควรไม่ควร แต่ว่าคุณช้างดูไม่ออกเหรอครับว่า ผมจับมันถ่างขาแล้วถ่าย เพื่อให้ดูกว้าง และก็ไม่ได้บอกสักนิดว่าว่าจะเปิดผสม หรือบอกว่าบรรพบุรุษมันเทพแค่ไหน เพราะคนส่นมากที่เล่นบอร์ดนี้กับบอร์ดนอกเค้าก็รู้กันทั้งนั้น จึงไม่จำเป็นต้องโฆษณาอีก แค่จะบอกว่าชอบในแบบนี้แค่นั้น ก็เลยลงรูปให้ทุกคนดู ก็แค่นั้น หรือคุณช้างไม่รู้ครับ เพราะฉนั้นการตลาดที่จะมาบิดเบือนความจริงว่ามันโคตรกว้างเพื่อหาผลประโยชน์เข้ากลุ่ม เก็บเงินค่าผสม หรือขายลูกของมันจึงไม่จำเป็นครับ และที่สำคัญหมาตัวนี้พี่มาร์คและหลายๆคนก็เคยเห็นตัวเป็นๆมาแล้วที่ดีวัน คลิปวีดีโอก็มี ก็ลองหาดูนะครับ ใครช่วยสงเคราะห์ทำลิงค์ให้ดูหน่อยครับ และ กรุณาอย่าใช่คำว่า กร่าง นะครับ เดี๋ยวจะจุดประเด็นทำให้ทะเลาะกันอีก หมาผมอยู่ดีกินดีครับ ไม่ต้องห่วง

พวกผมเป็นกลุ่มเล็กๆที่ชอบหมาแนวนี้ครับ ไม่สามรถไปกำหนดทิศทางอะไรได้หรอกครับ มีหมาแค่ไม่กี่ตัว ทำหมาปีละไม่กี่คลอก ไอ้ที่ว่า ถ้าไม่คิดหาผลประโยชน์จากมัน มันมีลูก ขอราคาคนไทยสักตัวสิ อันนีด่าคอกใหญ่ ว่าหาผลประโยชน์จากหมาหรือเปล่า

ขอถามหน่อยนะครับถ้าหมาตัวนี้ไม่ได้อยู่ในกลุ่ม PITBULLPOWER จะเป็นแบบนี้มั้ย คืออยู่ผิดที่ผิดกลุ่ม หมามึงสวยหมามึงดีแต่กูไม่ชอบ พวกผมไปอมขอบริจาคน้ำท่วมหรือไงครับ ถึงได้กะจะเอาให้ตายเลย มีใครกล้าติคอกใหญ่ๆบ้างมั้ย เห็นอวยกันจัง อวยแบบจริงใจหรืออวยเพราะผลประโยชน์แอบแฝงกันแน่ ผลผลิตที่ออกมาเป็นอย่างที่โม้ไว้บ้างมั้ย ก็ไม่เห็นมีใครว่าไร อวยกันตั้งแต่เหนือสุดยันใต้สุดเลยมั้งครับ ผมพูดความจริงรับกันได้มั้ย

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ไม่ได้พาดพิงใครนะครับ มาลองแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันดู แค่อยากจะรู้ว่า เราจะเอาคุณภาพ หรือ ปริมาณ กันแน่ ลองถามตัวเองสิว่าไอ้ที่โม้กันปาวๆ ที่มี คุณภาพ ใกล้เคียง รุ่นพ่อ แม่ ปู่ ย่า ตา ยาย ที่โพสไว้บ้างมั้ย มีกี่ตัวที่โครงสร้างใกล้เคียงไม่ใช่ความฝัน ก็ไม่เห็นมีใครว่าอะไรนี่ แต่ลับหลังล่ะ

คุณภาพที่ดี ไม่ได้หมายความถึง ปริมาณในการผสม นะครับ ผลผลิตที่ได้ทำให้เราคิดถึงแบบไหน แพง หรือภูมิใจ สุดท้ายก็จะได้รู้กันว่า มันเทพจริงเพราะตัวมันเอง หรือเพราะการตลาดที่ถูกพูดกรอกหูกันทุกวันจนเคยชินกันแน่

และอีกอย่างเงินทุกบาททุกสตางค์ที่ซือก็เงินผม ผมหามา หมาก็หมา ขี้ก็เก็บเอง คงไม่ต้องบอกหรอกนะครับว่าจะเอาไปทำอะไรแล้วมีความสุขโดยที่คนอื่นไม่เดือดร้อน

"สไตล์ใครสไตล์มันไม่ชอบผ่านได้เลยครับ เลี้ยงหมาแบบที่ตัวเองชอบมันมีความสุขจริงๆ"
  • จะยังไงก็ช่างเหอะ...หมาคุณน่ะ "สุดยอด"

ขอเป็นกำลังใจให้ในการพัฒนาต่อๆ ไปนะครับ

:-bd :-bd :-bd
  • นี่แค่การเริ่มต้นครับ เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์เองครับ

แล้วเรื่องหาผลประโยช์นกับหมาใช้กับกลุ่มผมไม่ได้ครับ

หมาทุกตัว เว้นฮีททุกตัวไม่เคยผสมฮีทติดกัน หมาตัวเมียไม่มีคำว่าเด็ก

ผสมต้องฮีทที่2-3 ขึ้นไป บางที่พ่อพันธ์ไม่ว่างเรายังไม่ขึ้นเลยครับ

ยังเคสล่าสุด หมาฮีทที่3 มามีคิวกับ Freakzila แต่ดันไม่สบาย เรายังไม่ผสมเลยครับ

เพราะเราห่วงสุขภาพหมามากกว่าเงินครับ ส่วนเรื่องการกินยิ่งไม่ต้องห่วง เอาเป็นว่า

ผมกล้าท้าหมาผมกินดีกว่าคนบางคนด้วยครับ อันนี้เรื่องจริงครับ ถ้าใครเคยมาจะรู้ครับ

ว่าผมให้หมากินอะไร :)
  • ผมดีใจในอุดมการณ์ ของคุณครับ และดีใจที่หมาตัวนี้อยู่กับพวกคุณ
    ต้องขอโทษ ที่ใช้คำว่าจับมาถ่างขอโทษจริงๆนะครับ
    ส่วนตัวผมไม่รู้จักหมาดังๆเลยสักตัว ไม่รู้จักเลยจริงๆ เพราะผมไม่ได้ชอบ
    ที่พ่อแม่หมา ผมชอบที่คนเลี้ยงและตัวหมาเองมากกว่า
  • ขอบคุณมากครับพี่ experimental
    ขอบคุณมากครับยีนส์
    ขอบคุณมากครับพี่ 2_WHEEL
    ขอบคุณมากครับพี่ต้อม

มิตรภาพเหนือความแตกต่าง :)
  • มีทองคำที่คนหลายคนอยากมีอยู่ในมือ

อย่าได้แคร์สื่อใดๆคับ อิอิอิอิ

พี่คิง พี่แจ็ค คือพี่ที่ดีกับผมมากคับ

(ไอ้ที่โชว์อ่ะ จะมาถึง พิด"โลก เปล่าคับ)
  • จัดให้ทั่วถึงครับ บูม เดี๋ยวส่งทีเด็ดบินไปให้ถึงพิดโลกเลยน้องชาย :)
  • ผมว่ากร่างเกินไป อยากเห็นตอนมันวิ่งจัง ไม่โกรธกันน่ะคับเป็นความเห็นส่วนตัว
  • กร่างเกินไปหรือกร่างเกินหน้าเกินตา ไม่โกรธหรอกครับแต่เบื่อ

ไม่รู้พวกผมจะพูดภาษาอะไรให้ฟังดี พี่น้องผมก็พูดไปหมดแล้วนะ

แนะนำให้มาดูตัวจริง แล้วลองมาวิ่งแข่งกับมันดูก็ได้นะ กิจกรรมใหม่คนวิ่งแข่งกับหมาน่าจะสนุกดี

image
    image
    ไฟล์แนบ
    270732_120754561350265_100002471646791_142791_1261288_n.jpg 91K
    217655.jpg 232K
  • คุณ tree ครับ ไม่โกรธหลอกครับแต่คำถามนี้มันมีคำตอบอยู่ข้างบนแล้วครับ

อ่านช้าๆ ไม่เข้าใจแล้วถามได้ครับ อย่าดูแต่รูปครับ เดี๋ยวก็งงหรอกครับ 5555

เอาเป็นว่าถ้าอยากดูตัวจริงก็โทรหาพวกผมได้เลยครับ ผมจะลองปล่อยแล้วให้

คุณ tree วิ่งจับให้หน่อยครับ 5555 ขำๆนะ 555
  • ใครไม่ชอบก็ผ่านไปดีกว่าครับ แนวใครแนวมัน
    ส่วนผมชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต่รอสีช็อคแบบไอ้ถังขยะครับ
    รอพวกพี่ทำมาแบ่งกันเล่นเพราะผมไม่มีปัญญานำเข้าครับ ขอบคุณล่วงหน้า55555555555
    ชอบรูปร่างเรดบอยจัง
  • ปร้าดๆๆ ยาวๆๆไป... :-D
    image

บักเรดบอย อ่องย่อง
    ไฟล์แนบ
    Redboy.jpg 293K
  • :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6018.jpg 288K
    IMG_5982.jpg 244K
  • :o060:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6559.jpg 282K
  • แจ๊ค จะจัดแข่งคนวิ่งกับหมาหรือครับ ถ้าชนะอุ้มมันกลับบ้านเลยนะ อุบอิบ นะครับ 55555
  • ตอนนี้หมาย้ายไปไหนกันครับ เพื่อว่างๆจะแวะไปบม
  • น้าเคนถ้าจะไป ต้องนั้งเรือเข้าไปนะ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    F.jpg 260K
  • ป๊ะป๋าเรดบอย จำข้าน้อยได้บ่ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01227.JPG 126K
  • หมาไม่ใช่แนวผมครับ

แต่ชอบความคิดคนครับ เยี่ยมมากครับ
  • ผมชอบหมาสไตค์แบบ GuPaoโพสไว้อ่ะคับดูโหดดี ตัวนี้อยู่ในเมืองไทยป่ะคับอยากเห็นตัวจิง ขอโทษคุนคิงด้วยน่ะคับพอดีผมไม่ได้อ่าน
  • ขอบคุณมากครับพี่ king
    Red Torresto เหมือนพ่อมันเลยครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ nae1051 ที่อ่านก่อน
    อยากเห็นตัวจริงมาดูได้นะครับคุณ tree ยินดีต้อนรับครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    246587.jpg 95K
    IMG_60201.JPG 242K
  • มาช้าไปหน่อยไม่ได้เข้าบอร์ดหลายเข้ามาตกใจมันงามแต้งามว่า อย่างที่ว่าแหละครับทำในสิ่งที่ตัวเองรักได้ในสิ่งที่ตนเองชอบมันคือที่สุดของที่สุดครับ
    สำหรับผมขอไอ้ร็อคได้ครึ่งนึงของคุณพ่อฟริกก็ดีใจแล้ว L-) image
    ไฟล์แนบ
    245059[1].jpg 181K
  • น้องสาวต่างมารดาของเรดบอยครับ เรดโคโค่ ตอน 4 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9048_resize.jpg 111K
  • เหมาะสมกับคำว่า Power แล้วครับ หมาดูทรงพลัง หนักแน่นทุกตัว

ยืนเทียบกันหมาผมคงกลายเป็นสายกัดไปเลย 555 :-D
  • เจ้า Rock นี่มาเรื่อยๆเลยครับพี่เป้า :)

เรดโคโค่ อนาคตมันแน่ๆพี่

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2927.jpg 239K
  • ขอบคุณครับ คุณ omereturn

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2718.jpg 232K
  • อย่าบอกนะว่ายังอยู่รังสิตกันอีก
    55555555555
  • ถ้ามีโอกาสรับสมาชิกใหม่เข้าบ้านอีกตัว อาจจะไปขอแบ่งปันสักตัวนะท่าน
  • หมาพี่เขาสวยทุกตัวเลย จากป้อมภูเก็ต
  • ยินดีครับพี่มาร์ค

ขอบคุณครับคุณ ป้อมภูเก็ต

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4922.jpg 246K
  • นี่ก็ตัวเมียอนาคต :-D

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4580.jpg 271K
    IMG_4542.jpg 278K
  • คุนแจ๊ค รูปที่ลงไว้ใช้สกินเฮตป่ะ คุนคิงไว้งานโอกาศหน้างานปะกวดจะได้เห้นตัวจิง งานพัทยาล่าสุดกลุ่มคุนคิงได้ไป่ปะผมว่าไปไม่ใช่เร่อไง
  • เยี่ยมครับ คิงส์ :063:
  • สวยมากครับ =D>
  • ยินดีครับคุณ tree
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ
    ขอบคุณมากครับคุณ stc2011