ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง แห่งทุ่งทรานซิสเตอร์
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0770.JPG 103K
    DSC_0680.JPG 96K
    DSC_0671.JPG 100K
    DSC_0656.JPG 106K
  • มีทั้งหมด เจ็ด ตัวคับ

ตัวผู้ มีตัวเดียวคับ นอกนั้น เมียหกตัวคับ
  • วันนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูกันหมดทุกตัวเลยคับ
  • อยู่ที่ไหนค่ะ ถูกโฉลกลูกหมามาก ขอรูปพ่อแม่หมาและเบอร์โทรด่วนค่ะ
  • 084-4928757 boom

ขอบคุนพี่ fontip มากๆคับที่สนใจ

(อย่าลืมโทรมาน่ะคับ)
  • นี้รูป พ่อ กับ แม่ คับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0379.JPG 115K
    DSC_9932.JPG 106K
  • จัดไปอีกคับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0362.JPG 128K
    DSC_0496.JPG 103K
    DSC_9940.JPG 104K
    DSC_9902.JPG 106K
  • ฝากให้ พี่ไก่ ดูคับ

m1 (ตัวผู้ตัวเดียวของชุดนี้คับ)

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0900.JPG 94K
    DSC_0891.JPG 107K
  • ตัวเมียคับ (ตัวเมียขออณุญาติยังไม่เปิดน่ะคับ)

f1

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0902.JPG 97K
    DSC_0908.JPG 94K
    DSC_0911.JPG 97K
  • f2

ไฟล์แนบ
    DSC_0916.JPG 91K
    DSC_0918.JPG 94K
    DSC_0920.JPG 102K
  • f3

ไฟล์แนบ
    DSC_0934.JPG 90K
    DSC_0935.JPG 95K
    DSC_0936.JPG 97K
  • พ่อแม่สวยคับบูม..ลูกหมาน่ารักดี
  • อยากดูลูกหมาตัวเมียที่เหลือได้ไหมคับ puy_noon20@hotmail.com

ตัดสินใจจะเอาแล้ว แต่อยากดูอีกสามตัวที่เหลือคับ ราคาไม่มีปัญหา ขอบคุณคับ :)
  • น้องบูม จากพี่ฝน ตามที่ตกลง confirm....=,= ล้าน % F 3(15,000 อิๆๆ) พรุ่งนี้โอนตังค์คับ ขออัพหน่อยเจ้าของนิสัยดีมาก...พ่อ แม่ สวดยอด ลูกหมาสุดประทับใจ มีความสุขสุดๆ
    อ้อ ลืมไป ตั้งชื่อแระน่ะ ชื่อ ปุ๋มปิ๋ม by boom
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ปืน เจอกันที่ เชียงคาน คับ
  • พี่ tonandnoon คับ (หรือยังไงโทรมาคุยกันก่อนก็ได้คับ)

คือผมไม่มีเมว์คับ เดี๋็ยวพรุ้งนี้ผมจะเอารูปลงให้อย่างเป็นทางการเลยคับ

ขอบคุนมากๆคับที่สนใจใน สายเลือดหมาผมคับ (เน้นน่ะคับ ของผม ไทเกอร์แน่นๆคับ)
  • เอางั้นเลยหรือคับ พี่ฝน

จัดไปตามนั้นคับ ขอบคุนมากๆคับ พี่ฝน

• หมาแดงมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน
  • ยินดีด้วยนะท่าน
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

ผมจะทำให้ดียิ่งๆขึ้นไปคับ
  • ขอขอบคุน ป๋า มากๆคับ

ถ้าไม่มี ไทเกอร์ ก็คงไม่มี หมาแดง สวยๆสายเลือดเทพให้ได้เลี้ยงกันถึงทุกวันนี้คับ

หมาผมที่บ้าน ทุกตัวล้วน ไทเกอร์ เน้นๆคร้าบ
  • สิ่งที่พี่ชอบมากที่สุดจากไทเกอร์ก็คือไอคิวครับ
    หาตัวไอคิวดีๆมาฝึกเชื่อฟังคำสั่งดูครับ สนุกดี
  • ทุกคนที่เลี้ยงหรือมีสาย ไทเกอร์

ล้วนรู้ดีว่า หมาแดงในตำนานตัวนี้ ไอคิวเป็นไงคับ

หรือใครอยากรู้ให้ไปดูคริปที่ ป๋า เอาไทเกอร์ วิ่งบนลู่วิ่งแล้วจะรู้คับ

ผมถึงต้องการทำให้สายเลือดนี้ยังคงอยู่ (และหวังเล็กๆว่าจะต้องมีหลุดมาเหมือน ไทเกอร์ มั่ง ซักวันมันต้องมีหลุดมาคับ) :062:
  • สวยกว่ารูปชุดแรกที่ลงไป
    โตไวจริงๆลูกหมาชุดนี้ เยี่ยมครับ
    ต้องเร่งเวลาหาวันลงไปดูตัวจริงซะแล้ว เหอ เหอ
  • และขอขอบคุนทุกเสียงทุกสายที่โทรมาสอบถามมากๆน่ะคับ

ขอขอบคุนคับ

image
    ไฟล์แนบ
    192288.jpg 149K
  • มาให้ไวเลยคับ พี่เปรม

โทรไปก็ไม่ค่อยรับสายเลยน่ะ พี่ชาย

เรามัน พี่น้อง กันคับ พี่เปรม
  • เด็กๆมันหายใจออกทางไหนละท่าน...ยับซะไม่มี555
  • แม่หมางามมากกกกกกกกกกกกกกกก ที่รัก :m44: :m44: :m44:
  • ดีใจด้วยค่ะ มีแต่เสียงชื่นชม โอ้โห...น้องบูม ตัวจริง หล่อระเบิดระเบอร หล่อไม่เกรงใจ เจ้าดีเซลเลยน้า เล่นเอามันหมองมองค้อนเลยเห็นม่ะ พีประทับใจความจริงใจของน้องมาก สมกับพี่มาร์คชอบพูดว่าเว็บนี้พัฒนาคนมากกว่าพัฒนาหมา หมาเป็นเพียงสือที่สร้างมิตรภาพระหว่างเรา (ขออ้างอิงพี่มาร์คนิสนึงน่ะค่ะ)
  • เห็นด้วยค่ะ ที่รัก แม่หมา พ่อหมา สุดยอด กด LIKE ล้านๆครั้ง :m93:
  • โดนว่ะน้องชาย สวยทั้งพ่อทั้งแม่เลย ขอหมดเร็วๆนะ น้องชาย :063:
  • สวยทั้ง พ่อหมา และ แม่หมา ครับบูม แล้ว ลูกมันจะหนีไปไหนได้ :063:
  • :063: ยินดีด้วยนะบูมไม่ได้คุยกันนานแต่ยังติดตามนะ
    น้าทอม
  • ใีนที่สุดก็ได้เห็นหมาของลูกหมาของบ้านทรานซิสเตอร์ซ่ะที่
    ลูกหมาสวยครับ
  • ก่อนอื่นเลย ขอสวัสดีตอนเช้าๆคับ

• ขอบคุนมากๆคับ พี่สมพงษ์

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่WOLVERINE

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ฝน

ที่ได้มีวันนี้เพราะพื้นที่ดีๆแห่งนี้ นั้นคือ พิทบูลโซน

และที่ขาดไม่ได้เลยคือ มิตรภาพที่ดีที่พี่ๆทุกคนได้ให้มาคับ

• ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

ขอบคุนมากๆครับ พี่ชายที่แสนน่ารัก

• ขอบคุนมากๆคับ พี่เอก

ขอบคุนครับ
  • สวัสดีคับ น้าทอม

ขอบคุนมากๆคับที่คอยติดตามคับ

อะไรดีไม่ดีก็บอกผมได้เลยคับ

น้อมรับคำ ติคำชม คับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่มุ

ขอบคุนครับ
  • สงสัยมานานก็คำว่า Pit transister มันมาจากอะไร พอจะกระจ่างแล้วครับ อิอิ
  • สวัสดีคับ ป๋า

ผมมันคน ลูกทุ่งคับ
  • โอนเงินแล้วนะค่ะ9000บาทถ้วนแต่โม้แฟนไว้ว่า15000 0kละไว้ในฐานที่เข้าใจ ฝากลงรูปบุ๋มบิ๋ม ให้ดูบ๋อยๆหน่อยนะขอบคุณมากจ้ะ
  • แจ่มมากครับบูม
  • ตอนนี้ f3 ไปอยู่ พระราม 5 แน่นอนแล้วคับ

เดี๋ยวรอ วัคซีนเข็มสอง เรียบร้อยก่อนน่ะคับถึงจะจัดส่งได้คับผม

ขอขอบคุน พี่ฝน มากๆน่ะคับ
  • จ้า พี่ฝนคนสวย

พี่ได้ พิท พี่ก็ได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีกเแน่นอนคับ

มีพิท มีเพื่อน คับ
  • สวัสดีคับ พี่เอ็กซ์ สุดหล่อ

หายหน้าหายตาไปเลย รู้ป่ะเขาคิดถึงน่ะ อิอิอิ

ขอบคุนมากๆครับ พี่เอ็กซ์
  • เรียนมาเพื่อทราบน่ะคับผม

คือ ลูกหมา ผมยังไม่ได้ขายอย่างเป็นทางการน่ะคับ ผมลงรูปเพื่อให้รู้ว่าจะมีหมามาขายคับ

แต่พอลงรูปแล้วมี พี่ๆน้าๆ มาสนใจและได้พูดคุยกันทางโทรศัพ

ก็มีการถูกอกถูกใจกันขึ้นมา ก็เลยมีการโอนเงินมาเลยคับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบนะที่นี้คับ
  • สำหรับ พี่ๆ ที่โทรมาขอดูรูป ลูกหมาที่เหลือ

ผมจะเอารูปลงภายในวันนี้แน่นอนคับ

ผมขอขอบคุนมากๆคับ ที่สนใจใน หมาแดง ทรานซิสเตอร์ คับ