ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง แห่งทุ่งทรานซิสเตอร์
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่กระทิง

ถ้าพี่ไม่ให้โอกาสผมๆก็คงไม่มี เจ้า ดีเซล อย่างเช่นทุกวันนี้คับ

ขอขอบคุนมากๆครับ
  • เลี้ยงหมาพิตบูลนี่ยากแล้วนะ แต่สิ่งที่ยากกว่าคือ
    การค้นพบในสายเลือดที่ตัวเองชอบ นั่นแหละยากจริงๆ
  • ที่ ว่าน พูดมานั้นจริงทุกประการคับ

เยี่ยมมากคับ น้องชาย
  • กระทู้แรงจริงๆ ... เปิดมาแปปเดียวจองเกือบหมดคลอกแล้ว
    ยินดีด้วยกับความสำเร็จนะบูม ในที่สุดก็ได้ทำในสิ่งที่ฝัน สู้ๆ
  • ยินดีด้วยบูม หลังจากที่รอคอยมานาน
    แม่หมาสวยหวะลูกหลานใครหว่า......แล้วตัวไหนของพี่เดี๋ยวจะให้ป๋าเจี้ยบไปจิ้ม
    แม่หมาตอนเด็กๆที่สองจากขวา
    ไฟล์แนบ
    15122008613.jpg 209K
  • ยินดีด้วยครับบูม เดินหน้าต่อไปน้องชาย :)
  • สวัสดีตอนเช้าๆ พี่ๆน้าๆทุกๆท่านคับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่เปรม

เมื่อไรจะมาดูคับ ไม่น่าเชื่อคับว่าจะมี พี่ๆมาจองเร็วแบบนี้

ยังไง พี่เปรม ก็รีบมาดูหน่อยน่ะ พี่ เพราะตอนนี้ยังไม่ได้ลงขายคับ อิอิอิ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ใหม่

ถ้า พี่ไม่ให้โอกาสผมๆก็คงไม่มีวันนี้คับ

ส่วนแม่หมา ยี่ห้อของ 28k ยี่ห้อนี้ รับประกัน iso 9200 คับ พี่ใหม่ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่คิง พี่คือพี่ชายที่ดีกับผมมาตอดคับ

ซันนี่ พร้อมเมื่อไร ลูกชาย พี่คิง โดนแน่คับ

ขอบคุนครับ
  • f1 ( บุญรอด ) ไปอยู่ ลำพูน ครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1047.JPG 96K
    DSC_1048.JPG 102K
  • ขออัพเดท รายวันซักนิดนะคับ

m1 ( ยังว่าง )

f1 ( ไปอยู่ ลำพูน )

f2 ( ไปอยู่ นครปฐม )

f3 ( ไปอยู่ พระราม 5 )

f4 ( ยังว่าง )

f5 ( ไปอยู่ โคราช )

f6 ( อยู่ พิด"โลก )

ขอขอบคุนทุกเสียงทุกสายที่โทรมานะคับผม อิอิอิ
  • ชอบๆ โดยเฉพาะแม่หมา ยังกับผู้ชาย
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่โดม

ขอบคุนครับ
  • หมดไวๆนะน้อง
  • ดีใจด้วยน้องชายไนที่สุดก็ทำได้ แต่แม่หมาไครว่ะคุ้นๆว่ะ 5555
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แมท

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ ป๋าเจี้ยบ

อันนี้รู้ๆกันอยู่คับ ป๋า อิอิอิ
  • เพิ่งเจอกระทู้รอชมอยู่ตั้งนาน ยินดีด้วยน่ะครับพี่บูม ลูกหมาเลือดมันเข้มข้นจริงๆๆสุดยอด มาช้าดีกว่าไม่มาครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ อู๋

แค่น้องเข้ามาให้กำลังใจ พี่ก็ชื่นใจแล้วคับ

ขอบคุนครับ
  • บูม24นี้เจอกันขอแจ่มๆนะน้องได้ข่าวเมืองเลยขาวมาก 55555
  • พ่อ-แม่ หุ่นรถถังเลยครับสุดยอดแดงจี๊ดๆ
    X(
  • ขอคุนครับ
  • ตอนนี้ลูกหมา ถูกจอง หมดแล้วนะคับ

ขอบคุนครับ
  • สวัสดีคับบูม ทรานซิสเตอร์ คับ การสมักแล้ว
  • สวัสดีคับ คุนกาญ

• ยินดีต้อนรับสู่ เวป คนรักพิทบูล คับ