ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่เปาเอา ไอ้โหดไลเล้อ มาให้ดูหน่อย
  • คุณเอเอ เขาไปปล้นสวาทน่ะครับคุณวีโก้ ไม่ได้ปล้นทรัพสินครับ....(น่ากลัวกว่าอีก)
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    เอางั้นเรยเรอะ
    โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ
  • โผมไม่ช่าย...ตู๊ดคร๊าบ...ๆๆ เกียจตู๊ด.....เกียจตู๊ด.เกียจตู๊ด.เกียจตู๊ด.5555 :m002:
  • ฮิ้ววววววววววววว
  • 555+ คุณพี่ AA เปลี่ยนปาย
  • :o016:คุณเอเอ ครัผมได้รับซีดีแล้วนะครับขอบคุณมากครับ แต่ว่าที่แผ่นมันมีรอยร้าวอยู่ ยาวประมาณ1.5 นิ้วครับจากรูกลางแต่พอดูได้ครับขอบคุณจริงๆครับ:o020::o020:........:o001:สมาชิกท่านใดต้องการติดต่อที่คุณเอเอ ได้นะครับพี่เค้าใจดีครับ:o003:
  • ตอนไลไปให้สภาพดีๆน่ะครับ :o018:ส่งสัยกระแทกนิดหน่อครับ ไม่เป็นไร... แก๊งเดี๋ยวกันครับผม :m087:อ้าวคุณ BO แอบเล่นคอมหรอ เดี๋ยวผมฟ้องหัวหน้าคุณน่ะ..555 :030: ปล.คุณ GO ได้แล้วบอกด้วยน่ะครับ....:m001:
  • ได้แล้วจะแจ้งครับพี่เอ
  • :m086:สงสัยอด...อิอิอิ ก็อยู่ต่างจังหวัดก็เงี้ยครับ ทางมันกันดาร กว่าไปรษณีจะไปถึงก็เลยช้าเป็นธรรมดาครับ :m004:(พอดีว่าผมเป็นเด็กกรุงเทพอ่ะครับ...) จริงมั๊ยครับคุณเอเอ เด็กเทพอย่างเรา อิอิ :m001:
  • :m117:ที่บ้านผมเขาเรียกว่าเด็กชนครับ เด็กชนบท...555 (ล้อเล่งน๊า) แม้ๆๆคน CHOP คุณก็เด็กชนเหมือนกันอ่ะว่าแต่เขา..555 กว่าไปรณีย์จะไปถึง ต้องลงเรือ 10 กม. ขี่มอไซ 5 กม. เดินอีก 3 กม.:m012:เฮอะกว่าจะไปส่งหัยคุณ GO ได้ไปรณีย์บอกว่าเซ็งโครต...อิอิ แต่ก็ต้องทำคับ:037:"เชื่อมโยงคนไทย.....ด้วยหัวใจไปรษณ๊ย์.....:037:เย้เย้ๆๆ":m001:
  • โปรโมทร์น่าดูเล๊ยยยยย...
  • โอ้วโหสอยกันเป็นชุดได้รับแล้วนะครับพี่เอ
    ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบ
  • ยังไม่ได้เลยครับ ขนาดอยู่ใกล้พี่ AA :m053::m053: