ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Miss ปักตะไคร้ของเรา กำลังเลืือกอยู่ 2 คน

ระหว่าง น้องคนแรก

image

image

และน้องคนที่สอง

image

image

ของเขาดีจริงๆๆๆๆๆ
  • :o036: ...สุดยวดดดด
  • เป็นธุระให้ พี่ป๊อบ ช่วยจัดการเรืองนี้ด้วยนะครับ
    ทางนี้ขาดแคลนมากถึงมากที่สุด55555
    ลองหาดูแล้วหาไม่ได้จิงๆ ฝากด้วย

• ไม่เป็นไรพี่ต๋อม แถวผม พ ม่ า เยอะ

image

image
  • โห...ยกให้พี่ต๋อมดีกว่า..ผมขอผ่านครับ [-X
  • แหม.....Jack ขอผ่านเลยเหรอชอบแบบ....งานลาดปล่อยของไช่ใหม :-)) :-)) :-)) :-))
  • วันนี้มีเมาบาวคับ น้องอยากกินเหล่า

• คุย ไร กัน พี่ หน่อย บอกด้วยดิ

• มาดูความพร้อมทางด้าน Jack Sound กันบ้าง

ฮุ ฮุ จัดเต็ม กับ แสง สี เสียง

image

image

image

จัดเต็ม กัน ไป

• พี่ป๊อบ ผมมีแต่ชุดเครื่องเสียงแบบนี้อ่ะ ใช้ได้ป่ะimage
    ไฟล์แนบ
    15282_1287506938.jpg 235K

• อย่าทำให้เสีย ชื่อ Jack Sound สุดยอดเครื่องเสียงกลางแจ้งของไทย

ชุดใหญ่จัดไป พี่ Jack

image
  • งั้นผมขอไปฟังเครื่องเสียงแล้วกันนะพี่ป๊อบ
    :o002:
  • สงสัยต้องเอารถพี่ต๋อมมาจัดชุดใหญ่พร้อมโคโยตี้แล้วมั้งเนี๊ยimage
    ไฟล์แนบ
    pajun5.jpg 198K
  • พี่หน่อยสงสัยเราต้องไปหาโคโยตี้แถวลาดปล่อยของแล้วมั้งเนี๊ย.... :o036:

• จัดไป สุดยอด โคโยตี้ ที่ละลายหัวใจหนุ่มๆ

จากเสี่ยต๋อม

image
  • อ่ะจ๊ากกก:o002:
  • อาหารเอกซ์ตรีมน่าจะถึงแล้วนะครับ ไม่ทราบว่าไปรับมาแล้วหรือยัง ฝากไปลงที่ศูนย์ฝึกนานาชาติภูเก็ตครับ
  • ไม่บอกไม่รู้นะว่าเสี่ยต๋อมชอบแบบนี้ 5555 ถ้าแบบนี้ โอเคมั้ย Jackimage
    ไฟล์แนบ
    269916.jpg 42K
  • ขอบคุณครับป๋า วันนี้สายๆผมจะโทรสอบถามว่ามาถึงหรือยังครับ
  • พี่หน่อยแบบนี้สิ..ถูกใจที่สูดดดดดดดดดดดดดดดด... 8->
  • ขอส่งใจไปช่วยให้งานประสบความสำเร็จนะครับ ตอนแรกพี่ตั้งใจว่าจะไปงานนี้อยากไปให้กำลังใจเพราะเคยรับปากไว้แล้ว แต่เกิดเหตุขัดข้องบางประการและไม่อยากให้ใครต้องอึดอัด เพราะเห็นมีการประกวดหมาแดงด้วยกลัวกรรมการเขาจะลำบากใจ จึงต้องขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ ^:)^

รอให้หลายๆอย่างมันเข้าที่เข้าทางคลื่นลมสงบกว่านี้คงได้ไปร่วมงานสักครั้งแน่นอนครับ :-D
  • ( ตอนแรกตกใจนึกว่าป๋าเห็น โคโยตี๋ของเราแล้วไม่กล้ามา )

เอาครับป๋า พวกเราทุกคนเข้าใจครับ

แค่ป๋าสนับสนุนของรางวัลให้พวกเรา พวกเราก็ดีใจแล้วครับ

เอาไว้งานหน้าก็ได้ครับผม ทางภูเก็ตยินดีต้อนรับครับผม

image
  • ขอขอบคุณสุดยอดอาหาร Extreme Bully จากป๋ามาร์คมาถึงภูเก็ตครับ ผมและเพื่อนๆร่วมจัดงานในครั้งนี้ขอขอบคุณป้ามากครับimage
    ไฟล์แนบ
    285379.jpg 110K
  • ชายฝั่งอันดามันตอนนี้น่าจะน้ำใสปิ้ง อยากแอบไปดำน้ำจริงๆ อากาศกรุงเทพก็ร้อนตับแตก อิจฉาคนไปงานนี้จริงๆ
  • อย่าลืมเอารูปมาลงให้ชมเยอะๆครับ
  • ไม่ต้องแอบหรอกป๋า...มาตอนไหนโทรมาบอกได้เลย ชาวภูเก็ตยินดีตอนรับเสมอ :o001:
  • จัดไปคับป๋าขอร้บรองด้วยเกียรของลูกเสือ 555 L-) L-) L-)

• มาเลยป๋าเดี๋ยวพาไปดูโชว์ แฟนตาเซีย

image
  • นอกจากเชียงใหม่แล้ว ภูเก็ตก็เป็นอีกเมืองที่ประทับใจมากครับ เคยไปชมแฟนตาเชียมาสองครั้ง มันยิ่งใหญ่อลังการณ์มาก ใครมีโอกาสอยากให้แวะไปชมครับ
  • ไม่ดูมาแล้วเหมือนกันสุดยอดครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    9716706_1.jpg 84K
    47.jpg 182K
    ภูเก็ตแฟนตาซี.jpg 153K
  • เหลือเวลาอีก.....หนึ่งวัน.......ครับพี่น้องนนนนนน........พร้อมกันหรือยัง :062: :060: :059:
  • พี่แจ๊ค เซีย นะครับ ภูเก็ตมันมีเซีย กับ ซี ฮุ ฮุ
  • จริงด้วยพี่ป๊อบ...แฟนตาเชียอยู่ในเมืองนี่หว่า..ผมโพสมันแฟนตาซี...ที่พี่ป๊อบไปมาใช่ไหมเห็นว่าสุดยอดมักๆ

• ผมชอบดูโชว์ช้างเผือก ที่แฟนตาเซีย มากกกกกก

ก็พี่ Jack แหละให้บัตรส่วนลดผมมา 55

• ใกล้งานแล้วนะครับ ฟิตหมา ของคุณให้พร้อมนะครับบบบบบบ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ff.jpg 173K
  • ถ้วยรางวัลอันทรงเกียรติimage
    ไฟล์แนบ
    562515_2078987270250_1712090811_1015545_1522812107_n.jpg 66K
  • image
    ไฟล์แนบ
    kk.jpg 143K
  • ไปด้วคับพแจ็กimage
    ไฟล์แนบ
    mm.jpg 119K
  • วันนี้แล้วนะครับ กับงาน ภูเก็ต ขอให้ทุกท่านเดินทาง โดยปลอดภัยนะครับ (เมาห้ามขับนะครับ)