ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • ชื่อสุนัข.....เฟิร์ส..........ชื่อแฮนด์เลอร์......อ.เข็ม........

เพศ......ผู้.......อายุ....ุ6 ปี..4 เดือน......

น้ำหนัก.....รุ่นเดียวกับเจ็ดโด้............ลงแข่งในรุ่น.........เจ็ดโดลงรุ่นไหนอยู่รุ่นนั้นครับ.....

สังกัดทีม.........EsanTeam @ KK Team..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........XL,S.............( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร......0878543326....
    ไฟล์แนบ
    DSC_0770Small.jpg 131K
  • รวมสุดยอดทั้งนั้น งานนี้คงกล้าพูดได้อย่างเต็มปากว่า แชมเปี้ยนของจริง สำหรับว่าที่ผู้ชนะทั้งเจ็ดรุ่นครับ
  • ใครได้แชมป์สนามนี้พูดได้เลยว่า สุดยอดหมาลากระดับประเทศ ^:)^
  • ชื่อสุนัข.....เบจิต้า..........ชื่อแฮนด์เลอร์......เก๋ง ซอย2........

เพศ......ผู้.......อายุ....2 ปี

น้ำหนัก.....38 Kg.........ลงแข่งในรุ่น.........36-40 Kg.....

สังกัดทีม.........IsanTeam @ UD Team..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........M.............( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

เบอรโทร.....0814915464..... image
    ไฟล์แนบ
    401364_3.jpg 142K
  • ชื่อสุนัข.....ข้าวปุ้น..........ชื่อแฮนด์เลอร์......อาร์ม........

เพศ......ผู้.......อายุ....1 ปี 10 เดือน

น้ำหนัก.....23 Kg.........ลงแข่งในรุ่น.........ไม่เกิน24 Kg.....

สังกัดทีม.........IsanTeam @ UD Team..............

เบอร์เสื้อ.........M.............( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

เบอรโทร.....0833468680.....image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5721.JPG 96K
  • อาร์ม

นึกว่าจะไม่เอา พ่อข้าวปุ้น มาสมัครซะแล้วววววว (หลงสาวฝั่งนี้อ่ะป่าวววว เลยมาช้าอ่ะ)

นัท
  • นับดูตอนนี้ 40 ตัวแล้วครับ ยังไม่รวมของ ทีมคุณสู้อีก 5-7 ตัว โอ้พระเจ้ายอดมันส์จอร์จมากส์ทะลุ 50 ตัวแน่ๆ :063: :-D :062:
  • ชื่อสุนัข.....เฟิร์ส..........ชื่อแฮนด์เลอร์......อ.เข็ม........

เพศ......ผู้.......อายุ....ุ6 ปี..4 เดือน......

น้ำหนัก.....รุ่นเดียวกับเจ็ดโด้............ลงแข่งในรุ่น.........เจ็ดโดลงรุ่นไหนอยู่รุ่นนั้นครับ.....

-คู่นี้มีชิงนางกันครับ ตกลงกันไว้ ตัวไหนแพ้ จับตอนทำหมั่นไม่ให้สืบหน่อต่อพันธุ์เลยครับ
  • ชื่อสุนัข.....เบจิต้า..........ชื่อแฮนด์เลอร์......เก๋ง ซอย2........

เพศ......ผู้.......อายุ....2 ปี

น้ำหนัก.....38 Kg.........ลงแข่งในรุ่น.........36-40 Kg.....

-นี้อีกตัวของอุดร ที่ไม่ค่อยเปิดเผยตัวเท่าไหร่ รับรองในรุ่นนี้เป็นรุ่นห่ำหัน ฟันกันเล่ะแน่ เรียกน้ำหนักกันแบบชิงไหว ชิงพริบ ช๊อตต่อช๊อต รับรองไม่ยอมกันง่ายๆๆ ตัวไหน ทีมไหน ที่ว่าเก๋ง ที่ว่าแน่ จะเห็นแค่หมาเคยผ่านมา แต่เจ้าตัวเบจีต้า ตัวนี้ มีแต่ซ้อมกับซ้อม ไม่ชอบออกแข่ง เพราะเจ้าของแรงดึงหมาไม่พอ ตัวเกรงในรุ่นนี้ เริ่มระส่ำระสาย เมือชายร่างเพรียว เผยตัวกับยอดหมาลากน้ำหนัก งานนี้เจ๊ทโด้ออกตัวไว้ก่อน เพราะเบจีต้าร์มาในงาน
  • ชื่อสุนัข.....มงคล..........ชื่อแฮนด์เลอร์......เจ........

เพศ......ผู้.......อายุ....3 ปี

น้ำหนัก.....24 Kg.........ลงแข่งในรุ่น.........ไม่เกิน24 Kg.....

เบอร์เสื้อ.........M, S(สีดำทั้งสองตัว).............( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

เบอรโทร.....0857476086.....image
    ไฟล์แนบ
    217596_1627205531628_4117930_n.jpg 44K
  • มาอีกตัว "มงคล" ชื่อนี้แหมๆๆๆๆๆมันกระเทือนซางซะเหลือเกิ๊นว่ะ เรียกหมาทีไร เล่นเอาไอ้เก๋ง ซ.2 ต้องหันมามองทันที ยิ่งถ้าเป็นเชอร์รีเรียกนะ ไอ้เก๋งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่หน้าบานเชียะ รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 24 โล ตำแหน่งแชมป์สนามเมืองทองต้องกระเทือนอีกล่ะครับ เพราะเจ้าตัวนี้ฝึกซ้อมด้วยการลากรถไฟ ครับ เพราะที่บ้านมีรถไฟ และรางพร้อม ไม่ต้องหาโซ่เซ่อมาให้ลำบาก ถึงเวลาซ้อมก็เกี่ยวเข้ากับตู้รถไฟใกล้บ้านลากเล่นทันที มีดีต้องคุยซะบ้างอุดรทีม
  • สรุปงานนี้มีทั้งเต้นท่าไก่ย่าง,กระโดดกัดหูพร้อมทำหมันเลยครับพี่น้อง
    อย่าให้ถึงขนาดนั้นเลยอาไพทูลเดี๋ยวไม่มีใว้ต่อสายนะครับ.... :-D

ขำๆไม่ว่ากันนะครับ.... :p
  • โห UD TEAM ขนนักกีฬามาเยอะเลยนะครับสนามนี้ สงสัยว่าจะหวงถ้วยเป็นพิเศษนะครับพี่ไพฑูลย์ที่รัก :-D
  • แน่นอนครับ ถ้วยสี่รุ่น ต้องไปอยู่อุดร เรียงตามรุ่น 1.มงคล 2.ข้าวปุ้น 3.เบจีต้า 4.เจ๊ทโด้(แม๊กเวตส์) งั่นใครจะเต้นด้วยเชิญครับ และเตรียมทำหมันไอ้เฟิสท์ได้เลย
  • โหดอ่ะ...........คุณพี่
  • ขอโทษนะครับ งานเริ่มกี่โมงครับ
  • ขอภัยทดสอบภาพ คอมมีปัญหา
    ไฟล์แนบ
    IMG_8546.JPG 79K
    IMG_8641.JPG 106K
  • เวรแท้ เพิ่งเห็นกระทู้นี้ครับ เดือนนี้ช็อตอย่างแรง ผมขอไปจ่ายค่าสมัครหน้างานได้ไหมครับ ไปขอเมียตอนนี้โดนด่าแน่ๆ 555 :o066:
  • เห็นจำนวนนักกีฬาแล้วหนักใจแทนพี่ไพทูรย์ไก่ย่างจัง คาดว่าไม่อยู่หนึ่งในสามแน่ 555
  • เห็นจำนวนนักกีฬาแล้วหนักใจแทนพี่ไพทูรย์ไก่ย่างจัง คาดว่าไม่อยู่หนึ่งในสามแน่ 555

เอาอย่างงั้นเลยเหรอพี่...ทั้งๆที่กราม...เจ็บอยู่น๊าาา :-D
    ...............................................................................................................

ช่วยสรุปจำนวนนักกีฬาแต่ละรุ่นหน่อยครับ...ปธ.หนุ่ม

รู้สึกว่าจะเยอะจริงๆแล้วที่ยังไม่สมัครมาอีก...:018:
  • ยิ่งจัดก็ยิ่งใหญ่ งานนี้จะเป็นงานใหญ่ที่สุดตั้งแต่เคยจัดกันมาครับ

เสียดายจริงๆ เดอะกราม กะว่าจะแจ้งเกิดสนามนี้เสียหน่อย ดันมาบาดเจ็บคงไปได้แค่โชว์ตัว ลากโชว์แค่ตันเดียวแล้วคงขอพัก
  • ยิ่งจัดก็ยิ่งใหญ่ งานนี้จะเป็นงานใหญ่ที่สุดตั้งแต่เคยจัดกันมาครับ

เสียดายจริงๆ เดอะกราม กะว่าจะแจ้งเกิดสนามนี้เสียหน่อย ดันมาบาดเจ็บคงไปได้แค่โชว์ตัว ลากโชว์แค่ตันเดียวแล้วคงขอพัก

- :001: :002: :m56: เป็นความเจ็บปวดลวดร้าว อย่างมหาศาล จากนี้ไปเจ๊ทโด้จะเดิน จะนอน จะกิน จะต้องอยู่ในสายตาของพ่อทุกกระเบียด ด้วยน้ำใจนักกีฬา ขอแสดงความเสียใจกับกราม........ล๊อค และขอให้หายไวๆๆนะครับ สำหรับยาใส่บาดแผลที่ดีที่สุด คือตำใบบ้านฮ้างคลุกกะเกลือ แป๊ะปดบาดแผลนะครับ
  • ไปงานนี้ ผมขอเป็นคนตัดริ้บบิ้นนะครับ ฉลองเปิดกิจการใหม่ของพี่ชายผม

อาทูลศรีไก่ย่าง กร๊ากกๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รับทราบครับ บ่ายๆนี้จะเข้ามาสรุปยอดนักกีฬาในแต่ละรุ่นในเบื้องต้นให้นะครับ ขอบคุณครับ :065:
  • จูเนี่ยร์ ถอนตัวงานนี้ พี่ เข่าหลุดครับ

• รับทราบครับท่านยุทธ ขอให้จูเนียร์หายไวไว นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ :039:
  • อ้าว...หายไวๆนะครับท่านยุทธ :062:
  • เสียใจด้วยครับทั่นจอมยุทธ พลาดโอกาสถล่มพี่โด้เลย

• ภาพในคอมมีปัญหา หรือเน็ตมีปัญหาไม่แนใจครับยังลงไม่ได้เลยตั้งแต่เมื่อคืน
    ด้วยความเกรงใจทางทีมงานจัดการแข่งขัน ในการดำเนินการ
    ขออนุญาตให้รายละเอียด คร่าวๆไว้ก่อน ดังต่อไปนี้

เฉพาะข้อมูลนักกีฬาและไซร์เสื้อ ที่ลงแต่ละรุ่น แน่นอน ร้อยเปอร์เซนต์ แล้ว ก่อน
    1. ชื่อ บิ๊ก เพศผู้ อายุ 12 เดือน ผู้เรียก ชื่อ สู้ ลงรุ่น เกิน 40กิโล เสื้อไซร์ L
    2. ชื่อ วินเซนส์ เพศผู้ อายุ 36 เดือนอัพ ผู้เรียก ชื่อ ก้อง ลงรุ่น 32.01-3ุ6 M
    3. ชื่อ นิวเคลียร์ เพศผู้ อายุ 16 เดือน ผู้เรียก ชื่อ อาท ลงรุ่น 28.01-32 XL
    4. ชื่อ เสือน้อย เพศเมีย อายุ 9 เดือน ผู้เรียก ชื่อ เจมส์ ลงรุ่น 24.01-28 2XL
    5. ชื่อ จากัวส์ เพศเมีย อายุ 10 เดือน ผู้เรียก ชื่อ สู้ ลงรุ่น 20.01-24 XL

อยู่ระหว่างการตัดสินใจ ในความพร้อม ทั้งคนและหมา อีก 3 ตัว คือ

-ชื่อ โมโม่ เพศผู้ อายุ 10 เดือน ผู้เรียก ชื่อ เต้ย ลงรุ่น เกิน 40 กิโล L
    -ชื่อ ไตตั้น เพศผู้ อายุ 16 เดือน ผู้เรียก ชื่อ ต้า ลงรุ่น 28.01-32 -
    -ชื่อ โมเน่ เพศเมีย อายุ 12เดือนอัพ ผู้เรียก ชื่อก้อง ลงรุ่น24.01-28 -

ทั้งหมดสังกัดทีม " LOVE PITBULL ZONE นนทบุรี " ครับ

รายละเอียด ใบสมัคร ภาพถ่าย และ จำนวนนักกีฬาที่แน่นอน สมบูรณ์ พร้อมค่าสมัคร

จะดำเนินการให้แล้วเสร็จ ก่อน วันจันทร์ที่ 17 กันยายน 2555 ครับ

• อ้าว !! เป็นกำลังใจครับ คุณยุทธ เครียดและเหนื่อย น่าดู :033: :062:
  • หายไวไวนะจูเนียร์ :062:
  • หายไวๆนะจูเนียร์

สู้ๆครับพี่ยุทธ เอาใจช่วยครับ
  • เย้ยยยยยย ข่าวร้าย ทำอีท่าไหนเนี่ย ฝึกโหดไปหรือเปล่า
  • สวัสดีครับ ท่านป๋ามาร์ค

พี่ไพรทูลครับ ป๋ามาร์คของน้องๆ "เหลี่ยมแพรวพราว " ครับ

หลอกใครๆก็ได้ แต่....หลอกคาวบอยไม่ได้ครับ เขาเรียกว่า " มวยทันกัน" ครับ

ที่ว่าบักกามล็อค โดนบักบีเจกัดบาดเจ็บ เป็นการหา "เหลี่ยม" ออกครับ

เป็นการ "ตั้งใจ" โดย "ไม่เจตนา" ครับ....พี่ไพรทูล
  • เดอะกราม มันดังถึงเมืองลาวตั้วแต่ยังเป็นนักกีฬาสมัครเล่น ถ้าวันไหนก้าวเข้าสู่วงการอาชีพใครจะหยุดอยู่ 555

พี่คาวบอย ไม่ต้องห่วง ผมยังมีทีเด็ดอยู่ อย่าลืม บารอน เจ้าของลีลากระชากลากเลื้อย ยิ่งช่วงนี้ไม่มีอาการบาด้จ็บรบกวน
    เจทโด เจอเดอะเผือกรอบนี้ไม่รู้จะผ่านได้หรือเปล่า ผมสั่งให้อัดเนื้อวันละโล กะว่าวันงานคงก้าวขึ้นไปอยู่รุ่นเดียวกับเจ้ทโด้
    มันใจว่า มีลุ้นครับ 5555
  • ครูคาวบอย พี่มาร์ค ปธ.หนุ่ม อ.เข็ม รวมถึงพี่ น้อง เหล่าบรรดาสิงห์ๆๆนักลาก ทุกท่านครับ ณ เวลานี้ เจ๊ทโด้ขอประกาศศักดาได้แล้วครับว่า รุ่นน้ำหนัก 36-40 กก. ไม่มีเพส สำหรับเจ๊ทโด้แล้วครับ เข้าวิน อย่างเดียว ส่วนท่านใดมั่นเคี้ยวสิงห์จอมโวตัวนี้ ก็ขอเป็นหน้างานละกันครับ เดินมาส่งกระซิบได้เลย ไม่อยากออกสือนะครับ จะเป็นลิโพ กระทิงแดง โอเอชิ อิชิตัน เคเอฟซี พิชซ่า โค๊ก เบี่ยร์ ทุกอย่างได้ทั้นนั้นเลยครับ ตอนนี้ออกรถจากบ้านจะมาทำงาน เจ๊ทโด้เป็นตัวดึงรถออกจากโรงรถให้ทุกวันเลยครับ (พ่วนแล่ว5555555555555)
  • ค่าบ้าน 2 คืน + ค่าสมัคร 1 ตัว ขอบ้าน ริมน้ำ ครับพี่หนุ่ม

image

ฝากใว้ก่อน เจ็ดโ้ด้ :002:
    ไฟล์แนบ
    SLIP YUTH.jpg 33K
  • ฮิฮิฮิ น้องยุทธ เรายังต้องเจอกานอีกนาน มาๆๆๆจะรอ "จูเนียร์"
  • รับทราบเรียบร้อยแล้วครับท่านยุทธ ขอบคุณครับ
  • มาแล้วครับจำนวนนักกีฬาในแต่ละรุ่น

รุ่น < 20 กก.

1.ทอง 18 กก. อายุ 1 ปี

รุ่น 20.1-24 กก.

1.ใบหยก 23 กก.

2.ลิลลี่ 23 กก. อายุ 4 ปี

3.ข้าวปุ้น 23 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

4.มงคล 24 กก. อายุ 3 ปี

5. จากัวส์ อายุ 10 เดือน

รุ่น 24.1-28 กก.

1.คัดเตอร์ 27 กก. อายุ 3 ปี

2.บิ๊กกั๊ป 26 กก. อายุ

3.บาร์เร่ 27 กก. อายุ 2 ปี 9 เดือน

4.สไปร์เดอร์ 25 กก. อายุ 1 ปี 7 เดือน

5.ฟิโน่ 28 กก. อายุ 11 เดือน

6.ข้าวสวย 27 กก. อายุ 1 ปี

7.เสือน้อย อายุ 9 เดือน

รุ่น 28.1-32 กก.

1.ซูโม่ 29 กก. อายุ 1 ปี 3 เดือน

2.ทักซิโด้ 30 กก. อายุ 3 ปี

3.เจอร์เก้น 32 กก. อายุ 3 ปี 11 เดือน

4.ไลแค่น 28.7 กก. อายุ 9 เดือน

5.สวัสดี 29 กก.

6.โอ้เอ๋ 31 กก. อายุ 3 ปี 3 เดือน

7.ฮีโร่ ยังเติร์ก 30 กก. อายุ 4 ปี

8.เจค๊อป 29 กก. อายุ 1 ปี

9.นิวเคลียร์ อายุ 1 ปี 4 เดือน

รุ่น 32.1-36 กก.

1.ไวแอท เอิร์บ 33 กก. อายุ 7 ปี 2 เดือน

2.เรด ซูก้า 31 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

3.คีย์ล่า 33 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

4.จิมมี่ 35 กก. อายุ 4 ปี

5. บารอน 36 กก. อายุ 1 ปี 8 เดือน

6.วินเซนส์ อายุ 3 ปี

รุ่น 36.1-40 กก.

1.เจ็ทโด้ 37.6 กก. อายุ 4 ปี

2.อ๊อฟติมัส 38 กก. อายุ 3 ปี

3.พูม่า 37 กก. อายุ 2 ปี 3 เดือน

4.โกโก้ 38 กก. อายุ 2 ปี 4 เดือน

5.คีย์แก้น 40 กก. อายุ 1 ปี 9 เดือน

6.เรด โรบินฮูด 37 กก. อายุ 1 ปี 7 เดือน

7.ทีเด็ด 37 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

8.เฟิร์ส 40 กก. อายุ 6 ปี 4 เดือน

9.เบจิต้า 38 กก. อายุ 2 ปี

รุ่น > 40 กก.

1.พลอย 40.5 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

2.บิ๊กซี 40.5 กก. อายุ 1 ปี 7 เดือน

3.ยักษ์ 40.5 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

4.เดอะดุ๊ค 40 กก.up อายุ 1 ปี 9 เดือน

5.502 41 กก. อายุ 4 ปี

6.ฮีโร่ MK 40 กก.up อายุ 1 ปี 10 เดือน

7.บูรตัส 42 กก. อายุ 1 ปี 8 เดือน

8.เรด ลูลู่ 40 กก.up อายุ 1 ปี 8 เดือน

9.บิ๊ก 40 กก.up อายุ 1 ปี

ปล.ยังไม่ครบหมดนะครับยังขาดข้อมูลอีกในตอนนี้ก็ราวๆ 5 ตัวครับ อาทิเช่น ของคุณเชน สุนัขจากภูเก็ต , น้องอาท , ของพี่อาทิตย์ และของทีมคุณสู้

ขอบคุณมากครับ

• ว้าวๆๆๆเห็นรุ่นเจ๊ทโด้แล้ว นี่งดซ้อมได้แล้ว เจ๊ทโด้เอ๋ย ท่าเต้นไก่ย่างคงไม่ได้แสดงแล้ว
  • เจ็ทโด้ เจอพูม่าก็หนาวแล้ว วันงานถ้าน้ำหนักตัวบารอนเขยิบขึ้นไปได้ จะยิ่งหนาว
    ถ้าขาดโลสองโลว่าจะใส่โซ่คอขึ้นชั่งด้วย ขออยู่รุ่นเจ้ทโด้ให้ได้ ชอบอะไรที่มันท้าทายครับ
  • พลอย เรดลูลู่ บิ๊กซี เดอะดุ๊ก ฮีโร่ จะหนี้ไปไหน ลงมาๆๆๆๆๆ เพราะ 8 พยัคฆ์ ที่เหลือนะไม่พอเหนียวนะซี555555555555(โม้ไว้ก่อน โม้คับโม้)
  • ถ้าบารอนไม่ขยับขึ้น งั่นเจ๊ทโด้ลดลงก็ได้ 29 ก.ย.พิสูจน์ เสือเฒ่ากะสมิงหนุ่ม (บิ้วอารมณ์ไงก็ไม่ค่อยหนุกว่ะพี่มาร์ค ใจยังตะงิดๆๆๆกับการจากไปของทาโร่ฮะคับ)
  • เรียน ท่าน ปธ.หนุ่ม ผู้มีหุ่นอันจ่อยร่อย สุดที่รักของตะโหลผู้สาวงามนากระเดื่อง พรุ่งนี้จะไปสมัคร แล้วนะ จองห้องพักคืน 29 ให้ด้วย เอาหลังที่ไกลจากกลุ่มมากที่สุดเท่าที่หาได้นะครับ แต่อย่าให้ถึงชุมแพล่ะกันครับ
  • มาอยู่ห้องข้างๆผมก็ได้ จะได้เห็นกิจวัตรของ เดอะกรามหมาเทพ ว่ามีอะไรบ้าง 555

-แหมๆๆผ่านข้อความนี้ไปได้ไง พีมาร์คครับ ไม่ต้องคาดว่าอยู่ในสามหรอกครับ เพราะโด้ตอนนี้รู้แต่ "หนึ่ง" เท่านั้นครับ
  • มาอยู่ห้องข้างๆผมก็ได้ จะได้เห็นกิจวัตรของ เดอะกรามหมาเทพ ว่ามีอะไรบ้าง 555

-ไม่เอาง่ะ เด๋วเผลอหลุดเจ๊ทโด้ไปขย่าเจ้า ..กาม.....เข้า เด๋วคนทั้งโลกจะหาว่าเฒ่าชอบเด็ก..เฮ้ยๆๆขอรังแกเด็ก
  • สรุป ยอมให้ผมตัดริ้บบิ้นไหมครับ 555
  • ฮ่วยๆๆๆๆๆท่านพี่หนุ่ม คือจับอินังหนูซูก้า ฟาดใส่หินก้อนเป็งๆแท้5555

รุ่น 32.1-36 กก.

1.ไวแอท เอิร์บ 33 กก. อายุ 7 ปี 2 เดือน

""2.เรด ซูก้า 31 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน """

3.คีย์ล่า 33 กก. อายุ 1 ปี 10 เดือน

4.จิมมี่ 35 กก. อายุ 4 ปี

5. บารอน 36 กก. อายุ 1 ปี 8 เดือน

6.วินเซนส์ อายุ 3 ปี

ต้องคุม นน ไม่ให้เกิน 32 แล้วนะ ซูก้าเอ้ย รุ่นนี้น่ากลัวอิอิ
    แต่วันงานตกไปรุ่นไหนก็สู้ไส้ติ่งขาดคับ555+image
    ไฟล์แนบ
    5555.jpg 39K