ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่เฉพาะ...อาแป๊ะ ?
  • บรรยากาศสนุกมากคับ
    เมื่อวานแอบไปดีวันมา ไอ้เก๋าโดนครูเป็ดจัดหนักเลยดีขึ้นแล้วคับ
  • ลืมคู่หูไปอีก1image
    ไฟล์แนบ
    _D8Z4767_.jpg 261K
  • ครูเป็ดเล่นของ5555
  • ถูกต้องนะคับๆๆๆ
  • โจเป็นไงมั่งเข้าวัดเส้าหลินมา ได้เคล็ดลับวิชามามั๊ย :o058:
  • สุดยอดบรรยายกาศแบบนี้ ความพร้อมแบบนี้
    สถานะการณ์แบบนี้ ถ้วยจะอยู่ที่เชียงใหม่หรือ
    อีสานได้ไง

ยังไงพิทฯนนท์ต้องคว้ากลับมาบ้างแหละ ไว้ขอ
    พาเจ้ามู๊ดดี้ไปเยี่ยมชมลองเทสต์รางบ้างนะครับ

ต้องกล้า ต้องซ่าส์ ต้องพิทบูล :063:

• อยากเห็น
    บูลลี่ลาก... ของ dogfunpark ออกมาเพ่นพ่านในสนามเร็วๆนี้จังเลย ครับ

จากัวส์ อยากมีเพื่อนลากเยอะๆๆครับ หวังว่าพิตนนท์คงมีโอกาส ต้อนรับ คุณมุ๊ เช่นกันครับ ;-) :019:
  • สุดยอดมากครับ :)) รถเปล่าๆเริ่มต้นที่กี่กิโลกรัมครับ
  • รถเปล่าน่าจะหนักประมาณ 70 โลครับ คุณณัฐ
  • ขอซ้อมก่อนนะครับ ได้เจอแน่นอน

image
    ไฟล์แนบ
    P1010370.jpg 110K
  • :063: พูดได้คำเดียวว่า "เยี่ยมยอด" แต่ต้องรอผลสอบที่เชียงใหม่ ถึงจะมีคะแนนให้
    -ส่วนช่วงโชว์ 2 นางแบบ กับ 2 นายแบบ ของเจ้าพ่อ .....รู้น่า ใจจริงอยากโชว์เฉพาะ2 นางแบบล่ะ แต่กลัวผีเห็น เลยแจมๆๆ2 นายแบบมาด้วย เพื่อพราง กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3463.jpg 233K
  • มีเพื่อพรางด้วย แน่นอนจริงๆอา :o003:
  • 5555555ผี ย่อม มองเห็นผี เสมอครับ ผบ. คริ คริ คริ :o019:
  • ลับ ลวง พราง ครบจริงๆ