ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครแข่งลากน้ำหนัก 10/1/58 โคราช
  • รุ่นน้ำหนัก 37.1-40.00 กก
    ฟาฮัน ด้วยนะค่ะ
    ไม่มีชื่อค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • *** รุ่นน้ำหนัก 37.1-40.0 กก. ***
    ชื่อสุนัข ฟาฮัน เพศ ผู้ แฮนเลอร์ กานต์
    ทีม เมืองกาญจน์ ซุปเปอร์พิบูล ไซร์เสื้อ m สีดำ

ไม่ได้ลืมจ้า
  • 555555. ขอบคุณนะคร่าาาา
  • นึกว่าแฮนเลอร์โบซะอีก^^
  • แฮนเลอร์โบ ยังไม่เกิด. อิอิ
  • ัโทษทีครับปิกัสโซ่เสื้อดำm ขออภัยครับลืมแจ้ง
  • รบกวนขออนุญาติ เปลี่ยนตัวนักกีฬา จาก Eli (อีไลน์) รุ่น ต่ำกว่า 25 เป็น Bowart (โบว์อาท) รุ่น 31.1-34 แฮนเลอร์ อุเทน PITBULL ANGTHONG เสื้อ M ดำ ขอบคุณครับ