ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จัดให้คุณturbo ตัว หัว ท้ายครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0009.jpg 90K
    IMG_0008.jpg 61K
    IMG_0007.jpg 76K
  • ขอบคุณมากๆครับ คุณ # nswpitfan สวยบาดตาบาดใจ :o027:
    :o027::o027:
  • ตัวเป็นm1กระโจมมือเอามาจากm3ใส่sure lightเท่านั้นครับ
  • ทำงัยถึงจะมีแบบนี้มั่ง...:o040: ..อยากได้ไปหมดเลย...:o005:
  • เตรียมเงิน ขอป.3ที่อำเภอขั้นตอนไม่ยุ่งยากอย่างที่คิด เจอเจ้าหน้าที่ชอบใต้โตะยิ่งง่ายใหญ่ ลองดูซิแล้วจะได้เป็นเจ้าของอันที่คูณอยากได้
  • 1อยากได้เหมือนกันแต่ยังไม่มีงบอ่า
  • เหมือนกันเลยครับ...งบน้อยเลยต้องถอย..ห่าง..ห่าง.ง..ง..:m008:
  • ตอนขอมันง่ายครับ แต่ตอนโดนนี่ ลำบากแน่ๆ แล้วหมาผมจะอยู่กับคัย :m009::m009:
  • อยากได้ปืนไว้ใช้บ้างใครต้องการขายบ้างติดต่อ 0865502677 อย่าแพงนะงบน้อยคับ
  • แอบ เอา ของคุณพ่อมา โชว์มั้งๆอิอิแต่ยังไม่ได้ใช้เลย ครับ

สดร้อนๆ
    ไฟล์แนบ
    ancnsr114696-02.jpg 62K
  • มัยมันสวย อย่างนี้อ่ะ :021:
  • อิอิ เดียว ขอลอง ยิ่งก่อนนะ ครับ ว่าสวยแล้ว ยิงดีไหม เอ๋ยๆๆ จะลอง ยิง หนูแถวบ้านก่อนฝึกความแม่น เร็วเหลือเกินหนูๆ
  • แบบนี้เขาเรียกว่าอะไรครับคุณ Cortez (หมายถึงชื่อนะครับ)
  • :021::021:ชอบจัง ปืนสวยครับ
  • ความหมายของชื่อผมหรือ ปืนครับ

ท่าชื่อผม อ๋อ เห็นมันเท๋ดี เลยเอามาตั้งๆ คล้ายๆ ลองเท้าNike Cortez

^__^ ถ้าปืน ไม่รุ อิอิ ของพ่อแอบ เอามาไม่ได้ศึกษาครับแต่ ชอบ ยิงแฮ๊ะๆ
  • ซื่อคุณก็เท่ดีครับ.. :o001:แต่ว่าจริงๆอยากทราบว่าชื่อปืนเขาเรียกว่าอะไรอ่ะครับจะได้ไปลองหาข้อมูลดูว่าเป็นยังง้ยแบบว่าสนใจครับดูแล้วชอบตรับอยากมีบ้าง:o027: แล้วตอนยิงเล่นเป็นงัยครับสบัดบ้างมั๊ย แม่นดีหรือเปล่า(หรืออยู่ที่คนยิง..อิอิ:o018:) ไม่ทราบว่าซื้อมาแพงเปล่า รบกวนถามหน่อยนะครับ:o040:
  • คุณchopper8คับ เห็นบ้าน เมีย ลูก หมาและกิจการของคูณแล้ว ซื้อเก็บไว้สัก10กระบอกขนห้นาแข้งไม่ร่วงเลยนะ
  • ผมว่าขนหัวร่วงเลยละครับ..:o023:ตอนนี้ก็ร่วงไปเยอะแล้ว แค่อยากมีเก็บไว้บ้างอ่ะครับ (ไว้ป้องกันตัว และครอบครัว..:o010:) ไม่ต้องถึงขนาดคุณชัยสน ก็ได้ของคุณนี่ระดับมือปืนแล้วมั้งครับ:o012: อาวุธที่มีอยู่ดูๆแล้ว ทำร่วงบ้าง หายบ้างคงไม่สะเทือนแน่ๆเลย...อย่างนี้มันระดับเจ้าพ่อแล้วคร๊าบ.บ..บ :o071: เบื่อเมื่อไหร่บอกด้วยครับยินดีรับของเล่นที่คุณชัยสนเบื่อแล้วครับ..Plese..:o040: รบกวนถามอีกนิดครับ(จริงๆก็ไม่นิดนะ) รูปปืนที่คุณ Cortez เอาให้ดูเนี้ยมันชื่ออะไรครับ แพงเปล่า ประสิทธิภาพ ความคงทน ความแม่นยำ(หรืออยู่ที่คนใช้) ความนิยม และ แบบมีทะเบียนและไม่มีทะเบียนราคาต่างกันเยอะมั๊ยครับ แค่ซื้อติดบ้านใช้แบบนี้ได้มั้ยครับ ถามเยอะหน่อยเพราะอยากรู้จริงๆไม่เคยได้คุยกับผู้รู้รบกวนด้วย ขอบคุณครับ...:o030:
  • คุณชัยสน มาทำปืนร่วงแถวๆ ทุ่งครุ บ้างก็ได้นะครับ อิอิ

เอาเฉพาะปืนนะครับ ลูกปืนไม่ต้องก็ได้ :m030::m030:
  • เห็นมานานแระทู้นี้ ไม่เคยเข้ามาดูเลย...:003:

สวยๆ ทั้งนั้นเลยคับ...:006:

ตอนน้องแฟนบวช เพื่อนๆ นาคเอามายิงฉลองนาค(เรียกไม่ถูก ตอนแห่อ่ะคับ) เป็น 10 กระบอกเลย :017:

มองมะทันเลยว่าลำไหนสวย(ปืนเถื่อนหรือป่าวก้อมะรุ ขับแต่แมงกะไซค์กัน)..:025:

แต่ส่วนตัวผมชอบ ลูกโม่คับ..:m019: มีน้อยแต่ไม่สลัดปลอก ยิงแล้วหาตัวยากดีคับ...แหะๆ :m029:
  • Colt 11 mm ครับ คุณ Chopper ตกราวๆ 1แสน กว่าๆ ครับ เรื่อง ความแม่น อยู่ที่คนครับ ผมว่าผมก็แม่น นะ:o013: แต่ทำไมยิง มดไม่ถูก ผม ก็ งง อิอิ ^__^

ความถีบ ก็ถือว่าพอตัว ครับ สบัดนิสๆ เหมือนจูง พิทบูล ตอน 1 เดือน คับ มีปืนคู่ใจก็ต้องมี หมา คู่กาย ครับ คติประจำใจ ผม :o028:
  • สงสัย เสื้อผ้า หน้า ผม คงใช้มะได้กับพี่ Cortez แล้งมั๊งคับ...:017:

คงต้องเป็น เสื้อผ้า หมา ปืน แล้วล่ะคับ...หุหุ:o008:
  • อิอิ ^___^

ผมว่านี่ดีก่า เสื้อผ้า หมา แว่นกันแดด
    ไฟล์แนบ
    20080325192415_IMG_3792.jpg 57K
  • TOY_Cef-white

เสื้อผ้า หมา แว่น ครับ ครบเลยเหน มะละ อิอิ

ปืนอย่าเลย น่ากัว555+
  • กำ...ทำไปได้...:m117:
  • นิสส นึงๆๆๆๆ
  • :o023: ปืนอารัย..แพงจัง สงสัยต้องถอย.ยย ดีกว่า ไม่เอา.วว.ว ดีกว่า..:o005: :o070: :o059:
  • มันก็ ราคานี่อยู่แล้ว นิครับ คุณ Chopper หมายังแพงก่าปืน อีก

อิอิ^__^
  • แหะๆ..หมาพี่ช้อปเค้าตัวสองพันเองพี่ ผมรอซื้อต่อเค้าอยู่นี่แหละ กะต่อสักพันห้า...:o008:
  • 555555555 เป็นผม นะ คุณchopper ผมไห้ฟรีไปเลย 1500 เนี่ยๆ555

คุณTOY_Cef-White เอาของผมไปเลี้ยงสักตัวไหม ตัวเมีย อิอิ
  • เกรงใจหน่ะคับ...:001:

ตัวไหนล่ะงับ ถ้าเจ้าตัวกรามล็อคบายนะคับ...:061:

เด๋วโกลเด้นของ1000ยาผมกลับบ้านเก่าเร็วกว่าวัยอันควรคับ...เอิ๊กๆๆ:013:
  • นี่ๆๆๆ ตัวนี่ ครับ ไม่ใช่ กามล๊อค ๆๆๆ 555 กาม ล๊อคเก็บ ไว้เป็น ตัวโหด แถวบ้านๆ

TOY_Cef-White
    ไฟล์แนบ
    609473DSC_3536%20(600%20x%20402)2.jpg 41K
  • ผม ก็มี หมาน่ารักนะไม่ใช่มี แต่ หมา โหดๆๆ ^__^ อิอิ
  • ใครมีหลายกระบอกแบ่งขายมั่งคับอยากได้บ้างจัง ปืนนะไม่ใช่ข้าวหลาม แถวบ้านขโจรเยอะ
  • ผมเองก็ อยากได้ มั้ง ปืน เถื่อน ใครมี มั้ง ครับป๋ม ไว้พกตอนจูงหมา อิอิ .22แมกกาซีน ยิ่งดี เล็กดีๆ
  • ถ้าใครมีคงต้องแย่งกันหน่อยละครับคุณ Cortez ..(มีแล้วขอให้ผมบ้างดิครับ):m098:
  • มีนะครับ ท่า คุณ Chopper จะเอา อะ ผมจัดไห้ได้แต่ รอเดือนตุลา นะ อิอิ

ผมกลับใต้ก่อน ทำบุญ เดือน 10 เดียว ขนมาไห้เป้น คัน รถเลย อิอิ^__^
  • :m072:จริงหรือเปล่าครับคุณ Cortez ไม่โกหกกันนะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ แล้วพอจะแง้มๆ บอกหน่อยได้เปล่าว่าเป็นปืนแบบไหนอ่ะ แพงอ๊ะเปล่า ปืนเถื่อนถูกๆเยอะมั๊ยครับ เป็นปืนใหม่หรือปืนใช้แล้วครับ :m044:(ประเภทมีวิญญาณติดมาด้วยไม่เอานะครับ...กลัว.ว.ว :m076:) จะรออย่างตั้งใจนะครับ...:m032:
  • ผมก็อยากใด้ครับ เอาแบบเหมาะๆมืออ่ะครับ มีเวปลิงค์ปืนสวยๆใหมครับ แบบอยากมีตามแฟชั่นไม่กล้าใช้หรอกครับอิอิ เครื่องมือประหัตประหารกลัว เป็นแต่ใช้กระสุนมนุษย์ ฮ่ะๆแต่พี่ชายพี่เป็นทหารบานเลยครับ ว่าจะขอซื้อสักลูกนึงหัวปลี
    ไฟล์แนบ
    karate\'01exp.JPG 28K
  • พี่ๆก๊าบๆทำไมผมลงรูปไม่ใด้ก๊าบ ไวรุ่นเซงงงง
  • เดี๋ยวผมขออนุญาติทดลองลงให้นะครับ...
    ไฟล์แนบ
    karate.jpg 39K
  • ถึงคุณ pitbullwa คุณลองเปลื่ยนชื่อไฟล์รูปที่ใช้ดูนะครับ :o013: เช่น karate\"01exp.jpg เปลื่ยนเป็น karate.jpg ผลลองแล้วได้ครับ..(:o015:ช่วยแล้วอย่ามาโดดถีบผมละกัน..ลูกสาวผมตอนนี้อายุ 2ขวบ 6 เดือนก็เรียนเทควันโด้ เหมือนกันครับ) :o032:
  • หมาสวยดีคับ คุง Cortez...:006:

กี่เดือนแล้วคับนั่น...:033:
  • :m000:อยากได้ ปืน เอาใว้ยิงโขมย

เคยยิงแต่อัดลม...
    ของจริงก้ไปยิงงานกาชาด ปีหนึ่งครั้งหนึ่ง คิวยาวชิบ เลย
    มีไครขายมั้งนี้
  • คุณcortezอยู่จังหวัดอะไรคับ ผมก็ใต้ ปืนเถื่อ(ปืนไม่มีทะเบียน)ราคาครึ่งหนึ่งของปืนจริง
  • คุณชัยสนครับ ไม่สนใจเอามาปล่อยให้น้องๆที่อยากได้บ้างเหรอครับ รบกวนถามเรื่องปืน PT 1911 หน่อยครับว่าเป็นงัย ถ้าจะเอาไว้ใช้ที่บ้าน (เอาไว้ต่อสู้กับผู้รุกรานน่ะครับ)
  • เอาไปต่อสู้นะคับ อย่าเอาไปให้มันล่ะ...:m076:

เพราะมันก้อเอามา...กร้ากกกกๆๆๆ:m117:
  • กระทู้นี้ น่ากลัวทุกคนเลย :o042:
  • คุน Cortez เป็นเด็ก Max หรอคับ
  • เดียว ครับ ตอบทีละกระทู้ละกานไม่ได้เล่น 2 วัน มัว แต่อยู่กะสาวๆๆ แฮ๊ๆ หมาเหมอ ไม่ได้กิน ข้าว555

เริ่ม ที่คุรChopper ราคาก็อยู่ที่กระบอก ไม่เกิน 8 - 9พัน ครับเต็มที่ ก็ ปืนใช้แล้วและครับไม่ใช้ ปืนแกะกล่อนนะ แต่ไม่ใช้ไทยประดิษ ก็เป็นปืนพวกรุ่น คุณลุง อะครับ เพราะที่ใต้สมัย นั้น คอมมิวนิส เยอะ ปืนเลยเยอะ พกติดตัวแทบทุกคน