ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** ลากไปให้ไอ้ช้างอ่านทีครับ ***
  • พี่ๆคับอย่าลืมเอาขี้หมาใส่ถุงไปด้วยนะครับ
    พอไอ้ช้างเย็ดดดดมันคว่ำแล้วก็เอาขี้หมายัดปากแม่งเลยพี่
    มันจะได้ไม่ปากเสียแล้วมาป่วนกวนตีนอีกเอาใจช่วยครับพี่
    ผีคุณธรรม
  • :m025:งานนี้ สงสัย ช้างล้ม 5555555555555555:m033::m033::m033:
  • :013:พี่ Petch pulo ตบเฉียด ๆ ก็ขาดใจตายแล้ว
  • สันดอนขุดได้ แต่สันดานขุดไม่ได้ เชื่อผมเถอะ
    ลองอ่านดูความระยำตอนที่มันทำตัวเป็นผีเลวๆป่วนบอร์ดแล้วโดนจับได้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2444&page=1

คนแบบนี้จะต้องให้อภัยกันกี่ครั้ง
  • มันอยู่บอร์ดนี้ แต่มันไม่กล้ามาโผล่ที่นี้ ทำยังไงกับมันดีนี้

http://ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3329

ลองกอปปี้ไปวางดูนะครับ
  • คิดว่าคงพอแล้วนะครับ พี่
    ไฟล์แนบ
    A30907.jpg 113K
    A30788.jpg 71K
    A30900.jpg 17K
  • กรีดดดดดดดดดดด..........ดดดดดดดดดดดดดดดดด

มาริโอ

ใช่เลยค่า..มาริโอ
  • มารชุมชน
  • ตอนนี้มันคงรู้สึกหวิว ๆ ใจเต้นไม่เป็นจังหวะ มือเท้าเย็น รู้สึกหนาว ๆ ร้อน ๆ
    ช่วยทำให้มันรู้จักคำว่า "คนจริง" หน่อยครับ ท่านพี่
    เสียดายอยู่ไกล ถ้าอยู่ใกล้ ๆ ไปแจมด้วยแล้ว
  • ไอ้ช้างงานนี้มึงตายแน่ ผมว่าแค่คนที่อยากเล่นมันอะ ถุยน้ำลายใส่มัน มันก็จมน้ำลายตายแล้ว

เพรชงานนี้ผมขอ ตบไม่ต้องเฉียดหรอก เอาแม่งเต็มๆเลย เห็นแล้วแม่งหมั่นไส้ว่ะ ไอ้เด็กเกรียนเอ้ย
  • แล้วจะสรุปยังไงกันดี ไม่รู้อันไหนจริงไม่จริง ท้าไปท้ามา ทำให้เห็นกัน จะๆ ไปเลยคับ
    ผมคนขอนแก่นเหมือนกัน บอกเลยไม่สบายใจคับ ไม่ได้รู้จักใครเป็นการส่วนตัวนะคับ
    แต่ไม่อยากให้หลายคนมองชาวพิทขอนแก่นในแง่ร้าย
    ตามกระแสคับแต่ขออยู่ห่างๆดีกว่า ขอให้จบลงด้วยดีนะคับ
  • ใจเย็นๆ ครับ พี่น้อง 555
  • ********* อย่าไปพาดพิงถึงกลุ่มขอนแก่นเลยครับ เพราะมันเกิดจากคนแค่คนเดียว ********
  • อ้าวไอ้ช้างนักเลงใหญ่หายหัวไปเลย ทำเก่งแบบตอนที่มึงขายอาหารหมาซิวะ แบบนี้ป๊อดนี่หว่า อย่าทำให้FC ผิดหวังซิโว๊ย เขารอมึงโดนกระทืบอยู่ เมื่อก่อนต่อปากต่อคำทุกกระทู้ ทำไมครั้งนี้เงียบผิดฟอร์มวะ
  • เฮ้อ...คุณNETKKใครเค้าเหมารวมกัน!?

คุณบอกว่า--ท้าไปท้ามา ทำให้เห็นกัน จะๆ ไปเลยคับ--
    แล้วคุณก้อบอกว่า--ขอให้จบลงด้วยดีนะคับ--

สรุป จะห้ามหรือจะยุกันแน่!?

ไม่รู้นะส่วนตัว ไม่รู้จักใครในนี้เลย ไม่มีพิท แต่เลี้ยงพิท
    เริ่มจากพิมคำว่า คนรักพิทบูล แล้วเจอเว็บนี้ เริ่มจาก พิมคำว่า old family red red nose แล้วเจอข้อความที่พี่มาร์คเล่าประวัติ
    ก้ออ่านๆทุกอย่างที่แกถ่ายทอดประวัติต่างๆ จนคุยกับคนที่เค้าเลี้ยงพิทรู้เรื่องในระดับนึง

เมื่อก่อนเจอพิทแถวบ้าน ยืนฉี่แถบแตก กลัวมาก กลัวกันทั้งบ้าน
    เด่วนี้เอาของกินให้มันได้แบบสบายใจ ไปกินหมูกระทะ แอบเอาหมูใส่กระเป๋ามาให้หมาที่บ้าน ต้องแอบเยอะขึ้นเพราะไอ้พิทมันต้องกินด้วย
    ที่บอกว่าไม่มีพิทแต่เลี้ยงพิท เพราะแถวบ้านเจ้าของมันไม่สนใจ เราก้อให้พิทมันกินไปด้วย

ชื่นชอบเจ้าของเว็บตรงที่ว่า คนเราทำไร ชอบไร ต้องทำให้มันสุด
    ใครดีไม่ดี เราไม่รู้ มันยากที่จะบอก

เมื่อก่อนคนที่บ้านเห็นพิทเดินมาไล่ เพราะกลัว
    เรานั่งดูเว็บนี้ เปิดให้ที่บ้านดู รูปพี่มาร์ทนอนกับไทเกอร์บนเตียง ทัศนคติคนที่บ้านเริ่มเปลี่ยน

ถ้าเราทำให้ดีไม่ได้เื่ท่าเค้า เราก้อต้องยอมรับว่าเค้าเก่งกว่า
    คุณช้างหรือใครก้อตามอย่ามาป่วนให้คนดีเค้าไม่อยากทำดีเลย
    พูดมาทั้งหมด ไม่ได้โกหก ตอแหล จบ!!

• พนันเลยว่าครั้งนี้มันไม่รอดแน่
  • การเงียบแสดงว่าไอ้ช้างมันทำเหี้ยๆจริงๆ ต้องกดดันมันมั่งดีมั้ย

เปนความคิดชั่วๆของผมเองนะ "โพสต์ด่ามันในกระทู้ขอนแก่นของมันในไอพิทบูลด๊อก"

ด่าแมร่งทุกวันจนมันออกมาแสดงความรับผิดชอบ เอาให้คนในชมรมของมันรำคาญ กดดันมัน

เดี๋ยวมันก็ออกมาจากรูเอง

คนสันดานเหี้ย ต้องเจอความคิดชั่วๆ มันถึงจะเหมาะสม
  • ถ้าจัดให้มันแล้วช่วยส่งข่าวคราวบ้างนะค้าบ พี่น้องค้าบ
    มีรูปตอนมันโดนสอยด้วยยิ่งดี 55555
  • ควายจิงไอช้าง ไปอยู่กะไอแก่ได้เลยนะมิงเนี่ย

กุรู้ว่ามันต้องมาอ่าน นั่งกำมือ ขาสั่น น้ำตาไหลทำไรไม่ได้เลยร้องไห้ฟ้องแม่ ไอเหี้ย
  • ไอ้ช้างยิ้ม ไอ้สถุน ไอ้ผ้าขี้ริ้ว ไอ้ยาดมหมดกลิ่น ไอ้กระเพาะแพะ ไอ้ถุงยางหมดอายุ ไอ้เสลดหมา ไอ้ขี้เปียกเด็ก ไอ้ปากกาไม่มีหมึก ไอ้อ้วกหมา ไอ้ขี้ตาควาย ไอ้กระโปกวัว ไอ้น้ำเน่า สุดตีนจริง ๆ มึง

เด๋วมึงได้หนาวก่อนหน้าหนาวแน่แน่
  • ถึง XOXO ผมไม่ได้ยั่วยุคับ แค่เป็นห่วงและคิดว่าหลายๆคนคงเข้าใจ ผมอยากให้ไม่มีปัญหากัน ไม่เข้าข้างใคร
    แล้วขอให้จบด้วยดี มันผิดตรงไหน ผิดว่าไปตามผิด ถูกว่าไปตามถูก มองโลกในแง่ร้ายเกินไปรึป่าว....คุณณณณณณ...เอ๊ย.........
    ใครชอบพิทขอให้ถูกหวยทีเถอะ.....สาธุ
  • ก็เห็นๆอยู่ใครมันผิด ไม่น่าถามเลย????
  • สวัสดีครับสมาชิก ๆ ทุกท่าน และ ทุก ๆ ท่านที่ติดตามเรื่องที่เกิดขึ้น

ผมขออนุญาตชี้แจงว่าสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดผมไม่เคยเอาชื่อชมรมไปกล่าวอ้าง
    สิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดล้วนเป็นสันดานที่แท้จริงของผมซึ่งไม่มีทางแก้ให้หายไปได้
    ผมจะให้เกียรติและทำดีกับทุก ๆ คนก่อนเสมอ เพื่อหวังว่าจะได้รับสิ่งเหล่านั้นกับคืน
    แต่หากคน ๆ นั้นไม่ต้องการไมตรีจากผม แล้วยังพยายามจะโน้มน้าวให้ผู้คนรังเกียจผม
    บุคคลคนนั้นก็จะไม่ได้รับการให้เกียรติและสิ่งดี ๆ ที่พอจะมีให้ได้เล็กน้อยจากผม
    ผมขออนุญาตชี้แจงให้ทุก ๆ ท่านทราบว่าเรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องระหว่างผมและคุณมาร์ค สองคนเท่านั้น
    หากสิ่งที่เกิดขึ้น ผมทำให้ท่านใดไม่สบอารมณ์ ผมต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย
    ตัวผมเองไม่เคยขอร้องให้ใครเข้ามาช่วยเหลือยุ่งเกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้น
    เพราะฉะนั้นคุณมาร์คเองก็ควรจะจัดการเรื่องนี้ด้วยตัวเองเช่นกัน
    ไม่ใช่พยายามโน้มน้าวให้คนอื่นเห็นใจและสงสาร
    หากคุณมาร์คจะยังมีความเป็นลูกผู้ชายและเป็นผู้ใหญ่ที่หลาย ๆ คนเคารพนับถือ
    ขอความกรุณาให้มันเป็นเรื่องของเราสองคน
    อย่าพยายามดึงเอาคนอื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง หรือ พยายามพูดออดอ้อนให้มันดูน่าสงสารเลย
    ผมขอร้องในฐานะลูกผู้ชายคนหนึ่ง หากหลาย ๆ ท่าน และ ตัวคุณมาร์คเอง
    ยังมีน้ำใจเป็นลูกผู้ชายพอ ขอความกรุณาจัดการเรื่องนี้ด้วยตัวเอง
    ผมกำลังทำอะไร และ คุณกำลังทำอะไร มีแต่ตัวเองเท่านั้นที่รู้

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ

ปล.ผมจะไม่ขอตอบคำถามใด ๆ อีก เพราะนี่ถือเป็นคำขออย่างลูกผู้ชาย
    และขอร้องจริง ๆ อย่าเอาปัญหาที่เกิดขึ้นระหว่างผมและคุณมาร์ค ไปโจมตีสมาชิกชมรมขอนแก่นเลย
    เพราะสมาชิกทุก ๆ ท่าน ไม่ได้รับรู้รับเห็นสิ่งที่ผมทำลงไปเลย
    หากอยากด่าอยากว่าผมขอความกรุณาตั้งกระทู้ขึ้นใหม่เลยนะครับ
    ผมต้องขอรบกวนพี่ ก็อดฟาเธอร์ เรื่องพื้นที่บอร์ดล่วงหน้าด้วยนะครับ
  • Ch@ng_Z@ - 117.47.13.* โพสต์เมื่อวันที่ 30 กรกฎาคม 2009 เวลา 00:21:09 น.

สวัสดีครับสมาชิก ๆ ทุกท่าน และ ทุก ๆ ท่านที่ติดตามเรื่องที่เกิดขึ้น

ผมขออนุญาตชี้แจงว่าสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดผมไม่เคยเอาชื่อชมรมไปกล่าวอ้าง

สิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดล้วนเป็นสันดานที่แท้จริงของผมซึ่งไม่มีทางแก้ให้หายไปได้

ผมจะให้เกียรติและทำดีกับทุก ๆ คนก่อนเสมอ เพื่อหวังว่าจะได้รับสิ่งเหล่านั้นกับคืน

แต่หากคน ๆ นั้นไม่ต้องการไมตรีจากผม แล้วยังพยายามจะโน้มน้าวให้ผู้คนรังเกียจผม

บุคคลคนนั้นก็จะไม่ได้รับการให้เกียรติและสิ่งดี ๆ ที่พอจะมีให้ได้เล็กน้อยจากผม

ผมขออนุญาตชี้แจงให้ทุก ๆ ท่านทราบว่าเรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องระหว่างผมและคุณมาร์ค สองคนเท่านั้น

หากสิ่งที่เกิดขึ้น ผมทำให้ท่านใดไม่สบอารมณ์ ผมต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย

ตัวผมเองไม่เคยขอร้องให้ใครเข้ามาช่วยเหลือยุ่งเกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้น

เพราะฉะนั้นคุณมาร์คเองก็ควรจะจัดการเรื่องนี้ด้วยตัวเองเช่นกัน

ไม่ใช่พยายามโน้มน้าวให้คนอื่นเห็นใจและสงสาร

หากคุณมาร์คจะยังมีความเป็นลูกผู้ชายและเป็นผู้ใหญ่ที่หลาย ๆ คนเคารพนับถือ

ขอความกรุณาให้มันเป็นเรื่องของเราสองคน

อย่าพยายามดึงเอาคนอื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง หรือ พยายามพูดออดอ้อนให้มันดูน่าสงสารเลย

ผมขอร้องในฐานะลูกผู้ชายคนหนึ่ง หากหลาย ๆ ท่าน และ ตัวคุณมาร์คเอง

ยังมีน้ำใจเป็นลูกผู้ชายพอ ขอความกรุณาจัดการเรื่องนี้ด้วยตัวเอง

ผมกำลังทำอะไร และ คุณกำลังทำอะไร มีแต่ตัวเองเท่านั้นที่รู้

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ

ปล..ผมจะไม่ขอตอบคำถามใด ๆ อีก เพราะนี่ถือเป็นคำขออย่างลูกผู้ชาย

และขอร้องจริง ๆ อย่าเอาปัญหาที่เกิดขึ้นระหว่างผมและคุณมาร์ค ไปโจมตีสมาชิกชมรมขอนแก่นเลย

เพราะสมาชิกทุก ๆ ท่าน ไม่ได้รับรู้รับเห็นสิ่งที่ผมทำลงไปเลย

หากอยากด่าอยากว่าผมขอความกรุณาตั้งกระทู้ขึ้นใหม่เลยนะครับ

ผมต้องขอรบกวนพี่ ก็อดฟาเธอร์ เรื่องพื้นที่บอร์ดล่วงหน้าด้วยนะครับ

http://ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3329&page=1

มันออกมาเเว้ววววววววววว