ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

3 หมาแดง นครปฐม
  • คุณโต้งครับ หมาสวยๆๆๆๆทั้งนั้นเลยครับ บรรยากาศก็ดีจังเห็นแล้วนึกถึงตอนไปตีเหยื่อปลอมเลยอ่ะครับ
  • ขอบคุณมากครับ อยากไปเที่ยวจังไม่ไกลผมเลยทั้งคุณโต้งและพี่วี ว่างเมื่อไหร่ขอไปชมแดงๆสวยๆตัวเป็นๆสักครั้ง
  • อยากไปนัง ย่างปลาทับทิม ริมบ่อ ปลา บ้านท่านโต้ง ชะจริงๆๆเล้ยๆๆ
    ไฟล์แนบ
    a05.jpg 80K
  • วันไหนมีโอกาส ขอพาบีเจไปกระโจนลงบ่อปลาเล่นได้ไหมครับ :030:
  • หมูตุ๋นสวยมากเลย จ้า
    ไฟล์แนบ
    ไรเฟิล.JPG 64K
  • ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับพี่มาร์ค ให้คุณโมพามาก็ได้ เพราะเค้าเคยมาเเถวนี้ 1ชั่วโมงจาก กทม.ก็ถึงเเล้ว เผื่อผมจะมีโอกาสได้รับการฝึกสอนลากจากพี่บ้าง

4-5โมงเย็นบรรยายกาศสุดยอด เดี๋ยวจัดคาราโอเกะ นั่งร้องสาวสาว ตัวเขียวปิ๊ดปี๊ให้ แถวนี้หาได้แต่แบบนี้ อิอิ

คุณรังสรรค์เรื่องตกปลาคุยกันได้ครับ ชอบเหมือนกัน เดี๋ยวรออีกสักแปปรอให้ปลามันใหญ่อีกนิด เชิญมาตกเลย ตีสปรินนี้เจอผมได้ อิอิ

คุณKongkan คุณ A_time ก็เรียนเชิญน่ะครับ คนนครปฐมเหมือนกันป่ะครับ อยากมาเที่ยวชมบ่อปลายินดีครับ เดี๋ยวจัดปลาจัดกุ้งให้กินกันเต็มท้องเลย
  • ขอบคุณครับคุณโต้งที่ให้การต้อนรับ ถ้ามีเวลาผมว่าจัดสักรอบดีไหมครับ
    ผมเองศึกษาพิตมาพอสมควรกำลังจะหาเลี้ยงสักตัวนะครับเลยสนใจของพี่วีและของคุณโต้งนะครับ
    อยากไปชมของจริงสักครั้งประกอบความรู้นะครับ
  • บรรยากาศแบบที่ผมเฝ้ารอ...ผมชอบเกษตรมานานแล้วแต่ไม่มีที่ทาง...แต่เห็นภาพแล้วก็สุขใจ....และเห็นหมาแดงด้วย...และช่วงนี้แฟนผมเขาอยากได้สีช็อคสักตัว..ไม่รู้เป็นอะไรที่บ้านก็มี ลูกชาย 1ตัวแล้วจากคนไม่ชอบหมาตอนนี้ยิ่งกว่าผมอีก...แต่ใจจริงในใจก็ชอบอยากได้เหมือนกัน...ถ้าได้งานนี้มันส์แน่..ตัวนี้ลูกชายผม 3เดือน ชือแทรกเตอร์ครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSCF21895.jpg 57K
  • ผมก็เลี้ยงมาไม่นานเหมือนกัน บูลี่ก็มี แต่แดงดูแล้วมันเตะตากว่าเยอะอ่ะครับ

เห็นพลังของมันออกมาเหมือนในเรื่องดราก้อนบอล ตอนหงอคงเป็นซุปเปอร์ไซย่า อิอิ!!
  • ถ้ามีลูกมีเต้าราคาไม่แรงก็แนะนำกันบ้างนะครับ..:029:
  • :005:ได้ครับ