ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากซื้อพิทบูลใหญ่ๆหนาๆ ว่าราคามา
  • ตอนนี้อยากซื้อ พิทบูลหรือลูกพิทบูล ใหญ่ๆหนาๆ มากเลยครับ
    เน้นสีขาว สายใต้สายเหนือได้ทั้งนั้น
    ถ้าสนใจจะขาย เมลมาให้ดูหน่อย ที่ bizarred@hotmail.com
    เรื่องราคา ส่งมาพร้อมรูปทางเมลได้เลย
    สนใจแล้วจะติดต่อกลับไป

(ถ้าไม่สวยจริง อย่าส่งมาเลยครับ)
    มีรูปตัวอย่างให้ดู ให้เอาตัวนี้เป็นมาตราฐาน

รูปนี้ยืมมาจากเว็ป ipitbull
    ลูกใครก็ไม่รู้ ขออนุญาตนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    a8.jpg 42K
  • มาตราฐานดีมากเลยครับ

น่าจะหายากนะครับเนี่ย

ราคาน่าจะสูงน่าดูเชียว
  • ลองดูในหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยง ของคอกไทย อเมริกัน อยู่แถว ๆ ซอยคู้บอน ราอินทรา กม ๘ ใหญ่ หนา สวย ครบทุกอย่าง ถ้าราคาไม่ใช่ปัญหาสำหรับคุณ เค้าบอกประมาณ 4 ถึง 8
  • ก้อซื้อตัวนี้เลยสิคับ เหน ขาย อยู่ที่เวป ipitbulldog นิ ถ้าชอบแบบนี้
  • ตั้งกระทู้ดูท่าจะ ไม่น่ามีปัญหาทางด้านการเงิน นะครับ เค้าขายอยู่ไม่ใช่เหรอ ตัวที่ลงนะ
    จะช้าอยู่ยัย เล่า เงินพร้อม หมาที่อยากได้อยุ่ตรงหน้าแล้ว จะรออะไรล่ะ รอราคามันถูกลงเหรอ
  • คือตัวนั้นมันขายไปแล้วไง
  • มีเหลืออีกตัวนิ แต่สีบลู
  • มีงเงินถึงรึเปล่าไม่ใช่ส่งไปบอกว่าแพงนะแสรด
  • เค้าบอกว่า อยากได้หมาสีขาว
    ไอ้แสรดพวกนี้คงจะอ่านหนังสือไม่ออก โง่จิงพวกมึง
    ถ้าเงินไม่ถึงเค้าคงไม่ลงกระทู้ท้าแบบนี้หรอก
    แต่ไอ้ที่ส่งไปแล้วหน้าตาเหมือนหมาหน้าเหียก เค้าก้คงไม่ซื้อหรอกไง
    โง่จิงๆ อีพวกไม่มีตังแล้วยังจะเสือกไประรานผู้อื่น
    ไอ้หน้าเหียกเอ๊ย เลว......