ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูบู้หมาบิน
  • ไม่มีอะไรครับผม พอดีไปเจอที่ให้เจ้าบูบู้เล่นน้ำที่ใหม่มาครับ เลยถ่ายรูปมาฝากสำหรับเพื่อนๆพี่ๆที่ชอบพาหมาเล่นกิจกรรมกันครับ:005: เที่ยวนี้แฟนผมเขาฝึกเองกับมือเลยครับ:013: เจ้าบูบู้กับแม่เลี้ยงครับผม
    ไฟล์แนบ
    S4021040.jpg 103K
  • แม่สั่ง ถ้าพร้อมแล้วก็ลุยได้เลยลูกไปๆ:006:
    ไฟล์แนบ
    S4021049.jpg 88K
    S4021044.jpg 106K
    S4021016.jpg 115K
  • ถึงทีพ่อเจ้าสั่งแล้วละดูซิจะทำได้สู้แม่เจ้ามัย:013: พ่อบอกอย่าให้น้อยหน้าแม่เองนะโว้ย:017: บินๆ
    ไฟล์แนบ
    S4021026.jpg 115K
  • เพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีกิจกรรมมันๆกับเจ้าเพื่อนรักสี่ขาก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม ขอให้มีความสุขทั้งหมาและคนเลี้ยงนะครับผม:005: ส่วนนี่แม่แท้ๆเจ้าบูบู้ครับผม:017:
    ไฟล์แนบ
    S4028344.jpg 112K
  • hot ได้ไงเนี่ย ตรงหัวข้อ แต่ขอชม หมาท่าน ใจกล้าจริงๆ
  • ขนาดสูงๆยังกล้ากระโดดสุดยอดจริงๆ
  • นี้แหละคือความภูมใจของเจ้าของ ผมคิดว่าทุกๆท่านก็ต้องมีความภูมใจในสุนัขของท่านต่างกันไป ท่านที่ชอบติชมว่างๆก็เอามาให้คนอื่นติชมบ้างก็ได้นี้ครับ กล้าโชว์กล้าแสดงออกนี้ซิลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงเปลี่ยวเอ้ยไม่ใช่กระทิงแดง อิอิ (คนบางคนเลี้ยงหมาแค่มันยกเท้าหน้าให้เวลาเราสั่งมันก็ดีใจแล้ว)
  • :063:ถ้ากล้องดีกว่านี้จะได้ภาพที่สวยกว่านี้อีกนะผมว่า

:062::063:
  • เก่งมากๆๆ สุดยอด
  • หมาพี่กล้ามากครับ ผมกลัวแทนจังครับกลัวเจอ ตอ ที่อยู่ใต้น้ำอ่ะ ระวังนะครับ เจอตอ หรือ ไม้ทิ่ม + ตำเอาไม่ใช่เล่นๆนะครับ ผมเห้นชาวนาบางคนไม่ใส่รองเท้าลุยน้ำไปจับปลายังได้แผลใหญ่เลยครับ แต่หมาพี่นี่ กระดดดใส่เลย ผมเห็นแต่ละทีนี่ละเสียวแทนที่ปลอดภัยมาได้... อย่ามองเจตนาผมผิดนะครับ แต่ผมเห็นแล้วมัน่าเป็นห่วงจริงๆ บรื๋อออออ:014:
  • ของเค้าดีจิง ๆ
  • น่ารักจริงๆค่ะ
  • ขอบคุณมากครับผมที่เป็นห่วง:005: ไม่ต้องเป็นห่วงครับเรื่องนั้นเพราะก่อนที่จะให้เจ้าบูบู้กระโดดผมเองก็ลงด้านข้างที่ไม่สูงสำรวจดูและลงเล่นน้ำดูก่อนหน้านี้แล้วครับผม ว่าปลอดภัยดี ถึงให้เขากระโดด หรือถ้าบางครั้งผมก็ลงเล่นด้วยกันทั้งคนทั้งหมาละครับเดียววันหลังจะเอาภาพมาฝากนะครับผม:013:
    ไฟล์แนบ
    S4029924.jpg 100K
  • ยอดเยี่ยมมาก
    เจ้าของหมาลงทุนไปสำรวจในน้ำก่อนให้หมากระโดด โอ๊วว:063::063::063:

หมาพี่มีปัญหากับหมาตัวอื่นๆ ที่ไม่ใช่หมาของพี่ไหมครับ.... เพราะดูท่าจะเลี้ยงปล่อยๆ ให้วิ่งเล่น ถ้ามี หมาตัวอื่นพลัดหลงเข้ามานี่ เอาไหวเป่า หุหุหุหุ เวลาห้ามมันนี่คน หรือ หมาจะบินไวกว่ากันงับ อุอุอุ:051::051::051:
  • ต้องฝึกตอนกี่เดือนคะเนี่ย
    เจ้าปีโป้สองเดือนให้ว่ายน้ำในอ่างอาบน้ำยังกลัวเลย
    ทำไงดี
  • :001:๕๕ ของผม สองเดือนครึ่ง แอ่งน้ำเล็กๆ ยังไม่กล้าเหยียบเลยครับ
    สูงขนาดนั้น โดดลงไปได้ เก่งทั้งหมา สุดยอดทั้งเจ้าของครับ :001:
  • สุดยอดเรยใจกล้าจิงๆๆ
  • เจ้าบูบู้นี่ยังจี๊ดสุดยอดเหมือนเดิมนะคุณกอล์ฟ :063::063::013: