ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญร่วมตั้งชื่อหมา
  • :006:หมาตัวนี้อายุ 2เดือนแล้วแต่ยังหาที่ลงตัวไม่ได้ซักชื่อ รบกวนสมาชิก ชาวพิทบูลโซน
    ทุกทุกท่านช่วยกันตั้งชื่อให้มันหน่อยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0392.gif 28K
  • ลืมบอกอีกอย่างว่าหมาตัวเนี่ย ตัวเมียนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
  • ชื่อ "แล้วแต่"
  • ชื่อ "จีจ้า" !! เพราะเป็นผู้หญิงสวย ดุ โหด แถมน่ารัก!!
  • ชื่อ จำดิ๋ม = จิ๋มดำ
  • vsoul ตลอดเลยนะเรื่องพวกนี้
    เชี่ยวชาญ เหลือเกิน
  • อยากจะได้มาเลี้ยงบ้างแต่ไม่พร้อมด้วยประการทั้งปวง

ถ้าเป็นลูกชายจะตั้งชื่อว่า sonnyblue
    ถ้าเป็นลูกสาวจะตั้งชื่อว่า honeyblue

ขอยกชื่อทั้งสองนี้ให้กับคนที่มีโอกาสได้เลี้ยง รับไว้พิจารณาแทน

เฮ้อ...อยากจะเลี้ยงจริงๆ
  • ชื่อ สีแหบ ซิครับ
  • Leah (ลีอา)
    ชื่อเจ้าหญิงใน สตาร์วอส์ ครับ
  • ชื่อน้อง เบอรี่
  • ชื้อ น้อง ส้มป่อย

ตะขบ
    ตุ้บตัม
  • แกะดำครับ

เป็นตัวเดียวในคอกที่มีสีดำรึเปล่าครับ ถ้าใช่ ชื่อนี้เหมาะสมที่สุดเลยครับ
  • ชื่อ น้องขนตูด คับ น่ารักดี
  • ละมันเป็นพิทบลู รึ แพนด้า ทำเป็นช่วยกันตั้ง มีบ้านมีรถให้ป่ะ :o018:
    เดวมีผีช่วยตั้งคงได้หลายชื่อ ใจเย็นๆรอสักพักนะ:o001:
    เอางี้ตั้งให้ชื่อนึงก่อน :o020: ชื่อ :o019:.........สมอง :o054:
  • สุโค่ย!!!
  • ชื่อเจ้ย เจเน็ต เขียว
  • "เบลอ" :030::030:
  • อ่านมาใช้ไม่ได้เลยซักชื่อ
    เอาไปเลยชื่อนี้ใช้ได้ทั้งหญิงทั้งชายไม่สงวน "แมงแป๊ะ":m046:
  • น้อง น้ำเงี๊ยว เป็นไง
  • ชื่อ บูลซี่
  • หมาคุณคุณควรตั้งชื่อเองมากกว่านะ ชื่อมีมากมาย ตั้งเองเฮอะ

ถ้ารักมันจริง จะชื่ออะไรอย่างน้อยก็มีคุณค่าทางจิตใจต่อคุณ และ ตัวหมาเอง
  • ชื่อ .. แองเจิ้ล
  • ตั้งชื่อว่า ผี สิ เท่ห์ดี
  • ตั้งชื่อเหมือนเจ้าของ แล้วเติมคำว่าน้อย หรือ จูเนียร์ลงไป

อย่างเช่น หัมน้อย หรือ หัมจูเนียร์ อะไรประมาณนี้
  • ลูซี่-มันนี่-ไซโคลน
  • เอางี้ "อีแจ๋ว" ครับ
  • :013:ชื่อ กำพลอยดีไหมคับ..น่าร้ากดี หน้าตาเหมือนของผมเลย...มานชื่อเปี้ยกคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC003633.jpg 93K
  • อ่าน กระทู้นี้ ขำอิ๊บอ๊าย เลย พี่น้อง

แต่ละท่าน ตั้งชื่อ ฮาโคตรเลย

ขอร่วมด้วยคน

ชื่อ อิ๊บอ๊าย ล่ะกัน ขำโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......555
  • 1. ตั้กแตน
    2. เอิร์น
    3. กระแต
    4. ต่าย

:063:หน้ารักทั้งนักร้อง ทั้งชื่อ...:063:
  • ชื่อ ฟรุตตี้ เรยครับ น่ารักดี
  • ชื่อ สังคัง เป็นไงคับ ผมว่าก็ดีนะ ไม่ซ้ำใครดี
  • ชื่อ สิ้นคิด ครับ น่ารักดีบ่งบอกถึงความรู้สึก
    ล้อเล่นนะครับ
  • เฟรดดี้
  • กระเพราหมูดิคิดไม่ออกนะ
  • ชื่อ "turquoise " ดีไม๊ครับเป็นชื่อแร่หินสีน้ำเงินหรือสีฟ้าอมเขียวน่ะครับ
  • บุญคุณของน้าผีดำ ล้นพ้นแต่แต่หมาหนูคงรับไว้ไม่ได้ของร้องพี่เอากลับใช้ตั้งชื่อหมาพี่เถอะ
  • ชื่อนี้เลยครับ เจนเจ็ตเขียว 55+ขำๆนะครับ :013:
  • ชื่อ bubble b

ใน transformer
  • ชื่อรักแร้
  • ทักษิณ เลวกว่าวะ
  • :006:ชื่อ สับสน คับ
  • เอาชื่อสวยๆดิ ช่วยเพิ่มสง่าราศรีหมาเราได้นะ
    สองพยางค์ก้พอ กำลังดี

นิก้า
    นาเดีย
    โรมี่
    นาล่า
    ปารีส
    พอลล่า
    ลีน่า
    ทีน่า
    ซาร่า
    ไวอากร้า
    ยาบ้า
    บลาๆๆๆๆๆ

อันหลังๆเริ่มเสื่อม555
  • ร่วมชิงเงินรางวัลด้วยอ๊ะป่าว
    รางวัลที่หนึ่ง เงินสด 1ล้าน
    อิอิ
  • แล้วป่านนี้ได้ชื่อรึยัง? ..ได้ชื่ออะไรบอกทีดิ
  • ชื่อ อีติ๋ม ไง
    เท่ ดี