ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่างมานเถอะ
  • ถือซะว่าซวย
  • :006: รู้เยอะแล้วป่วนแบบนี้ก้อไม่ไหวนะครับ สู้ไม่รู้จะดีกว่า อ่านอย่างเดียว:013:
  • Ghost คือคนที่ไม่ได้ sign on ชื่อ
    ส่วนใหญ่จะงี่เง่าปากเสีย ดีๆก็มีนะ(แต่น้อย)
    อย่าไปถือสาเลยคุณ
  • ผีก็มีหัวใจครับ ผีดีให้คำแนะนำดีๆก็มี ก็เหมือนคน ที่มีทั้งคนดีคนเลว เพราะผีก็เคยเป็นคน ดังนั้น อย่าไปสนใจสิงที่ทำให้เราไมสบายใจเลยครับ มองข้ามไปบ้าง เพือความสบายใจของตัวคุณเอง สู้ๆต่อไปครับ
  • โดนผีแหย่แค่นี้จะเป็นจะตาย ถ้าโดนหลอกสงสัยจะไม่รอด
  • ผีดีๆไม่กลัวหรอกค่ะ

แต่ถ้าผีกวนๆก็อยากจะตบให้สักทีเหมือนกัล

555+

พูดแล้วมานเคือง
  • ลองเป็นผม ดู ตายแน่............5555..
  • ก่อนเข้ามาขายอะไร หรือเข้ามาเพื่อที่จะมีเพื่อนหัดศึกษาว่าอะไรเป็นอะไรก่อน ไม่ใช่พึ่งมีหมาก็อยากเอามาขายแล้วทำใหญ่โต โอ้โห!
    หัดศึกษาเวปเขาดูซะก่อน ไอ้ที่ก่อกวนนะแก ยัยอ้วน! ไม่รู้ที่ไปที่มา ทั้งหมา ทั้งคน อีไม่มีหัวนอนปลายเท้า เข้ามาดีๆ ก็ไม่มีใครเขาว่า
    อยากขายของแบบนี้ไปขายตลาดสดบ้านแกเลย ยัยปากตลาด ขอโทษ(ทีมงาน)อดใจไม่ไหวพวกแหลมๆเข้ามาที ถ้ามันไม่มีลูกหมา
    มันก็ไม่เข้ามาในบอร์ดนี้หรอก กลับบ้านแกไปได้เลยอีอ้วน
  • โอ้โห!! น้าผีอัดซะยาวยืดเชียว
  • ใครปัญญาอ่อนกันแน่ อยากทราบจริงๆ คนอื่นมีวิจารณญาณก็รู้กันหมด คนประเภทแอบเป็นตุ๊ดอยู่เนี้ย เก่งเจงๆ ไม่เห็นโชว์ชื่อหล่ะค่ะ แล้วโทษทีนะ ทีหลังถ้าไม่รู้ก็เงียบไป อ่านเฉยๆดีกว่า อย่าเจ๋อ แล้วหมาทีเลี้ยงก็โตและฉลาดมากกว่าแกหลายเท่า ไม่ได้บังคับให้ใครซื้อ ไม่ได้ขอใครกิน ไม่ทราบว่าใครกันแน่เข้ามาไม่ดี ใครอยู่เฉยๆ ใครเจ๋อผู้อ่านพิจารณาเองได้ คนไร้สมอง ไม่รู้จักคิด วันๆหาเรื่องป่วนแต่เวปอย่างคุณมีใครเค้าอยากจะสนทนาด้วยบ้าง ถ้าไม่เคยเห็นก็อย่ามาพูดค่ะ อย่างที่บอกไม่มีใครว่าเป็นใบ้หรอกถ้าไม่พูด แสดงความโง่ออกมาจริงๆ แล้วไม่ทราบว่าไปเห็นที่ไหนหรอค่ะว่าอ้วน สมองควายอย่างคุณเอาเวลาไปทำบุญเข้าวัดผ่าหมาออกจากปากดีกว่า ที่เข้าเวปก็ไม่ได้พึ่งเข้า เข้ามานานมากแล้ว แต่ไม่แสดงความโง่อย่างคุณ อ่านเฉยๆไม่ได้ก่อกวนน่ะค่ะ อย่างนี้แหละค่ะ หาอะไรทำเยอะๆก็ดีนะค่ะ ว่างมากมักคิดชั่ว สงสารพ่อแม่แทนจริงๆ
  • 555+ ฮาแตก
  • แสดงว่าอ้วนจริง น่าแค้น
  • ใจเย็นครับ
  • เด็กใหม่กับพิทบูลโซน
    เฮ้อ !!!!!!
  • "เด็กใหม่กับพิทบูลโซน เฮ้อ !!!!!! "
    55555555555555 คุณรู้ได้ยังไงครับว่าเขาเป็นเด็กใหม่ เขาอาจจะเข้ามานานกว่าคุณก็ได้ แต่อย่างที่เขาบอก ว่าเขาไม่ใช้พวกก่อกวนเวป อ่านคห.เขาก่อนนะครับ จะได้ไม่หลุด อย่าใจแคบสิคับ
  • ผีดีๆๆๆๆๆๆๆ
    นับถือท่านๆๆ
    นับถือๆ
  • ไอ้ผีที่ชอบด่าผู้ ญ สงสัยตอนเดกๆแม่มคงโดนอ.พละล่อตูด

หรือไม่ก้อโดนชะนีทิ้ง หรือแม่มก้อไม่หล่อ แถมนิสัยไม่ดี

เลิกนิสัยแบบนี้เถอะ จะได้มีแฟนกะเค้าซะที ...
  • เวบนี้นับวันยิ่งเสื่อม เมื่อก่อนไม่เคยเป็นแบบนี้ เสียดายบรยากาศเก่าๆ

อบอุ่นเป็นกันเอง
  • เว็บไม่มีทางเสื่อมหรอกครับ มีแต่โตขึ้น คนต่างหากที่เสื่อม เลี้ยงพิทใจมันต้องแบบพิทครับ

ผมว่าเมื่อก่อนหนักกว่านี้อีก เล่นกันแรงจนต้องเปิดบอร์ดตะลุมบอน ให้ไปด่ากันในนั้น
    โดนผีด่าก็เกลียดผี ยามโดนรังแกอย่าเรียกร้องหาผีมาช่วยก็แล้วกัน

แต่ก็ยอมรับ ว่าผีเลวๆมันก็เยอะ และก็ไม่ใช่ใครหรอก มันก็คนในบอร์ดนั่นละครับ เพื่อนกันแทงกันเองก็มี
    อย่าปราบหนูไม่กี่ตัวโดยการเผาบ้านทิ้งทั้งหลังครับ
  • เวปนี้ไม่เสื่อมหรอกค่ะ ถึงยังไงก็เข้ามาทุกวัน มีสาระดีๆเยอะแยะให้อ่านค่ะ

เพียงแค่ทุกๆคน สุภาพ เข้าใจ ลองเอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้าง แค่นั้น

ก่อนจะพิมท์แสดงความคิดเห็นออกมา ลองเรียบเรียงคำพูดให้ดูสุภาพ ขึ้นก่อน แล้วค่อยพิมท์ลงไป

แค่นั้นเอง รับรองว่าไม่เกิดการทะเลาะวิวาทขึ้นแน่นอนค่ะ

หากเราไม่เห็นด้วยก็ปล่อยไป ให้คนที่เค้าเห็นด้วยแสดงความคิดเห็นไป เราบังคับให้ใครชอบเหมือนเราไม่ได้หรอกค่ะ

^^