ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**พิทบูลเมืองนอก##
  • :o046:มาดูพิทบูลเมืองนอกเล่นกิจกรรมกันครับ
    บ้านเราน่าจะฝึกกันบ้างนะครับ
    http://www.clipmass.com/movie/1347407111150016
  • :o061:สุดยอดคับเห็นความสามารถของสุนัขพันธ์นี้แล้วขอบอกได้เลยว่ามันคือ the best of dog สุดยอดจริงๆ เห็นทีต้องกลับไปฝึก army ที่บ้านซะแล้ว:o049: ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันคับขอบคุณ:o030:
  • ปัญหาคือไม่รู้จะเริ่มฝึกยังไงนี่สิครับ
    รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
  • ผมว่าน่าจะฝึกให้เค้าชินกับยางในรถให้รู้ว่ามันคือของเล่น
  • อยากให้บ้านเรามีแบบนี้มานานแล้ว แต่คิดว่าอีกไม่นานคงมี เพาะเรามันตามตุด ฝรี่งอยุ่แล้วนิครับ
    เกมส์ doเ ของฝรั่งมีเยอะมากครับ แต่ล่ะอันจัดเป็นเกมส์ที่เยี่ยมมาก วิ่งพลัดคาบลูกบอก วิ่งข้ามรั้ว
    ไม่ใช่ง่ายๆๆ ต้องใช้ความสัมพันธ์ระหว่างเจ้าของกับหมา น่าสนใจถ้ามีคนคิดทำ จะทำให้วงการสุนัก ครึกครึ้นขี้นครั
  • เจ็งครับ:o023:
  • นี่ละคือเป้าหมายที่แท้จริงของการเลี้ยงพิทบูล

หากอนาคตข้างหน้า พิทบูล ไม่สามารถทำได้แบบนี้ ก็เป็นที่น่าเสียดาย
  • โอ้ มาย กอดดดดดดดดดดดดด เน้นล้วนๆ
    อิจฉา สุดๆ
  • มันมากๆๆ แต่ไอ้กระโดดไกล บางตัวแรงไปหน่อยถึงขอบ ่ทาทางจะเจ็บอยู่ เหอๆ
  • ทำยากครับบ้านเราเห่อเลี้ยงหมูกันครับโดดไม่ขึ้นหรอกครับ55
  • ฮ่าๆๆ จริงด้วย
  • :063:สุดจริงๆ
  • อยากฝึกกระโดดงับยางสูงๆอะครับ
    ว่าแต่...เวลาลง ใครจะรับอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0202A.jpg 57K
  • กระโดดได้มันมากๆๆ ดูแล้วก็รู้สึกปลื้นแทนเจ้าของ เวลาที่หมาตัวเองทำได้ เห็นเจ้าของ เย้! ปลื้มแทนเลย:060::060::063::063:
  • มันส์.....!
  • ของผมก็ฝึกกระโดดกัดยางเหมือนกันตอนนี้ใส่เฝือกอยู่(ตกลงมากระดูกเเตกเข่าขาหลัง)
    เซ็งเลย:002::002::002:(สงสารจัง)
  • ไม่ต้องรับครับ แต่ที่พื้นถมทรายไว้เยอะๆ หน่อย
  • ตัวที่บ้านมันเป็นไรไม่รู้ค่ะ ไม่ยอมกระโดดเลย

จะเอาของมาหลอกยังไงก็ได้แต่ยืนสองขา

:m009:
  • สวัสดีครับคุณ lerzehai อย่างไรก็ช่วยหากล้องที่ถ่ายแล้วชัดกว่านี้ได้หรือเปล่าครับ มองที่ไรตามมันลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ