ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ่านแล้วลองคิดดูคับ
  • เมียโง่

ตอนจีบกัน ทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมาก นี่นา เรียนก็ สูง หน้าที่การงานก็ดี ทำไมอยู่กันไป อยู่กันมา
    กลับเป็น ว่าโง่ลงได้ถึงขนาดนี้ นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัว ฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้างๆนะเนี่ย
    ไม่ใช่ คุย ตอนเด็กๆสมัยประถมผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำ ชั้นอยู่เสมอๆ จะได้
    รับรางวัลเป็นประจำในวิชา คัดไทย เขียน ไทย ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุก วันนี้ แม้
    เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ ตาม ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่ อันนี้ผม รู้จากนังเมียผม เพราะ
    ผมสังเกตุเห็นนังเมียมันจะ ตบมือ ดังๆ แล้วก็เอ่ยปากชม ไม่ขาดปาก ว่าเก่ง ยังโน้นเก่งยังนี้
    เวลาผมซักผ้า ถูบ้าน หุงข้าว ล้างชาม
    ได้อย่างยอดเยี่ยมและเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผม มันกำหนดไว้ แถมบางครั้งยังมีเวลา
    เหลือพอที่จะไปล้างส้วมได้ เสร็จทันเวลาอีกด้วย ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาด
    มาก ความจริงนังเมียมันไม่บอก ผมก็รู้ อยู่แล้ว ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง ขนาดแอร์ ทีวี
    ที่สมัยนี้เปิดปิด ง่ายๆ มัน ยังทำไม่เป็น รีโมท ตั้งอยู่ข้างหน้านังเมียมันยังใช้ไม่ เป็น มือซ้ายถือ
    มันฝรั่ง มือขวาแก้วน้ำหวาน ปากก็บอก ว่า นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วย นะ ซัก 23 องศา?
    แนะรีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่ เป็น มันโง่จริงๆผมเคยสอนให้ใช้หลาย ครั้ง ก็ยังทำไม่เป็น จนผม
    รู้ ว่ามันสมองแต่ละคนไม่เท่ากัน จะให้มา เป็นเลิศแบบผมทุกคนคงเป็นไปไม่ได้ เอ่อ แต่นังเมี
    ยผมมันก็ยังพอมีความฉลาดอยู่บ้าง นะ หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก นังเมียมันรู้หมด แนะแถม
    ยังจำแม่น บางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหนวันไหน มันรู้ หมดแนะ ผมยังแปลกใจโง่ๆ
    แบบนี้รู้ ได้ไง แต่ยังไงนังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผม หรอก มานั่งคอยจำ คอยเตือนเงิน เดือน ทุก
    เดือนเสียเวลา ผมเลยเอา เลขที่บัญชีของเมีย ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย นังเมีย ยังชมผม
    ไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก ฉลาดมาก โธ่เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็ รู้ ? นังเมียหัวขี้ เลื่อย?
    พูดถึงเรื่องแกล้งเมีย วันก่อนผม ก็มีวีรกรรมได้แกล้ง นังเมียโง่ของผม
    ซะจายจิงๆ เรื่องมันมีอยู่ว่า อาทิตย์ ที่แล้วพาเมียโง่ ไปซื้อกับข้าวมื้อค่ำ ได้ปลาดุก ย่าง
    สะเดาน้ำปลาหวาน( ของโปรดผมคือหนังปลาดุก ) เผลอแป๊บเดียว( ผมอาบน้ำอยู่) นังเมี
    ยโง่ของผมแอบลอกหนังปลาดุกกินเสียเกลี้ยง ดูสิดูมัน ทำ ด้วยความฉลาดของผม เก็บความแค้น
    อยู่ในใจ วันต่อมา ถึงวันล้างแค้นนังเมียโง่ของผม ไปจ่ายตลาด มันกำลัง ท้อง อยากกินมันเทศ
    ต้ม ซื้อมา2 กิโล ถึงบ้านพอมันเผลอ ผมลงมือ แก้แค้นทันทีโดยไม่ให้นังเมียโง่ของผมตั้งตัว ผม
    จัดการ ลอกเปลือกมันต้มกินจนเกลี้ยง เหลือแต่เนื้อให้มัน เพื่อนๆ ครับ มันมาเจอถึงกลับตลึง
    ทำท่าน้ำตา คลอ คงเจ็บใจผมจนพูดไม่ออกเลย
    555 ให้มันรู้ซะบ้าง ?นังเมีย โง่ ?

อาจจะไร้สาระไปนิดนะคับ :o008:
  • เรื่องของเก็ตหรา....อิอิ
  • บ้า ม่ายช่ายแร้ว :001:
  • นั่งตรง ๆ

ครูวิชิตเป็นครูเกษียณอายุมานานหลายปีแล้ว ซ้ำโชคร้ายร่างกายเป็นอัมพาตส่วนล่างไปไหน
    ก็ต้องใช้รถเข็นตลอด แต่เนื่องด้วยมีเงินบำนาน ลูกหลานก็จ้างพยาบาลคอยดูแล

วันหนึ่ง ครูวิชิตอยากออกไปสูดอากาสข้างนอก ก็บอกพยาบาลว่า
    ?คุณพยาบาล พาผมออกไปดูธรรมชาติ ข้างนอกหน่อย?

พยาบาลก็พาไป ซักพักครูวิชิตก็นั่งเอียงซ้าย พยาบาลเห็นก็จับนั่งตัวตรง พอเอียงขวาก็ถูก
    จับนั่งตัวตรงอีกครูวิชิตโมโห เลยบอกออกไปว่า

?คุณพยาบาล ผมจะตดมั่งไม่ได้เลยรึไง?ห๊า?

:o007:
  • :o037:

กำลังง่วงๆ ตาสว่างเลย..55
    เพิ่งรู้ตัวเอง ว่าไม่ได้ฉลาดอะไรเลย ก้อวันนี้แหละ..!!!
    ภูมิใจ อย่างน้อยก้อล้างส้วมไม่เป็นเลย
    เก็บขี้หมา ตะก่อนเก็บได้
    เดี๊ยวนี้ ลืมวิธีเก็บไปแล้ว จำไม่ค่อยได้ เซ้งเป็ดเลย...!!!
  • :002:เก็ท เก็บกดมากไปป่าว มานอนพักผ่อนบ้านน้าสัก2วันไหม จะจัดแจ่มๆๆให้เลย 555555555555555
  • :013::013: ดีใจด้วยนะคับที่มีเมียโง่อย่างนี้ :013::013:
    :032::032: ผัวคงจะฉลาดหน้าดู อิอิอิ :032::032:
  • ไม่ได้เก็บกดเลยน้า

ไปหามาให้อ่าน ฮา ๆ :001:
  • ไม่ได้ ไม่ได้
    ต้องยอมเป็นคนโง่มั่งละ
    อิอิ
  • ไม่ได้เรียกว่าฉลาดธรรมดานะเนี่ย ต้องเรียกว่า ฉลาดขั้นพ่อเทพเลยละ สุดยอดจริงๆที่รัก :o022::o022::o022: