ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอตั้งกระทู้ใหม่เพื่อตามหาผีเหี้ย
  • ทั่วไป: ปิดการขาย 20,000.- บาท ภายในวันนี้ (13.09.2552)

CommentAuthordrpat CommentTime1 วันก่อน [มีการแก้ไข]
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=176222
    ขอแสดงความนับถือ
    Dr.Pat
    086-304-3929

CommentAuthorGhost CommentTime39 นาทีก่อน
    ....แต่ ที่แน่ๆ งานนี้มีหมกเม็ด แห๋งๆ มีคนบอกว่าเจ้าของไม่เคยผสม หรือบรีด เจ้า LOOLIE 1xw แต่ ทำไมในเพ็ดดีกรีออนไลน์ แจ้งการผสม ไว้ ตั้ง 2 ครอก (กับ 2 พ่อหมา) เช่น พ่อที่1 BERSERK TEAM's DARKO และ พ่อที่2 CHAI's BUDO 1xw ไม่เชื่อ ลองคิ๊กที่ลิ๊งค์เพ็ดดีกรี ออนไลน์ ดู แล้วคิ๊กที่ มีคำว่า OFFSPRING (ด้านบนสุด ซ้ายมือ) แล้วมันจะแสดง การแจ้งผสม ทั้ง 2 ครอก และ 2พ่อหมา ไว้ อย่างไร เจ้าของช่วยออกมาชี้แจ้งหน่อย เห็นบอกกับผู้ ซื้อว่าไม่เคยผสมหรือบรีด แล้วผู้ที่ซื้อไป....ทราบหรือเปล่า? หรือโกหกกันหน้าด้านๆ....

CommentAuthordrpat CommentTime27 นาทีก่อน [มีการแก้ไข]
    สวัสดีคุณคนและผีตัวล่าสุด (ตัวล่าสุดที่มีความเป็นควายมากๆ และเป็นผีที่มีความเป็นควายทีสุดเท่าที่อ่านมาเลยนะ! ไอ้ควาย)
    กูเองเป็นเจ้าของลูลี่ และกูเองเป็นคนทำเพดดีกรีออนไลน์ และที่มึงเห็นมันเป็นสิ่งที่กูวางแผนที่จะบรีด (ขอเน้นอีกทีนะ ไอ้ควาย)
    เหมือนเก่งที่ดู OFFSPRING เป็น แต่โง่ว่ะ (ไอ้ควาย)
    ขอแสดงความนับถือ
    Dr.Pat
    ปล.
    ข้อที่ 1. ถ้าแน่จริงๆ นะ (ไอ้สัตว์) แสดงตัวมา หาหมามาแมทกันดีกว่า (อี! ดอกทอง)
    ข้อที่ 2. ถ้าใครสามารถนำตัวไอ้ผีตัวล่าสุดออกมาได้ ผมยินดีให้เงินรางวัล 10,000 บาท เป็นสินน้ำใจ (แต่ต้องพิสูจน์ได้นะครับ) เล่นแม่งบ้างที่ผีเหี้ย (ช่วยกันครับพี่น้อง)
    กูไม่เก่งแต่กูเอามึงแน่ไอ้ผีเหี้ย (ไอ้สัตว์) ผีตัวล่าสุด
  • ดีคับเอาให้หนัก
  • ใจเย็นๆครับๆ ฮารด์คอจริงๆ
  • บางทีก็ต้องเชือดไก่ให้ลิงดูครับ
  • ดีๆแม่งจะได้หมดสะทีกูเบื่อเต็มทีแล้ว
    มึงโดนแน่ ''ไอ้สะหรัด''
  • นี่เลยครับ...ของแท้ครับพีน้อง นานๆออกตัวที ไม่พูดพร่ำเพรื่อ ผมขอชื่นชมครับ ไม่เหมือนใครบางคนที่แม่งพูดเรื่องหมาไฟล์แม่งทุกวันแบบไร้สาระ ถ้าแม่งพูดเข้าใจแล้วรู้เรื่องก็ว่าไป

อย่าง แต่นี่แม่งพูด...วกวน ซ้ำซาก จำเจ พยายามย้ำคิด ย้ำทำ ชอบคุยว่าตัวเองคือของแท้......สุดท้ายแม่งก็ขายหมาแดรก
  • 10000 โอ้โห ... อยากได้ แต่หาไม่เป็น 5555
  • ด่าไป ว่าไป ก็เท่านัน ใจเย็นๆครับ
  • ไปดูที่ offspring มาแล้ว ในกรอบเขา เขียนว่า plan.................... แปลว่า วางแผนที่จะผสม
  • ตัวมรึงดีเลิศนิอีสาด
  • :063::030:จริงครับพี่ผมเห็นด้วยไอ้พวกปากหมามันต้องเจอแบบนี้บ่าง
    ว่าคนอื่นไว้มากแม่งแต่ตัวมันคงไม่มีปัญญาหรอกครับเจอตัว
    เหี้ยเมื่อไรบอกด้วยนะครับจะตามไปช่วยกระเทือบด้วยคนครับ
    และของบองไว้เลยว่าไอ้ผีเหี้ยๆอย่างมึงพวกกูก็ขอบอกว่าเหี้ยสุดๆ
    และผมขอเครพในตัวพี่มากๆครับพี่ drpat สุดยอดครับ
  • .....ลองหาดูครับ อยู่ใกล้ ๆ ..... .....ขอบคุณ
  • จิงเรื่องไม่ใช่เรื่องเลยว่ะผี หาที่..จิงๆ
    แหน่ ขนาดเป็นผียังหัวหดเลย 55 จะกลัวไรก็เป็นผีเข้ามาเหมือนเดิมทีดิ..
  • ด่าแบบนี้ เหมือนรู้ว่าใคร แต่ไม่ชัวร์รึเปล่า คำว่า e flower gold อย่างกับด่าผู้ ญ เลยอ่ะ
    ใครหว่า???
  • ได้อีกแล้ว $200 (7,000 กว่าบาท) จากเว็บหาเงินบน internet online 100%

หาก คุณเป็นอีกคนหนึ่งที่กำลังมองหาวิธีสร้างรายได้บน internet ทำงานบน internet รับเงินทาง internet ไม่ต้องขายสินค้า ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ใช่ธุรกิจขายตรงอย่างที่คุณได้เคยผ่านมาในประเทศไทย โอกาสนั้นมาถึงคุณแล้ว
    ด้วยธุรกิจแนวใหม่มาแรงแห่งยุค GDI เป็นอีกแนวความคิดหนึ่งที่น่าจับตามองที่สุดในขณะนี้ คุณสามารถสร้างเงิน $105 (เกือบ 4,000 บาท) ได้ภายใน 7 วัน เรากล้าการันตีรายได้เพียงคุณทำตามคำแนะนำของเราเท่านั้น แล้วคุณจะพบว่าการหาเงินทาง internet ง่ายนิดเดียว
    อ่านรายละเอียดที่นี่เลยครับ http://www2.gdimakemerich.com/index_th.php?userid=jonboonrod