ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(^_^) ลอง เปิดรับผสม ค่ะ
  • กระผม ชื่อ ไมโล
    แฟนซีเรดโนส (ไตรคัลเลอร์)
    ปัจจุบันอายุ 1 ปี กะอีก 2 เดือน คับ
    กำลังเข้าสู่วัยหนุ่ม ฉะ-กัน
    คุณสมบัติของผม : รูปหล่อ(พอประมาณ) อารมณ์ดี ขี้เล่น กินเก่ง น่ารัก รักเด็ก แข็งแรง และเป็นมิตรกะทุกคน

ตอนนี้ผมกำลังอยากมีภรรยาคับ

หากกระผม ตรงใจกะสาวๆ ท่านใด กรุณาติดต่อ ที่คุณแม่ ของกระผม คับ
    Te.086-511-0879 (คุณแม่จอม นะคับ)
    ไฟล์แนบ
    P32.jpg 33K
    P22.jpg 86K
    P16.jpg 85K
    P18.1.jpg 96K
  • นี่เป็น รูป คุณปู่ กะ คุณย่า ผมคับ

ปู่เบคอน + ย่าดอลลี่
    ไฟล์แนบ
    Dolly+Bacon[1].jpg 45K
  • และนี่ก็รูป คุณพ่อ+คุณแม่ (แท้ ๆ) ของผมคับ
    ไฟล์แนบ
    ซีซ่า.jpg 81K
    pm2.jpg 57K
    pm.jpg 75K
  • ค่าผสมแพงไหมค่ะ หรือแลกกะลูกหมา 1ตัว ให้เลือกได้
  • คุณ vsoul
    เรื่องค่าผสมไม่แพงหรอกค่ะ ลองโทรคุยได้นะคะ
    หรือว่าแลกกะลูกหมา ก็ลองคุยกันได้ค่ะ

เพราะว่ายังไม่รุ้ว่าจะเอายังงัยดีเลยค่ะ จะรับเป็นเงินหรือลูกหมา ต้องลองคุยดูค่ะ

ยังงัยช่วยแนะนำด้วยค่ะ :006::006::006::006:
  • คุณจอม
    รูปแรก ไมโล หล่อมั่กๆ เลย

สงสัย ไม่โล มีเมียฉะ-กัน แน่ งานนี้
    มีทายาท แล้ว เอามาโชว์ บ้างนะครับ
  • ฮะ อะไรนะ หาเมียให้ หมูโล หรอพี่ ฮ่าๆๆๆ โลละเท่าไหร่อ่ะ เอิ๊กๆๆ
  • K.Bamboo ~ ผมอยากได้ลูกหมาสีแบบเจ้าไมโล หรือตัวพ่อของไมโลครับ ถ้ามีลูกหมาสวยๆเมื่อไหร่ กรุณา Post ด่วนด้วยครับ
  • หล่อดีน๊ะตัวเอง แต่เค้าตัวเล็กไปหน่อยอ่ะน๊ะ
    ไฟล์แนบ
    Phot-0066.jpg 100K
  • mr_jub : ขอบคุณค่ะ ไว้ไมโลมีลูกแล้วจะเอามาโชว์นะคะ
    หยก : - -* ไมโล หมานะ มะช่ายยย หมู -*- 5555
    Ghost : ได้เลยค่ะ
    ottopitbull : ง่ะ ท่าทางจะแบนะคะ ถ้าให้ไมโล ปล้ำอ่ะ

:013::013::013::013:
  • :021:ไมโลจอมซ่ามาแว้ว น่ารักดีนะครับเจ๊จอมขอให้มีเมียไวๆนะเจ้าไมโลเผื่อจะดูๆลูกมันครับ:016:
  • คุณจอมไม่ใช่สูตรเดิม ถ่ายรูปตัวเองประกอบด้วยช่วยเรียกลูกค้าเหมือนตอนหาซื้อกรงเหรอค่ะ น้องว่าน่าจะได้ผลนะค่ะ
  • คุณผี

พูดจากรุณาให้เกียรติ หน่อยนะคะ
    คุณลองลงรูปคุณเองสิคะ แล้วก็บอกว่าเปิดรับผสม คงจะมีคนสนใจกว่านะ
  • K.Bamboo ~ ถามเพิ่มนิดนึงครับ

1. เจ้าไมโล มีใบเพ็ดดีกรีหรือเปล่า?
    2. เจ้าไมโล เคยผสมบ้างหรือยัง และให้ลูกมาสีเหมือนเจ้าไมโลหรือไม่ครับ? (เข้าใจว่าคงยังไม่เคยให้ผสม)
  • ตอบคุณ Ghost นะคะ

1. ไมโล ไม่มีใบเพ็ดนะคะ
    2. ไมโล ยังไม่เคยผสม ค่ะ ยังซิง อยู่ค่ะ

ิอิอิ :006::006::006::005::005::005:
  • แรงไปไมคุนผี
  • แหมใจร้อนจริงๆนะเจ๊ ใจเย็นๆน้าผี เค้ามาช่วยโปรโมท

ขืนน้าผี แกเป็นผู้ชายแล้วเปิดรับผสมขึ้นมา แล้วมีคนสนใจเยอะ

เผลอๆมาเฟียต้องเปิดบอร์ด ทำเนียบพ่อพันธุ์อีกนะนี่ 5555

ก็ลองๆดูครับ คนที่ชอบสไตล์นี้ สามสี ก็ น่ารักดีไปอีกแบบ:063:
  • ถ้าแลกกะลูกที่เกิดมาหนึ่งตัว ok เอาเลยอะ อยู่แถวไหนจะ
  • ตอบคุณ vsoul :
    อยู่แถว สมุทรปราการค่ะ
    กันการมีปัญหาในภายหลัง เป็นค่าตอบแทนดีกว่านะคะ
    เื่พื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่ายค่ะ :013:
    :013::013::013:

ถ้าสนใจจริง ลองโทรมาคุยดีกว่ามั้ยคะ 086-511-0879 ค่ะ
  • ชอบสีมันจังเลย :063:สวยมาตั้งแต่ปู่แต่ย่าเลยครับ..อีกไม่กี่เดือนหุ่นน่าจะเฟิร์มขึ้นได้อีก..
  • เจ๊จอมไมโลมันผอมไปไหมเมื่อก่อนนี้ หมูชัดๆเลยแต่ก้น่ารักดีนะครับ
  • ตอบพี่จอมนะค่ะ ไม่ทราบว่าที่หนูพูดมันไม่จริงตรงไหนค่ะ ตอนนั้นพี่ประกาศหาซื้อกรงให้ไมโล พี่ก็ลงรูปตัวเองทั้ง ๆ ที่ไม่ได้

เกี่ยวไรกะเรื่องซื้อกรงเลย หรือไม่จริงค่ะ มันเรี่องจริงทำไมพี่ต้องไม่พอใจด้วยค่ะหรือไม่เข้าใจค่ะ งง
  • พี่จอม ไมโลสายทางพ่อนี่รัสเซีย100% ใช่ไหมคะ ถ้าทับแม่สายรัสเซีย หุหุ แจ่ม....
  • น้าผี คะ กับค่ะ ใช้ให้ถูกต้องด้วยนะคะ รักษ์ภาษาไทย หุหุ
  • เจ้าของกระทู้ ใจร้อน มองโลกในแง่ลบ
    สงสารคุณผี ส่ามาช่วย
  • จะรีบร้อนไปไหนว้า หมาเพิ่งสิบสี่เดือนเอง รอสักปีครึ่ง หรือสองปีเต็มไม่ดีกว่าหรือ
    มีลูกตอนนี้ก็เหมือนเด็กวัยรุ่นมีลูก:003:

รักกัน สนิทกันนะ ถึงกล้าเตือนตรงๆแบบนี้ :005:
  • ขอบคุณค่ะ พี่มาร์ค

พอดีเห็นไมโลมันคึกๆ อ่ะคะ เลยลองหาเมียให้มันดูอ่ะค่ะ
    ถ้าได้ก็ดีค่ะ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นรัยค่ะ :013::013::013:
  • ตอบคุณผี ที่คิด อคติ ทั้งหลายนะคะ

ผีตัวที่ 1 ไม่ได้บอกเลยว่าพูดไม่จริง มีประโยคไหนหรอที่บอกว่า คุณน้องพูดไม่จริง ไม่มี๊ ไม่มี ลองกลับขึ้นไปอ่านใหม่ซิ
    เพียงแต่บอกว่า พูดจากรุณาให้เกียรติคนอื่นเข้าบ้าง

จริง!! เรื่องที่ประกาศหากรงแล้วลงรูป มันก็สิทธิ์ส่วนบุคคล ว่าใครจะทำอะไร แล้วคุณน้อง มา เ _ื อก อะไรละคะ
    ถึงแม้พี่จะทำยิ่งกว่านี้ก็เรื่องของพี่นะคะ พี่ก็แค่อยากเตือนว่า พูดจาทำนองนี้มันไม่ค่อยดีนะคะ
    อีกอย่างกระทู้นั้น มันก็ปีนึงได้แล้วมั้งคะ เก่าไปป่ะ นี่มันกระทู้ใหม่แร้นนนน

ผีตัวที่ 2 ค่ะ เป็นคนใจร้อน แบบนี้ละค่ะ (มีรัยมั้ยคะ)
  • ตอบพี่จอมค่ะ
    คือบอร์ดนี่มันเป็นบอร์ดสาธารณะนะค่ะ ถ้าพี่ไปโพสรูปโชว์ในบ้านของพี่หนูก็คงไม่ไป ...... หรอกค่ะ แล้วพี่มา ......... ลงในบอร์ด
    สาธารณะให้ชาวบ้านเข้าอ่านทำไมล่ะค่ะ แล้วทำมาโพสลงพร้อมกับตอนลงประกาศหากรง ทำประมาณว่าหนูสวยไหมค่ะ คนสวยจะ
    ซื้อกรง แล้วถูก ๆ นะค่ะ (มั่นม๊าก ๆ 555+ ) แต่พี่จะลงหรือจะทำอะไรก็เรื่องของพี่เหอะ อ้อ อย่างมีกระทู้นึงเห็นจะโชว์ไมโล แต่ดัน
    ถ่ายรูปตัวเอง ใส่กางเกงสั้นจู๋โชว์ขาด้วย ก็จริงค่ะมันสิทธิ์ของพี่ แต่ยังไงก็คิดถึงความเป็นกุลสตรีนิดนะค่ะ หนูอายุน้อยกว่าพี่
    และมั่นใจว่าตัวเองดูดีกว่าพี่ด้วย หนูยังไม่กล้าขนาดพี่เลยค่ะ พ่อแม่หนูสอนมาดีค่ะ อีกอย่างนะคะ ตอนแรกหนูก็แค่แซวพี่เล่น
    ไม่คิดว่าพี่จะวีน ขนาดนี้ หนูก็เข้าใจว่าที่พี่โกรธก็เพราะมันเป็นเรื่องจริง แต่พี่คิดว่าหนู รู้ทันคนเดียวเหรอค่ะ ไม่หรอกค่ะ พี่ ๆ ในบอร์ด
    เขาก็รู้ทันพี่กัน ทั้งนั้นแหละ แต่เขาไม่พูดกันหรอกค่ะ เขารอดูพี่โชว์ (พี่ก็คิดว่าพี่สวย คนเลยชอบดู) แต่เปล่าค่ะ เขาชอบดูของฟรี
    กันค่ะ พี่อย่าเข้าใจผิดนะคะ สวยกับของฟรี มันคนล่ะเรื่องกันค่ะ อีกอย่างนะค่ะพี่ ไม่ต้องมาเตือนหนูหรอกค่ะ ว่าหนูพูดไม่ดี
    พี่ไปเตือนตัวเองให้ทำตัวให้ดี ดีกว่าค่ะ นี้กระทู้นี่พูดตรง ๆ แล้วหากหนูไม่มาพูดดักไว้ก่อน พี่ก็คงจะโชว์รูปตัวเองอีกล่ะ หนูว่า

เอ๋......... หรือที่โกรธนี่เพราะหนู พูดดักไว้ก่อน เลยไม่ได้โชว์รูป 5555+ ถ้าแบบนั้นหนูก็ขออภัยไว้ด้วย ณ. ที่นี้ด้วยนะค่ะ
    เพราะทุกที โชว์แทบทุกกระทู้ อิ อิ
  • ตอบคุณผี

เหรออออ คะ
    อืมม นี่แสดงว่าคุณน้องก็คงติดตามพี่ทุกกระทู้สินะ ถึงได้รู้ดีจังไม่รู้ว่าไอ้ที่จำได้ขึ้นใจทุกกระทู้เกี่ยวกับพี่เนี่ย
    สนใจอะไรเป็นพิิเศษรึป่าวคะ ถึงได้จำแม๊น แม่น
    ถ้ารู้ตัวว่าอายุน้อยกว่า ก็ไม่ควรจะลามปามนะคะ อีกอย่างถ้าพ่อแม่สอนมาดีจริง เรื่องมาวิจารณ์คนอื่นในแง่ไม่ดี แบบข้อความข้างบน คงจะไม่เกิดหรอกนะคะ
    นี่ขนาดแค่เรื่องคำพูดนะคะ กล้าาาา พูดนะเนี่ย ว่าพ่อแม่สอนมาดี
    ถ้ากล้า ออกมาว่าีพี่ขนาดนี้ แสดงตัวออกมาเลยค่ะ รึไม่ก็โทรมาหาเลย เบอร์โทรก็ให้อยู่ข้างบนแล้ว
    อย่ามาเก่ง แต่พิม์พ์เป็นตัวหนังสือ
  • ว่าแต่ว่า กระทู้ของคุณจอมผมก็จำได้ทุกกระทู้เหมือนกันนะครับ
    เพราะว่าคนเล่นพิทบูลที่เป็นผู้หญิงไม่ค่อยมีครับ
    แต่คุณก็ถ่ายรูปโชว์ทุกกระทู้จริงๆ อย่างน้องเขาว่านั่นแหละครับ
    เพราะบางทีอย่างบางกระทู้มันก็ไม่เห็นจำเป็นต้องโชว์รูปเลย อย่างที่ตอนคุณหาซื้อ
    กรงนั่น คุณก็ลงรูปตัวคุณ.....แฟนผมเขายังหมั่นไส้เลยว่า หาซื้อกรงจะลงรูปตัวเองทำไมหว่า
    (แฟนผมเขาอิจฉา) ผมก็เข้าใจนะว่ามันเป็นเทคนิคเพื่อจะได้
    ซื้อของ จากหนุ่ม ๆ ได้ราคาถูกแต่คนที่เขาไม่ชอบมันมีนะครับ เป็นเรื่องปกติ
    แต่โดยส่วนตัวผมชอบครับ โพสเยอะ ๆ เลยครับชอบ ยิ่งนุ่งสั้น ๆ
    ยิ่งชอบใหญ่

ป.ล. หากจะลงยิ่งกว่านี้แบบที่บอกน้องเขาไป ยิ่งดีครับ จะรอดูนะครับ
  • ว่าใครไม่ได้เรื่องแบบนี้ บางคนคิดแต่ไม่พูด 555
    ปัญญาอยู่ตรงที่ อีกฝ่ายจะลงรูปก้อคิดว่าเรื่องของฉัน อีกฝ่ายก้อคิดว่าจะออกความคิดเห็นก้อเรื่องของฉัน
    เอาน่า...คนรักหมาเหมือนกัน อย่าคิดมาก
  • เอาเถอะค่ะ นา นา จิต ตัง นะคะ
    แล้วแต่พวกท่านจะคิด จะพูดกันละกันนะคะ

พอละ ไม่หนุกละ

หาเมีย ให้ไมโล ต่อดีก่าา
    หุหุ:013::013::013::013:
  • อ่านมานานมาสนใจตรงประโยคเนี่ย "หากพี่ทำจะทำยิ่งกว่านี้ก็เรื่องของพี่" อยากจะทำถามคุณจอมว่า จะทำเมื่อไหร่ครับ

รบกวนบอกวันล่วงหน้าได้ไหมครับ จะลางานมารอดูเลยครับ
  • ไปขอแฟนคุณดูดิ เหมือนๆกันละ
    หรือ อยากดูจริง บอกผมได้เดี่ยวจัดไห้ เต็มๆ
  • ตอบคุณ big_blue ดูของแฟนคุณอะเหรอ ไม่เอาอะ ผมไม่ชอบแนวอ้วน ๆ เตี้ย ๆ อะครับ ชอบแบบคุณจอมอะครับ

ถ้าไม่ใช่แบบคุณจอมไปไกล ๆ ครับ อย่ามาจุ้น
  • ใจร้อนแล้วมันดีมั้ยล่ะ
    ได้ยินกันตั่งแต่เด็กๆแล้ว ว่า "อย่าเป็นคนใจร้อน"
    ตอนเด็กๆดื้อนี่ มาจะตีให้ก้นลายเลย
    เดี๋ยวลูกหลานเอาเยี่ยงอย่าง
  • เจ้าของสวยจริงนี้หว่า
  • ไอ้คุณผีครับ แฟนผมอ่ะหน้าตาคล้ายคุณจอมนี้ หุ่นก็คล้ายเลยละ555
    แล้วคุณรู้ได้ไงว่าแฟนผมไม่เหมือนคุณจอมอ่ะ ไปอยู่ใหนมาครับ
    อ่อนว่ะ ....
  • กลายเป็นกระทู้มันส์ๆ ไปได้ไงวะเนี่ย 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5+

พึ่งเข้ามาดู 5 5 5+
  • ตัวนี้พอได้ไม๊ ถ้าok ก้อ0872227725
    ไฟล์แนบ
    Photo-0314.jpg 61K