ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครอดลูกได้3เดือนเยี่ยวเป็นเลือด
  • เป็นเพราะสาเหตุอะไรคับ
  • กลับสัดครับบบบ

เป็นฮีดอีกรอบไง
  • พวกเลือด พวก รก มันยังไหลออกไม่ หมด
    ของผมเป็น ๓ อาทิตย์ ไม่มีปัญหา
    แต่อยากเชื่อผมมาก ไปถามหมอหมาดีดว่านะคร๊าาาาาาาบ
  • จิ๋มฉีก
  • หมาที่บ้านก็เป็นตอนคลอดแล้วประมาณเดือนนึง ไม่มีปัญหานะคะ
    พวกเลือด รก อะไรงี้ยังออกไม่หมดน่ะค่ะ ถ้าไม่แน่ใจก็พาไปหาหมอเพื่อความชัวร์ก้อได้ ลองปรึกษาคุณหมอดูน่ะ
  • แล้วที่ว่าเป็นเลือดนิ ฉี่ตอนเช้า สาย บ่าย เย็น สีต่างกันหรือเปล่าครับ