ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์สุนัขที่บ้านด้วยคนนะค่ะ
  • เริ่มต้นตัวแรกที่ตัวแม่ก่อนนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    47.JPG 95K
  • เจ้า 2 ตัวนี้คือลูกของเขาอายุ 6 เดือนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    114.JPG 89K
  • อันนี้รูปครอบครัวเขานะค่ะ..แต่ว่าขาดพ่อ...ลูกกำพร้า+5555
    ไฟล์แนบ
    214.JPG 90K
  • เอามาลงให้ดูเล่นนะค่ะ...แต่ว่าเจ้าของไม่ประสงค์จะออกนาม+555
    ไฟล์แนบ
    311.JPG 95K
    65.JPG 94K
  • ใครมีพี่นี้คอกนี้ช่วยโพสต์มาดูกันบ้างนะค่ะ....ว่าเติบโตขนาดไหนบ้างแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    76.JPG 99K
  • สวยทั้งครอบครัวเลย อยู่แถวไหนครับ
  • อยู่ที่ชลบุรีค่ะ..ถ้าผ่านมาแถวชลบุรีแวะเข้ามาชมตัวจริงได้นะค่ะ
  • ถ้าหากใครสนใจจะแบ่งตัวผู้ไปเลี้ยงเรายินดีนะค่ะ...เพราะที่บ้านเราเลี้ยงเขาแบบปล่อยค่ะไม่ขังกรงไม่ล่ามโซ่...ตอนนี้จะติดปัญหาตรงที่เขาเริ่มจะทะเลาะกันเองแล้วและอีกอย่างเป็นคอกเดียวกันด้วยค่ะ..แม่ชื่อแจ๊มพ์เป็นลูกแคมเบล...พ่อชื่อบีโจ...ใครสนใจโทรคุยกันได้นะค่ะ...087-9409319..คุณเดียว-เอ
  • ตัวผู้ไม่ตัดหูให้หรือขายครับ สนใจมากๆ
  • สวยมากเลยครับ ตัวขาวเยอะอ่ะ คอกนี้ได้ข่าวว่าลูกพ่อตัวดังที่เมืองชลเลยใช่ไหมครับ สวยๆครับ